Jump to content

- - - - -

the punisher ขอเสนอว่าทั้งสองฝ่าย นัดมวลชนมาวัดกันเลยดีกว่าไหม

แดงปากน้ำ

• Please log in to reply
50 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 spartacus

spartacus

ขาประจำ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 09:27

ตอนเลือกตั้งก็วัดกันไปทีหนึ่งแล้วครับ  ปรากฎว่าได้ 15  ล้าน  กับ  11 ล้าน
ถ้าจะวัดกันอีกทีก็คงต้องรอสมัยหน้า  พวกที่เย้วๆอยู่ตอนนี้ก็ควรกลับบ้าน
ทำมาหากิน  แล้วค่อยมาวัดกัน

ได้ใบขับขี่ไปแล้ว ก็ไม่ได้หมายความว่าจะขับรถฝ่าไฟแดงได้นะว๊อยยย
ก็ขับปกตินี่แหละ   แต่อันธพาลข้างถนน  ที่มันไม่ได้ใบขับขี่  มันไม่พอใจพากันโวยวาย
อันธพาลพวกนี้ก็เป็นเด็กของผู้มีอิทธิพลซะด้วย   เรื่องก็เลยเป็นอย่างที่เห็น
ขับดีๆ เขาคงไม่ออกมาไล่หรอกครับ ประมาณ ขับรูถไปปล้นมา แถมขับฝ่าไฟแดง ชนแล้วหนี สารพัดคนจึงออกมาปิดถนน ไม่ขับต่อไปไงครับ แล้วคนที่ออกมากันเยอะขนาดนี้ ไม่ต้องใช้อิทธิพลอะไรอกครับ ไม่ต้องบังคับให้ออกมา คนเขาคิดหมือนกันครับผม จึงออกมา ถ้าทำดีๆนะ มันจุดไม่ติดหรอกครับการชุมนุม
ขอบคุณครับ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน