Jump to content

* * * - - 1 votes

เรียน เชิญเสื้อแดง ล้างสีแดงมาปฏิรูปประเทศไทย

• Please log in to reply
50 replies to this topic

#51 annykun

annykun

ขาประจำ

Posted 28 November 2013 - 14:49

แดงบางคน  ผมคิดว่าเค้าอาจจะไม่ใช่แดงเต็มใบก็ได้นะ

คว้าเสื้อแดงมาใส่ > ร่วมม๊อบ > รับตังค์ > เสร็จภาระกิจ > กลับบ้าน > เลิกแดง > ด่าจวกผลงานรัฐบาลต่อ

พากันไปสูบเงินของพวกมันเล่นซะเฉยๆ ให้หายโง่  โง่ที่ต้องมาจ่ายเงินค่าเช่ามนุษย์มาก่อม๊อบ

มีชัวร์ แดงแบบนี้  เชื่อดิ  ทำตัวเป็นเห็บสูบเลือดหมาจนกว่าจะแห้งนั่นแหละถึงจะแยกทางกัน

ผมเคยทำมาแล้วครับแบบนั้น  แต่ถ้าพวกมันตรวจบัตร  ก็ไม่เสี่ยงเข้าไป  

รบกวนสอบถามครับ  บัตรที่มันตรวจ หมายถึงบัตรประชาชนใช่ไหมครับ 

ใช่ครับ  ไม่รู้เหมือนกันว่าตรวจแล้วจะรู้หรือจะเอาไปทำอะไรได้  แต่ไม่เสี่ยงดีกว่า    

คุณสมบัติที่สำคัญที่สุดของผู้ชนะสงคราม  คือ   ความแข็งแกร่ง และ อุดมการณ์ที่สอดคล้องกับความเป็นจริง

คุณธรรมที่พร้ำสอน  ล้วนเป็นสิ่งที่จำเป็นรองลงมา   ส่วน  ประชาธิปไตยน่ะรึ  เอาเข้าจริงๆ  สำคัญอันใด?? 

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users