Jump to content

- - - - -

ใครเข้าถึงข้อมูลวงในได้ ตรวจสอบได้ไหม ที่อ้างว่า "C8 กรมศุล" คนนี้ ชื่ออะไร?

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
92 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 winwin191

winwin191

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 00:26

ลักษณะพวกอำมาตย์หลงยุดจะเป็นอย่างนี้
ขนาดกับพวกเดียวกันนะนี้
กับ ปชช จะขนาดไหน
ปล..เรื่องแค่นี้เด็กๆ ปชชกับตำหนวด มีเรื่องที่บัดชบกว่านี้มากนัก แต่ไม่ค่อยมีภาพให้เห็น

โอว

Edited by winwin191, 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 00:28.

คนเก่งเป็นง่าย คนดีเป็นยาก

#52 Alone

Alone

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 01:09

แย่นะครับเป็นข้าราชการแต่ดันทำตัวเป็นกุ๊ย ถ้าเรื่องเงียบหายไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นอีกผมคงต้องทำใจแล้ว
ว่ายุคอันธพาลครองเมืองนี้คงต้องเดินตัวลีบๆ อย่าไปเผลอสะดุดเท้าใคร

แต่เอาเหอะ..ขนาดในรัฐบาลพวกซ่องโจรยังเข้าไปเป็นสส.กันได้ตั้งหลายคนจะมีข้าราชการกร่างๆ บ้างก็คงไม่แปลก
ไม่ต้องแอ๊บว่าเป็นคนดีถึงจะได้ดีแล้วนี่

#53 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 01:11

http://www.youtube.com/watch?v=CN0an4lZ9bk

ไม่น่าเชื่อ ยุคนี้สมัยนี้ ยังมีข้าราชการแบบนี้อยู่อีก
เชื่อว่าผู้ที่ถูกกระทำคงไม่กล้าเอาเรื่อง แต่ว่าผมเชื่อว่าประชาชนผู้รักความยุติธรรม (จริงๆ แบบไม่แดง)
คงไม่อยากปล่อยให้เรื่องแบบนี้ผ่านไปเฉยๆ เป็นแน่

ผู้บังคับบัญชาของเจ้าหน้าที่ปฏิบัติงานไปตกส้วมที่ไหนหว่า......ฮา

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#54 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 01:14

ต้องเอาเรื่องนะ อย่าไปยอม ยอมมันไปเรื่อยๆมันก็ได้ใจไปเรื่อย

เป็นพี่ชายนายกฯ'นกแก้ว'.....
ก็ไม่สมควรประพฤติเลวทรามพรรค์นี้.......!

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#55 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 01:17

แย่นะครับเป็นข้าราชการแต่ดันทำตัวเป็นกุ๊ย ถ้าเรื่องเงียบหายไปเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้นอีกผมคงต้องทำใจแล้ว
ว่ายุคอันธพาลครองเมืองนี้คงต้องเดินตัวลีบๆ อย่าไปเผลอสะดุดเท้าใคร

แต่เอาเหอะ..ขนาดในรัฐบาลพวกซ่องโจรยังเข้าไปเป็นสส.กันได้ตั้งหลายคนจะมีข้าราชการกร่างๆ บ้างก็คงไม่แปลก
ไม่ต้องแอ๊บว่าเป็นคนดีถึงจะได้ดีแล้วนี่

ว่ากันตามความจริงผมไม่เห็นพวกซ่องโจรได้ดิบได้ดีเป็นสส......!
มีแต่พวกเผาบ้านเผาเมือง ยุยงให้ไพร่เสื้อแดงลักขโมยสินค้าในศูนย์การค้าได้เป็นสส.บัญชีรายชื่อพรรคเพื่อไทย.......ฮา

#56 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 03:12

คงได้เรื่องเร็วๆนี้แหละ ดูสอว่า ส.ยุด จะเอาออกเช้านี้มั่ย!!
แต่ใน Fb. และ ทวิตเตอร์ ลิ้งค์ออกแยอะละ ใครคือมัน เดี๋ยวก้อรู้ ชิมิ

#57 wisary

wisary

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 06:40

ลืมแปะชื่อ ไม่แน่ใจนะแต่เห็นมาโพสในยูทูปและผจก http://astv.mobi/AXerYNs

ถ้าอย่างนั้นก็ต้องดูครับว่าคลิปนี้ตั้งแต่เมื่อไหร่ เพราะตำแหน่งอธิบดีนั้นคือ ข้าราชการระดับ 10 ครับ ไม่ใช่ ระดับ 8
และต้องระวังเรื่องถูกฟ้องหมิ่นด้วยนะครับ ถ้ายังไงลบชื่อกับรูปผู้ถูกกล่าวหาออกก่อนดีกว่าครับ

จะเป็น C เก่าก่อนได้เป็นอธิบดีหรือเปล่า
เมื่อก่อนเห็นว่าเป็น รองปลัดกระทรวงการคลัง
แล้วเพิ่งได้แต่งตั้งจากรัฐบาลปู ให้เป็นอธิบดีกรมศุล?

ถ้ายังนั้นคลิปนี้ก็น่าจะหลายปีอยู่นะครับ เพราะตำแห่งรองปลัดก็ ระดับ 10 เช่นเดียวกัน
แต่เวลาในคลิประบุว่า เกิดเมื่อวันที่ 8 ที่ผ่านมาฉะนั้นน่าจะผิดคนนะครับ

#58 redfrog53

redfrog53

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 07:03

Noch Hautavanija
ช่อง9 บอกจริงๆ คนนั้นเป็น c7 ด้วยซ้ำ แล้วเป็นคนที่ทำงานเดินเข้าออกบ่อยตรงนั้น แต่ตอนนั้นไม่ติดบัตร แล้วโกรธเด็กที่จำไม่ได้

#59 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 07:22

คนตบชื่อ นาย สมบัติ ตำแหน่งหัวหน้าตรวจขาเข้า ที่สนามบินสุวรรณภูมิ

ตอนนี้มีคำสั่งย้ายด่วนไปที่ ที่กรมศุลแล้ว

ในเว็บสนุกบอกไว้อย่างงี้นะ มีคนโพสต์

#60 redfrog53

redfrog53

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 07:33

mobimobiss มันชื่อสมบัติ นามสกุล สรยุทธไม่บอก แค่C7 เป็นหัวหน้าฝ่ายตรวจผู้โดยส​าร ของสุวรรณภูมิ
-วาย แค่ ซี7 ทำเป็นเก่ง ห่าเอ่ย ข่าวใหญ๋ข่าวดัง ทุกช่องเลย เป็นไงเมริง ไม่รอดแน่
kurorolu ข่าวล่าจากเฮียสรยุทธเฒ่าเกรียน­ผู้นี้ชื่อสมบัติ ล่าสุดโดนย้ายมาประจำส่วนกลางที่กรมศุลใกล้ช่อง3ละ
เฮียสรยุทธเรียกมาสัมภาษณ์เลยเย็นนี้เลย ให้โอกาสให้ท่านได้แก้ต่างบ้าง
สรุปว่าชื่อ สมบัติ เป็น C7 โดนย้ายเรียบร้อย

Edited by redfrog53, 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 07:34.

#61 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 08:59

ควายแดงตัวไหนชอบบอกว่ามนุษย์เท่าเทียมกัน ไหนลองไปปิดถนนประท้วงที่บ้านซี7 คนนี้หน่อยดิ๊

หรือไม่ใช่ความเท่าเทียมแบบกินได้ เลยไม่เคลื่อนไหวให้เมื่อยดีกว่า :) :) :)
รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#62 wewe

wewe

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 09:00

ไม่ว่าจะเป็นซีไหน ก็ไม่ควรกร่าง
และทำนิสัยเลวๆ แบบนี้ค่ะ

*แก้ไขคำผิด

Edited by wewe, 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 10:49.

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#63 sanskrit_shower

sanskrit_shower

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 09:09

ลักษณะพวกอำมาตย์หลงยุดจะเป็นอย่างนี้
ปล..เรื่องแค่นี้เด็กๆ ปชชกับตำหนวด มีเรื่องที่บัดชบกว่านี้มากนัก แต่ไม่ค่อยมีภาพให้เห็น

อ่านความเห็นนี้แล้วอึ้งเลย

#64 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 09:39

ตำหนวดหนีไปดูไบ นานๆจะมีภาพให้เห็นที :)

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#65 noslipme

noslipme

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 09:41

ปล่อยไปตัวเหอะ โรคอำมาตย์ขึ้นสมอง หมดทางเยียวยาละ

#66 Grimmy

Grimmy

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 09:44

C7 นี่ใหญ่ขนาดไหนครับ? ปลัดกระทรวงหรือเปล่า :lol:

#67 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 09:53

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#68 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 10:15

ควายแดงตัวไหนชอบบอกว่ามนุษย์เท่าเทียมกัน ไหนลองไปปิดถนนประท้วงที่บ้านซี7 คนนี้หน่อยดิ๊

หรือไม่ใช่ความเท่าเทียมแบบกินได้ เลยไม่เคลื่อนไหวให้เมื่อยดีกว่า :) :) :)

ควายแดงบอกแล้วครับ ว่าคนในคลิป คือพวกอำมาตย์
เพราะแบบนี้แหละครับ ควายแดงจึงไม่เคยตอบได้ ว่าพวก "อำมาตย์" แปลว่าอะไร
เพราะความจริงคือเวลาพวกควายแดงไม่ชอบใคร ก็เอาคำว่าอำมาตย์ไปแปะหน้าเขาแค่นั้นเอง :D
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#69 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 10:22

ควายแดงบอกแล้วครับ ว่าคนในคลิป คือพวกอำมาตย์
เพราะแบบนี้แหละครับ ควายแดงจึงไม่เคยตอบได้ ว่าพวก "อำมาตย์" แปลว่าอะไร
เพราะความจริงคือเวลาพวกควายแดงไม่ชอบใคร ก็เอาคำว่าอำมาตย์ไปแปะหน้าเขาแค่นั้นเอง :D

ไอ้กระผมก็นึกว่าอำมาตย์หน้าตาแบบนี้..

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#70 MIRO

MIRO

Praise the Sun

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 10:27

อธิบดีกรมศุลฯสั่งย้ายด่วนขรก.ซี7 -ตั้งคกก.สอบกรณีตบบ้องหูพนง.

...........

ได้มีการสืบทราบภายหลังว่าชายกลางคนดังกล่าวเป็น ข้าราชการกรมศุลกากร ระดับ ซี 7 ปฏิบัติงานเป็นหัวหน้าฝ่ายตรวจผู้โดยสาร ที่ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

ล่าสุด นายสมชาย พูลสวัสดิ์ อธิบดีกรมศุลกากร ได้ออกคำสั่งให้ย้ายข้าราชการซี 7 คนดังกล่าวมาช่วยราชการที่สำนักงานศุลกากรกรุงเทพมหานคร พร้อมตั้งคณะกรรมการสวบสวนข้อเท็จจริงแล้ว

สำหรับพนักงานที่เข้าตรวจค้น มีรายงานว่าเป็นพนักงานจาก บ.ล็อกซ์เลย์ ซึ่งถูกตบบ้องหูจนเยื่อบุฉีกขาด ล่าสุดได้มีการแจ้งความร้องทุกข์ในข้อหาทำร้ายร่างกายแล้ว

http://www.thanonlin...=176&Itemid=524

The most valuable things in life are not measured in monetary terms.

The really important things are not houses and lands, stocks and bonds, automobiles and real estate,

but friendships, trust, confidence, empathy, mercy, love and faith.

#71 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 10:38

ลักษณะพวกอำมาตย์หลงยุดจะเป็นอย่างนี้ ขนาดกับพวกเดียวกันนะนี้ กับ ปชช จะขนาดไหน ปล..เรื่องแค่นี้เด็กๆ ปชชกับตำหนวด มีเรื่องที่บัดชบกว่านี้มากนัก แต่ไม่ค่อยมีภาพให้เห็น

เสื้อแดงที่อื่นเค้าเลิกบ้าอำหมาดกันไปตั้งนานแล้ว

เห็นแต่ไอ้ตอมนี่แหละที่ยังสะเหร่อตะแบงอำหมาดๆๆๆ

ทำใจแล้วละครับ ท่าทางอาการไอ้ตอมจะหมดทางรักษาแล้วจริงๆ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#72 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 10:41

อธิบดีกรมศุลฯสั่งย้ายด่วนขรก.ซี7 -ตั้งคกก.สอบกรณีตบบ้องหูพนง.

...........

ได้มีการสืบทราบภายหลังว่าชายกลางคนดังกล่าวเป็น ข้าราชการกรมศุลกากร ระดับ ซี 7 ปฏิบัติงานเป็นหัวหน้าฝ่ายตรวจผู้โดยสาร ที่ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ

ล่าสุด นายสมชาย พูลสวัสดิ์ อธิบดีกรมศุลกากร ได้ออกคำสั่งให้ย้ายข้าราชการซี 7 คนดังกล่าวมาช่วยราชการที่สำนักงานศุลกากรกรุงเทพมหานคร พร้อมตั้งคณะกรรมการสวบสวนข้อเท็จจริงแล้ว

สำหรับพนักงานที่เข้าตรวจค้น มีรายงานว่าเป็นพนักงานจาก บ.ล็อกซ์เลย์ ซึ่งถูกตบบ้องหูจนเยื่อบุฉีกขาด ล่าสุดได้มีการแจ้งความร้องทุกข์ในข้อหาทำร้ายร่างกายแล้ว

http://www.thanonlin...=176&Itemid=524

แก้วหูฉีกขาด น่าจะถือว่าอันตรายสาหัส
โทษจำคุก 6 เดือนถึง 10 ปี แล้วแต่ดุลพินิจของศาล
ยังไม่รวมอาญาในความผิดต่อตำแหน่งหน้าที่ราชการ
อาจจะมีตามมาเป็นพรวน
" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

#73 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:00

ซี 7 กรมศุลฯ ยิ่งใหญ่มากขนาดนี้ ?

#74 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:21

ถ้าเหตุการณ์นี้ เกิดในรัฐบาลมาร์คล่ะก็ ไอ้ควายแดงจะออกมาถล่มมากกว่านี้ แต่เกิดในรัฐบาลอีปูโง่ มันก็โทษว่าเป็นคนของ ปชป ว่าคนนี้เป็นอำมาตย์ เอาดีเข้าตัว เอาชั่วใส่คนอื่น นิสัยควายแดง แมม่งไม่เคยเปลี่ยน ชั่วไม่เลิก

#75 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:24

นึกขึ้นมาได้
นักโพสเสื้อแดงเคยแอบอ้างเป็นซี 8 มหาดไทย
ผมจำล็อคอินไม่ได้
อำมาตย์เหมือนกันนี่
55555

#76 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:31

คนบางคนสงสัยใช้สมองที่มีการทำงานแบบตาเหวง ชาวบ้านเขาคุยอะไรกัน มันลากเข้าเรื่องเดิมทั้งปี เป็นโรคจิตเภทแน่ๆ แต่ไม่รู้ประเภทไหน

#77 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:32

นักโพสเสื้อแดงเคยแอบอ้างเป็นซี 8 มหาดไทย
55555

หนูจิน

#78 ssa

ssa

เมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:36

55555

หนูจิน

ใช่ๆๆๆ นึกออกแล้ว
เสื้อแดงอยากเป็นอำมาตย์ ถ้าเป็นหนูจินอาจแสดงความยิ่งใหญ่หนักกว่าซี 7 กรมศุลฯ ก็ได้
หนูจิน ซี 8 มหาดไทย ซีมากกว่านายคนนี้อีก
55555

ปล.หลายครั้งผมไม่ได้กลับมาตอบคนที่อ้างอิงหรือ quote ข้อความ คือ ผมดูไม่ทั่ว บางครั้งก็หลงผ่านตาไปไป
ไม่ได้รังเกียจหรือไม่ยอมตอบครับ

Edited by ssa, 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:39.

#79 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:38

55555

หนูจิน

ใช่ๆๆๆ นึกออกแล้ว
เสื้อแดงอยากเป็นอำมาตย์
55555

ปล.หลายครั้งผมไม่ได้กลับมาตอบคนที่อ้างอิงหรือ quote ข้อความ คือ ผมดูไม่ทั่ว บางครั้งก็หลงผ่านตาไปไป
ไม่ได้รังเกียจหรือไม่ยอมตอบครับ

หนูจินโดนน้องเด็กปากดีจัดการฌาปนกิจไปเรียบร้อย
น้าเชเป็นเจ้ามือ :D

#80 stabilo

stabilo

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:49

เป็นข้าราชการที่ตั้งในยุค พรรคแมงสาป หรือเปล่าครับ

ถ้าเลวๆ กร่างๆ แบบนี้ เดาได้ว่า ยุคไอ้แม้วแน่นอน ยิ่งตอนนี้ อีปูโง่ เป็นนายก เลยยิ่งกร่างไง

มาใหม่ก็โชว์บ้านนอกสมชื่อเลยเนอะ?

กลัวว่าจะใหม่แต่ชื่อ

#81 stabilo

stabilo

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:52

ตอม เป็นเอามากนะเรา

#82 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:56

http://www.munjeed.c...il.php?id=76348

ข่าวทำดี มีผลงานโชว์

เอาเนื้อข่าวมาฝากด้วย

ศุลกากรรวบสาวชาวจีนท้อง 7 เดือน คาสนามบินสุวรรณภูมิ หลังขายยาเซ็กส์แบบต่างๆ รวมมูลค่ากว่า 1.5 ล้านบาท เข้าไทย ส่ง สภ.ราชาเทวะ ดำเนินคดี...
เวลา 16.00 น. วันที่ 30 มี.ค. ที่ห้องประชุมสำนักงานศุลกากรท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ จ.สมุทรปราการ นายเอกลาภ รัตนรุจ ผอ.สำนักงานศุลกากรตรวจของผู้โดยสารท่าอากาศยานสุวรรณภูมิ นายสิทธิชัย จึงจิรานนท์ ผอ.ส่วนควบคุมทางศุลกากร นายธนวรรธน์ กุลกานต์สวัสดิ์ รักษาการณ์หัวหน้าฝ่ายสืบสวนและปราบปราม และนายสมบัติ ชาติไชยไววิทย์ หน.ฝ่ายบริการผู้โดยสารที่ 1 ร่วมกันแถลงผลจับกุมตัว นางหยู หยิง อายุ 31 ปี สาวชาวจีนตั้งครรภ์ 7 เดือน พร้อมของกลาง หนังสือเดินทางสาธารณรัฐประชาชนจีน หมายเลข G47184529 กระเป๋าเดินทางสีดำใบใหญ่ 1 ใบ ยากระตุ้นทางเพศชนิดน้ำ ยี่ห้อ USA DH20 จำนวน 800 ขวด ยาเม็ดยี่ห้อ Kamagra จำนวน 930 แผง ยาไวอากร้าชนิดตลับโลหะ ตราหมาป่าแดง จำนวน 50 ตลับ รวมมูลค่ากว่า 1.5 ล้านบาท

ใครในรูปหว่าหว่า? :huh:

Edited by ดราม่า, 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:01.

"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#83 ริวมะคุง

ริวมะคุง

ห้ามให้อาหารสัตว์

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:01

วันเดียวลุงแกดังเป็นพลุแตกเลยแฮะ

สม น้ำ หน้า

#84 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:04

ผมจำล็อคอินไม่ได้่
55555

หนูจินกำมะลอไงครับ โด่งดังมากเมื่อก่อนนะ แต่ตอนนี้ดับไปและ 555
ทีแรกก็นึกว่าหนูจิน ที่ไปทำตัวกร่างขนาดนี้ แต่ลืมไปว่าโดนเปิดโปงนานแล้วว่าเป็นซี 8 กำมะลอ

Edited by ฝ่าดงกุ้ย, 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:05.

#85 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:24

ผมว่าถึงจะเป็นพนักงานของบริษัท การท่าอากาศยานก็ต้องรับผิดชอบนะครับ
เพราะมันเป็นเรื่องความปลอดภัยของการเดินทางโดยเครื่องบิน แม้แต่กัปตัน
หรือแอร์โฮสเตส ยังต้องถูกตรวจเลย ถ้าการท่าอากาศยานปล่อยปละละเลย
แบบนี้ ความน่าเชื่อถือของสนามบินสุวรรณภูมิ มันจะน่าเชื่อถือหรือที่มีคนไม่
ต้องถูกตรวจสอบขึ้นเครื่องได้

อย่าลืม'VIP'คนนั้นด้วย.....
พกพาอะไรผ่านด่าน
จึงไม่ต้องการให้ตรวจค้น........?

#86 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:37

คคห.นี้แสดงให้เห็นว่า...
ATOM อยากได้'บัตรเติมเงิน'เต็มแก่...
หรือคิดว่าคคห.อย่างนี้สมราคา'บัตรเติมเงิน'จากนักโทษหนีคุกแล้ว.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

#87 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:44

เป็นข้าราชการที่ตั้งในยุค พรรคแมงสาป หรือเปล่าครับ

ถ้าพอมีสตินิดนึงก็ลองพูดแบบมีเหตุผลบ้างก็ได้นะครับ

#88 มะแอศิษย์บังโม

มะแอศิษย์บังโม

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:47

ไม่ถูกหรือไงที่ Atom กล่าวถึงนิสัยของพวกอำมาตย์

ไม่พอใจอะไรก็เอารถถัง ใช้กำลังทหารออกมาปฏิวัติ ยึดอำนาจ ข้าใหญ่ๆ

แบบเดียวกับเจ้าหน้าที่สนามบินนั่นเลย
เลือกตั้ง 2 ครั้งที่ผ่านมา อำมาตย์น่าจะสำนึกได้แล้วว่าประเทศไทยไม่ใช่ของกลุ่มใดกลุ่มหนึ่ง แต่เป็นของคนไทยทุกคนسمائيل انق موريد ابع مو

#89 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:48

ไม่ถูกหรือไงที่ Atom กล่าวถึงนิสัยของพวกอำมาตย์

ไม่พอใจอะไรก็เอารถถัง ใช้กำลังทหารออกมาปฏิวัติ ยึดอำนาจ ข้าใหญ่ๆ

แบบเดียวกับเจ้าหน้าที่สนามบินนั่นเลย

ถามคุณมะแอ อำมาตย์คือใครครับ คำนี้เริ่มจากเสื้อแดง ดังนั้นถ้าคุณมีความเข้าใจกระจ่างลองตอบให้ที

Edited by suratation, 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:48.

#90 suratation

suratation

ขาประจำ

ตอบ 11 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:49

ตอบข้อนี้เสร็จไปตอบอีก2กระทู้ที่ผมตั้งไว้นานแล้วด้วยนะครับ เพราะยังไม่มีใครเข้ามาตอบ

#91 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2555 - 07:17

ถามคุณมะแอ อำมาตย์คือใครครับ คำนี้เริ่มจากเสื้อแดง ดังนั้นถ้าคุณมีความเข้าใจกระจ่างลองตอบให้ที

การรัฐประหารปี2549.....
เพิ่งผ่านไป 5-6 ปีเท่านั้น
มะแอฯ'คนนับเลขไม่ถึงยี่สิบ'จำไม่ได้ว่า
สาเหตุการรัฐประหารเสียแล้ว......ฮา

"ถ้าไม่มีการทุจริต ตั้งแต่แรก เงื่อนไขการปฏิวัติก็คงไม่เกิด เพราะมันมีการแทรกแซงองค์กรอิสระตลอดเวลา ซึ่งการปฏิวัติก็เป็นการนำตัวคนผิดมาลงโทษ ผมก็ไม่เห็นว่า ทำไมคณะนิติราษฎร์จึงเสนอให้ถอยหลังไปแค่ 19 กันยา 2549".. อ.ไชยันต์ ไชยพร

Edited by ปุถุชน, 12 มกราคม พ.ศ. 2555 - 07:18.

#92 wewe

wewe

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2555 - 11:28

งั่ง!!!

ไม่พูดก็ไม่มีใครรู้นะว่างั่ง

(ที่จะบอกนี่ไม่เกี่ยวกับนิสัยคนนะ) ว่า

ข้าราชการประจำเขาแต่งตั้งกันตามวาระที่สมควรจะได้

ตามประสบการณ์และอายุราชการ คุณสมบัติที่มีต้องมีครบถ้วน

แต่งตั้งภายในอยู่แล้วทุกปีไม่เกี่ยวกับรัฐบาลอะนะ

ไม่เหมือนพวกนักการเมืองหรอก ที่นึกอยากจะตั้งใครเมื่อไหร่ก็ได้ตั้ง
ความรู้ความสามารถไม่ต้องถามหา ขับแท็กซี่เล่นตลก ก็ยังแต่งตั้งกัน
ไม่อายฟ้าอายดิน

Edited by wewe, 12 มกราคม พ.ศ. 2555 - 11:29.

ความเท็จแม้นเร้นได้ในปัจจุบัน  แต่ก็เหมือนซ่อนสุริยันไว้หลังเมฆ

อย่านึกถึงแต่ความผิดพลาด  จงระลึกถึงต้นเหตุของความผิดพลาด

#93 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2555 - 23:16

ความเคลื่อนไหวล่าสุด หลังจากตำรวจ ออกหมายเรียกไปแล้ว ยังเงียบ
ถ้าถึงวันที่ 18 ยังไม่มา ก็จะเรียกอีกครั้งหนึ่ง
ถ้ายังไม่มาอีก คราวนี้คงออกหมายจับ

http://www.matichon....9&subcatid=1905