Jump to content

คลายเครียด มาสร้างบ้าน D.I.Y กับ PerlyPerly

ของขวัญวันเกิด บ้าน diy

• Please log in to reply
15 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 12:36

ของขวัญวันเกิดสุดเก๋ ไอเดียใหม่ไม่ซ้ำใคร..

ของขวัญวันเกิด เป็นอีกหนึ่งสิ่งสำคัญในทุกโอกาส สำหรับทุกเพศ ทุกวัย และทุกเชื้อชาติ.. 
คุณจึงหลีกเลี่ยงไม่ได้ที่จะต้องให้ของขวัญกับคนพิเศษรอบๆตัวของคุณ 
เช่นกับตัวเราเองก็ต้องได้รับของขวัญ จากคนพิเศษรอบตัวคุณเองเช่นกัน

ดังนั้น perlyperly.com จึงได้คัดสรรญและหาของขวัญวันเกิดที่น่าสนใจมาให้คุณเลือกตัดสินใจกันอย่างง่ายขึ้นคะ

สำหรับของขวัญวันเกิดสุดฮิต ก็คงจะหนีไม่พ้น ตุ๊กตา - เบสิคติดชาร์ตของขวัญทุกเทศกาล ไม่ว่าจะเป็น 
ตุ๊กตาหมี เท็ดดี้แบร์ หรือตุ๊กตาบาร์บี้ ไม่ว่าจะเป็นคุณผู้ชายซื้อให้คุณผู้หญิง หรือ คุณผู้หญิงซื้อให้คุณผู้ชาย 
สาเหตุหลักๆก็น่าจะมาจากความน่ารัก และความหลากหลายของเจ้าตุ๊กตา จึงทำให้ผู้ที่ได้รับมีความสุขและถูกใจเสมอมา 

แต่ถ้าคุณรู้สึกว่าตุ๊กตามันเบสิคไป อยากสร้างความประทับใจให้คนพิเศษของคุณมากขึ้นไปกว่านั้น
ลองเอาไอเดียแปลกๆใหม่ๆของ เจ้าบ้านตุ๊กตา DIY จิ๋ว มาพิจารณากันดูนะคะ 

บ้านตุ๊กตาจิ๋ว จิ๋วแต่แจ่วมากจริงๆคะ เนื่องจากคุณจะเป็นผู้ประดิษฐ์และตกแต่งด้วยตัวคุณเอง 
จึงสามารถสร้างความเป็นตัวเอง ฝีมือของคุณเองล้วนๆ ถ้าเราเป็นคนรับของขวัญชิ้นนั้น เราเองก็คงจะตื้นตันใจไม่น้อยเลยใช่มั้ยละคะ

สามารถนำมาเป็นของขวัญแนวใหม่ เก๋ไก๋ ไม่ซ้ำใคร มีหลากหลายแบบตามความชอบใจของคุณและคนพิเศษ 
ใช้ได้กับทุกเทศกาล ทุกโอกาสจริงๆคะ ไม่ว่าจะเป็นวันเกิด วันครบรอบ วันวาเลนไทน์ วันปีใหม่ วันคริสมาสต์ และวันเด็ก  

ยังไงก็ลองๆเอาไปเป็นไอเดีย ของขวัญวันเกิด ให้คนพิเศษของคุณดูก็แล้วกันนะคะ
www.perlyperly.com จะคอยสรรหาข้อมูลของขวัญเก๋ๆ ไอเดียแปลกๆ มาให้คุณติดตามเรื่อยๆนะคะ

ติดต่อคุยกันได้นะค่ะ ที่

Line: perlyperly
Instagram: perlyperlygift
Email: perlyperly@hotmail.com

Edited by perlyperly, 2 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 13:41.

#2 Prawit

Prawit

น้องใหม่

ตอบ 2 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:35

น่าสนใจมากครับ

#3 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:33

น่าสนใจมากครับ

ขอบคุณค่ะ ^^'

#4 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 3 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:35

ของขวัญ น่ารักๆ เหมาะประกอบให้แฟน ^^
บ้านตุ๊กตา DIY รุ่น Tokimeki Memorial handmade cabin

#5 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 4 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 12:17

บ้านชายทะเล ชิวๆ

วัน Christmas วันปีใหม่ ใกล้จะมาถึงแล้ว ซื้อฝากเพื่อนๆ น้องๆ ใครมีแฟนต้องรีบเอาใจหน่อยนะ

#6 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 02:52

ชื่อ: เกมดื่มลัคกี้ยู 16 ถ้วย - GOOD lucky you 
ขนาด: ประมาณ 29.5 * 29.5 * 6cm
วัสดุ: พลาสติก, แก้ว
ส่วนประกอบ: ถ้วยเล็ก 16 ใบ
ถ้วยขนาดเส้นผ่าศูนย์กลาง: 3.6CM
ขนาดของเครื่องเล่น: 30cm 
น้ำหนัก: 1.3 กก.
คำแนะนำ: ถ้วยสามารถใส่อะไรผสมตามความต้องการของผู้เล่น เพื่อเพิ่มความสนุกสนานมากขึ้น

#7 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 17 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 00:34

บ้าน D.I.Y เหมาะแก่การให้เป็นของขวัญวันเกิดในวัน Chrismas

#8 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 22 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 23:14

ช่วง Christmas นี้
ตั้งแต่ 20-25 ธันวาคม
ลดกระหน่ำ 10% ทุกรายการ

+

#9 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 11:45

บ้านตุ๊กตา DIY รุ่น Mini Hanging Ball Hous

ขนาด : (หน่วย ซม)
12 * 12 * 12 (กว้าง * ยาว * สูง)
น้ำหนัก : 0.65kg
[[อุปกรณ์แขวน + ไฟระบบเสียง + กาว + เครื่องมือครบชุด]]

890 บาท เท่านั้นๆ

#10 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 19 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 14:53

ตอนนี้เราติดหน้า 1 Google คำว่า "ของขวัญ" และ "ของขวัญวันเกิด" แล้วนะค่ะ ^^

#11 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 10 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 01:30

#12 nakornphun

nakornphun

น้องเก่า

ตอบ 13 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:50

น่ารักถูกใจมากๆเลยครับ จะซื้อไปให้ลูกสาว :)

สู้ต่อไป อย่ายอมแพ้ แล้วเราจะ ชนะ ในภายหน้า

ชีวิตเรียบง่าย ของคนนิยม งานตกแต่งอาคาร

#13 Auntima Aunnie

Auntima Aunnie

น้องใหม่

ตอบ 20 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 19:40

น่ารักมากๆเลยค่ะ  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

#14 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 14 เมษายน พ.ศ. 2557 - 15:18

เรา UPDATE สินค้าใหม่ ทุกอาทิตย์ไม่เว้นวันหยุด
สามารถ Search เจอจาก google หน้าหนึ่งได้คำว่า
"ของขวัญ" "ของขวัญวันเกิด"
บ้านตุ๊กตาจิ๋ว น่ารักๆ เหมาะสำหรับทุกเพศทุกวัย
สามารถให้ ของขวัญวันเกิดให้แฟน ให้เพื่อน ให้พี่น้อง อื่นๆ

ติดต่อเราได้ที่
Line: perlyperly
IG: perlyperlygift
EMail: perlyperly@hotmail.com
Website: http://www.perlyperly.com

#15 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 14 เมษายน พ.ศ. 2557 - 15:20

น่ารักถูกใจมากๆเลยครับ จะซื้อไปให้ลูกสาว :)

ขอบคุณค่ะ

แวะเข้าไปดูในเวปไซต์ได้เลยนะค่ะ ^^

#16 perlyperly

perlyperly

น้องใหม่

ตอบ 14 เมษายน พ.ศ. 2557 - 15:20

น่ารักมากๆเลยค่ะ  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ :)

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน