Jump to content

- - - - -

ไอ้พวกสลิ่ม ที่แท้รับเงินมาทำงานชาติ ประชาธิปไตยค่ะ!!

• Please log in to reply
83 replies to this topic

#51 นำ้ใบบัวบก

นำ้ใบบัวบก

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 14:51

เวนกำ หลงเข้ามาอีก 555+ 

#52 แดงประจำเดือน

แดงประจำเดือน

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 14:52

จออภัยค่ะ ทำลายชาติดิชั้นเขียนหัวกระทู้ผิดไปตัวนึง   แต่หลักฐานมันชัดเจนค่ะ

นี่ก็ผิดเจ้ ... ไม่ต้องรีบ....  :P

ไม่ต้องจัีบผืดมากได้ไหมคะ  ดิชั้นกำลังพยายามจะเอาผิดไอ้พวกสลิ่มมันอยู่!

#53 nomoreshin

nomoreshin

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 14:52

แถวรับของหายค่ะ เพราะจริงๆ เพื่อนๆ ดิฉันก็อยากได้ตังค่ะ
แต่พอดีว่าดันไม่มีใครให้ แย่จัง

เจ้าของรถในรูปก็น่าจะอยากได้ตังค่ะ
หน้าเงิน แหม รีบมาเชียวนะ ไม่มีเวลามาปกปิดฐานะกันเลยทีเดียว

ขอบคุณภาพจากทวิตเตอร์ค่ะ

Attached Images

สิ่งที่นักการเมืองไทยไม่เคยรู้และประชาชนไม่จำเป็นต้องบอก

หากปกครองด้วยความลุแก่อำนาจ หยิบยื่นแต่ความอิ่มหนำสำราญให้แต่กับพวกพ้องของตน สร้างความคับแค้นให้กัดกินในใจผู้คนทั่วไป วันหนึ่งคนเหล่านั้นจะลุกขึ้นมาทำอะไรก็ได้ เพราะไม่มีอะไรที่จะเสีย..

#54 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

Posted 3 December 2013 - 16:21

มันต้องเป็นโต๊ะแลกเงินไทยเป็นเงินเขมรเพื่อเอากลับไปให้ท่านฮุนเซนแน่นอน

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#55 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

Posted 3 December 2013 - 16:38

แข้งขา หักกันเป็นแถว โดนดัก

#56 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

Posted 3 December 2013 - 16:43

:D แดงประจำเดือนไม่มาแล้วจะรู้สึก...

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#57 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 16:53

มู้เดียว  เจ๊เล่นเอาคุ้มเลย ขึ้นหน้าสองล่ะ

บาปกรรมนะเจ๊  มีคนเค้าอินกับเจ๊จริงนะนี่

กินข้าวเย็นนี้ระวังสำลักน่ะ  มีคนเค้าด่าเจ๊เยอะอยู่น้าาาา  (โสน้าหน้า ใจร้ายดีนัก :P )

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#58 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

Posted 3 December 2013 - 16:55

ไม่รู้ไม่ชี้

ให้แบงค์เดียวเอง แบงค์พันใช่ป่ะ

#59 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 16:59

ดิฉันเคยตกหลุมพรางหลายครั้งแล้ว

คราวนี้ ไม่หลงกลค่ะ อิอิ

ปล เปลี่ยนชื่อบ่อย ดิฉันตามไม่ทันค่ะ

#60 dek-harte

dek-harte

น้องเก่า

Posted 3 December 2013 - 17:01

ไหนๆ ก็เรียกแขกแล้ว ตกลงมันตรงไหนครับ
เพราะจากภาพดูเหมือนเสาของราชมังคลา แต่ก็มีคนบอกว่าจุดรับบริจาคศูนย์ราชการ

รบกวนเฉลยหน่อยนะครับ

#61 เด็กอีโน

เด็กอีโน

น้องเก่า

Posted 3 December 2013 - 17:03

ล้มหัวแตกกันเพียบเบยยยย

#62 นำ้ใบบัวบก

นำ้ใบบัวบก

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 17:07

1,810 ผู้เข้าชม  :ph34r:

#63 Arrow

Arrow

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 17:14

แดงเมนส์ ไม่ต่ำช้า เป็นแดงไม่ได้ 555

#64 บังเอิญเกลียดควายแดง

บังเอิญเกลียดควายแดง

น้องเก่า

Posted 3 December 2013 - 17:24

กระทู้ดัก ผมไม่ให้ผ่าน -_-

คนที่แพ้ ต้องดูแลตัวเอง

#65 ParaDon

ParaDon

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 17:27

ชื่อกระทุ้ ไอ้พวกสลิ่ม ที่แท้รับเงินมาทำงานชาติ ประชาธิปไตยค่ะ!!

ไม่ว่าจะดักหรือไม่ดักจะขุดหลุมหรือขุดปลัก

เล่นกับอารมภ์ความรู้สึกของสมาชิก คนที่กระแบบนี้มันไม่แฟร์กับสมาชิกคนอื่น

คุณอาจจะเก่งที่ได้เล่นกับอารมภ์สมาชิกท่านแล้วสนุกขำสะใจที่หลอกสมาชิกท่านอื่นได้

และมีสมาชิกหลายชอบกรทำพฤติกรรมแบบนี้

มันจะต่างอะไรกับพวกแดงที่คุณว่าชั่วว่าเลว

ที่ชอบบิดเบือนข้อมูล แต่คุณชอบเล่นบิดกระทู้คุณก็ไม่ต่างจากคนพวกนั้นหรอก

คนอื่นอาจจะปลื้มกับวิธีการของ จขกท. แต่สำหรับผมไม่ปลื้มกับวิธีการเหมือนพวก 2 เภทแบบนี้

ขอให้คุณสนุกกันต่อถ้ามันทำให้คุรดูดีหรือเหนือชั้นกว่าสมาชิกคนอื่น ช่างน่าสมเพชจริงๆ :angry:

Edited by ParaDon, 3 December 2013 - 17:29.

" รัฐธรรมนูญไม่มีมาตราใด อนุญาติให้รัฐบาลที่มาจากประชาธิปไตย โกงบ้านกินเมืองได้โดยไม่ผิดกกหมาย "

#66 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

Posted 3 December 2013 - 17:41

กระทู้แนวๆนี้มันอยู่คู่กับเสรีไทยมานานนนนนนนนนนนนนนนน มากแล้วครับ เป็นการเล่นกันขำๆ

ไม่มีใครถือโทษโกรธเคืองกันเอาเป็นเอาตายหร็อกครับ เพลาๆ ลงบ้างก็ได้เดี๋ยวจะประสาทแดก

ตายครับ

#67 idecon

idecon

สมาชิกขั้นสูง

Posted 3 December 2013 - 17:50

แสดงว่าบางคนรู้จักเจ๊แกน้อยไป
เห็นชื่อก็ต้องผ่านครับ
เบิกเงินให้ม่ะด้าย

#68 vokk9999

vokk9999

น้องใหม่

Posted 3 December 2013 - 17:54

น่าจะหลุดมากจากม๊อบแดงถ่อย แดงเถื่อน แดงไพร่ แดง***

#69 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 17:57

ไม่ได้ยินเสียงเจ๊แก กรี๊ดดดดด นานแร่ะ.... :D :D :D

#70 แดงประจำเดือน

แดงประจำเดือน

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 20:25

ดิฉันเคยตกหลุมพรางหลายครั้งแล้ว

ปล เปลี่ยนชื่อบ่อย ดิฉันตามไม่ทันค่ะ

ดิชั้น/ไม่เคยเปลี่ยนชื่อค่ะ  ดิชั้นมีคุณภาพพอ ไม่เหมือนไอ้พวกรับจ้างโฟส บรรดานัหสู้หัวกระโปกที่ไม่ผ่านมาตรฐาน พวกไร้คุณภาพ

Edited by แดงประจำเดือน, 3 December 2013 - 22:08.

#71 dek-harte

dek-harte

น้องเก่า

Posted 3 December 2013 - 21:18

ชื่อกระทุ้ ไอ้พวกสลิ่ม ที่แท้รับเงินมาทำงานชาติ ประชาธิปไตยค่ะ!!

ไม่ว่าจะดักหรือไม่ดักจะขุดหลุมหรือขุดปลัก

เล่นกับอารมภ์ความรู้สึกของสมาชิก คนที่กระแบบนี้มันไม่แฟร์กับสมาชิกคนอื่น

คุณอาจจะเก่งที่ได้เล่นกับอารมภ์สมาชิกท่านแล้วสนุกขำสะใจที่หลอกสมาชิกท่านอื่นได้

และมีสมาชิกหลายชอบกรทำพฤติกรรมแบบนี้

มันจะต่างอะไรกับพวกแดงที่คุณว่าชั่วว่าเลว

ที่ชอบบิดเบือนข้อมูล แต่คุณชอบเล่นบิดกระทู้คุณก็ไม่ต่างจากคนพวกนั้นหรอก

คนอื่นอาจจะปลื้มกับวิธีการของ จขกท. แต่สำหรับผมไม่ปลื้มกับวิธีการเหมือนพวก 2 เภทแบบนี้

ขอให้คุณสนุกกันต่อถ้ามันทำให้คุรดูดีหรือเหนือชั้นกว่าสมาชิกคนอื่น ช่างน่าสมเพชจริงๆ :angry:

...

ผมว่าผมเข้าใจท่านนะ

ผมเองก็เคยรู้สึกไม่แตกต่างจากท่านเลย...

จนผมเข้าไปเวปบอร์ดเสื้อแดงบ่อยๆ...แล้วค่อยๆเห็นความซับซ้อนของการเบี่ยงเบนข้อมูลครับ

การที่ QC ทำแบบนี้ คนที่ไม่ทราบย่อมโกรธเป็นธรรมดาครับ

แต่ท่านลองมองย้อนกลับ

ใน เสรีไทย นี่แหละครับ เป็นแหล่งข้อมูลที่ดียิ่ง มีคนมีความสามารถเพียบพร้อม

มีผู้ที่ต้องการปกป้องความถูกต้อง มีคนที่ทนเห็นเรื่องบิดเบือนไม่ได้

การที่ QC เอาเรื่องที่คลุมเครือมาลงที่นี่ ผลที่ได้คือ ความกระจ่างนะครับ เพราะจะมีคนช่วยกันตอบ

เพียงแต่ผมว่าตอนนี้คนกำลังมุ่งประเด็นไปที่อื่นครับ

เลยไม่มีใครตอบกระทู้ผมเลย

อีกอย่างครับ บางทีพวกเดียวกันถาม...มันไม่มีประเด็นกระตุ้นครับ แต่ถ้าแดงมาแถมากวน ผมว่าไฟลุกทุกคน

ไม่ได้ว่าเห็นด้วยกับ QC นะครับ

แต่ท่านจะเห็นว่าพอ QC ถูกรู้ทัน คนไฟไม่ลุก...เลยยังไม่มีใครตอบข้อมูลนี้ซะที

ขอบคุณครับ

*แก้ไขคำผิด

Edited by dekheart, 3 December 2013 - 21:20.

#72 paknam

paknam

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 22:05

น่าส่งคนไประเบิดถังขี้มันซะ

ใครอาสายกมือขึ้น

#73 so what?

so what?

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 22:20

เย้ๆๆ  น้าดปจด.โพสต์รูปเป็นแล้ว   

#74 เงาไม้

เงาไม้

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 22:33

กรี๊ดก่อนดิแล้วจะเชื่อ

ปกติต้องมีกรี๊ดนี่คะ^^

ชลใสดูในน้ำ เงาดำนั้นเงาใด? ... เงากรรม หรือเงาใคร?....

#75 colt rampant

colt rampant

ขาประจำ

Posted 3 December 2013 - 22:36

มุขควายๆ แต่ดันผ่านว่ะ หน้าแข้งแตกกันเพียบเรย

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด !!!!!!!!!!

#76 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

Posted 3 December 2013 - 23:08

อีหนู ใครแจกเยอะกว่ากัน

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#77 สุริยวรมัน

สุริยวรมัน

น้องใหม่

Posted 3 December 2013 - 23:21

แอบเข้านั้งขัดแหวนเพชรในกระทู้

ตั้งแต่ไปเป่านกหวีด

แหวนหมองไปเยอะรุย

:D 

Look for the positive in those around you and point them out.
Positive attracts positive.

#78 ผักเหลียง

ผักเหลียง

น้องเก่า

Posted 4 December 2013 - 00:33

วันหลังไม่ต้องมีคำว่า สัตว์ ก้อได้  อีสัส!!!

อย่าเบื่อการเมือง

#79 นายฮ้อยแม้ว

นายฮ้อยแม้ว

น้องเก่า

Posted 4 December 2013 - 02:38

จออภัยค่ะ ทำลายชาติดิชั้นเขียนหัวกระทู้ผิดไปตัวนึง   แต่หลักฐานมันชัดเจนค่ะ

นี่เหรอชัด..... ไหนมีเงินให้เห็นซักนิดไหม  ด่าเขาสัตว์  ตัวคนใส่ร้ายสัตว์ตัวจริง  ไม่ใช่สัตว์ธรรมดาสัตว์นรก   นี่แหละ  ประชาธิปไตยแบบควายแดง....ถุย พลเมืองอย่างพวกมรึงขยะประเทศวะ

#80 กระต่ายหมายจันทร์

กระต่ายหมายจันทร์

รู้ดินรู้ฟ้า หรือจะสู้รู้คน

Posted 4 December 2013 - 09:30

เจ๊แดง ประจำเดือน(หมด)แกมีความเพียรพยายามสูงมาก สูงจนน่ากลัว

กลัวว่าแกจะตายคาบอร์ด ทีหลังถ้าไม่มีหลักฐานที่เป็นชิ้นเป็นอัน

ขอความกรุณาอย่าเสือ(ก)เข้ามาในดงteenของผู้เจริญทั้งหลาย

มิฉะนั้น จะไม่เหลือแม้แต่ชื่อให้คนอื่นได้จดจำ

อย่าให้ความชั่วร้ายครอบงำเรา  จนไม่รู้จักผิดชอบดีชั่ว

#81 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

Posted 4 December 2013 - 09:50

อีหนู ใครแจกเยอะกว่ากัน

จะเห็นเงินได้ไงครับ

ม๊อบอำมาตย์ไม่จ่ายเงินสด เค้าจ่ายเป็น เช็ค เลข 5 หลักด้วยนะเออ

เชื่อป่ะๆๆ

:lol:

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#82 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

Posted 4 December 2013 - 12:16

ดิชั้น/ไม่เคยเปลี่ยนชื่อค่ะ  ดิชั้นมีคุณภาพพอ ไม่เหมือนไอ้พวกรับจ้างโฟส บรรดานัหสู้หัวกระโปกที่ไม่ผ่านมาตรฐาน พวกไร้คุณภาพ

55555 คุณแดงประจำเดือนเนี่ย อารมณ์ขันเสียดสีดีจัง

ท่ามกลางกระแสการเมืองร้อนแรง มีคนแบบคุณบ้างก็ดีนะคะ

#83 ลอยทวนลม

ลอยทวนลม

น้องเก่า

Posted 4 December 2013 - 12:22

...

ผมว่าผมเข้าใจท่านนะ

ผมเองก็เคยรู้สึกไม่แตกต่างจากท่านเลย...

จนผมเข้าไปเวปบอร์ดเสื้อแดงบ่อยๆ...แล้วค่อยๆเห็นความซับซ้อนของการเบี่ยงเบนข้อมูลครับ

การที่ QC ทำแบบนี้ คนที่ไม่ทราบย่อมโกรธเป็นธรรมดาครับ

แต่ท่านลองมองย้อนกลับ

ใน เสรีไทย นี่แหละครับ เป็นแหล่งข้อมูลที่ดียิ่ง มีคนมีความสามารถเพียบพร้อม

มีผู้ที่ต้องการปกป้องความถูกต้อง มีคนที่ทนเห็นเรื่องบิดเบือนไม่ได้

การที่ QC เอาเรื่องที่คลุมเครือมาลงที่นี่ ผลที่ได้คือ ความกระจ่างนะครับ เพราะจะมีคนช่วยกันตอบ

เพียงแต่ผมว่าตอนนี้คนกำลังมุ่งประเด็นไปที่อื่นครับ

เลยไม่มีใครตอบกระทู้ผมเลย

อีกอย่างครับ บางทีพวกเดียวกันถาม...มันไม่มีประเด็นกระตุ้นครับ แต่ถ้าแดงมาแถมากวน ผมว่าไฟลุกทุกคน

ไม่ได้ว่าเห็นด้วยกับ QC นะครับ

แต่ท่านจะเห็นว่าพอ QC ถูกรู้ทัน คนไฟไม่ลุก...เลยยังไม่มีใครตอบข้อมูลนี้ซะที

ขอบคุณครับ

*แก้ไขคำผิด

QC คืออะไรครับ ทำไมมันลึกล้ำแท้ (เดาไม่ออก)

ข้อมูลต่างๆ ตอนนี้ จริง 20% ที่เหลือเป็นข้อมูลที่เชื่อถือไม่ได้ อย่าเพิ่งเชื่อในสิ่งที่คุณได้อ่าน

#84 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

Posted 4 December 2013 - 12:39

อิอิ มาดูควายแดงตกปลัก

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users