Jump to content

- - - - -

ถึง TV BLUESKY

• Please log in to reply
6 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 adsinta

adsinta

น้องใหม่

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:36

เวลานี้ 14.10 น...ผมนั่งดู TV BLUESKY ตั้งแต่เช้ามา..ผมแนะนำว่าการถ่ายทอดสดหรือบนเวทีราชดำเนินทำได้ไม่ดีเอาเสียเลย

ทำแบบว่าเรื่อยๆ..เหมือนเหตุการณ์ปกติ  ไม่รับลูกกำนันเลย..(บางช่วงผมแทบหลับ) มันต้องบู้..ดุดัน ชักชวนคนต่างจังหวัดเข้ามามากๆ

ถ้าไม่ทำตอนนี้รอแต่กำนันพูดตอนค่ำ..คนจะออกมามันจะไม่ทันการใหญ่นะครับ

เอาอัญชลีออกมาได้แล้ว...ชั่งโมงนี้

#2 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:03

ศูนย์ประสานงานเวทีราชดำเนิน ติดต่อ 093-861-7712 >> 7720

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#3 คนบูรพา

คนบูรพา

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:38

เห็นด้วยครับ..................

แต่ยังว่าล่ะครับ..........มันต้องมีผ่อนหนัก ผ่อนเบา........กันบ้างนะครับ.......

ขืนดุดันกันทั้งวัน...........ผู้ชุมนุม จะพากันเครียดไปป่าวๆ ครับ.........

แล้วที่มาส่วนใหญ่.......เป็นคนมีการ มีงานทำ และ มีการศึกษาดีๆ กันทั้งนั้น......

ไม่ถึก.....ไม่ถุย.....ไม่โง่.....ไม่บ้า.....ไม่ต้องจ้างมา......เพื่อ......

ให้มา เย้วๆๆ เอาสนุกกันอย่างเดียว.......แบบ ม็อบควาย แดง.......คงไม่ไหวล่ะครับ....... -_- 

ถ้าไม่คิดจะตอบแทนแผ่นดิน ก็จงอย่าทำลาย

#4 ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:01

ที่แน่ๆ สัญญาณโดนกวน ช่วงเวลาคนพูดเก่งๆ ตอนกำนันพูดก็โดน

#5 idecon

idecon

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 21:18

เบาๆให้เต็มที่สัก2วัน
วันจันทร์เดินทางไกล
ไม่สะดวกครับ

#6 ธีรเดชน้อย

ธีรเดชน้อย

เมพ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 21:24

เสาร์-อาทิตย์ พ่อกำนันให้คนไปพักผ่อนไงครับ ชาร์ทแบตฯ  :)

" จุดเริ่มของการรัฐประหาร 22 พ.ค. 2557 หลังจากรัฐบาลเพื่อไทยได้บริหารประเทศล้มเหลวมาตลอด 2 ปีเศษ มีการทุจริตคอรัปชั่นมากมาย มีการนำพรบ.นิรโทษกรรมมาอนุมัติผ่านสภาฯเพื่อช่วยเหลือ น.ช. ทักษิณ ทำให้มวลมหาประชาชนลุกขึ้นประท้วงต่อต้าน แม้จนกระทั่ง ศาลรัฐธรรมนูญและปปช. ได้ตัดสินและชี้มูลความผิดจนต้องพ้นออกจากตำแหน่งแล้วก็ตาม ทำให้ประเทศชาติต้องหยุดนิ่ง สุดท้ายเมื่อ พลเอก ประยุทธ ผบ.ทบ.ได้เรียกทุกฝ่ายเข้ามาคุยเพื่อหาทางออกแล้ว โดยขอให้ ครม.ที่ยังคงเหลือลาออกเพื่อตั้งนายกฯเพื่อการปฎิรูปประเทศ แต่ไร้ซึ่งการตอบสนองและการเสียสละ ทำให้พลเอกประยุทธ จันทร์โอชา จำเป็นต้องประกาศยึดอำนาจ   "

#7 adsinta

adsinta

น้องใหม่

ตอบ 8 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 00:51

รับทราบครับผม

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน