Jump to content

- - - - -

แจ้งท่าน ridkun และ ผู้ดูแลบอร์ด

• Please log in to reply
32 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 MOD_01

MOD_01

ขาประจำ

• Moderators_S

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:50

*
POPULAR

ผมขอแจ้งผ่านหน้าบอร์ด เพราะระยะหลังติดต่อเจ้าของเว็บยากมาก และผมไม่มีเวลา ต้องเดินทางแล้ว

เย็นวันนี้ผมพร้อมครอบครัวเดินทางพันโลไปเที่ยว จึงไม่อาจดูแลบอร์ดได้

หากมีผู้ดูแลท่านอื่นประจำการได้ก็จะเป็นการดี คอยดูแลไม่ให้ผู้ไม่หวังดีมาป่วนบอร์ด

แต่หากไม่มี ต่างก็ติดภาระกิจ แนะนำว่าท่าน ridkun ควรปิดรับสมาชิกใหม่จนถึงวันพุธ (ก่อนปิดต้องแบนขาป่วนเจ้าประจำก่อน)

ส่วนตัว ตั้งแต่เริ่มสามเสน เฝ้าหน้าบอร์ดอย่างเข้มทุกวัน เช้ายันดึก ถึงวันนี้ผมจำต้องไปเที่ยว ขลุกขลักบ้างคงไม่ว่ากัน

#2 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:51

หากขาดคนดูแล ยินดีเด้อ บอกได้ ช่วยกันคนละไม้คนละมือ

ผมเป็นเสื้อแดงปลอมตัวมา

Edited by arun sound, 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:51.

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#3 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:53

ขอบพระคุณที่ดูแลกันมาตลอดนะครับ :wub:

พันโล.....ไปต่างปท.เหรอครับ?????

อิจฉา อิจฉา  อิจฉา.......

จะเ้ก็บภาพวันที่ 9 มาขวากคุณม็อดนัมเบอร์วันนะคร้าบ

gladiator 1.jpg

#4 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:55

Mod จ้องเที่ยวเดียวกับอิปู รึเปล่าเนี่ย ฮ่าๆๆ

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#5 numkorat

numkorat

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:56

เห็นใจผู้ดูแลจริงๆ ไอ้ร้อยล็อคอินมัน ทำงานอย่างต่อเนื่อง ถ้าไม่มีผู้ดูแล ไอ้ล็อคอินพวกนี้มันคง" พล่าน"หนักกว่านี้ ขอให้พักผ่อนให้มีความสุขน๊ะครับ  ขอบคุณที่เสียสละ :) 

ปริมาณมิได้บ่งบอก รอยหยักของ สมอง

#6 awhile

awhile

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:56

พันโลนี่ น้ำหนักรวมกันหรือเปล่าครับ

#7 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:57

*
POPULAR

สงสัยจะมีเหตุแน่...mod หนีออกนอกประเทศแล้ว..555

#8 ตะนิ่นตาญี

ตะนิ่นตาญี

La vie en rose

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:00

*
POPULAR

ขอบพระคุณที่ดูแลกันมาตลอดนะครับ :wub:

พันโล.....ไปต่างปท.เหรอครับ?????

อิจฉา อิจฉา  อิจฉา.......

จะเ้ก็บภาพวันที่ 9 มาขวากคุณม็อดนัมเบอร์วันนะคร้าบ

จังหวัดปัตตานี ถึง ทำเนียบรัฐบาล ๑๐๕๕ กิโลเมตร ครับ

ตะนิ่นตาญี

วันเสาร์ที่ ๗ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๕๖

เวลา ๑๖.๐๐ นาฬิกา

"จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"

#9 ธีรเดชน้อย

ธีรเดชน้อย

เมพ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:32

เที่ยวให้สนุกครับผม  :)

แล้วกลับมาฟังข่าวดีนะครับ  ;)

" จุดเริ่มของการรัฐประหาร 22 พ.ค. 2557 หลังจากรัฐบาลเพื่อไทยได้บริหารประเทศล้มเหลวมาตลอด 2 ปีเศษ มีการทุจริตคอรัปชั่นมากมาย มีการนำพรบ.นิรโทษกรรมมาอนุมัติผ่านสภาฯเพื่อช่วยเหลือ น.ช. ทักษิณ ทำให้มวลมหาประชาชนลุกขึ้นประท้วงต่อต้าน แม้จนกระทั่ง ศาลรัฐธรรมนูญและปปช. ได้ตัดสินและชี้มูลความผิดจนต้องพ้นออกจากตำแหน่งแล้วก็ตาม ทำให้ประเทศชาติต้องหยุดนิ่ง สุดท้ายเมื่อ พลเอก ประยุทธ ผบ.ทบ.ได้เรียกทุกฝ่ายเข้ามาคุยเพื่อหาทางออกแล้ว โดยขอให้ ครม.ที่ยังคงเหลือลาออกเพื่อตั้งนายกฯเพื่อการปฎิรูปประเทศ แต่ไร้ซึ่งการตอบสนองและการเสียสละ ทำให้พลเอกประยุทธ จันทร์โอชา จำเป็นต้องประกาศยึดอำนาจ   "

#10 สภาประชาชนของใคร

สภาประชาชนของใคร

น้องใหม่

• Banned

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:35

MOD_01 เที่ยวให้สนุกนะครับ

กลับมาคงได้ฟังข่าวดีคือท่านเทพมอบตัวเสร็จเรียบร้อยแล้ว ปล่อยม็อบอารมณ์ค้างต่อครับ  :D

#11 สุกี้น้อย

สุกี้น้อย

หล่อสุดในเสรีไทย 55

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:42

ขอให้เดินทางปลอดภัยครับ  :) .....เดี๋ยวผมเดินเผื่อ mod_01 สักสองโล  :P

#12 DoctorK

DoctorK

ช่างท.บ.กิ๊กก๊อก

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:50

ม็อดพูดถึงหยกๆมันก็มาเลย  -_-

ขอให้โชคดีกับการท่องเที่ยวครับม็อด

;)   :wub:  :wub:

Edited by DoctorK, 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:50.

รักที่สุดคือพ่อหลวง ห่วงที่สุดคือคนที่รักประชาธิปไตยจนเสียสติ

หากโพสไหนไม่เหมาะสม MODลบได้เลยนะครับ

#13 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:51

ขนาด Mod ยังหนีไปเป็นพันโล (ล้อเล่นครับ อิอิ)
พวกเราในนี้คงต้องยกขบวนหนีไปทำเนียบในวันจันทร์หลายโลอยู่
เดินทางโดยปลอดภัยนะครับ และเที่ยวให้สนุก
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#14 Robin

Robin

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:59

MOD จะไปม็อบละสิ :D

#15 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:01

*
POPULAR

กำลังคิดว่าจะ upgrade เป็น centos 6.5 แล้วทำระบบล่มสักระยะ เพื่อลดภาระของผู้ดูแลครับ  -_-

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#16 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:11

ปิดไปเลยก็ได้ท่าน  ไปลุยไม่ได้เข้า net 

ถ้าต้องลุยกับแก๊สน้ำตา ก็อาจจะไม่พกอะไรไปนอกจากบัตรประชาชน ^^'

• เอือมระอากับบรรดาพี่น้องที่หลงทางจริงๆ เห็นต่างกันยังรับได้ครับ แต่เห็นผิดเป็นชอบแบบนี้มันบัดซบจริงๆ •
• หายนะของประเทศไทย ก็คือการที่   "ควายเลือกควาย"   เข้ามาทำลายประเทศ •

#17 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:17

กำลังคิดว่าจะ upgrade เป็น centos 6.5 แล้วทำระบบล่มสักระยะ เพื่อลดภาระของผู้ดูแลครับ  -_-

เห็นด้วยครับ แกล้งทำระบบล่มไปเลย

จะได้ลงแดงกันทั้งบอร์ด   :D 

รวมทั้ง เอ็งด้วย ไอ้หนูลีพอร์ตเตอร์  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#18 Bot V Mask

Bot V Mask

ตัว V อยู่กลางหน้าผาก

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:24

คงไม่เกี่ยวกับการประท้วงขอเพิ่ม Like นะครับ อิอิ

#19 thaidotcom

thaidotcom

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:31

ridkunต้องมีนโยบายเหยี่ยวยาพวกที่ลงแดงเพราะไม่ได้เข้าเวปรองรับไว้ด้วยนะ. ไม่อย่างนั้นจะทําอารยะขัดขืนเพิ่มอีกที่แน่

#20 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:37

^

^

:o!!

V

V

gif ฮาเงิบบ น้องแมวตกบันได.gif

#21 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:41

ridkunต้องมีนโยบายเหยี่ยวยาพวกที่ลงแดงเพราะไม่ได้เข้าเวปรองรับไว้ด้วยนะ. ไม่อย่างนั้นจะทําอารยะขัดขืนเพิ่มอีกที่แน่

แจก quota คนละ 7.5 ล้าน like ครับ

โดยทยอยให้วันละ 20 like 

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#22 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:43

^

^

3.8 แสนวันถึงใช้ไลค์หมด -_-                  ...อืมม์ ป๋าป้ำมั่กมาย....   (<<ปลาชดนะ)

#23 caveman

caveman

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 18:05

ขอบคุณที่ดูแลมาตลอด...

เที่ยวพักผ่อนให้สนุก.....

เดินทางปลอดภัยครับ...

อย่าทำสิ่งโง่...โดยการสีซอให้กาสรฟัง

#24 Strangerman

Strangerman

คนแปลกหน้า

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 18:10

ไม่แปลกใจที่ "ควายแดง" เข้ามาดิ้น :D :D :D

#25 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 18:22

เดินทางกับภรรยา
พันกิโล โหใจมั่กๆๆ
ไปดีมาดีนะครับมอด55555

#26 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 18:23

สัมภเวสีเพ่นพ่านจังค่ะ ตั้งทู้เปรอะไปหมด

#27 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 19:49

Mod จ้องเที่ยวเดียวกับอิปู รึเปล่าเนี่ย ฮ่าๆๆ

ด้วยเห็นคุณงามความดีทำหน้าที่ดีมาตลอด....

อยากขอเตือนไม่ควรไปเที่ยวบินเดียวกันอย่างเด็ดขาด.....

ทุกวันนี้ ผมกังวลเจ้าหน้าที่บนเครื่องบินมากแล้ว......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#28 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 21:02

ใจร้ายมั่ก ๆ กะจะให้คนใน สรท นี่ ลงแดง ตายกันหมดหรือไงท่าน ริดกุน

ผมคนหนึ่งที่ขอประทัวงครับ จะเรียกร้องให้ สมช ที่นี่ประท้วง  mod และ ผู้ดูแล ทั้งหมด

โทษฐาน กลั่นแกล้งรังแก ให้คนหัวใจวาย (ผู้สูงอายุใน สรท)

ชิส์  -_-  -_-  -_-  -_-  -_-  -_-

Edited by พอล คุง, 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 21:04.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#29 MOD_21

MOD_21

น้องเก่า

• Moderators_S

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 21:22

:rolleyes:

#30 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 21:27

Mod ไม่น่าตั้งทู้เลย ตอนนี้ผีเต็มบอร์ด

ไอ้ลูกหลายแม่ หลายล็อคอิน โผล่ตรึม

:)

#31 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 21:32

:rolleyes:

"ที่บ้าน"

เดินทางพรุ่งนี้เช้าครับ

ดูท่าทางคึกคักมาก หลังจากเมื่อวันที่๒๔ ไปมาครั้งหนึ่งแล้ว

โชคดี ปลอดภัยนะครับ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#32 เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 21:46

ไปเที่ยวก็ยังไม่วายปลดล๊อก ยังกรองความเห็นผมอยู่อีก หนีไปดื้อๆ

ท่านกลัวเหลื่องกลายพันธุ์ในเสรีไทย ได้ความรู้จากผมหรือไง

อุตสาหฺ์มาให้ความรู้ฟรีๆนะนี่ ยังไม่อยากได้กันอีก  :angry:

จะด่าใคร  “โง่” กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

#33 asawinee

asawinee

ปฏิรูป ก่อน เลือกตั้ง

ตอบ 7 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 22:20

ท่าน MOD_01  อย่าลืมถ่ายรูปนกหวีดหน้าทำเนียบมาโชว์ด้วยนะคะ

;)

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน