Jump to content

- - - - -

ใครจะว่าอะไร ผมก็ขอเชียร์นารีขี่ม้าขาวของผมคนเดียวครับ

• Please log in to reply
8 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เงิบศักดิ์

เงิบศักดิ์

น้องใหม่

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:00

น้องตั๊น คนเดียวเท่านั้น!!!! เธอปราศรัยตลอดมาได้ใจผมมากกกก...

เชียร์เป็นนายกหญิงคนแรกของไทยในอนาคตข้างหน้าครับ ส่วนคุณดีออก ปูผงปูเผาอะไรนั่นเป็นโมฆะไปแล้ว ถือว่าเจ๊ากันไป ไม่นับ

เรามา set zero จำนวนนายกหญิงกันเถอะพี่น้อง

(Cr. รูปจากเฟซคุณตั๊นครับ)

Attached Images

Edited by เงิบศักดิ์, 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:01.

#2 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:02

ด้วยความเคารพ

ผมว่านารีขี่ม้าขาวตัวจริงก็ไม่ใช่เธออีกนั่นแหละ

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#3 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:08

ร้ายจริง
ชงให้ตบ
ขี้ข้าแม้วพัฒนาความเห้อีกขั้น

#4 Bot V Mask

Bot V Mask

ตัว V อยู่กลางหน้าผาก

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:10

ขี่หลังผมแทนก็ได้ครับ อ็ออค เสียงโดนแฟนคลับตีหัว

#5 DoctorK

DoctorK

ช่างท.บ.กิ๊กก๊อก

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:13

งั้นผมขอเป็นม้าให้น้อง(?)ตั๊นนั่งครับ

:wub:  :wub:  :wub:

ขี่หลังผมแทนก็ได้ครับ อ็ออค เสียงโดนแฟนคลับตีหัว

ต้องข้ามศพผมไปก่อนครับ

:angry:  :angry:  :angry:

Edited by DoctorK, 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:14.

รักที่สุดคือพ่อหลวง ห่วงที่สุดคือคนที่รักประชาธิปไตยจนเสียสติ

หากโพสไหนไม่เหมาะสม MODลบได้เลยนะครับ

#6 เงิบศักดิ์

เงิบศักดิ์

น้องใหม่

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:13

เอ่อ ผมไม่ได้ชงนะครับ ผมเชียร์เธอจริง ๆ หรือผมพูดอะไรผิดไปครับ

ถ้ากระทู้ไม่สมควร ฝาก MOD ลบได้นะครับ ตามอ่านมานานแล้วแต่เป็นมือใหม่หัดโพสต์ ไม่ทราบว่าเสียมารยาทตรงไหนบ้าง (หรือผมไม่เก็ทมุข?)

Edited by เงิบศักดิ์, 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:13.

#7 DoctorK

DoctorK

ช่างท.บ.กิ๊กก๊อก

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:17

เอ่อ ผมไม่ได้ชงนะครับ ผมเชียร์เธอจริง ๆ หรือผมพูดอะไรผิดไปครับ

ถ้ากระทู้ไม่สมควร ฝาก MOD ลบได้นะครับ ตามอ่านมานานแล้วแต่เป็นมือใหม่หัดโพสต์ ไม่ทราบว่าเสียมารยาทตรงไหนบ้าง (หรือผมไม่เก็ทมุข?)

ไม่มีอะไรหรอกครับ คือเว็บเราโดนควายแดงป่วนบ่อย สมาชิกเลยงงๆกัน

:lol:  :lol:  :lol:

Edited by DoctorK, 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:18.

รักที่สุดคือพ่อหลวง ห่วงที่สุดคือคนที่รักประชาธิปไตยจนเสียสติ

หากโพสไหนไม่เหมาะสม MODลบได้เลยนะครับ

#8 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:18

ถ้าไม่เจตนา
ผมก็ขอโทษ
แต่ตั้งกระทู้แบบนี้
ผมสงสารน้องตั้น
ฉีดยาเร่งโตโอเวอร์โดส
อันตรายครับ

#9 yaijung1

yaijung1

ขาประจำ

ตอบ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:18

นาทีที่ 30:54  เป็นต้นไป   นารีขี่ม้าขาวไม่ได้มีคนเดียว  คนนึงจุดไฟ แล้วจะมีอีกคนมาดับไฟ  555  คนจุดไฟน่ะเห็นแล้ว

Edited by yaijung1, 9 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:19.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน