Jump to content

- - - - -

เพิ่ง สมัครเล่นบอร์ดนี้ ขอถามครับ

• Please log in to reply
64 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Nemesisza

Nemesisza

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:34

-บอร์ดนี้ ใช่บอร์ดพวกเสื้อแดงเปล่าครับ อยากถาม-คุย เกี่ยวกับเรื่องการเมือง เข้าไปดู ไอเวป พันทิพย์ มาทีนึง มีแต่พวกบ้าควายแดงมันตั้งกระทู้ อวย รัฐบาลกันเอง โครตเซ็งเลยครับไม่ได้ความรู้อะไร มีแต่ อวยอย่างเดียว ดีที่ไม่ได้สมัครไป เพราะโครตเรื่องมาก ออกตัวเลยครับ ผมแฟน ปชป ขอบคุณครับ

#2 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:36

*
POPULAR

-บอร์ดนี้ ใช่บอร์ดพวกเสื้อแดงเปล่าครับ อยากถาม-คุย เกี่ยวกับเรื่องการเมือง เข้าไปดู ไอเวป พันทิพย์ มาทีนึง มีแต่พวกบ้าควายแดงมันตั้งกระทู้ อวย รัฐบาลกันเอง โครตเซ็งเลยครับไม่ได้ความรู้อะไร มีแต่ อวยอย่างเดียว ดีที่ไม่ได้สมัครไป เพราะโครตเรื่องมาก ออกตัวเลยครับ ผมแฟน ปชป ขอบคุณครับ

ใช่ครับ บอร์ดเราเสื้อแดง รักประชาธิปไตยและความยุติธรรม

ต่อต้านอำนาจนอกระบบทุกรูปแบบ เพื่อให้ท่านทักษิณกลับมาอย่างเท่ๆ ครับ  :angry:

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#3 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:36

พันทิพย์มีควายแดงไม่ถึงร้อยตัวหรอกครับ อวยกันไปมาแต่ละคนมีไม่ต่ำกว่า 5 ล็อกอิน

#4 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

บอกตรงๆ ว่ามีหลายพวกค่ะ เพราะเราค่อนข้างเปิดกว้าง ที่ว่าค่อนข้างคือเราไม่เอาพวกจาบจ้วง ไหนๆ ก็สมัครแล้ว ยินดีต้อนรับค่ะ  :lol:

#5 CrazyDaimon

CrazyDaimon

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:39

ถึงน้องใหม่ นะจ๊ะ

แถวนี้มันเถื่อน

ข้อมูลไม่แน่นจริง อย่าทะลึ่งโพส มานะจ๊ะ

เห็น ศพ แดงฝั่งเกลื่อนในบอร์ดนี้มาเยอะ แต่ก็กลับมาเกิดใหม่ ในชื่อใหม่ เพศใหม่เยอะเหมือนกัน

:lol:

และก็ ยินดีต้อนรับครับ

(แก้คำผิดครับ)

Edited by CrazyDaimon, 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:41.

#6 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:39

ลองอ่านกระทู้ต่างๆ ในนี้ดูก่อนสักพักนะครับ

อาจจะพอทราบแนวทางได้

ยินดีต้อนรับครับ

#7 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:40

ค่อย ๆ ดูไปครับ มีหลากหลาย ขอแค่มีเหตุผลในการคุยก็โอเคแล้วครับ  :D

เสื้อแดงในนี้มีเหมือนกัน แต่ไร้สาระซะส่วนมาก แต่พวกแดงคิวซีหายาก

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#8 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:40

<_< มีแต่เสื้อแดงเข้ามาตอบ...

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#9 Et tu Brute?

Et tu Brute?

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:44

บอร์ดนี้สู้เพื่อประชาธิปไตย ทวงเงินคืนให้ประชาธิปไตย  :lol:

• -3- likes this

It's us against the world

#10 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:45

ชิส์ มีแมลงวาป มาอีกคนละ

เสื้อแดงผู้รักประชาติ๊ปไตย ยอมไม่ได้ ๆ ๆ

ต้องไปเกณณฑ์เสื้อแดง ในพันดริฟมาเยอะ ๆ ละ

จะได้สู้กับพวกอำมาตย์ แมลงวาป ได้

ชิส์  -_-  -_-  -_-  -_-  -_-

ปล. ยินดีต้อนรับ ละกัน ครับ

ปล2. ขอเตือน เจ้าของกระทู้ เรืองหนึ่ง นะครับ โปรดระวัง แดง QC นะครับ ไม่งั้นท่านอาจะเงิบได้

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#11 น้องจุบุจุบุ

น้องจุบุจุบุ

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:47

ราชดำนา เคยมีเรื่องจนมอด มาบอกเองว่า ip เดียวกันเป็น 10 

#12 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:49

แฟน ปชป คนไหนครับ

อย่ามาแย่งน้องตั๊นละกัน ม่ายงั้นเป็นเรื่อง  :angry:

#13 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:51

บอกตรงๆ ว่ามีหลายพวกค่ะ เพราะเราค่อนข้างเปิดกว้าง ที่ว่าค่อนข้างคือเราไม่เอาพวกจาบจ้วง ไหนๆ ก็สมัครแล้ว ยินดีต้อนรับค่ะ  :lol:

ขี้โม้น่า  :D

ใจกว้างเฉพาะกับคนที่พวกคุณรุมเขาได้อ่ะสิ เลี้ยงไว้ยำตีนเล่น

สำหรับคนที่คุณรุมเขา 10 ต่อ 1 แล้วยังแพ้ พวกคุณทำทุกวิถีทางที่จะไล่เขาออก  :D

เถียงสิว่าไม่จริง 

กลุ้มกะเอ็งจริงเล้ย ไอ้โรคจิต

#14 กระต่ายหมายจันทร์

กระต่ายหมายจันทร์

รู้ดินรู้ฟ้า หรือจะสู้รู้คน

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:52

บอร์ดนี้ถ้าอยู่ด้วยเหตุและผล  คนก็จะรัก(ด้วยLikeที่กดให้)

แต่ถ้าเกรียนและกวนตีนมากๆ คนก็จะรุมตื้บ(ด้วยเหตุและผล)

*OK นะครับ ขอให้โชคดี*

อย่าให้ความชั่วร้ายครอบงำเรา  จนไม่รู้จักผิดชอบดีชั่ว

#15 Nemesisza

Nemesisza

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:52

ครับ อย่างเช่น ที่มันตั้ง กระทู้ ถาม ในพันทิพย์ เกี่ยวกับเรื่อง ศาล รธน ตัดสิน เรื่องแก้ที่มา สว มันยัง ด่า ศาล เละ ทั้งที่ผิดจริงๆ ยังหาว่าตัดสินไม่เป็นกลาง เลยครับ แค่นี้ก็ไม่อยากเข้าไปอ่านไร ละ

#16 Nemesisza

Nemesisza

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:53

อย่ามาแย่งน้องตั๊นละกัน ม่ายงั้นเป็นเรื่อง  :angry:

ไอด้อล ผม คุณ อภิสิทธิ์ กับ นายกชวน ครับ

#17 TBOYX

TBOYX

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:54

#18 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:54

ผมสนับสนุน ฯพณฯท่าน "ปูแปดปี" ครับ อย่างนี้ผมเสื้อสีอะไรครับ ?

พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#19 grand_v

grand_v

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:56

ไอด้อล ผม คุณ อภิสิทธิ์ กับ นายกชวน ครับ

งั้นเอาไปเลย 2 คนนี่ผมไม่ปลื้ม 55555

#20 ลูกผู้ชายฆ่าได้ ฝังให้ด้วย

ลูกผู้ชายฆ่าได้ ฝังให้ด้วย

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 14:57

พันทิบ ทุ่งหญ้าแห่งคนเสื้อแดง :D

#21 metalcore

metalcore

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:02

เจอแฟนพันธ์แท้เหมือนกันแระ ยินดีต้อนรับครับ ผมสมัครนานแล้วครับแต่เข้ามาอ่านอย่างเดียว ศึกษาหาความรู้จากพี่ๆในนี้แทบทุกวันครับ

#22 Charlie

Charlie

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:03

มาบอกชอบ ปชป ในเวบคนเสื้อแดงแห่งนี้ระวังจะโดนเผานะ ชิ ชิ :o

คนดีจริงไม่โกงที่วัด ไม่ยุแยงให้คนแตกแยก ไม่หลอกคนอื่นให้มารับเคราะห์ตายแทน

#23 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:05

เบื่อน้องใหม่ หน้าเก่าว่ะ

ยังไม่ทันตอบ ไอ้หนึ่งโพสต์ มันถูกสำเร็จโทษไปแล้ว ไม่มันอ่ะ Mod

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#24 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:05

เทศกาลรับน้องเหรอครับ?  :lol:

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#25 Bot V Mask

Bot V Mask

ตัว V อยู่กลางหน้าผาก

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:09

พันทิบ ทุ่งหญ้าแห่งคนเสื้อแดง :D

ตอนนี้หญ้าหมดแล้วครับ อิอิใ

#26 pinkpanda

pinkpanda

คุ้กกี้เกลียดควายแดงค่ะ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:12

แปลงร่างกันมาอยู่นั่นแหละ น่าเบื่อหน่าย

#27 nunoi

nunoi

เด็กข้างถนน

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:14

งั้นต้องมาดวลกันหลังเซเว่นปิดดีกว่า พูดอย่างนี้ ฮาฮา

กฎหมายมันก็แค่สิงที่สร้างมาอย่างมีเป้าหมาย แต่หาก เอาแต่บอกว่ากฎหมายเป็นแบบนี้ แบบนั้น โดยไม่สนใจว่าเป้าหมายจริงๆ นันคืออะไร ก็คงไม่ใช่ 

#28 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:19

รักใครชอบใคร ไม่ต้องออกตัวแรงก็ได้ครับ

ถึงเวลาก็เอาเหตุผลมาคุยกัน  เวลานั้นก็เก็บหางกันให้ดีๆ ตัวใครตัวมันครับ

จะเอียงซ้าย เอียงขวา หรือจะกลาง(กลวง)  มันจะออกมาเองโดยธรรมชาติๆ :)

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#29 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:20

มันเป็นเทศกาลชิงเปรตกันรึเปล่า ถึงได้มาขอส่วนบุญกันให้เพียบ

#30 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:27

ใช่ครับ บอร์ดเราเสื้อแดง รักประชาธิปไตยและความยุติธรรม

ต่อต้านอำนาจนอกระบบทุกรูปแบบ เพื่อให้ท่านทักษิณกลับมาอย่างเท่ๆ ครับ  :angry:

เจ้าของความเห็นนี้แดงตัวพ่อเลยครับ

จะเรียกว่าเป็นพี่บุญธรรมของท่านโอ๊คเลยก็ว่าได้

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#31 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:27

บอร์ดนี้ป่าเถื่อนมาก -_-

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#32 Nemesisza

Nemesisza

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:30

ขอบคุณ ทุกความเห็น ทุกๆท่านที่เข้ามา แนะนำ นะครับ แต่ไหนๆเข้ามา สมัครแล้วก็ ประกาศ ตัวไปเลย ผมไม่ชอบ เสแสร้ง เป็น อีแอบ ครับ รักชอบเกลียดใคร ก็ชัดเจนไปเลยครับ

#33 ช่อมัลลิกา

ช่อมัลลิกา

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:31

รับน้องใหม่ แรงนะคะ :) 

#34 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:34

*
POPULAR

ยินดีต้องรับครับ

อย่าไปสนใจพวกบนๆ เลยครับ 

พวกนี้เค้าแค่หลงหล่อของม๊ากนาซีกะเทพเมือก

บ้ากะการปฏิวัติประชาชนกับปฏิรูปไปวันๆ

มาอยู่ฝั่งผมดีกว่า

คอยให้ความรู้ เปิดโลกทรรศน์ให้คนพวกนี้กัน

เชียร์คุณปูว์ 8 ปีครับ

ต่อด้วยคุณโอว๊ก

ตามด้วยคุณไปปว์ครับ

ท่านทักษิณใช้หนี้ไอเอ็มเอฟ

ชวนเป็นคนกู้ แถมสร้างโฮปเวลล์ ขาย ปตท 

จนคุณปูว์เข้ามาดำรงค์ตำแหน่ง 

ประชาวิบัติยังแกล้งกักน้ำไว้ให้ท่วมเลยครับ

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#35 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:35

*
POPULAR

แดงครับ แต่เป็น  แดง ขาว น้ำเงินนะ

แบบนี้ครับ

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#36 Novice

Novice

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:35

ขอบคุณ ทุกความเห็น ทุกๆท่านที่เข้ามา แนะนำ นะครับ แต่ไหนๆเข้ามา สมัครแล้วก็ ประกาศ ตัวไปเลย ผมไม่ชอบ เสแสร้ง เป็น อีแอบ ครับ รักชอบเกลียดใคร ก็ชัดเจนไปเลยครับ

ผมก็ขอบอกว่า การกระทำจะเป็นสิ่งที่ตัดสินที่ดีกว่าการประกาศตัวครับว่าคุณเป็นอะไร

#37 metalcore

metalcore

น้องใหม่

รักใครชอบใคร ไม่ต้องออกตัวแรงก็ได้ครับ

ถึงเวลาก็เอาเหตุผลมาคุยกัน  เวลานั้นก็เก็บหางกันให้ดีๆ ตัวใครตัวมันครับ

จะเอียงซ้าย เอียงขวา หรือจะกลาง(กลวง)  มันจะออกมาเองโดยธรรมชาติๆ :)

:) ไม่เป็นไรครับ สมัครใจเป็นสายพันธ์แมงวาปเต็มขั้นมา20กว่าปีแล้ว ผิดก็ว่าตามผิดถูกก็ว่าตามถูกกครับ  :)

#38 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 15:41

มาเล่นวันเดียว แล้วหายไป

ผมจะแช่งให้ "ก้านหูอักเสบ" เลย

:P

#39 ลูกผู้ชายฆ่าได้ ฝังให้ด้วย

ลูกผู้ชายฆ่าได้ ฝังให้ด้วย

น้องใหม่

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:04

พวกนี้เค้าแค่หลงหล่อของม๊ากนาซีกะเทพเมือก

บ้ากะการปฏิวัติประชาชนกับปฏิรูปไปวันๆ

คอยให้ความรู้ เปิดโลกทรรศน์ให้คนพวกนี้กัน

ชวนเป็นคนกู้ แถมสร้างโฮปเวลล์ ขาย ปตท 

ประชาวิบัติยังแกล้งกักน้ำไว้ให้ท่วมเลยครับ

ตลกร้ายเกิ๊น :D

#40 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:06

มาร์คชั่งไข่ขาย มาร์คหนีทหาร  :D

#41 White wing

White wing

น้องเก่า

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:14

คุณ nemersiszaใจเย็นๆ. สมาชิกที่นี้ถึงจะพูด(เขียน)ไม่หวานแต่ดูจริงใจกว่าบอรด์อื่นๆนะ
ตามอ่านมานานแล้วเข้าใจ. ส่วนสาระก็มีสอดแทรกอยู่ตลอดนะต้องตามอ่านเองหวังว่าคุณคง
เข้าใจนะ

#42 BeastGuy

BeastGuy

ขาประจำ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:18

ผลของนายกากลี

ทำให้หน้าใหม่ ๆ ที่เข้ามาต้องโดนรับน้อง

MOD น่าจะทำอะไรซักอย่างให้นายกากลี สมัครยากขึ้น

เช่น ยืนยันตัวตนด้วย email

email ไหนที่สมัครไปแล้ว ห้ามใช้สมัครอีก

#43 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:24

open every door? 

แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#44 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 17:22

open every door? 

ไม่ถึงขนาดนั้น ไม่ใช่สวิงกิ้งคลับนา

#45 อาบังคนเหนือ

อาบังคนเหนือ

สมาชิกระดับรากหญ้า

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 19:01

เพิ่งมาใหม่เหรอครับ อ่ะ........กระผมเสนอให้กู้ Like ราคาถูกครับ ตอนนี้คุณยังไม่รู้หรอกว่าที่นี่ Like มันช่างขาดแคลน ลองสิงสถิตย์นานๆแล้วจะรู้

ปล.กู้Like เค้ากู้กันหลังไมค์นะครับ

"ดาบวิเศษแสนคมอยู่ในมือลิงย่อมไร้ประโยชน์_กลับกัน_ยอดฝีมือที่บรรลุแล้ว ใช้กิ่งไม้ไผ่ก็ฆ่าคนได้ "

#46 pinkpanda

pinkpanda

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 19:01

คนมันเหรี้ย ยังไงก็เหรี้ยวันยังค่ำ

#47 เพื่อนร่วมชาติ

เพื่อนร่วมชาติ

พรานล่าปูไปรยา

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 19:02

overcome three time

ประชาธิปไตยก็เหมือนส้วมสาธารณะแบบนั่งเต็มตูด ควายนับถือศาสนาชินวัตรใช้แล้วสกปรกชิบเป๋ง

#48 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 19:05

มาร์คชั่งไข่ขาย มาร์คหนีทหาร  :D

ขาด ๆ ๆ ครับ

ขาด มาร์คฆาตกร 98 ศพครับ (เอ เสื้อแดงบอกว่า 99 ละ นิ)

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#49 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 19:14

อาการนี้ต้องเจอกันทุกคน ทำใจให้ชินนะครับ emotion_Msn021.gif

Edited by อิสระเสรีชน, 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 19:14.

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#50 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 11 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 19:44

แค่คุณเจอแดง QC แถวนี้ก็เกินจะทนแล้ว

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน