Jump to content

- - - - -

นานๆนสพ.ข่าวสัด จะได้ข่าวดีๆจากพรรคปชป.....ดีครับเล่นข่าวให้ละเอียดไปเลย

• Please log in to reply
6 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 10:10

คุณมีข้ออ้างให้เขาลงประกอบข่าว ได้เยี่ยมมากครับ

เมื่อรู้ว่าคุณเข้าไปกอดใคร ผมก็รู้สึกยินดีด้วย ที่คุณเลือกคนที่เข้าไปกอด ไม่ผิดจริงๆ

#2 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 10:17

ขอโทษครับ ที่ผมตัดมาเฉพาะบางส่วน อ่านฉบับเต็มตามเวปนี้ครับ

http://news.sanook.c...ชาธิปัตย์ลาออก/

#3 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 10:23

*
POPULAR

อืม  บอกตรง ๆ ว่า ผมเลือก ปชป

ตอนนี้ และ อนาคต เพราะทักษิณ ยังอยู่

และผมเกลียดทักษิณ เข้ากระดูก ต้องการ

ต้านพวกทักษิณ อย่างถึงที่สุด

ดังนั้น ถ้า ปชป ไม่แสดงออก ว่า

ต่อต้านระบอบทักษิณ และ พวก

อย่างถึงที่สุด แล้วล่ะก็

ผมก็ไม่มีความจำเป็น ต้องเลือก ปชป

ผมไปเลือก พรรคการเมืองใหม่ ดีกว่า ถ้าแบบนั้น

ผมชอบอภิสิทธิ์ เพราะเขาแสดงออก อย่างเด่นชัด

ว่ารับไม่ได้ กับระบอบทักษิณ

และ สส อีกหลายคน รวมถึง ลุง สุเทพ ที่

ประกาศ สู้ตาย กับทักษิณ

เขาเหล่านี้ ทำให้ ปชป ได้คะแนน

จากคนที่ต่อต้านระบอบทักษิณ

ไม่ใช่ พวกที่อยากเป็นกลาง

ผมไม่กลาง และ ไม่เลือกคนเป็นกลาง

ถ้าคุณไม่ต้าน ทักษิณ เราก็เลิกกัน

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

#4 kokkai

kokkai

เมพ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 10:30

อืม  บอกตรง ๆ ว่า ผมเลือก ปชป

ตอนนี้ และ อนาคต เพราะทักษิณ ยังอยู่

และผมเกลียดทักษิณ เข้ากระดูก ต้องการ

ต้านพวกทักษิณ อย่างถึงที่สุด

ดังนั้น ถ้า ปชป ไม่แสดงออก ว่า

ต่อต้านระบอบทักษิณ และ พวก

อย่างถึงที่สุด แล้วล่ะก็

ผมก็ไม่มีความจำเป็น ต้องเลือก ปชป

ผมไปเลือก พรรคการเมืองใหม่ ดีกว่า ถ้าแบบนั้น

ผมชอบอภิสิทธิ์ เพราะเขาแสดงออก อย่างเด่นชัด

ว่ารับไม่ได้ กับระบอบทักษิณ

และ สส อีกหลายคน รวมถึง ลุง สุเทพ ที่

ประกาศ สู้ตาย กับทักษิณ

เขาเหล่านี้ ทำให้ ปชป ได้คะแนน

จากคนที่ต่อต้านระบอบทักษิณ

ไม่ใช่ พวกที่อยากเป็นกลาง

ผมไม่กลาง และ ไม่เลือกคนเป็นกลาง

ถ้าคุณไม่ต้าน ทักษิณ เราก็เลิกกัน

บ่องตงผมไม่เชื่อเหตุผลที่เขาลาออก แต่จะเพราะอะไร ไม่อยากเดา

เพราะเขาก็เป็นอดีตสส.ที่อภิปรายได้ดีคนหนึ่ง

#5 Abraxas

Abraxas

ขาประจำ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 10:43

ทำไมคนแก่ชอบขี้น้อยใจจัง กลับไปเลี้ยงหลานก็ดีนะครับ

ปล่อยให้คนรุ่นใหม่ทำงานไปเถอะ

(ผมก็แก่นะ มีหลายอย่างที่คนแก่ก็ปรับตัวตามไม่ทัน ก็ต้องยอมถอยบ้าง ลองวิธีการใหม่ๆ ดู)

ปล.สาวิตต์ โพธิวิหคมี 2 ครั้ง -_-

#6 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 13:40

... ใช่ อย่างที่ หลาย ๆ คน พูด..ที่บ้าน เลือก ปชป มาตลอด

ตั้งแต่ หลัง ๑๔ ตุลา.  มาเว้นวรรค เลือก พลังธรรม..อยู่หน่อย

แล้วพลังธรรมล่ม. ก็กลับมาเลือก ปชป ต่อ  เลือกผู้ว่าครั้งนี้ก็

ลงให้หมด ๔ เสียง. แต่ ก็ขอบอก อย่างคุณ ทรงธรรม..ว่านั่น

แหละ..ครั้งนี้ เรา เทใจ ให้ กำนันเทพ หมดแล้ว...ปชป ลงสมัคร

ก็ จบ.  ปชป คนดี ๆ มี.. แต่ไม่ควร ร่วม สังฆกรรม...กับโจร.....

#7 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 13:48

หลักฐาน ค่อยๆโผล่ออกมาแล้ว...

"ไอ้สื่อขี้ข้า"..

ดูชัดๆรบ."ยิ่งลักษณ์"จ้างสื่อใหญ่จัดอีเวนต์ 240 ล.ส่อฝ่าฝืนกม.ฮั้วหรือไม่

http://www.isranews....m/25882-no.html

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน