Jump to content

- - - - -

ถามคุณ ผู้สงสัย

• Please log in to reply
5 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 11:17

จากกระทู้นี้

http://webboard.seri...ัยเหมือนผมมั๊ย/

ก็มีคนตอบไปบ้างแล้วนั้น

ผม ใครจะขอถามท่านสักนิด ก่อนที่จะตอบท่านนะครับ

สองข้อ ง่ายๆ

ถามว่า 

1   ตัวท่าน คือคนที่ดีที่สุดในจังหวัดของท่าน ทุกคนก็รู้ว่าท่านคือคนดี แต่ ไม่มีเงินมาก ไม่ร่ำรวย

เมื่อท่าน เข้าสมัครเป็น ส.ส. ถามว่า คุณ มีโอกาสเป็นนายกฯไหม??

ข้อ2 ถามว่า

ตัวท่านเอง เป็นคนไม่ดี ทุกคนก็รู้

แต่ท่าน มีเงินหลายแสนล้าน ท่านซื้อหัวหน้าพรรค พรรคไหนก็ได้ ท่าน จะซื้อตัวใครคนไหนก็ได้

ถามว่า

เมื่อท่านลงสมัคร ส.ส. ท่าน จะมีโอกาศเป็นนายกฯไหม ???

สองข้อครับ

แล้วค่อยไปกันต่อ

หวังว่า คงใด้รับความกรุณาจากท่านนะครับ

ผมก็สงสัยเหมือนกับท่านนั่นแหละครับ

Edited by arun sound, 23 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 11:56.

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#2 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 11:19

ผมเชื่อมั่น ล้านเปอร์เซ็นต์ ครับ ว่าท่านจะไม่ได้รับคำตอบจากคนพวกนี้แน่นอน

ตั้งกระทู้แล้วหายไปเป็นนิจ อย่าไปรอคำตอบเลยครับ

ด้วยความเคารพ

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#3 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 11:28

ผมสงสัยว่า ป่านนี้ ผู้สงสัยมันจะเปลี่ยนชื่อไปแล้วอ่ะดิ

#4 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 11:36

อ๊ะ…ผมไม่ตอบกะมู้  แต่

ขอดันให้ขึ้นไปอยู่ใกล้กันแล๊ะกัน... ;) 

#5 idolation

idolation

ขาประจำ

ตอบ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 12:07

มันก็ตอบแต่เฉพาะที่มันอยากตอบ

แต่ไอ้ที่ผมถามไปมันไม่กล้าตอบนะ

:D  :D  :D

รักในหลวง ห่วงลูกหลาน ร่วมกันต้าน ตระกูลชินวัตร

#6 arun sound

arun sound

ขาประจำ

ตอบ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2556 - 16:48

ถามมาตั้งแต่เช้า ไม่มีคำตอบ

เอาละ

ถ้าผมเป็นม๊อด ผม ลบกระทู้คุณทิ้ง แล้วไส่ถุงขยะ+

ผู้เชือกเอากระทู้นี้วางไว้กลางถนน รอให้รถดูดส้วมมาเหยียบในวันเพ็ญเดือน12ปีหน้า

เสร็จแล้วจึงจะเอาเข้าประกอบพิธี เผา ตามประเพณี

ไร้สาระมากครับ

เปลืองพื้นที่เวปเขาด้วย

และกรู้ทู้นี้ วานผู้ดูแล ลบทิ้งไปเถอะครับ

เสียดายกระทู้คนอื่นๆเขามันจะตกไปไวครับ

ขอบคุณครับ

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน