Jump to content

- - - - -

"ประยุทธ์"จี้รัฐบาลรับผิดชอบถ้าเกิดเหตุการณ์จลาจล ไม่ยืนยัน"ปฏิวัติ"

• Please log in to reply
61 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 DoctorK

DoctorK

ช่างท.บ.กิ๊กก๊อก

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:22

พล.อ.ประยุทธ = ทหารพม่า = พวกเข่นฆ่าคนไทย = พวกกปปส พวกหนุนฆ่าคนไทย

มีใครสามารถแปลภาษาควายๆนี่
เป็นภาษาคนให้หน่อยได้ไหมครับ :P

รักที่สุดคือพ่อหลวง ห่วงที่สุดคือคนที่รักประชาธิปไตยจนเสียสติ

หากโพสไหนไม่เหมาะสม MODลบได้เลยนะครับ

#52 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:23

พล.อ.ประยุทธ = ทหารพม่า = พวกเข่นฆ่าคนไทย = พวกกปปส พวกหนุนฆ่าคนไทย

:D โดนน้ำร้อนลวกหรอ...

ดิ้นใหญ่ๆ

อิอิ

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#53 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:25

ไปไม่เป็นเลยทีเดียว ข้อหาทหารพม่า  :lol:

:D ไปไม่เป็นหรอก.... ข้อหาในจินตนาการแบบนี้ น่ากลัวมากๆ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#54 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:28

ไปไม่เป็นเลยทีเดียว ข้อหาทหารพม่า  :lol:

:D ไปไม่เป็นหรอก.... ข้อหาในจินตนาการแบบนี้ น่ากลัวมากๆ

ดีอยู่คนเดียวพี่น้องสังเกตุไอ้หมอนี่ คอมเม็น นะ  :lol:

:D สงสัยเป็นคนพม่า... ภาษาไทยยังไม่คล่องดี

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#55 ต่อมเดือดแตก

ต่อมเดือดแตก

ขาประจำ

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:30

ดิ้นใหญ่ๆ

อิอิ

ดิ้นตายละ ถ้าทหารปฎิวัติ คนที่ซวยเต็มๆคือ สุเทพ   :lol: อดส่าได้เปรียบรัฐบาล แล้วถามหน่อย ประยุทธ ถ้าปฎิวัติจริงๆ กล้าเล่นงานยิ่งลัก เหรอ 5555555555555555555555555555

พวกฟายแมงสาป อ่านเกม ไม่ขาดเหมือน astv เลยหวะ  :D

ขอเหตุผลที่ปฏิวัติแล้วจะไม่กล้าเล่นงานอีปูโง่หน่อยเหอะว่ะ 

แต่มั่นใจอย่างหนึ่งว่าอีปูมันจะไม่โดนจับแก้ผ้าเหมือนไอ้พวกที่เคยโดนคนก่อนๆแน่

เพราะทหารกลัวเห็นเครื่องในอีปูโง่แล้วอ้วกแตกตาย :lol:  :lol:  :lol:

"ท๊ากสิน....ออกไป"

#56 zeedzaad

zeedzaad

ขาประจำ

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:36

กลัวรัฐประหารมากจนเสียสติ

5556
“A fool's brain digests philosophy into folly, science into superstition, and art into pedantry. Hence University education. ”George Bernard Shaw

#57 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:38

:D ตามสบาย ผมก็ชอบลองดู... ว่ารู้จริงหรือเปล่า

#58 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:41

ดิ้นใหญ่ๆ

อิอิ

ดิ้นตายละ ถ้าทหารปฎิวัติ คนที่ซวยเต็มๆคือ สุเทพ    :lol: อดส่าได้เปรียบรัฐบาล แล้วถามหน่อย ประยุทธ ถ้าปฎิวัติจริงๆ กล้าเล่นงานยิ่งลัก เหรอ 5555555555555555555555555555

พวกฟายแมงสาป อ่านเกม ไม่ขาดเหมือน astv เลยหวะ   :D

โถไอ้ชิ บหาย 

พวกเอ็งมากกว่าล่ะมั้งที่อ่านเกมไม่เคยขาด

ไม่ต้องดูระดับลิ่วล้อชั้นใต้ตีนแบบพวกเอ็งก็ได้

ดูระดับสูงๆที่แม่งรวยเอาๆ ได้ตำแหน่ง ได้เป้นนั่นนี่กูก็รู้แล้ว

ว่าอ่านเกมไม่เคยขาดแล้วระดับเอ็งที่อยู่ใต้พวกแม่งอีกทีจะอ่านเกมขาดได้ไงวะ

เห็นจินตนาการน้ำแตกไปวันๆ ม๊อบจุดไม่ติดเลยว่าง มาดิ้นเกลื่อนเป็นสวะอยู่เต็มโลกไซเบอร์แบบนี้ไงไอ้สลัดผักต้มยำไก่

#59 HiddenMan

HiddenMan

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:43

:D ตามสบาย ผมก็ชอบลองดู... ว่ารู้จริงหรือเปล่า

คุณคิดว่าผมฉลาดทุกเรื่องเหรอ 555555555555 ผมโง่หลายอย่างจะตาย :rolleyes:

:D ไม่ทราบครับ... รู้แค่จินตนาการเก่ง กับ ภาษาไทยไม่ค่อยคล่อง

#60 DoctorK

DoctorK

ช่างท.บ.กิ๊กก๊อก

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:46

:D ตามสบาย ผมก็ชอบลองดู... ว่ารู้จริงหรือเปล่า

คุณคิดว่าผมฉลาดทุกเรื่องเหรอ 555555555555 ผมโง่หลายอย่างจะตาย :rolleyes:
:D ไม่ทราบครับ... รู้แค่จินตนาการเก่ง กับ ภาษาไทยไม่ค่อยคล่อง
ลักษณะของเสื้อแดงทุกตัวจริงๆ
ไอ้คน กทม ก็งี้เลย
แถมชอบมาบอกว่า จะทำนั่นทำนี่อีก

เอ๊ะ หรือเป็นตัวเดียวกัน

:P

Edited by DoctorK, 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:49.

รักที่สุดคือพ่อหลวง ห่วงที่สุดคือคนที่รักประชาธิปไตยจนเสียสติ

หากโพสไหนไม่เหมาะสม MODลบได้เลยนะครับ

#61 ซีมั่น โลช่า

ซีมั่น โลช่า

ขาประจำ

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:30

บอกตามตรงผมยังคลางแคลงใจที่บอกว่า  เอารถถังมางานวันเด็ก

วันเด็กไม่ได้มีที่กรุงเทพๆที่เดียวซะที่ไหน  ที่อื่นก็มี  อีกอย่างหนึ่ง

ถ้าจะเอารถถังมาให้เด็กดู  รถถังในกรุงเทพๆก็มี  ทำไมต้องเอามาจากต่างจังหวัด

ฟังดูไม่สมเหตุสมผล

ทีEปูว์เน่าเอาตำกวดปราบจราจลจากสามจังหวัดใต้มาควบคุมผู้ชุมนุมที่กรุงเทพ

คงสมเหตุสมผลดีเนอ๊ะ

#62 arch_freeman

arch_freeman

ขาประจำ

ตอบ 7 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:34

เป็นการส่งสัญญาณที่ดีครับ

ถ้าจะให้ดี ขอให้ทหารดูแลเรื่องการใช้กองกำลังต่างชาติ สร้างความไม่สงบในพื้นที่ด้วยนะครับ

ประชาชนต้องใช้นักการเมืองเป็นเครื่องมือ ไม่ใช่ตกเป็นเครื่องมือของนักการเมือง

ผู้ใช้ 3 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 3 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน