Jump to content

- - - - -

100 ต่อ 1 ยิ่งลักษณ์ติดคุก เสื้อแดงกล้าพนันกันมั้ยละ

• Please log in to reply
57 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 8 มกราคม พ.ศ. 2557 - 15:54

ไอ้หนูถั่งเช่า คงพาหนีอีกรอบ 

#52 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 8 มกราคม พ.ศ. 2557 - 15:56

ยังไงก็ไม่ติดหรอกครับ เพราะถึงติดก็จะหนีรอดออกนอกประเทศได้ ก็ขนาดไอ้ตั้ง เป็นแค่ควายแดงชั้นต่ำ มีหมายจับยังอยู่รอดปลอดภัยในประเทศไทยเลย 

#53 Niskat

Niskat

ขาประจำ

ตอบ 8 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:11

ผมว่ายิ่งลักษณ์สุดท้ายโดนลอบยิงตายครับ รับประกันเลย

#54 คนกินข้าว

คนกินข้าว

ขาประจำ

ตอบ 8 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:12

ไม่ติดคุกหรอก หนีไปอยู่ดูไบ

"การเมือง เป็นเรื่องผลประโยชน์ส่วนตน ผลประโยชน์ประชาชน เป็นข้ออ้าง"

#55 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 8 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:13

หนีก็หนีไป เมื่อคดีมันไม่หมดอายุ

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#56 aiaiss2

aiaiss2

น้องเก่า

ตอบ 8 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:08

เสื้อแดง หายไปหมด โอนเงินให้เลยครับ

ถ้าคุณแพ้ เอาเงิน ไปให้สภากาชาดก็พอครับ

ถามถึงเสื้อแดงในนี้จะมีหรือครับ
ต้องไปตั้งที่ราดดำนาดิครับ

#57 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 8 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:20

เสื้อแดง หายไปหมด โอนเงินให้เลยครับ

ถ้าคุณแพ้ เอาเงิน ไปให้สภากาชาดก็พอครับ

ถามถึงเสื้อแดงในนี้จะมีหรือครับ
ต้องไปตั้งที่ราดดำนาดิครับ

ลากดำนาผีหลอกแล้ว ต้องส่งคนมาประชาสัมพันธ์ที่นี่ ทางที่ดีเอา Link ที่นี่ไปโพสต์ดูแล้วกัน แบบไอ้คนนี้ไง

http://pantip.com/topic/31480763

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#58 แสงดาวแห่งศรัทธา

แสงดาวแห่งศรัทธา

ขาประจำ

ตอบ 9 มกราคม พ.ศ. 2557 - 00:28

กระทู้นี้ฮามากคะ. ดิฉันว่าคุณปูเทอไม่ติดคุกหรอกคะ. คงน่าจะเสียชีวิตก่อนอะคะ.เวรกรรมสมัยนี้ตามเร็วยิ่งกว่าตํารวจหรืออัยการไทยอีกคะ. ไม่รู้ว่าขั้นตอนการดําเนินคดีในไทยมันช้าเกินไปหรือเปล่านะ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน