Jump to content

- - - - -

ไอ้พวกที่จะมาปิดห้าแยกลาดพร้าวเตรียมพบแดงแท้จากซอยลาดพร้าว1

• Please log in to reply
119 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:04

มาแน่นอน แดงแท้อย่างข้า ไอ้พวกที่จะมาปิดก็ระวังไว้ หึหึหึ... ทั้งสะพานลอย โทลเวย์ สวนหน้าเซ็นทรัล สวนจตุจักร ที่จอดรถเซ็นทรัล จุดอับทั้งนั้น ระวังให้ดี อย่ามัวมองแต่เวที เดี๋ยวจะหาว่าเสือไม่เตือน หึหึหึ...

มาให้เหมือนมนุษย์เดินสองขา มาด้วยกล้าท้าความจริง อย่ามาแบบคน้ดินสี่ขา ลอบกัดนะ..ครับ

urban guerrilla warfare รู้จักไหม นี่คือการรบเพื่อปลดปล่อยชนชั้นที่ถูกกดขี่ ตามโมเดลของท่านพล พต

งง กับพวกนี้จริงๆ

บอกเชิดชู นับถือ ฮุนเซน

แต่มาชอบแถมเรียกท่าน พล พต

ลองศึกษาหน่อยนะ สองคนนี้เขาถูกกันเหรอ

ไม่รู้ชอบอะไรกับเขมร แปลกดี

ไอ้นี่่ไม่รู้เรื่อง ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ข้าจะบอกความจริงให้ ก่อนที่เองต้องไปอยู่ในค่ายแรงงาน

ไอ้พวกนับถือฮุนเซนน่ะ มันเป็นแดงอ่อน แดงชูป้าย

แดงใต้ดินอย่างพวกข้า ดำเนินแนวทางตามท่านพล พต

#52 Maratiraj_

Maratiraj_

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:04

มาแน่นอน แดงแท้อย่างข้า ไอ้พวกที่จะมาปิดก็ระวังไว้ หึหึหึ... ทั้งสะพานลอย โทลเวย์ สวนหน้าเซ็นทรัล สวนจตุจักร ที่จอดรถเซ็นทรัล จุดอับทั้งนั้น ระวังให้ดี อย่ามัวมองแต่เวที เดี๋ยวจะหาว่าเสือไม่เตือน หึหึหึ...

มาให้เหมือนมนุษย์เดินสองขา มาด้วยกล้าท้าความจริง อย่ามาแบบคน้ดินสี่ขา ลอบกัดนะ..ครับ

urban guerrilla warfare รู้จักไหม นี่คือการรบเพื่อปลดปล่อยชนชั้นที่ถูกกดขี่ ตามโมเดลของท่านพล พต

จะไปหลอกพวก Elite มารวมกันและยิงทิ้งกลางทุ่งสังหารด้วยไหมครับ

Edited by Maratiraj_, 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:04.

#53 น้านิ่ม

น้านิ่ม

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:05

ขอบคุณที่แจ้งพิกัดครับ วานทีมการ์ดรบกวนประสานงานต่อด้วย  :D[/quote]

5555555555555 ลงรูปพวกเสื้อแดงแรงเยอะ เยอะๆเลยเพ่ เอาอีกๆๆ

ถ้ามีเหตุอะไรเกิดแถวห้าแยกลาดพร้าว จตุจักร มีคนไปเยี่ยมแน่นอนจ้าหนีให้ทันนะ

#54 raffy

raffy

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:06

ปัญญาอ่อนวะ

#55 sanskrit_shower

sanskrit_shower

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:06

จขกท คือแดงคิวซี  ใช่มะ ผมรู้นะ หึหึ

#56 raffy

raffy

ขาประจำ

ลองศึกษาหน่อยนะ สองคนนี้เขาถูกกันเหรอ

ไอ้นี่่ไม่รู้เรื่อง ไหนๆก็ไหนๆแล้ว ข้าจะบอกความจริงให้ ก่อนที่เองต้องไปอยู่ในค่ายแรงงาน

ไอ้พวกนับถือฮุนเซนน่ะ มันเป็นแดงอ่อน แดงชูป้าย

แดงใต้ดินอย่างพวกข้า ดำเนินแนวทางตามท่านพล พต

ปัญญาอ่อนวะ

Edited by raffy, 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:07.

#57 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:09

ปัญญาอ่อนวะ

นี่ไง ชอบดูถูกพวกข้า กดขี่ข่มเหง อีกไม่ช้า เองได้ไปอยู่ในค่ายแรงงานแน่ๆ พรุ่งนี้ปิดกรุงเทพเมื่อไหร่ พวกข้าก็ล้อมกรุงเทพอีกชั้น เมื่อนั้น หึหึหึ...

#58 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:11

http://www.oknation....0/04/15/entry-1
ไปดูประวัติพ่อลูกแดงแท้ได้ อย่ามาปิดห้าแยกลาดพร้าว ไม่งั้นจะโดนจัดหนัก หึหึหึ...เชียร์ให้เสื้อดำฆ่าทหารก็ทำมาแล้ว หึหึหึ...

ขอบคุณที่แจ้งพิกัดครับ วานทีมการ์ดรบกวนประสานงานต่อด้วย  :D

เล่นกันแบบนี้เลยเหรอ    น่ากัวจังสังคมยุคนี้

หึหึหึ...สังคมมันก็เป็นแบบนี้ล่ะ คุณทำตัวเป็นแดงอ่อน ไปเสวนาแบบผู้ดีกับไอ้พวกกบฏ

ต้องแบบข้าสิ แดงเข้มไม่เกรงใจใคร เดี๋ยวจะยกขบวนจากฐานอิมพีเรียลไปโจมตีไอ้พวกกบฏมันหน่อย หึหึหึ...

ไม่เอาหรอก แบบนี้กัวพลั้งมือไปทำร้ายคนเข้า     ยิ่งเกียจผู้ดีปากเหม็นอยู่สองตัว

5555555555555

ทำนา 20 ไร่ ได้แค่ 6 ตัน

555555555555555555

อับอายละดิ

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#59 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:23

หึหึหึ...ที่ตรงข้ามลาดพร้าว 17 มีพวกเรามาตั้งด่านอยู่กว่า 10 นาย ไอ้พวกกบฏคงมาจากทางเส้นลาดพร้าวยากหน่อยละ แต่พวกเราจากฐานอิมพีเรียลผ่านฉลุยแน่ๆ ไปปราบกบฏ หึหึหึ...

#60 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:37

มีแค่ไม่กี่ร้อยคนจะมาปิด หึหึหึ มากันเยอะๆหน่อย เวลาพวกข้าเข้าตีจะได้คุ้มๆ

#61 น้องจุบุจุบุ

น้องจุบุจุบุ

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:38

เริ่มยัง ตะกี้ขับรถผ่านไปเอารับแฟนที่การบินไทย เขาเริ่มมาปิดกันแล้วนะ

#62 น้องจุบุจุบุ

น้องจุบุจุบุ

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:40

ขอบคุณที่แจ้งพิกัดครับ วานทีมการ์ดรบกวนประสานงานต่อด้วย  :D[/quote]

5555555555555 ลงรูปพวกเสื้อแดงแรงเยอะ เยอะๆเลยเพ่ เอาอีกๆๆ

ถ้ามีเหตุอะไรเกิดแถวห้าแยกลาดพร้าว จตุจักร มีคนไปเยี่ยมแน่นอนจ้าหนีให้ทันนะ

ภาพตั้งแต่ปี 2010 ป่านี้้ยังขายอยู่รึและสบายดีอยู่รึเปล่า

Edited by น้องจุบุจุบุ, 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:40.

#63 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:42

หึหึหึ...ได้คนครึ่งหนึ่งของตอนที่พวกข้าปิดราชประสงค์ มันคนละชั้นกันว่ะ หึหึหึ...

#64 papa05

papa05

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:08

หึหึหึ...ได้คนครึ่งหนึ่งของตอนที่พวกข้าปิดราชประสงค์ มันคนละชั้นกันว่ะ หึหึหึ...

สงสัยจะได้แต่  พวกจัดตั้งมาเท่านั้น   พวกที่มาด้วยใจคงไม่มี

ขอฝันใฝ่ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึกทุกเมื่อไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์รุกโรมโหมกายใจ ขอฝ่าฟันผองถัยด้วยใจทนง[b] http://www.facebook....me.php?sk=group

#65 นิติราม

นิติราม

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:24

ดูแล้วน่าจะสายเดียวกับคุณแดงประจำเดือน เห็นแกรับรองทุกมู้เลย :)

#66 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:27

สงสัยจะได้แต่ พวกจัดตั้งมาเท่านั้น พวกที่มาด้วยใจคงไม่มี

หึหึหึ...ใช่...มันจัดตั้งกันมาแน่ พวกมันขี่จักรยาน ขับรถกันมาเอง มันต้องจัดตั้งแน่ๆ แจกรถแจกจักรยานแจกเงินแจกน้ำแจกอาหาร

#67 ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ชาตินี้ไม่เอาตระกูลชินวัตร

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:57

งั้นต้องเจอ ราบ11

#68 ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:07

รออะไรอยู่เค้าตั้งเวทีแล้ว เฮ้อ มันต้องป่วนเลยตอนนี้อย่ารอเวลา  ขู่จริง

ครั้งได้สวมเครื่องแบบ ได้ติดพระปรมาภิไธยย่อ ภปร ที่หน้าอกด้านขวา จนถังวันนี้ไม่ได้สวมเครื่องแบบแล้ว แต่พระปรมาภิไธยย่อ ภปร ยังคงตรึงอยู่ที่หน้าอกด้านขวาตลอดเวลา

#69 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:16

รออะไรอยู่เค้าตั้งเวทีแล้ว เฮ้อ มันต้องป่วนเลยตอนนี้อย่ารอเวลา  ขู่จริง

หึหึหึ...เมื่อกี้ไอ้โกตี๋แดงกลางมันมาดูลาดเลาแถวซอยหนึ่ง ตอนนี้มันไปรวมกับฐานอิมพีเรียลแล้ว

ข้าเป็นหน่วยสอดแนมแดงเข้ม ต้องรอคนมาเกิน 5000 ก่อน แล้วค่อยส่งสัญญาณเข้าตี เข้าตีตอนนี้ไม่คุ้ม หึหึหึ...

#70 นายฮ้อยแม้ว

นายฮ้อยแม้ว

น้องเก่า

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:22

เห็บหมาเอ๋ย พล่ามหลังคีย์บอร์ดอยู่นั่นแหละ 5แยกลาดพร้าวโดนปิดแล้ว ตูยังไม่เห็นหางแดงโผล่หังมาซักตัว รีบๆมานะรออยู่......

#71 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:30

เห็บหมาเอ๋ย พล่ามหลังคีย์บอร์ดอยู่นั่นแหละ 5แยกลาดพร้าวโดนปิดแล้ว ตูยังไม่เห็นหางแดงโผล่หังมาซักตัว รีบๆมานะรออยู่......

หึหึหึ...เมื่อกี้ข้าก็ปะปนอยู่กับผู้ชุมนุมนี่ล่ะ ยังมีพวกกบฏมาให้ข้าช่วยถ่ายรูปให้เลย

ข้าบอกแล้วว่าถ้ายังไม่ถึง 5000 ไม่เข้าตี เพราะไม่คุ้ม หึหึหึ...

เห็บหมาน่ะมันเล็กก็จริง แต่ถ้ามีมากๆหมาก็ตาย หึหึหึ...

#72 ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:33

หึหึหึ...เมื่อกี้ไอ้โกตี๋แดงกลางมันมาดูลาดเลาแถวซอยหนึ่ง ตอนนี้มันไปรวมกับฐานอิมพีเรียลแล้ว

ข้าเป็นหน่วยสอดแนมแดงเข้ม ต้องรอคนมาเกิน 5000 ก่อน แล้วค่อยส่งสัญญาณเข้าตี เข้าตีตอนนี้ไม่คุ้ม หึหึหึ...

อย่าสร้างราคาคุย

ครั้งได้สวมเครื่องแบบ ได้ติดพระปรมาภิไธยย่อ ภปร ที่หน้าอกด้านขวา จนถังวันนี้ไม่ได้สวมเครื่องแบบแล้ว แต่พระปรมาภิไธยย่อ ภปร ยังคงตรึงอยู่ที่หน้าอกด้านขวาตลอดเวลา

#73 ปูเค็ม

ปูเค็ม

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:45

ข้าไปซื้อเสบียงก่อน เดี๋ยวจะมาเตือนต่อ หึหึหึ...

หุหุหุ หมาเห่าใบตองแห้ง

#74 ปูเค็ม

ปูเค็ม

ขาประจำ

ตอบ 12 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:47

หึหึหึ...เมื่อกี้ข้าก็ปะปนอยู่กับผู้ชุมนุมนี่ล่ะ ยังมีพวกกบฏมาให้ข้าช่วยถ่ายรูปให้เลย

ข้าบอกแล้วว่าถ้ายังไม่ถึง 5000 ไม่เข้าตี เพราะไม่คุ้ม หึหึหึ...

เห็บหมาน่ะมันเล็กก็จริง แต่ถ้ามีมากๆหมาก็ตาย หึหึหึ...

ไม่คุ้มตังค์ค่าจ้างมาป่วนหรือคะ ถ้าใช้คุณก็ เฮีย ไม้โท จริงๆ

#75 นารายณ์สังหาร

นารายณ์สังหาร

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 00:34

ผมขอเตือนไอ้พวกที่จะมาปิดห้าแยกลาดพร้าวไว้ว่า พี่น้องแดงเข้มซึ่งเป็นพ่อลูกเขียงหมูในซอยลาดพร้าว 1 เตรียมตัวจัดหนักแน่นอน ระวังจะเจอปังตอ หึหึหึ...

เอ่ออ...คือว่าคือ....จะบอกว่า.....ผมกำลังจะออกไปครับ ^^"  หวังว่าคงมีโอกาสได้เจอกันบ้างนะครับผม ^_^" บังเอิญว่า มันใกล้บ้านมาก

ข้าพุทธเจ้า จักยอมตาย..เพื่อจะดำรงค์ไว้..ซึ่งพระบรมเดชานุภาพ..แห่งพระมหากษัตริย์เจ้า

#76 TBOYX

TBOYX

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 00:44

@นารายณ์สังหารไป นี่ต้องเจอไอ้กี้ถึงจะคุ้มกว่านะ ผมว่า

พวกกะเลวกะราดหน้าบอร์ด ปล่อยมันฟินไปเหอะคับ เด่วมันก็ง่วงไปนอนเอง

#77 นายฮ้อยแม้ว

นายฮ้อยแม้ว

น้องเก่า

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:12

อย่ามัวแต่พล่ามรออยู่.... เร็วๆนะ พูดมากมันเหม็นขี้ฟันวะ  

#78 the Punisher

the Punisher

น้องเก่า

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:22

อย่าลืม ไอ้การ์ด กปปส. พวกนี้ก็ไม่ธรรมดา    มันก็ออกแนวนักเลง อันธพาล เหมือนกัน    แต่ตอนนี้จากข่าว  เค้าว่า  ยิงกันเองแล้ว     นี่ไงผมถึงไม่เชื่อว่า  สงบ อหิงสา ปราศจากอาวุธ

#79 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:29

หึหึหึ...ที่ตรงข้ามลาดพร้าว 17 มีพวกเรามาตั้งด่านอยู่กว่า 10 นาย ไอ้พวกกบฏคงมาจากทางเส้นลาดพร้าวยากหน่อยละ แต่พวกเราจากฐานอิมพีเรียลผ่านฉลุยแน่ๆ ไปปราบกบฏ หึหึหึ...

ผมชักจะเชื่อแล้วครับว่าคุณเป็น กปปส ในคราบแดง รายงานมาเรื่อยๆนะครับ เสรีไทยลิงค์ตรงไปเวที กปปส 

ร่วมปฏิรูปประเทศไปพร้อมๆกันนะครับ มีแดงปลอมอย่างคุณอยู่ร่วมกับเรา รบร้อยชนะร้อย

ขนาดแดงฮาร์ดในเฟสผม มันยังแอบบล๊อคผมไม่ให้รู้เรืองพวกมันเลยนะ หึหึหึหึ 

เพิ่มเติมนิด คนเสื้อแดงสู้หน้าพวกเราได้ไม่เกินสามรีพลาย แต่คุณยืนสู้ได้เต็มหน้าตัก 

ยินดีต้อนรับแดงคิวซี ด้วยความเต็มใจ

Edited by kaidum, 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:43.

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#80 spartacus

spartacus

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:55

ทุกวันนี้ มีการกดขี่ กันยังไงครับ ช่วยเล่าช่วยอธิบายที่

#81 panda

panda

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 02:53

มาทำแต้มช่วงม๊อบอีกละ ว่าแต่ชื่อ login ตอนที่สมัครคิดนานมั้ยครับ

#82 กบฏแนท

กบฏแนท

น้องใหม่

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 03:12

ใช้ศัพท์ได้ลิเกมากค่ะ ข้างี้ หึหึงี้ คิดว่าดูละครหลังข่าวอยู่

#83 gaiser

gaiser

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 03:38

อย่าลืม ไอ้การ์ด กปปส. พวกนี้ก็ไม่ธรรมดา    มันก็ออกแนวนักเลง อันธพาล เหมือนกัน    แต่ตอนนี้จากข่าว  เค้าว่า  ยิงกันเองแล้ว     นี่ไงผมถึงไม่เชื่อว่า  สงบ อหิงสา ปราศจากอาวุธ

ข่าวไหนล่ะช่อง9ข่าวทาส(มีแต่รายการเลียไข่คนดูไบ)หรือช่อง3ข่าวโกง(ไร่ส้ม)ครับ

#84 nastyfunky

nastyfunky

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 04:59

ดูชื่อ คนตั้งกระทู้ก็ นะ ...ไม่รู้เอามันหรือคิดจริงว่า มันร่านจริงๆ ???

Savoir…
Savoir parler…
Savoir parler pour ne rien dire…

#85 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 05:40

ห้างที่ปิด กับร้านหมูแดง ปากซอย 1 ไม่ใช่เหรอ
ว่าจะไปกิน ไปเดินซะหน่อย อดเลย

#86 nf9

nf9

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 07:16

คุณครูภาษาอังกฤษป่าวเนี่ย วันนี้ดุจัง ^^

#87 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:19

อย่าลืม ไอ้การ์ด กปปส. พวกนี้ก็ไม่ธรรมดา มันก็ออกแนวนักเลง อันธพาล เหมือนกัน แต่ตอนนี้จากข่าว เค้าว่า ยิงกันเองแล้ว นี่ไงผมถึงไม่เชื่อว่า สงบ อหิงสา ปราศจากอาวุธ

หึหึหึ...ยิงกันเอง...ใช่ๆ เค้าก็ว่าอย่างงั้น...
เหมือนปึ 53 ล่ะ ถ้า สงบ สันติ อหิงสา ป่านนี้ท่านยิ่งลักษณ์คงไม่ได้เป็นนายก ถ้าไม่ใช้กำลังมันจะทำให้ไอ้พวกอำมาตย์มันสำนึกได้อย่างไร เพราะพวกมันตั้งรัฐบาลในค่ายทหาร!!!
แต่ปีนี้ไม่ต้องกลัว...หึหึหึ...พวกมันได้ไปอยู่ในค่ายแรงงานกันหมดแน่ ชินวัตรจงเจริญ!!!

Edited by RED MORON, 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:22.

#88 ppneer

ppneer

เมพ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:24

อย่าลืม ไอ้การ์ด กปปส. พวกนี้ก็ไม่ธรรมดา มันก็ออกแนวนักเลง อันธพาล เหมือนกัน แต่ตอนนี้จากข่าว เค้าว่า ยิงกันเองแล้ว นี่ไงผมถึงไม่เชื่อว่า สงบ อหิงสา ปราศจากอาวุธ

หึหึหึ...ยิงกันเอง...ใช่ๆ เค้าก็ว่าอย่างงั้น...
เหมือนปึ 53 ล่ะ ถ้า สงบ สันติ อหิงสา ป่านนี้ท่านยิ่งลักษณ์คงไม่ได้เป็นนายก ถ้าไม่ใช้กำลังมันจะทำให้ไอ้พวกอำมาตย์มันสำนึกได้อย่างไร เพราะพวกมันตั้งรัฐบาลในค่ายทหาร!!!
แต่ปีนี้ไม่ต้องกลัว...หึหึหึ...พวกมันได้ไปอยู่ในค่ายแรงงานกันหมดแน่ ชินวัตรจงเจริญ!!!

ดูแล พี่น้องเราชาว กบฏ ให้ดีๆละ เสร็จงานไล่อีปูตกขาว จะเลี้ยงGreen Leble สองขวด

ขอบคุณที่ช่วยไปดูแล ครับ

ขวานทอง บรรพบุรุษ เป็นคนสร้างให้เราทุกวันนี้ ตัวกูจะปกปักรักษาเท่าชีวิตเพื่อ พ่อหลวง กูถวายชีวิตใอ้แม้ว ออกไปๆๆๆ กูเกลียดใอ้แม้ว

#89 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:41

การบอกว่าคนนั้นคนนี้เป็นเสื้อแดงอาจจะทำให้เขาลำบากได้นะครับ

ถ้าเขาไม่ได้เป็นแดงจริงมันเป็นการทำร้ายเขาโดยที่เขาไม่รู้เรื่องอะไรด้วยเลย

อย่างเช่นแม่กิมไล้ตายหยังเขียดไงครับ ผลกระทบมันมากกว่าที่คาดคิดนะครับ

คนค้าขายนี่ถึงขนาดล้มได้เลยนะครับ อย่าประมาทพลังของลูกค้า

แต่ถ้าใครคิดว่าลูกค้ามีแต่เสื้อแดงคงไม่เดือดร้อนอะไร

แต่ส่วนใหญที่ผมเห็นลูกค้าที่เป็นเสื้อแดงจริงๆไม่มีกำลังขนาดพยุงกิจการใครได้

ส่วนมากร้านค้าที่ประกาศเป็นสีแดงเจ๊งเรียบไม่ว่าร้านกาแฟคนเสื้อแดงหรือร้านอาหารตามสั่งแถวลำลูกกา

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#90 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:44

แล้วใครจะแห่มาละครับ แดงแท้

ถ้าแดงแท้เดินมาเอง ผมก็เผ่นเหมือนกันครับ  -_-

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#91 RED MORON

RED MORON

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:47

การบอกว่าคนนั้นคนนี้เป็นเสื้อแดงอาจจะทำให้เขาลำบากได้นะครับ
ถ้าเขาไม่ได้เป็นแดงจริงมันเป็นการทำร้ายเขาโดยที่เขาไม่รู้เรื่องอะไรด้วยเลย
อย่างเช่นแม่กิมไล้ตายหยังเขียดไงครับ ผลกระทบมันมากกว่าที่คาดคิดนะครับ
คนค้าขายนี่ถึงขนาดล้มได้เลยนะครับ อย่าประมาทพลังของลูกค้า
แต่ถ้าใครคิดว่าลูกค้ามีแต่เสื้อแดงคงไม่เดือดร้อนอะไร
แต่ส่วนใหญที่ผมเห็นลูกค้าที่เป็นเสื้อแดงจริงๆไม่มีกำลังขนาดพยุงกิจการใครได้
ส่วนมากร้านค้าที่ประกาศเป็นสีแดงเจ๊งเรียบไม่ว่าร้านกาแฟคนเสื้อแดงหรือร้านอาหารตามสั่งแถวลำลูกกา

แดงเข้มอย่างข้าไม่พูดอะไรลอยๆ มีไอ้พวกคนกลาง พวกไม่สนใจการเมืองอีกมาก!!! พร้อมที่จะลืมทุกเรื่อง เหมือนเรื่องที่พวกข้าตายไป 98 ศพ!!! รัฐบาลตั้งในค่ายทหาร มาร์คชั่งไข่ ไทยเข้มแข็ง

#92 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:54

แดงเข้มอย่างข้าไม่พูดอะไรลอยๆ มีไอ้พวกคนกลาง พวกไม่สนใจการเมืองอีกมาก!!! พร้อมที่จะลืมทุกเรื่อง เหมือนเรื่องที่พวกข้าตายไป 98 ศพ!!! รัฐบาลตั้งในค่ายทหาร มาร์คชั่งไข่ ไทยเข้มแข็ง
กองกำลังขี้ข้า จะมีน้ำยาอะไร ครัฟฟ
พ่นในบอร์ดนี้ จริงๆ ขรี้หดตดหายไปแล้วว. เหอๆ

#93 สีเทาเทา

สีเทาเทา

น้องเก่า

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:55

ที่บ้านหมอนดีหรือเปล่าครับ

ถ้าหมอนไม่ดีแล้วก็เปลี่ยนหมอนนะครับ เพราะถ้าหมอนไม่ดีนอนแล้วคอจะเคล็ดครับ

ถ้าคอเคล็ดแล้วจะรู้สึกหงุดหงิดครับ พาลพาโลไปเรื่อย

ลองเปลี่ยนหมอนดูนะครับ เพื่อสภาพร่างการและจิตใจจะได้เป็นสุขขึ้นครับ

#94 gears

gears

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:55

^
^
^
คนนี้ไม่ได้เป็นที่หมอนครัฟ สมองล้วนๆ เหอๆ

แนะนำเผาเมืองไปเลยครับ ไอคนในประเทศกรุงเทพ จะได้รู้ว่า พณพต ห่านไรนั้น มันก็แค่ หมาดีแต่เห่าาา เอิ้กก

Edited by gears, 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:57.

#95 yakult

yakult

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:58

อ่านยังไงก็น่าเห็นใจคุณปู่เย็น แดงประจำเดือน ตอนนี้มีคนมาแข่งเพิ่มอีก 1 ผมเชื่อว่าQC หรือปู่สมัครลล็อคอินเพิ่ม
ผมทำสิ่งที่กฏหมายห้ามแค่นั้นเอง อย่ามายุ่งกับผม

#96 Assava007

Assava007

น้องเก่า

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 08:59

อ่านกระทู้เสื้อแดงกระทู้นี้แล้วสนุกดีจริงๆครับ ฮามาก  :D 

#97 Bayonet

Bayonet

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 09:04

แล้วใครจะแห่มาละครับ แดงแท้

ถ้าแดงแท้เดินมาเอง ผมก็เผ่นเหมือนกันครับ  -_-

แดงแท้ ต้องหามใส่โลงมาเท่านั้นครับ

ถ้าดึก ๆ แดงแท้เดินกันมาเอง  ผมก็เผ่นเหมือนกัน :wacko:

#98 storm

storm

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 09:05

ถ้าผมอยากทำร้ายร้านค้าคู่แข่ง

ผมปล่อยข่าวว่าร้านนั้นเป็นเสื้อแดง ปล่อยข่าวทางเว็บด้วย

ผมทำแค่นี้ ลูกค้าที่ไม่ชอบแดงก็เลิกอุดหนุนจะเกิดอะไรต่อมา 

แม่กิมไล้หลายร้านได้รับผลกระทบจากคำพูดคนแค่คนเดียวที่คิดว่าลูกค้าที่ไม่ชอบเสื้อแดงไม่มีผลกระทบ

ถ้าแม้กิมไล้อยูอีสานก็คงไม่มีผลกระทบมากขนาดนี้ แบบนี้เรียกว่ากรณีตัวอย่าง

ใครที่ค้าขายแล้วคิดว่าลูกค้่าเป็นเสื้อแดงก็ลองทำดูนะครับ ประกาศตัวไปเลย

ผมอยากรู้ผล ว่าจะขายดีเป็นเทน้ำเทท่าขนาดไหน 

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#99 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 10:24

http://www.oknation....0/04/15/entry-1
ไปดูประวัติพ่อลูกแดงแท้ได้ อย่ามาปิดห้าแยกลาดพร้าว ไม่งั้นจะโดนจัดหนัก หึหึหึ...เชียร์ให้เสื้อดำฆ่าทหารก็ทำมาแล้ว หึหึหึ...

ขอบคุณที่แจ้งพิกัดครับ วานทีมการ์ดรบกวนประสานงานต่อด้วย  :D

เล่นกันแบบนี้เลยเหรอ    น่ากัวจังสังคมยุคนี้

เป็นสีสันประชาธิปไตยครับ  :wub:

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#100 ชาเย็นไทยไทย

ชาเย็นไทยไทย

น้องเก่า

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 10:42

หมาลอบกัดนี่หว่า ถามหน่อยเมิงไม่รุสึกกระดากมั่งเหรอ ไอ้เวร

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน