Jump to content

- - - - -

คือว่า..ปลัดกระทรวงสา'สุขครับ เมียผมไปทำงานแต่เช้้า..

• Please log in to reply
61 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ตอม คูโบต้า

ตอม คูโบต้า

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 17:45

อ้าย ดร.จักษ์ ๕ใบ เหมือนผมเคยรู้จักนะคับ ตอนแกเรียนอยู่ขอนแก่น แกเป็นว๊ากเกอร์คณะ เมื่อก่อนชื่อประจักษ์ คนผอมๆ แกมีกิ๊กตั้งแต่เรียนแล้ว ..หึหึ

ตอมเรียนขอนแก่นรุ่นยไหนเหรอ
เทคนิคการแพทย์อยู่ติดคณะอะไรหรอครับ พอดีผมอยู่ มข มา 9 ปีแล้ว อยากรู้ ไม่รู้จริงๆ

ตรงวงเวียนเล็กๆหลังคณะแพทย์ มข.มีตึกสูงต่อจากคณะเภสัชฯ นั่นคือตึกคณะเทคนิค(ตรงข้ามทางเข้าลานจอดรถซีซียู ของคณะแพทย์ มข.ค่ะ   :wub: )1.jpg

อยากให้่ตอมตอบอ่า แต่ก็ขอบคุณครับ อิอิ เอ๋ เลยคณะเภสัชไปเป็นคณะอะไรน้า ถามตอมอีกที รอๆ อิอิ
มข รู้ทุก ตารางนิ้ว คณะเภสัช ทิศเหนือติดถาปัด ตะวันออกติดแพด ตะวันตกติดสาสุข ใต้ติดเช็ตนิค สะพานขาวมีกี่เสาจะ๊

#52 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 17:48

อ้าย ดร.จักษ์ ๕ใบ เหมือนผมเคยรู้จักนะคับ ตอนแกเรียนอยู่ขอนแก่น แกเป็นว๊ากเกอร์คณะ เมื่อก่อนชื่อประจักษ์ คนผอมๆ แกมีกิ๊กตั้งแต่เรียนแล้ว ..หึหึ

เทคนิคการแพทย์อยู่ติดคณะอะไรหรอครับ พอดีผมอยู่ มข มา 9 ปีแล้ว อยากรู้ ไม่รู้จริงๆ

ตรงวงเวียนเล็กๆหลังคณะแพทย์ มข.มีตึกสูงต่อจากคณะเภสัชฯ นั่นคือตึกคณะเทคนิค(ตรงข้ามทางเข้าลานจอดรถซีซียู ของคณะแพทย์ มข.ค่ะ   :wub: )1.jpg

อยากให้่ตอมตอบอ่า แต่ก็ขอบคุณครับ อิอิ เอ๋ เลยคณะเภสัชไปเป็นคณะอะไรน้า ถามตอมอีกที รอๆ อิอิ
มข รู้ทุก ตารางนิ้ว คณะเภสัช ทิศเหนือติดถาปัด ตะวันออกติดแพด ตะวันตกติดสาสุข ใต้ติดเช็ตนิค สะพานขาวมีกี่เสาจะ๊

:D ตอมเดินผ่านตรงไหน... ต้องปลูกหญ้าใหม่ทุกทีซิ่นะ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#53 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 17:56

สะพานขาวมีเสากี่ต้น

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#54 Octavarium

Octavarium

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 18:03

มีปัญญาหาเมีย "ดีๆ" กับเขาด้วยเรอะ :mellow:

Invoke ExitWindowsEx, EWX_SHUTDOWN | EWX_POWEROFF | EWX_FORCEIFHUNG, SHTDN_REASON_MAJOR_SYSTEM

#55 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 18:05

"โกหกนั้นตายตก นรก"

ท่องไว้

ท่องไว้

เอ็งนั้นแหล่ะท่องไว้ ข้านับถือ ศิล ห้าเว้ย เหล้าไม่สูบ บุหรี่ไม่กิน หึหึ

แต่พี่มุสา ตอหลดตอแหล พูดจากลับกลอกใส่ร้ายคนอื่นตลอดนะฮะพี่ตอม

พี่ยังมีหน้ามาตอแหลอีกว่าถือศีลครบ5 

• LOP likes this

#56 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 18:07

แค่เงินสวัสดิการ5 เปอเซนพี่ดิ้นทำไมฮะ

ในเมื่อคนทืี่พี่ปกป้องแดรกไปเป็นแสนๆล้านพี่ยังไม่ดิ้น

เข้าข้างคนชั่วเหนื่อยหน่อยนะพี่ เพราะมันไม่มีดีให้อวด

มีแต่ความชั่วเอามาประจาน

• LOP likes this

#57 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 18:41

บึงสีฐานอยู่ตรงข้ามอะไรอะตอม

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#58 spartacus

spartacus

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:37

ให้แฟนถ่ายรูปมาหน่อยซิครับ ว่าไปทำงานจริง เอาแค่รูปสถานที่ก็พอครับ

มีแต่สลิ่มเท่านั้นแหล่ะที่ชอบโชว์ เมียข้าไม่ใช่สลิ่มเสียใจด้วย หึหึ
ครับๆ
จริงๆก็ไม่ได้ให้โชว์ ว่าไปทำงานครับ เพียงคือให้ถ่ายรูปมายืนยัน ว่าทำงานที่นั่นจริง และไปทำงานจริงแค่นั้นเป็นการยืนบันคำพูด ตัวคุณเองเท่านั้นครับ ให้มีน้ำหนักน่าเชื่อถือ..เท่านั้น ไม่ได้เป็นการโชว์ อะไรครับ

แต่ถ้าออกมา เขียนแบบนี้ ท่านสมาชิกในบอร์ด ก็คงจะพิจารณา เองได้ว่า .....

Edited by spartacus, 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:42.

#59 spartacus

spartacus

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:46

"โกหกนั้นตายตก นรก"

ท่องไว้

ท่องไว้

เอ็งนั้นแหล่ะท่องไว้ ข้านับถือ ศิล ห้าเว้ย เหล้าไม่สูบ บุหรี่ไม่กิน หึหึ

แต่พี่มุสา ตอหลดตอแหล พูดจากลับกลอกใส่ร้ายคนอื่นตลอดนะฮะพี่ตอม
พี่ยังมีหน้ามาตอแหลอีกว่าถือศีลครบ5

ก็เขียนมาแค่ เหล้าไม่สูบ บุหรี่ไม่กิน ครับ
แต่คุณคูโบต้า คงจะสูบบุหรี่ และกินเหล้าอะครับ ส่วนข้ออื่นไม่พูดถึง ^_^

#60 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:35

บึงสีฐานอยู่ตรงข้ามอะไรอะตอม

ถนนมะลิซ้อน  5555  แย่งตอมตอบได้ป่าวอ่ะ :P

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#61 sayapon

sayapon

ขาประจำ

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:43

อ่อ..ขอโทษนะครับท่านตอม ไม่ทราบว่าเมียท่านตอมกลับบ้านหรือยัง ระวังหน่อยนะครับถ้าเธอยังไม่กลับอาจจะไปสนับสนุนม็อบกำนัน...ก็เป็นได้ :lol:

Edited by sayapon, 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:44.

"Imagination is more important than knowledge"

"จินตนาการสำคัญกว่าความรู้"

#62 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 13 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:01

สงสัยว่ะ ตกลงเมียมืงนี่ผู้หญิง หรือผู้ชายวะ o_O
ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน