Jump to content

- - - - -

กระทู้พลีชีพ ขออัญเชิญเหล่าคนกลาง เสื้อแดงและเสื้อขาวมาพูดเรื่องกปปสเป็นผู้วางระเบิดเองในกระทู้นี้ครับ

• Please log in to reply
7 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 18 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:52

รวมเป็นข้อๆ เอาหลักฐานมาประกอบให้ชัดเจน คำว่าหลักฐานหมายถึง เอกสาร ข้อความ รูปภาพ คลิปหรือสิ่งอื่นใดที่มีข้อมูลบอกให้ทราบว่า ใครเป็นคนผลิต ผลิตเมื่อไหร่ ตามนั้นนะครับ และขอรบกวนอย่าไปเปิดกระทู้ใหม่ในประเด็นนี้อีก ขอบคุณ​ครับ

Edited by Pasitnat, 18 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:53.

ผมเกลียดนักการเมืองเลวๆ นายทุนเลวๆ มาเฟียและคนทำตัวกักขฬะครับ

#2 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 18 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:01

กระทู้พลีชีพ ขออัญเชิญเหล่าคนกลาง เสื้อแดงและเสื้อขาวมาพูดเรื่องกปปสเป็นผู้วางระเบิดเองในกระทู้นี้ครับ

มีคนถ่ายคลิปคนโยนระเบิดออกมาจากตึกได้ ถ้าสื่อต่างชาติขอซื้อไปแล้ว จะเอามาลงให้ดูกันได้ไหม

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#3 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 18 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:09

หือ ถามผมใช่ไหมครับ ผมไม่มีครับ ที่ตั้งกระทู้นี้เพราะเบื่อที่พวกแดง ขาว กลาง​ตั้งกระทู้​น่ารำคาญเกี่ยวกับประเด็นกปปสเป็นคนวางแผนเรื่องระเบิดเอง บิดเบือน ตอบไม่ตรง ขี้แล้วไม่ราด เผลอแป๊บเดียวไปขี้ที่อื่นอีกแล้ว ผม​สะอิดสะเอียนเลยอยากให้พวกแดง ขาว กลางมาถกประเด็นนี้ในกระทู้นี้กระทู้เดียวเลยดีกว่า หรือควรจะตั้งเป็น กระทู้ตอกกลับ กปปสถูกหมาลอบกัดจริงๆดี
ผมเกลียดนักการเมืองเลวๆ นายทุนเลวๆ มาเฟียและคนทำตัวกักขฬะครับ

#4 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 18 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:19

หือ ถามผมใช่ไหมครับ ความจริงไม่สามารถออกมาเผยแพร่ได้ ก็เหลือแต่ความเท็จจากอีสองคนนี้ ที่ออกมาเพ่นพ่าน 

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#5 Pasitnat

Pasitnat

ขาประจำ

ตอบ 18 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:23

อึทีกระเด็นมาไกลเลยนะครับ นี่ยังไม่พูดถึงกลิ่นนะ 555

ปล. คลิป​ดังกล่าว​น่าจะ​มีประโยชน์ต่อการดำเนินคดีนะครับ แต่ผมเชื่อคุณนะ ว่าท่คุณพูดถึงน่ะของจริง

#6 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 18 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:56

มันซื้อเอาไปเก็บไว้มั้ง  คดีเก่าๆ มีพยาน มีทะเบียนรถ มันยังหาตัวมาไม่ได้เลย พิธีกรฟ้าทะลายโจร ก็ถูกตีหัวฟรี 

Edited by Stargate-1, 19 มกราคม พ.ศ. 2557 - 00:07.

#7 Tam-mic-ra.

Tam-mic-ra.

ขาประจำ

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2557 - 05:31

คุณ starเก๋ง ชอบเพ้อเจ้อ ทำกระทู้คนอื่นเป๋ ทุกทีเลย  :lol:  :lol:  :lol:

"คนพาลไร้สติ มักสร้างเรื่องและหลักฐานเท็จโกหก เพื่อคอยใส่ร้ายอีกฝ่ายหนึ่งเสมอ" :unsure:

นาย ''Starเก๋ง'' ฟันธง!  รถเก๋งขับมายิงเสื้อแดง :lol:      http://webboard.seri...แค/#entry842224   ;      http://webboard.seri...-25#entry408954

#8 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 19 มกราคม พ.ศ. 2557 - 07:38

ทำกระทู้คนอื่นเป๋ ทุกทีเลย  :lol:  :lol:  :lol:

มันด่าไว้ก่อนทุกที

เป๋แบบนี้ซินะ --> http://webboard.seri...ไม/#entry840394

อ้าวพวกเสื้อแดง อย่าช้า ตอบคำถามกระทู้หน่อย แต่คงยาก ดูตย.นี้ได้เลย

คลิก ---> ที่มาของTam-mic-ra แอลพีจีมาจากซี2ซี3

Edited by Stargate-1, 19 มกราคม พ.ศ. 2557 - 07:45.

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน