Jump to content

- - - - -

วันนี้เข้าไปต้อนไอ้สมเจียม หัวหน้าเสื้อแดง 2.0 มา...

• Please log in to reply
73 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 2012

2012

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 17:12

ผมหาปุ่มกระทืบlikeไม่เจอ ไอ้พวกนี้ต้องโดนหนักๆแบบนี้ครับ สุดยอดดดดด

"ถึงเวลาแล้วที่ใครมีอาวุธชนิดไหนก็ต้องจับขึ้นมาใช้รบกับมัน”

#52 ทองเปลว

ทองเปลว

อัครเทพ 15000

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 17:50

ก่อนเข้าไปอ่านต้องตั้ง นะโม 3 จบ

นะโม  นะโม  นะโม

#53 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 18:03

วันนี้เป็นวันที่ "น้าเชเรียกแขก" สู้กับ "กำนันเชิญแขก" อย่าได้สงสัยจะมีหน้าใหม่เข้ามาเยอะช่วงนี้

:lol:

#54 warmer

warmer

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 18:07

.... น้าเช ให้จองวัดไหน สำหรับ หงอกเจียม

.... พิจารณาแล้ว ตั้งกี่วัน

.... มีการละเล่นหรือเปล่า...

:D

#55 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 18:29

.... น้าเช ให้จองวัดไหน สำหรับ หงอกเจียม

ยังไม่กำหนดวันฌาปณะกิจสมเจียมครับ แต่อาการ่อแร่มากแล้ว วันนี้โผล่หัวมาโพสท์สามที โดนตอกหน้าหงายทั้งสามที หายไปเลย แพทย์(สรท.)ลงความเห็นว่าน่าจะอยู่ได้อีกไม่เกิน 3 วัน 7 วันครับ ข่าวคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง อิอิอิ ... ;) ;)

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#56 puggi

puggi

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 18:47

โอ้ว แซบหลาย   ไปซื้อมาม่า มารอน้าเช ซัดกับ ไอ้ หงอก ไอ้ตัวทะลุถุงยางมาเกิดอย่างมันส์

#57 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 18:57

โหหหหหหหหหหหหหหหหห

เข้าไปอ่านเพิ่มเติม จนป่านนี้

ไอ้หงอกเจียมยังไ่ม่กล้าเข้ามาตอบ ท่านเช เลย

สงสัยคงกำลังกระอักเลือดแน่ๆ

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#58 PeaceMan

PeaceMan

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:05

เดี๋ยวจะหาว่า "อวย" กัน

น้าเชฯ ไปอีกขอแค่ เหมือนเดิม พอแว้วววว ....  :D 

จัดไปครับ  ที่จริงให้สัญญากับสมศักดิ์ใว้แล้วครับว่าจะไปนั่งเฝ้าเฟสมันทุกวัน

งานนี้ไอ้หงอกเจียมน่าจะเศร้าไปชั่วชีวิต เพราะผมตั้งใจเล่นเกมส์ยาว ที่สำคัญ ไม่ว่ามันจะเกลียด จะโกรธ จะชังผมสักเท่าไหร่ มันก็ไม่มีสิทธิ์แบนผม ตามหลัการของมันในเรื่อง สิทธิในการพูด สิทธิในการแสดงความเห็น อิอิอิ ....

หมองูตายเพราะงู ...   :lol: :lol: :lol:

ผมโดนลบไป สองกระทู้ เนียนๆครับ คนที่ถกด้วยยังงงว่าหายไปไหน :D

#59 ctpk05

ctpk05

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:27

ยังไม่กำหนดวันฌาปณะกิจสมเจียมครับ แต่อาการ่อแร่มากแล้ว วันนี้โผล่หัวมาโพสท์สามที โดนตอกหน้าหงายทั้งสามที หายไปเลย แพทย์(สรท.)ลงความเห็นว่าน่าจะอยู่ได้อีกไม่เกิน 3 วัน 7 วันครับ ข่าวคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง อิอิอิ ... ;) ;)

เดี๋ยวผมเป็นเจ้าภาพข้าวต้มปลาเองครับ ;)  ;)  ;) ปู่เช  (หลวงพี่เขาบอกให้เรียกงี้)

"ข้าพระพุทธเจ้า จักยอมตาย เพื่อดำรงไว้ซึ่งพระบรมเดชานุภาพแห่งพระมหากษัตริย์เจ้า"

#60 PeaceMan

PeaceMan

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:59

น้าเช เเร๊งส์ฝุดๆอ่ะครับ...คิดไม่ถึงว่าจะ link ชวนชาวเสรีไทยไปดูด้วย :D

#61 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:13

เดี๋ยวจะหาว่า "อวย" กัน

น้าเชฯ ไปอีกขอแค่ เหมือนเดิม พอแว้วววว ....  :D 

จัดไปครับ  ที่จริงให้สัญญากับสมศักดิ์ใว้แล้วครับว่าจะไปนั่งเฝ้าเฟสมันทุกวัน

งานนี้ไอ้หงอกเจียมน่าจะเศร้าไปชั่วชีวิต เพราะผมตั้งใจเล่นเกมส์ยาว ที่สำคัญ ไม่ว่ามันจะเกลียด จะโกรธ จะชังผมสักเท่าไหร่ มันก็ไม่มีสิทธิ์แบนผม ตามหลัการของมันในเรื่อง สิทธิในการพูด สิทธิในการแสดงความเห็น อิอิอิ ....

หมองูตายเพราะงู ...   :lol: :lol: :lol:

ยาวไป ยาวไปเลย ลูกพี่

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#62 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:16

อย่าใบ้แดรกกันนาน อย่าให้กูรอนาน พวกลูกควายน้อย ตอบกูมาซิ ที่ชาวบ้านเป็นสิบล้านคนไม่มีที่ดินทำกินนั้น เพราะถูกเจ้ายึดที่ดินไป หรือถูกนักการเมือง-นายทุนแย่งยึดที่ดินทำกินไปวะ พวกลูกควาย

:D  :D  :D 

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#63 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:23

น้าเชต้อนไอ้เจียมกับลูกกะเป๋งของมันได้แรงถึงใจจริง

มาส่งเสียงเชียร์ครับ :D

#64 บุคคลทั่วไป

บุคคลทั่วไป

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:33

พวกลิ่วล้อมันดริ๊ฟกันฝาส้วมแตกแน่
ความพึงพอใจของคนโง่ คือ หายนะ

#65 เด็กปากเกร็ด

เด็กปากเกร็ด

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:14

แน่นอนจริงน้า แต่ไอ้หงอกมันไม่สะดุ้งหรอกน้า แม่มันเป็นกระห รี่ มันยังไม่สะดุ้งเลยน้า

#66 mee-sua-man

mee-sua-man

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:23

น้าเชนี่ดุจริงๆ  เจอข้างๆคูๆ  ลบซะเลย 

#67 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:07

ตอนนี้กำลังส่งหลานชายไปแทนครับ

อิอิอิ ...

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#68 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:09

ตอนนี้กำลังส่งหลานชายไปแทนครับ

อิอิอิ ...

อย่าใบ้แดรกกันนาน อย่าให้กูรอนาน พวกลูกควายน้อย ตอบกูมาซิ ที่ชาวบ้านเป็นสิบล้านคนไม่มีที่ดินทำกินนั้น เพราะถูกเจ้ายึดที่ดินไป หรือถูกนักการเมือง-นายทุนแย่งยึดที่ดินทำกินไปวะ พวกลูกควาย

:D  :D  :D 

หลังๆๆมาคุยกันเรื่อง การจำนองนากันแล้ว 

น้านี้ ลากไปได้ 55555

#69 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:13

ควรจะพากลับฝั่งดีไหมเนี่ย หรือปล่อยให้มันไหลไปเรื่อยๆ  :lol:

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#70 เช never die

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:21

ปล่อยไปเรื่อยๆ ยาวไปครัับ

จะดูว่าเดี๋ยวไอ้ห. เย แม สมศักดิ์มันจะว่าอย่างไร

#71 gaiser

gaiser

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:25

ปล่อยไปเรื่อยๆ ยาวไปครัับ

จะดูว่าเดี๋ยวไอ้ห. เย แม สมศักดิ์มันจะว่าอย่างไร

แถวบ้าผมเขาด่ากันมากว่า30ปีแล้วว่า ห. ซี่ ม. ม. นะครับ :D

ใจไม่แข็งก็อย่าพยายามแปลนะครับ

Edited by gaiser, 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:26.

#72 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:34

อาจารย์มหาวิทยาลัย ทำอะก็ได้ ถือว่าเสรีภาพ

ข้าราชการทั่วไป ทำไม่ได้ ผิดวินัย

เห็นท่าต้องปฏิรูปพร้อมกัน

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#73 nastyfunky

nastyfunky

ขาประจำ

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 03:35

หือ....ดีครับ 5555

คิดถึงแต่ก่อน มี FB พวกเสื้อแดงเยอะๆ สักพักหายไปแทบจะหมด มันคนเปลี่ยนเชื่อเปลี่ยนแนวใหม่ ตอนแรกๆ มาก็ทำเป็นจะกลางนะ วัยรุ่นๆ เข้ามา หลังๆ มาออกตัวแรง แล้วสังเกตคนที่มาตอย เหมือนลูกไล่จริงไ มันชื่อมัยได้เลย คนอื่นอา่จจะแค่มาเมนท์ละก็ไป แต่พวกลูกไล่เดี๋ยวมาๆ ผมละเคยลองเล่นทั้งวันหยุด (งาน) ยังงเลย มันมีเวลาขนาดหรือ คือไล่ตอบไปทุกคอมเมนต์ที่ไม่เข้าข้างมันเลย 555

Savoir…
Savoir parler…
Savoir parler pour ne rien dire…

#74 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 03:41

แล้วพวกคุณคิดดูจิ ผมอยู่ที่นี่ผมเก็บกดแค่ไหน  จะตบยุงยังต้องนั่งพับเพียบ ฮือ ฮือ..   :( :(

ไปที่โน่นใส่ชุดขุนศึกซามูไร เต็มที่ฮะ ..  จัดเต็ม โอยย ..  โล่งเบย ..  อิอิอิ  :lol: :lol: :lol:

ฮาดารา-ไรอัน ขำกิ๊ก 464.gif

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน