Jump to content

- - - - -

นะครับท่านผู้ชม สิทธิเสรีภาพในการพูด เสรีภาพในการแสดงความเห็นของผม โดนสมเจียมอุ้มหายไปแล้วครับ ....

• Please log in to reply
45 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:05

*
POPULAR

นะครับ ...   เพื่อนๆ เสรีภาพในการคิด เสรีภาพในการพูด เสรีภาพในการแสดงความเห็น โดนนายสมศักดิ์ เจียมธีระสกุล ผู้ยืนท้าทายเจ้า(ที่ไม่มีอำนาจอะไรจะปกป้องตนเอง) ผู้พร่ามบ่นกอดคำภีร์ บริกรรมคาถาเสรีภาพ เสรีภาพ อุ้มหายไปในสายไฟเบอร์ออพติคเรียบร้อย

วันหน้าใครเจอสมศักดิ์ก็บอกมันด้วยว่า ถ้ามันยังเรียกร้องเสรีภาพในการพูด ผมก็จะขอเรียกร้องเสรีภาพในการพูดแบบเดียวกับมันเช่นกันครับ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#2 เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:07

หรือใครเข้าได้ ก็ลองดูหน่อยครับ

https://www.facebook...sakjeam?fref=ts

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#3 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:07

มันบล็อคคุณเชแล้วสิ ก็เล่นยำมันซะขนาดนั้น  :lol:  :lol:  :lol:

#4 notcomeng

notcomeng

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:08

หรือใครเข้าได้ ก็ลองดูหน่อยครับ

https://www.facebook...sakjeam?fref=ts

เข้าได้ครับ

#5 PeaceMan

PeaceMan

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:09

ผมโดนลบไปก่อนหน้านี้ สองกระทู้เนียนๆเลย ครับน้า

hypocrite สุดๆ...

#6 เช never die

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:10

*
POPULAR

เข้าได้ครับ

ผมเข้าไม่ได้ครับ มันอุ้มเสรีภาพในการพูดของผมหายไปเรียบร้อยแล้ว ด้วยกลัวว่าลูกควายของมันอีกหลายพันตัวจะตื่นจากการหลับไหลแล้วมาไล่ขวิดมันเอง จากคลื่นสมองที่ตรวจสอบได้ วันนี้มีลูกควายตื่นจากหลับใหลไปกับมายาของไอ้หงอกเจียมหลายร้อยตัว รู้สึกได้ครับ

#7 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:13

ประชาติ๊ปไตย ของไอ้หงอกเจียม เล่นงาน ท่านเช แล้วครับ

โดนบล๊อคไปเรียบร้อยโรงเรียนเขมร ของหงอกเจียมแล้วววววววว

แต่ข้อความยังอยู่ครับ ยังไม่โดนอุ้มหาย

Edited by พอล คุง, 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:13.

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#8 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:16

หงอกเจียมจะดัดจริตไปถึงไหนวะครับ 

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#9 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:26

ผมชอบนะ

(อันนี้ผมไม่ได้พูด สมศักดิ์เป็นคนบอกเองว่ามีแม่เป็นกระหรี่ มีพอเป็นสัตว์ ผมก็เลยอนุมานเอาว่า

== ข้อความถูกระงับโดยผู้ดูแล ==

555555555

Edited by MOD_21, 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:19.

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#10 ธีรเดชน้อย

ธีรเดชน้อย

เมพ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:29

ข้อความยังอยู่ครับ ท่านเช  :)

" จุดเริ่มของการรัฐประหาร 22 พ.ค. 2557 หลังจากรัฐบาลเพื่อไทยได้บริหารประเทศล้มเหลวมาตลอด 2 ปีเศษ มีการทุจริตคอรัปชั่นมากมาย มีการนำพรบ.นิรโทษกรรมมาอนุมัติผ่านสภาฯเพื่อช่วยเหลือ น.ช. ทักษิณ ทำให้มวลมหาประชาชนลุกขึ้นประท้วงต่อต้าน แม้จนกระทั่ง ศาลรัฐธรรมนูญและปปช. ได้ตัดสินและชี้มูลความผิดจนต้องพ้นออกจากตำแหน่งแล้วก็ตาม ทำให้ประเทศชาติต้องหยุดนิ่ง สุดท้ายเมื่อ พลเอก ประยุทธ ผบ.ทบ.ได้เรียกทุกฝ่ายเข้ามาคุยเพื่อหาทางออกแล้ว โดยขอให้ ครม.ที่ยังคงเหลือลาออกเพื่อตั้งนายกฯเพื่อการปฎิรูปประเทศ แต่ไร้ซึ่งการตอบสนองและการเสียสละ ทำให้พลเอกประยุทธ จันทร์โอชา จำเป็นต้องประกาศยึดอำนาจ   "

#11 เช never die

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:34

ใครเข้าได้ ขอลิ้งค์ด้วยครับ ของผมไม่ขึ้นแม้แต่ในอินเด็กซ์ครับ พลี้ส...

#12 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:39

วันนี้ได้รู้ละ

แต่ก่อนยังพอชมสมศักดิ์เจียมได้ว่า เออ อย่างน้อยก็เคารพสิทธิ์คนเข้ามาด่าไม่ลบไม่แบน

แต่วันนี้รู้ละ

อิอิ

#13 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:44

น้าเช เล่น แร๊งงง หงอกรับไม่ไหวน่ะคับ
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#14 ctpk05

ctpk05

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:47

ปู่เชซัดไปงี้ หงอกคงระบม จุกเอ้กอั๊กไปหลายวันนะครับ เรียกว่าไปไม่เป็นกันเลยทีเดียว  :lol:  :lol:  :lol: 

"ข้าพระพุทธเจ้า จักยอมตาย เพื่อดำรงไว้ซึ่งพระบรมเดชานุภาพแห่งพระมหากษัตริย์เจ้า"

#15 gaiser

gaiser

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:51

ผมเข้าได้นะ สงสัยคุณโดนมันบล็อกแล้วล่ะ :D

#16 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:57

โดนพลังแห่งประชาธิปไตยสินะครับ  :lol:

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#17 Super@2

Super@2

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:57

:lol:  ไม่แปลกใจครับ ก็น้าเช ด่าซะขนาดนั้น ป่านนี้ไอ้หงอกหอนได้แล้วมั้ง  :lol:

พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#18 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:02

นะครับ ...   เพื่อนๆ เสรีภาพในการคิด เสรีภาพในการพูด เสรีภาพในการแสดงความเห็น โดนนายสมศักดิ์ เจียมธีระสกุล ผู้ยืนท้าทายเจ้า(ที่ไม่มีอำนาจอะไรจะปกป้องตนเอง) ผู้พร่ามบ่นกอดคำภีร์ บริกรรมคาถาเสรีภาพ เสรีภาพ อุ้มหายไปในสายไฟเบอร์ออพติคเรียบร้อย

วันหน้าใครเจอสมศักดิ์ก็บอกมันด้วยว่า ถ้ามันยังเรียกร้องเสรีภาพในการพูด ผมก็จะขอเรียกร้องเสรีภาพในการพูดแบบเดียวกับมันเช่นกันครับ

ก็เล่นแบกซามูไร เข้าไปในบ้านเขาฟันเขาเลือดสาด ก็เป็นธรรมดา -_-

คราวหน้าเอาดิ้วยางไป ค่อยๆ นวด

:lol:  :lol: 

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#19 -3-

-3-

ตัวละครลับ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:03

ว่าแต่น้าเชเข้าไม่ได้จริงๆ เหรอครับ?

แนะนำให้ใช้ไอดีสำรองนะครับ แต่คราวนี้ไม่ต้องด่า ลองอวยดู  :lol:

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#20 เช never die

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:03

*
POPULAR

โดนบล็อคเรียบร้อยแล้วครับ ตอนนี้เป็นที่แน่นอนคอนเฟิร์มว่าเสรีภาพในการพูด เสรีภาพในการแสดงความเห็น ไม่เคยมีอยู่ในอุดมการณ์ของนายสมศักดิ์ เจียมธีระสกุล หัวหน้าคอกเสื้อแดง 2.0 (ควายแดงล้มเจ้า) เลยแม้แต่น้อย (ที่ผ่านมานั้นโกหกตอแหล รับใช้นายทุน-นักการเมืองชั่ว หลอกด่าเจ้า แค่นั้น)

ดังนั้นต่อไปนี้ ถ้ามีเสื้อแดง 2.0 (กลุ่มควายแดงล้มเจ้า) ออกมาเรียกร้องยกเลิก ม.112 ก็ต้องคืนสิทธิเสรีภาพในการพูด เสรีภาพในการแสดงความเห็นคืนมาให้ผมก่อน ก่อนที่จะไปเห่าเรียกร้องสิทธิที่เหมือนกันนี้จากคนอื่นนะครับ

สรุปภารกิจวันนี้ สำเร็จตามความมุ่งหมายทุกประการครับ เดี๋ยวขอออกไปดินเนอร์กะกิ้กก่อน ดึกๆบางทีอาจจะไปนั่งสมัครเฟสเพื่อเข้าไปนั่งให้วิชาความรู้แก่ไอ้สมเจียมในวันพรุ่งนี้อีกครับ หนุกดี ...  ;) ;) ;)

#21 พ่อไอ้ตอม

พ่อไอ้ตอม

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:04

เข้าได้ และเข้าไปวางยาให้แล้ว เดี๋ยวคอยดูแดงกัดกันเอง พวกนี้จริงๆมันไม่ได้รักกันหรอกกุเก่งกว่าเมิงทั้งนั้น หึหึ รอๆๆๆๆๆๆ

*** ช่วยกันไม่ตอบกระทู้ป่วน เพราะมันไม่ได้ต้องการคำตอบ หรือเหตุผล แค่มายั่ว

ปล่อยให้ตกๆไป...การที่ไม่มีใครสนใจ  เป็นการทำลายจิตใจพวกมันมากที่สุด เดี๋ยวกระทู้ก็หล่นแล้ว

#22 ยิ่งรัก(โพย)

ยิ่งรัก(โพย)

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:11

น้าเล่นเข้าไปกราดยิงด้วย M16 มันก็สะดุ้งด้วยเสรีภาพทางการพูด ทีหลังเข้าไปค่อยๆเอาดีดหนังสติ๊กดีดไข่  :D

#23 -3-

-3-

ตัวละครลับ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:26

แนะนำคราวหน้าลองไปแบบสุภาพๆ หน่อยก็ดีนะครับ

แบบนั้นมันมีข้ออ้างในการบล็อกได้อยู่ครับ  -_-

/人 ‿‿ ◕人\

#24 เช never die

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 21:37

แนะนำคราวหน้าลองไปแบบสุภาพๆ หน่อยก็ดีนะครับ

แบบนั้นมันมีข้ออ้างในการบล็อกได้อยู่ครับ  -_-

กำลังทำอยู่ครับ  แหม.. ยกแรกมันก็ต้องหยั่งเชิง ดูการออกอาวุธของฝ่ายตรงข้ามก่อนสิครับ ท่าน Mod อิอิอิ

#25 warmer

warmer

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:12

กำลังทำอยู่ครับ  แหม.. ยกแรกมันก็ต้องหยั่งเชิง ดูการออกอาวุธของฝ่ายตรงข้ามก่อนสิครับ ท่าน Mod อิอิอิ

... แบบ น้าเช นี่ เรียกว่า "จัดหนัก จัดเต็ม ได้หรือเปล่า "

:D

#26 khlongez

khlongez

น้องเก่า

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:13

หงอกเจียมหลอกให้คนเกลียดเจ้า ด่าเจ้า  แล้วก็ติดคุกแทนตัวเอง

ต้องมีคนเข้าคุกเข้าตะรางเพราะเชื่อคุณอีกแค่ไหน คุณถึงจะพอใจ คุณจะหลอกลวงประชาชนไปถึงไหนคะ? คุณหงอกเจียม T^T

ได้โปรดหยุดพฤติกรรมของคุณเถอะค่ะ T^T   <_< 

--------------------------------------------------------------------------

ไอ้หงอกจะล้มเจ้า มันเลยใช้วิธีปลูกฝังคนให้เชื่อมันเยอะๆ  แล้วก็ไปด่าเจ้าแทนมัน 

ยิ่งมีคนติดคุกเพราะ112เยอะๆมันยิ่งชอบ   มันจะได้ข้ออ้างให้ยกเลิกกฏหมายนี้

ไอ้พวกโง่โดนมันหลอกให้ติดคุกแทนยังไม่รู้ตัว   บูชามันเป็นศาสดาอยู่ได้

--------------------------------------------------------------------------

ถ้าเอาข้อความข้างบนนี้ ไปโพสในเพจมันรัวๆ จะดีมั้ยครับ   :)  :)  :)

Edited by khlongez, 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:13.

#27 คนไทย916

คนไทย916

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:23

https://www.facebook...comment_mention

ถ้าหมายถึงในนี้ผมเขาได้ 

สงสัยน้า เจอเสรีภาพข้าคนเดียว  เข้าให้แล้ว 555

เราตระกูลชินจัง ขอยก ฐานะ เสื้อแดง จาก ไพร่ เป็น ควายแดง ณ.บัดนี้  

ถึงแม้ พ่อแม่ เองจะให้ฐานะความเป็น คน มาแต่กำเนิดก็ตาม 

#28 PATTON

PATTON

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:34

ไหนๆก็ไหนๆ เเล้ว เเวะ ไป FB หมออั้ม อิราวัต อารีกิจ ด้วยสิครับ  ผมก็โดนเมื่อคืนก่อน ได้เล่นหน่อยเดียวเอง อิ อิ

https://www.facebook...doctorum.irawat

#29 เช never die

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:28

แต่ถ้าเป็นการแสดงความเห็นฝ่ายตัวเอง ไม่ว่าจะหยาบแค่ไหน กลับอยู่ได้

สังเกตุเสรีภาพของสมเจียมให้ดีนะครับ คุ้นๆเหมือนไอ้แม้วไหม กุได้ประโยชน์แปลว่าดี กุเสียประโยชน์แปลว่าไม่ดี

เรียกร้องเสรีภาพในการด่าคนอื่น แต่พอคนเรียกร้องเสรีภาพในการด่ามันบ้าง มันแบน

#30 warmer

warmer

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:30

แต่ถ้าเป็นการแสดงความเห็นฝ่ายตัวเอง ไม่ว่าจะหยาบแค่ไหน กลับอยู่ได้

สังเกตุเสรีภาพของสมเจียมให้ดีนะครับ คุ้นๆเหมือนไอ้แม้วไหม กุได้ประโยชน์แปลว่าดี กุเสียประโยชน์แปลว่าไม่ดี

เรียกร้องเสรีภาพในการด่าคนอื่น แต่พอคนเรียกร้องเสรีภาพในการด่ามันบ้าง มันแบน

... ID นิค กำลัง สติแตกแล้ว ...

#31 คนไทยเท่านั้น

คนไทยเท่านั้น

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:35

คุณเชครับ จะรบกวนไหมครับถ้ามอบให้คุณเชรวบรวมสมัครพรรคพวกเป็นนักรบไซเบอร์ไปถล่มพวกหมิ่นเจ้า

ขออภัยถ้าเป็นการล่วงเกิน

#32 เช never die

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:39

คุณเชครับ จะรบกวนไหมครับถ้ามอบให้คุณเชรวบรวมสมัครพรรคพวกเป็นนักรบไซเบอร์ไปถล่มพวกหมิ่นเจ้า

ขออภัยถ้าเป็นการล่วงเกิน

ตามแห่ได้ครับ มีงานที่เฟสไหนบอกได้แต่ให้นำ คงยากอ่ะ :( :(

#33 น้านิ่ม

น้านิ่ม

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:42

เข้าไปอ่านมา เปิดโลกใบใหม่ มึนเลย คุณน้าเชคิดคำด่าได้คาดไม่ถึงอึ้งกิมกี่ค่ะ--"

#34 เช never die

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:43

เม็ดสุดท้าย ไอ้นิคกริ้วจนนึกอะไรหยาบๆไม่ออก อิอิอิ

#35 -เจ๊ม้าม-

-เจ๊ม้าม-

ขาประจำ

ตอบ 20 มกราคม พ.ศ. 2557 - 23:48

โธ่! คุณเชฯ ท่าทางจะโดนบล้อกไปตามระบอบประชาธิปไตยเสียแล้ว ไม่เป็นไรค่ะสมัครใหม่แล้วไปสีซอ เอ้ยยย สอนตาแก่ไม่ยอมตายต่อก็ดี

#36 mr_satan

mr_satan

น้องเก่า

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 00:12

น้าโหดแสด 

#37 นำ้ใบบัวบก

นำ้ใบบัวบก

ขาประจำ

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 00:14

ประชาธิป เตยยยย 555555 +

โดนอุ้มซะแล้วว

#38 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 00:18

เริ่มไม่มั่นใจ

ว่า

ริเบอร์รัล

ล้มเจ้า มันคืออะไรกันแน่

แบบนี้ไม่ต่างกับลัทธิความเชื่อลัทธินึงเหรอ

ที่หยิบยกมาแต่ข้อสังเกต

แต่ไม่อาจยกเอาหลักฐานใดๆมาอ้างอิงได้เป็นชิ้นเป็นอัน

#39 TypeYourMind

TypeYourMind

ขาประจำ

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 00:51

อย่าคิดว่าพวกหมิ่นสถาบันมันจะเกรงกลัว หรือยอมแพ้คำด่า แบบหยาบ ๆ คาย ๆ

ผมว่าบางที พวกแม่งอาจจะกำลัง ฟินสุดๆ ที่ได้อ่าน หรือไม่ก็กำลังทำร้ายตัวเอง อยู่เปนนนนนดายยยยยยยย (ทำเสียงเหมือนรายการคนอวดหมี) ฮ่าๆๆๆๆๆ

.. ถ้ากุลีมีสิทธิเท่าบัณฑิต .. บัณฑิตจะลงทุนเรียนกันไปทำไม??? .. ประชาธิปไตยมันว่าด้วยเรื่องเสียงข้างมาก .. ฉะนั้น ประเทศไหนที่เสียงข้างมากไม่มีการศึกษา ประเทศก็ล่ม .. เพราะกุ๊ยซื้อกุ๊ย และกุ๊ยเลือกกุ๊ยแน่นอนครับ

#40 เช never die

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:04

หงอกเจียมหลอกให้คนเกลียดเจ้า ด่าเจ้า  แล้วก็ติดคุกแทนตัวเอง

ต้องมีคนเข้าคุกเข้าตะรางเพราะเชื่อคุณอีกแค่ไหน คุณถึงจะพอใจ คุณจะหลอกลวงประชาชนไปถึงไหนคะ? คุณหงอกเจียม T^T

ได้โปรดหยุดพฤติกรรมของคุณเถอะค่ะ T^T   <_< 

ไอ้หงอกจะล้มเจ้า มันเลยใช้วิธีปลูกฝังคนให้เชื่อมันเยอะๆ  แล้วก็ไปด่าเจ้าแทนมัน 

ยิ่งมีคนติดคุกเพราะ112เยอะๆมันยิ่งชอบ   มันจะได้ข้ออ้างให้ยกเลิกกฏหมายนี้

ไอ้พวกโง่โดนมันหลอกให้ติดคุกแทนยังไม่รู้ตัว   บูชามันเป็นศาสดาอยู่ได้

ถ้าเอาข้อความข้างบนนี้ ไปโพสในเพจมันรัวๆ จะดีมั้ยครับ   :)  :)  :)

จัดไปแล้วครับ

#41 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:14

เอ้า ไอ้ชิบหาย แคปเม้นกูไปอีกวู้ !!!!

ไอ้บ้านิค กูแค่ตั้งคำถาม ไม่ได้ฟันธง

เห็นโจมตีสถาบันว่าตั้งคำถามไม่ได้เลย

นี่กูตั้งคำถามกับพวกมึงไม่ได้เลยรึไงวะไอ้แสรดด 

น้ำตากูไหลแล้วเนี่ยสัสเอ้ยย

Edited by ไทยไม่ทน, 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:17.

#42 นำ้ใบบัวบก

นำ้ใบบัวบก

ขาประจำ

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:54

เอ้า ไอ้ชิบหาย แคปเม้นกูไปอีกวู้ !!!!

ไอ้บ้านิค กูแค่ตั้งคำถาม ไม่ได้ฟันธง

เห็นโจมตีสถาบันว่าตั้งคำถามไม่ได้เลย

นี่กูตั้งคำถามกับพวกมึงไม่ได้เลยรึไงวะไอ้แสรดด 

นี่ดีนะที่มัน ไม่ไปไล่ให้เลื้อกตั้งให้ชนะก่อนแล้วค่อยมาถาม ผมเจออย่างงี้เงิบเลย 555+

เจอทั่นเช ด้านมืดไปมันส์ว่ะ 55+

#43 เช never die

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 01:57

นี่ดีนะที่มัน ไม่ไปไล่ให้เลื้อกตั้งให้ชนะก่อนแล้วค่อยมาถาม ผมเจออย่างงี้เงิบเลย 555+

เจอทั่นเช ด้านมืดไปมันส์ว่ะ 55+

สไปเดอร์แมน ภาค ดาร์คสไปเดอร์ ฮัฟฟฟ ...

#44 khlongez

khlongez

น้องเก่า

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 02:07

ไอ้พวกควายแดงล้มเจ้านี่มันหน้ามืดจริงๆ

คนในรัฐบาลนี้เคยหลอกให้พวกมันออกไปเผาบ้านเผาเมือง

หลอกมายิงทิ้งสร้างสถานการณ์   หลอกให้ไปติดคุกแทน  

เพื่อที่มันจะได้ขึ้นสู่อำนาจแล้วก็กลับมาหลอกแดกเงินภาษีพวกมึง(และกูด้วย)อีกที   

ยังไม่รู้ตัว   โดนแม่งหลอกให้ล้มเจ้า  ติดคุกติดตารางแทนพวกแม่งไปอีกไม่รู้เท่าไหร่

ถ้ามีปัญญามองโลกแห่งความเป็นจริงสักนิด มึงจะรู้ว่า  เจ้าไม่ได้มีผลกระทบเสียหายอะไรกับชีวิตพวกมึงเท่ากับนักการเมืองเลย

แต่พวกแม่งหลอกให้พวกมึงหลงผิด จะได้เบี่ยงเบนความสนใจ   ให้มึงมัวแต่หน้ามืด เกลียดเจ้า ล้มเจ้า 

จะได้ทำลายสถาบันที่ยึดเหนี่ยวคนไทยไว้ ให้แตกจากกัน  พวกแม่งจะได้ฮุบประเทศ    พวกมึงก็ยังเชื่อแม่งอยู่ได้ ไอ้พวกควายเอ้ย

---------------------------------------------------------------------------------------------------

ฝากหน่อยครับ -_-

Edited by khlongez, 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 02:08.

#45 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 03:14

แต่พวกมันกลับจาบจ้วงสถาบัน ข่มขู่ อาฆาดมาดร้าย คุกคาม กล่าวหา ด้วยถ้อยคำหยาบคาย เช่นไอ้อากงกับนางดา เป็นต้น

กลับร้องปาวๆเรียกหาเสรีภาพ????

ทีตัวเองโดนเถื่อนๆ หยาบๆบ้าง... แต๋วแตกขึ้นมาทีเดียว.... ว่างั้น  :lol:  :lol: 

ปล. ป๋าเชครับ  

นี่คือหลักฐานชั้นเยี่ยมที่จะใช้ bitch slap 3 ฉาดนังหงอกเจียมมันได้เลยนะครับ

ว่าเมริงอย่าได้ร้องแรกแหกกระเชอเรียกหาเสรีภาพกับม.112 เลย

เมริงโดนด่าแค่นี้เมริงยังรับไม่ได้ บล็อกกรูเห็นๆ

โถ ไอ้ใจตุ๊ด!  ไม่่แน่จริงนี่หวา B)  

Edited by ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่, 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 03:15.

gladiator 1.jpg

#46 -3-

-3-

ตัวละครลับ

ตอบ 21 มกราคม พ.ศ. 2557 - 12:22

สรุปว่าที่นายทุนฮุบที่ดินชาวบ้านไป เป็นการแลกเปลี่ยนที่เท่าเทียมกันแล้ว คือเอาเงินมา เอาที่ดินไป

แล้วพวกคุณเมิงจะเรียกหาไพร่-อำมาตย์ทำไมละนั่น อ้างความเหลื่อมล้ำทางสังคม แต่ตัวเองก็บอกว่าเป็นการซื้อขายทางธุรกิจ

กูขรรม  :lol:

/人 ‿‿ ◕人\

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน