Jump to content

* * * * * 4 votes

เปิดอีกมุมสัมพันธ์'พี่มาร์ค-ลุงสุเทพ' วันที่'กำนัน'ต้องการกำลังใจ

• Please log in to reply
51 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ผู้น้อย

ผู้น้อย

ขาประจำ

ตอบ 25 มกราคม พ.ศ. 2557 - 05:05

อย่าให้สาววายเห็นรูปนี้นะฮะ ไม่งั้นจิ้นลุงผมกะพี่มาร์คแน่ 555555

ปล.ลุงไม่ว่าจะอยู่จุดไหนลุงก็ยังเป็นลุงที่น่ารักของทุกคนเหมือนเดิมฮะ

โดนไปแล้วครับ เป็นแฟนฟิค เห็นเมื่อวานซืน  :blink:

เรานี่ไงสาววายตัวแม่ ขอบอกว่าฟินคู่นี้ไปหลายตลบละ ฮ่าๆๆๆๆ... :wub:  :wub:  :wub:  :wub:  :wub:

ปกติเราจิ้น"กรณ์มาร์ค"เป็นหลักนะ แต่ว่าสามเส้าก็สนุกดีเหมือนกันแฮะ อิอิ :lol:

Attached Images

ต่อต้านตระกูลชินวัตรอย่างเป็นทางการ

#52 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 25 มกราคม พ.ศ. 2557 - 05:08

^^

จิ้นฉบับฮอลลีวู้ดเลยไหมครับ

คนซ้ายสุดละม้ายคล้ายคีอานู คนกลางก็เดนเซล วอชิงตัน คนขวาสุดแบรด พิตต์

5555555555555

gladiator 1.jpg

ผู้ใช้ 2 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 2 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน