Jump to content

- - - - -

ไม่ไหวแล้วกับเทือก ตะบัน

เฮนไต กิ๊งก้าเปลี่ยนสี

• Please log in to reply
68 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 09:34

ถ้ามีลากตั้งดังหมาชนชาวเสื้อแดงกระสันต์จริง คงต้องสะกิดเตือนให้ออกตัวตั้งแต่เช้าๆ ตอนเปิดหีบนะ

คูหาลากตั้งแต่ละที่ อาจมีมหาชน/วิญญูชน เขาคิดนาน พิจารณารอบคอบ วิเคราะห์แต่ละตัว แต่ละปาร์ตี้นานหน่อย

เดี๋ยวจะรอจนเบื่อซะก่อน อาจเข้าขั้นกระสันต์จนน้ำลายฟูมปากได้ ...ฮา

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

#52 sanskrit_shower

sanskrit_shower

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 10:21

ผมจะไปเลือกตั้ง รักษาสิทธิ์ รักษาเสียงของผม
จะปล่อยให้.?... ตัวหนึ่งมาบงการ โดยไม่สนใจโลกแห่งความเป็นจริง

เมื่อก่อนเอ็งใช้ชื่อ ใจดี20 ป่าววะ 555

น่าจะ Hentai ครับ

ผมว่า เฮนไต ฉลาดกว่านี้เยอะ :angry:

#53 layman p.

layman p.

น้องเก่า

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 10:38

ผมจะไปเลือกตั้ง รักษาสิทธิ์ รักษาเสียงของผม
จะปล่อยให้.?... ตัวหนึ่งมาบงการ โดยไม่สนใจโลกแห่งความเป็นจริง

เมื่อก่อนเอ็งใช้ชื่อ ใจดี20 ป่าววะ 555

น่าจะ Hentai ครับ

หรือไม่ ก็   conan kung  ลีลาคล้ายกัน ความสุขของไอ้พวกนี้คือ

มีคนสนองตอบ มัน  แม้ว่าจะเป็นการด่าตอบ ก็ตาม  ไม่ซาดิสม์ ก็

มาโซคิสม์   ที่จริงถ้ามันตั้งกระทู้ แล้วไม่มีใครสนใจ  มันคงอกแตกตาย

แต่ด้วยคำถามกวน ตีน  พวกเราก็อดใจไม่อยู่

Edited by layman p., 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 15:41.

#54 ParaDon

ParaDon

ขาประจำ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 10:40

ข้าเป็นข้าเอง ไม่ไช่ลิ่วล้อของใคร อย่าเอาบรรทัดฐานตัวเองมาตั้ง
ดีกว่าไหมครับ

ถ้าเลือก เบอร์ 15 ขอให้บ้านไฟไหม้

" รัฐธรรมนูญไม่มีมาตราใด อนุญาติให้รัฐบาลที่มาจากประชาธิปไตย โกงบ้านกินเมืองได้โดยไม่ผิดกกหมาย "

#55 namtanbood

namtanbood

ขาประจำ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 10:46

จะ "สำเร็จความใคร่ด้วยตัวเอง" แล้วไปบอกให้ใครฟังทำไมว่ะครับ.... อุจจาด

"เพื่อชาติ เพื่อศาสน์ เพื่อกษัตริย์"

#56 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 10:52

เป็นเอามากวุ๊ย  :huh:

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#57 Bayonet

Bayonet

ขาประจำ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 11:06

ช่วงนี้ ถ้าเห็นควายแดงออกมาดิ้นพล่าน ชักตาตั้งน้ำลายฟูมปาก เกะกะขวางทาง  เนื่องจากฝ่ายที่ตัวเองเชียร์ปรากฏลางแพ้รอมร่ออยู่รำไร

ผมจะต้องเอาน้ำสาด หรือโทรแจ้งเทศกิจ ให้เอาสวิง ตาข่าย และกรงเหล็ก มาจับไปหรือเปล่าครับ  -_-

#58 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 11:22

อาการของควายแดงใกล้โคม่าแล้ว

ตอนนี้มันเริ่มรู้ว่ามันเป็นเสียงส่วนน้อยของประเทศจริงๆ

#59 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 12:06

ข้าเป็นข้าเอง ไม่ไช่ลิ่วล้อของใคร อย่าเอาบรรทัดฐานตัวเองมาตั้ง
ดีกว่าไหมครับ

ผมจะไปเลือกตั้ง ...ข้าเป็นข้าเอง 

อย่าเอาบรรทัดฐานตัวเองมาตั้ง

ไร....ว๊าาาาาาา

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#60 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 12:46

ครูที่โรงเรียนและพ่อแม่น่าจะสอนมาดี แต่เจ้าตัวใช้ภาษาหยาบและต่ำ เช่น

ไม่ไหวแล้วกับเทือกถอก ตะบัน
โดย ken2557, เมื่อวาน, 21:17

เลวโดยพื้นฐานส่วนตัว เป็นผู้หญิงที่ไม่มีสำนึกทางเพศ  ไร้ยางอายจริงๆ

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#61 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 14:18

ใครห้ามเอ๊ง ไม่ให้ไปเลือกตั้งว่ะ

เอ๊งจะไป หรือไม่ไปก้อแล้วแต่

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#62 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 14:27

ช่วงนี้ใช้รูปนี้บ่อย

#63 นายฮ้อยแม้ว

นายฮ้อยแม้ว

น้องเก่า

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 14:33

อยากพา จขก. ไปออกงานวัดจังเลย ”ทุยเห่าได้"

อยู่ดีๆก็ตั้งกระทู้แพล่มไร้สาระ สำเร็จความใคร่ตัวเองมาทำไม ใครเขาอยากรู้เรื่องมรึงงงง

#64 นายฮ้อยแม้ว

นายฮ้อยแม้ว

น้องเก่า

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 14:41

ผมสงสารชาวเสรีไทยครับ(ตาดีโตน) ท่านหมาบุรุษเมือก บอกว่า ไม่ต้องไปเลือกตั้งไห้ลำบาก เพราะท่านจะเลือกไห้เอง
แล้วท่านฝากบอกมาว่า พวกเราชิดในหน่อย กะลาของเราใหญ่โตจริงๆ มีคนอยู่เป็นล้านๆๆๆๆๆ

พวกทุยชอบมองอะไรที่ผิวเผินเนอะ โง่เป็นควายดักดานอย่างนี้ การเมืองชั่วหลอกจูงจมูกเอาได้ง่าย

เลือกตั้งตรูเลือกแน่ แต่ขอปฏิรูปจากกฎเกณฑ์เดิมๆก่อน กฎที่นักการเมืองชั่วมันหาช่องทางโกง หาโอกาสมาหากินกับประชาธิปไตยของประเทศ ใส่ยาแรงกัน***เข้ามากัดกินประเทศก่อน แล้วค่อยจัดการเลือกตั้ง

ถ้าพวกตรู ปัญญาชน ม๊อบผู้ดีมีเสรี ไม่ใช่ ม๊อบไพร่ ม๊อบชั้นต่ำ เป็นกบในกะลาอย่างที่มรึงว่านะ พวกตรูก็คงเป็นกบระดับกบจิไรยะ กะลาคงเท่าดาวอังคาร อ้าวๆ.....ควายงงดิ ควายงง55555

#65 ขะยิ่นดง

ขะยิ่นดง

ขาประจำ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 14:59

ไปเลือกตั้งขี่ ER-6N ไป หรือเปลี่ยนเป็น ดูกูที แล้วอ่ะ อย่าลืมกาให้ถูกเบอร์ แล้วเขียนในใบลงคะแนน ว่าไม่เอาเทือก ด้วยนะ เวลาเขา ขานคะแนนคนที่มาฟังเขาจะได้รู้ว่าเราไม่เอา เทือก....

#66 ken2557

ken2557

ขาประจำ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:17

แล้วแต่เอ็ง

#67 ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

ถึงจะบิ่นแต่ยังคม

ขาประจำ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:35

http://webboard.seri...่เคยหนีคดี-เพร/

ว่าง ๆ ไปทู้นี้มั่งมีคนอยากพบ
ครั้งได้สวมเครื่องแบบ ได้ติดพระปรมาภิไธยย่อ ภปร ที่หน้าอกด้านขวา จนถังวันนี้ไม่ได้สวมเครื่องแบบแล้ว แต่พระปรมาภิไธยย่อ ภปร ยังคงตรึงอยู่ที่หน้าอกด้านขวาตลอดเวลา

#68 A Better Tomorrow

A Better Tomorrow

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2557 - 14:20

ไร้สาระดีแท้

#69 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2557 - 14:22

เป็นไปได้นะ การใช้สำเนียงกับภาษา ดูโง่ๆ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน