Jump to content

- - - - -

เจ้าของโพสท์ "ไม่เคยหนีคดี เพราะคนตัดสินคดี พวกเดียวกัน สั่งได้" กรุณาแสดงหลักฐานด้วยครับ

• Please log in to reply
57 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 plunk

plunk

สลิปงินเดือนอยู่ไหนอ่ะ ไอ้คางครูด?

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:19

เอาโลชั่นทาสีข้างไหมครับ ท่ทางจะแสบ
ทำได้ทันที ไม่ต้องกู้ พรรคไหนเห่าไว้ตอนหาเสียงวะ?และกระทู้ในตำนานของ คนขี้โกหก http://webboard.seri...้สลิปเงินเดือน/

#52 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:21

เอาเถอะครับ เขายังตอบตามความคิดเขา ไม่ได้มาบิดเบือนครับ ไม่เหมือนนายเวรครับ ต้อนตั้งนานกว่าจะตอบ คำถามง่ายๆ ลีลาเยอะ ทำตัวเรื่องมาก

Edited by JSN, 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:28.

#53 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 23 มกราคม พ.ศ. 2557 - 22:32

ไอ้คนโพสต์แบบนั้น ตามหาที่อยู่จาก IP ได้แล้วก็ส่งซองจดหมายแนบตะกั่วให้ละลายน้ำกิน เช้า-เที่ยง-เย็น ดีมั๊ยเนี่ย

ดีค่ะ เอาซะให้เข็ด พวก นตม เอาแต่แถ ไม่เคยมีหลักฐานซักกะที.
เห็นด้วยเรื่องซอง. แต่โทษทีไอ้ นตม. นี่มันมันอะไรไม่เข้าใจวัยรุ่นงง
หน้า ตัว .....
... ..... เมีย
อุตส่าห์ละเอาไว้

:angry:
ผมละสองอันหน้าให้ไงครับ

สงสารผมเถอะช่วงนี้ไม่ค่อยมีบท จะหือจะอือ จำนำข้าวก็ค้ำคอ

:D :lol: :D :lol: :D :lol:

นิสัย นตม.นี่มันนายเวรนี่ครับ

#54 Vekakav Vkkn

Vekakav Vkkn

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2557 - 11:29

ความจริงผมก็มีความคิดค่อนไปทางที่ว่า

คนตัดสินคดี พวกเดียวกัน

หลักฐานแบบ เป้งๆ ก็คือ ในกรณี ปปช

คดี ปรส เนี่ยจะหมดอายุความแล้ว

จำนำข้าว พท ตูมาทีหลัง ดันโดนคดีก่อน  ไม่รู้กับคดีพรรคตูเนีย ปปช จะรีบไปไหนonion-head-emoticon-87.gifonion-head-emoticon-82.gif

แต่เสื้อแดงบางท่านก็ได้กล่าวไว้ ว่า ปปช ตลก กกต ไม่ได้ สองมาตรฐานหรอก เค้ามีมาตรฐานเดียว

คือไม่เอา พท

onion-head-emoticon-115.gif เชดโด้!!!!

โหมด ผ่อนคลาย

#55 ken2557

ken2557

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2557 - 19:01

เอาง่ายคดี น้องชายจวน มหาภัย ยื้อซะจนหมดอายุความ

#56 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:05

เอาง่ายคดี น้องชายจวน มหาภัย ยื้อซะจนหมดอายุความ

ศาลไปยื้อเหรอครับ
รบกวนเอาข่าวมาให้อ่านหน่อยครับ

ผมถามนะครับ ที่ศาลยกฟ้องเรื่องกระสุนพระราชทาน นี่ใช่พวกเดียวกันกับปชป.หรือเปล่าครับ

#57 Vekakav Vkkn

Vekakav Vkkn

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:33

ความจริงผมก็มีความคิดค่อนไปทางที่ว่า

คนตัดสินคดี พวกเดียวกัน

หลักฐานแบบ เป้งๆ ก็คือ ในกรณี ปปช

คดี ปรส เนี่ยจะหมดอายุความแล้ว

จำนำข้าว พท ตูมาทีหลัง ดันโดนคดีก่อน  ไม่รู้กับคดีพรรคตูเนีย ปปช จะรีบไปไหนonion-head-emoticon-87.gifonion-head-emoticon-82.gif

แต่เสื้อแดงบางท่านก็ได้กล่าวไว้ ว่า ปปช ตลก กกต ไม่ได้ สองมาตรฐานหรอก เค้ามีมาตรฐานเดียว

onion-head-emoticon-115.gif เชดโด้!!!!

onion-head-emoticon-70.gifตูโดนเมิน

โหมด ผ่อนคลาย

#58 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2557 - 20:39

ความจริงผมก็มีความคิดค่อนไปทางที่ว่าคนตัดสินคดี พวกเดียวกัน

จำนำข้าว พท ตูมาทีหลัง ดันโดนคดีก่อน ไม่รู้กับคดีพรรคตูเนีย ปปช จะรีบไปไหนonion-head-emoticon-87.gifonion-head-emoticon-82.gif

onion-head-emoticon-70.gifตูโดนเมิน
โอ๋ๆๆๆๆๆๆ อย่างอนเค้าน้าาาาาาาาาาาา

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน