Jump to content

- - - - -

สอบถาม เส้นทาง ม๊อบทวงเงินชาวนา

• Please log in to reply
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

ขาประจำ

ตอบ 2 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 12:19

อยากสอบถามหน่อยครับ เพื่อนๆมวลสมาชิก

ท่านใดพอทราบมะครับ ว่า ปิดตรงถนนเส้นใดบ้าง

พอดีตอนนี้กำลังจะเดินทาง กลับ กทม ... จะไปใช้สิทธิ ประท้วง

รบกวน .... ใครอยู่ ในเส้นภาคอีสาน บอกหน่อยครับ 

ว่าม๊อบ "เจ้าหนี้" .... อยู่ตรงใหนบ้าง

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน