Jump to content

- - - - -

อยากทราบวิธีเช็คว่าเราถูกเอาชื่อไปสวมสิทธิ์หรือเปล่าครับ

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 osamu

osamu

ขาประจำ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:54

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยนะครับว่าตรวจสอบทางไหนได้บ้าง เราไม่ได้ไปใช้สิทธิ์กันเยอะอาจจะมีคนเอาชื่อเราไปลงคะแนนแทนหรือเปล่า จะเอาไปแนะนำกันต่อด้วยครับ

#2 ซุ่มเงียบ

ซุ่มเงียบ

ขาประจำ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 14:10

http://eservice.dopa...nqabs/index.php

ลองใส่เลขประจำตัวประชาชนดูครับ เช่น 3-1006-01824-83-4

ตอนนี้เข้าใจว่าเลือกตั้ง 2 ก.พ. ยังไม่อัพเดตข้อมูลนะครับ

#3 aumddd

aumddd

ขาประจำ

ตอบ 3 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 14:16

มีโปรแกรมเช็คผีเข้าร่วมใช้สิทธิ ด้วยไหม

ปล โปรแกรมนี้จะใช้ได้เมื่อไหร่

งด "โควเต้" พวกกระทู้รับจ้างโพส --> [สมาชิกช่วยๆ กันนะครับ]

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน