Jump to content

- - - - -

อาวุทธลับที่แข็งเเกร่งของพวกกู โฮะๆๆๆๆ อยากเอาออกมาใช้งานเร็วๆจริงๆ

• Please log in to reply
59 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 สิงห์สนามซ้อม

สิงห์สนามซ้อม

คนดีไม่กลัวการตรวจสอบ

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:01

ผมเคยเห็นแต่ตำรวจหน่วยพิเศษไปขอฝึกกับทหาร แต่ไม่เคยเห็นทหารหน่วยพิเศษไปขอฝึกกับตำรวจ -_-

" ประกาศบอยคอต ช่อง 3 ไม่ว่าจะข่าว ละคร หรือการ์ตูนลูก  กรูไม่ดู !!! "

#52 กระต่ายหมายจันทร์

กระต่ายหมายจันทร์

รู้ดินรู้ฟ้า หรือจะสู้รู้คน

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:06

แค่ขู่นะ เล่นเอา กปปส ยุบทิ้งไป2เวที 1.ห้าแยกลาดพร้าว 2.อนุเสาวรีย์ชัย

อาระบาน  โอครูนจะแก

มันแปลว่าอะไรครับ. อยากรู้จัง ใช่ภาษาเขมรรึเปล่าครับ

ใช่ครับ  ถ้าจะให้ผมแปลเป็นไทย  คงแปลให้ไม่ได้ครับ 

เพราะมันเป็นคำสรรเสริญเยินยอจนเกินความเป็นจริง

อย่าให้ความชั่วร้ายครอบงำเรา  จนไม่รู้จักผิดชอบดีชั่ว

#53 ผู้พิทักษ์ความดี

ผู้พิทักษ์ความดี

ขาประจำ

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:55

ขอบคุณนะครับ ผมนั่งดูจนจบเลยครับ ประเทศเรายังมีคนเก่ง อีกครับ ผมรักประเทศไทย และทหารไทยครับ

#54 itsorachai

itsorachai

ขาประจำ

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 10:10

แค่ขู่นะ เล่นเอา กปปส ยุบทิ้งไป2เวที 1.ห้าแยกลาดพร้าว 2.อนุเสาวรีย์ชัย  

อาระบาน  โอครูนจะแก

แปว่าไร  อ่ะครับ  รู้แต่อันสุดท้าย   หมา     เฮ้อผมละเซ็งจริงๆเลย  แม่ไอ้ตัวไม่ยอมสอนให้เลย   ไม่รู้กลัวไรนักหนา  

#55 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:04

หมาต๋าไทย มันเก่งแต่อุ้มฆ่า คนไม่มีทางสู้น่ะแหละ

เจอเม็ดข้าวโพดเข้าไป มุดหนีอย่างกับหมาโดนน้ำร้อน ...แถมเห่าเหนียมๆ เจียมๆ ด้วยนะ

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

#56 Bird77

Bird77

น้องเก่า

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:19

พี่ข้าวโพดคั่ว เป็นคนฝึกอรินธราช อีกที ชิส์ -_-

555

#57 konba555

konba555

น้องเก่า

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:58

Royal Thai Navy SEAL :P 

...ทำได้ทุกอย่าง...ที่คนอื่นทำไม่ได้...

...ซีล...รีคอน...เป็นครู...หลายๆที่...

...ส่วนใหญ่ที่ทำ...ไม่มีเปิดเผย...หลายๆท่าน...ฝากไว้เพียงแค่ชื่อ...

#58 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 16:09

ผมก็คิดว่า น่าจะมาจากซิล ครับ ความคิดแรกเลย หน่วยชิลไทยเก่งว่ากบไอ้กันอีก ถ้าจะไม่เอากบเลี้ยงจริง ไอ้กันไม่เคยผ่านกบไทยเลย

พ่อผมทหารเรือเคยพูดว่า รบในเมืองนะ ง่ายกว่าในป่าเยอะ ทหารเรือที่ไป นปข. 2 ครั้ง ได้ขึ้นเป็นครูฝึก พ่อผมไป 6-7 ครั้ง เวลาไปแต่ล่ะครั้งพวกครูฝึกต้องขอให้แกอยู่เฉยๆ ไม่งั้นครูจะหน้าฉีก นั้นแกไม่ได้ฝึกชีลนะ เพราะแกบอกว่าไปโดนด่าพ่อด่าแม่กลัวทนไม่ได้ จะล่อครูฝึกเอา

บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#59 zeus

zeus

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 16:14

อรินทราช เค้า่ฝึกแบบสวาท ถาม ถ้าเจอยุทธวิธีรบแบบกองโจร ระเบิด ซุ่มโจมตี แบบนี้ก็แย่เหมือนกันน่ะป้า

#60 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 4 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 16:26

แข็งจริงป๊ะ เด๋วอานักข่าวไปส่องกล้อง

จริงๆผมสนใจหน่วยนี้นะครับ แต่ว่า.........

สู้ด้วยหน่วยนี้ จบนะ 555+

%E0%B8%AB%E0%B8%99%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%

หน่วยนี้ น่าเกรงขามกว่าาาาาาาาา  :lol:  :lol:

เกรง หรือ เกร็งงง

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน