Jump to content

- - - - -

คลิปจัดเต็ม ทุกซ็อดเหตุยิงปะทะหนัก!!

• Please log in to reply
13 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 10:24

http://www.youtube.c...-qJ-qc-uw#t=154

คลิปจัดเต็ม เหตุยิงปะทะหนัก

จะด่าใคร  “โง่” กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

#2 wisary

wisary

ขาประจำ

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 10:39

คนชุดดำต้นคลิปเป็นใครครับ เพราะตำแหน่งที่ยืน คือบริเวณรางรถไฟหน้า ไอทีสแควร์

ทำไมตำรวจที่รวมอยู่กับกลุ่มผู้รักประชาธิปไตยหน้า ไอทีสแควร์ ถึงไม่ยิงสกัดทั้งที่เห็นชัดเจน

ว่ามีการใช้อาวุธยิงเข้ามาทางกลุ่ม กปปส และสื่อมวลชน ตรงแยกหลักสี่

พร้อมทั้งตำรวจบางนาย ยังยิงสนับสนุนชายชุดดำคนนี้ด้วย

Edited by wisary, 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 10:39.

#3 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 10:41

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#4 เหินฟ้า

เหินฟ้า

ขาประจำ

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:20

คนชุดดำต้นคลิปเป็นใครครับ เพราะตำแหน่งที่ยืน คือบริเวณรางรถไฟหน้า ไอทีสแควร์

ทำไมตำรวจที่รวมอยู่กับกลุ่มผู้รักประชาธิปไตยหน้า ไอทีสแควร์ ถึงไม่ยิงสกัดทั้งที่เห็นชัดเจน

ว่ามีการใช้อาวุธยิงเข้ามาทางกลุ่ม กปปส และสื่อมวลชน ตรงแยกหลักสี่

พร้อมทั้งตำรวจบางนาย ยังยิงสนับสนุนชายชุดดำคนนี้ด้วย

ตำรวจไทยเป็นยิ่งกว่า ควาย ยังไงครับ

ตำรวจไทยเก่งแค่กับ ผู้หญิง คนแก่ คนไม่สู้  วินรถตู้ มอเตอร์ไซ ซ่อง บ่อน หวย คาราโอเกะ

Edited by เหินฟ้า, 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:22.

กรูไม่เอาเหลือง กรูไม่เอาแดง กรูรักชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์

#5 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:23

http://www.youtube.c...-qJ-qc-uw#t=154

คลิปจัดเต็ม เหตุยิงปะทะหนัก

กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

:rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

#6 Zǐlóng สุภาพบุรุษเสียงสาน

Zǐlóng สุภาพบุรุษเสียงสาน

ขาประจำ

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:29

19.14 : อยู่หน้าวัดอ่ะ M-16 อ่ะ

"จนยากแต่มิใช่เห็นเงินทองก็ตาลุก ชาวเสียงสานต้องการดื่มเกียรติ"

งานเสวนาวิชาการ "เหลียวหลัง แลหน้าสู่ 1 ศตวรรษโรงเรียนช่างก่อสร้างอุเทนถวาย คุณค่าที่ควรอยู่"

#7 sos42

sos42

ขาประจำ

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:32

กระทู้ซ้ำด้านล่างครับ

#8 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:38

ขอโทษแทน จขกท ด้วยนะครับ คือเค้าเพิ่งออกจากกะลาครับ

:D

#9 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:50

มีกระทู้ให้ดูเยอะแยะ ไอ้พวกเสื้อแดงไม่เคยดูเลย 

จากเหตุการปะทะกันที่หลักสี่ คลิปฝั่งไหนเป็นฝั่งไหน? จากเหตุการปะทะกันที่หลักสี่ คลิปฝั่งไหนเป็นฝั่งไหน?

คลิปจะๆ ตำรวจสวมชุดดำคลุมเครื่องแบบ ช่วยเสื้อแดงยิง กปปส.

เห็นมีคนวิ่งไปตามที่วงไว้สีชมพู มีคนมองตามไปด้วย ตามเวลาที่นาที่ 0:20  ไม่ทราบใช่คนขวางระเบิดหรือเปล่า

http://www.nationcha...tics/378393756/

ตำรวจน่าจะเริ่มถอยแล้ว

ไม่ทำลูกศร โยงไปโยงมาอะ ควายมันจะดูรู้เรื่องเปล่า ???  :lol:

ให้ดูว่ากระสุนที่ยิงมาทะลุกระจก 2 รู มาจากทางไหน และ ให้ดูคนวิ่ง (ที่วงกลมสีชมพูไว้) หลังจากมีระเบิดลง ทีแรกดูคลิปแล้วไม่เข้าใจว่า เขาใส่ถุงป๊อปคอร์นยิงใคร ไปดูในแผนที่ในกูเกิ้ล ใช้ Streetwalk จึงเข้าใจทิศทางการยิง และเห็นว่าคนขว้างระเบิดมาจากทางไหน

หาเสื้อแดงที่กล้า ฉลาด กว่า อีปู ไม่ได้เลย ไม่รู้จะเข้าใจไหม โพสต์ไปไม่รู้กี่รอบ แล้ว มันยังวนไปลูปเดิมอีก

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#10 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 11:55

ถ้า กปปส ไม่ตอบโต้ แล้วโดนยิงตาย ให้บอกว่า "กปปส ยิงกันเอง"

ถ้า กปปส ตอบโต้ ให้บอกว่า "กปปส มีอาวุธสงคราม ไม่สงบ สันติ"

ตกลง จะเอาไง สติปัญญาน่ะมีมั้ย

พ่อ-แม่ ชื่ออะไรหรือ ไอ่หนู o_O

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#11 เจ้าพระยาหน้าตาดี

เจ้าพระยาหน้าตาดี

ขาประจำ

ตอบ 6 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 12:46

ขอโทษแทน จขกท ด้วยนะครับ คือเค้าเพิ่งออกจากกะลาครับ

เพื่อปากท้อง ผมต้องตอกย่ำ นำมาเสนอ  สามทู้ยี่สิบ :)

จะด่าใคร  “โง่” กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด

#12 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:27

เพื่อปากท้อง ผมต้องตอกย่ำ นำมาเสนอ  สามทู้ยี่สิบ :)

กรุณาโชว์ความ    “ชาญฉลาด”  วิพากษ์วิจารณ์อย่างน้อย 3 บรรทัด <_<

#13 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:30

ตำรวจไทยเป็นยิ่งกว่า ควาย ยังไงครับ

ตำรวจไทยเก่งแค่กับ ผู้หญิง คนแก่ คนไม่สู้  วินรถตู้ มอเตอร์ไซ ซ่อง บ่อน หวย คาราโอเกะ

น่าจะจัดเข้าหัวไอ้โกตี๋นะครับ

จัดไปรับรอง พวกแดงหลักสี่ กับ แดงดอนเมือง หายบ้า ไปอีกนาน

#14 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 09:54

เอายี่สิบบาทให้มันไป :rolleyes:

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน