Jump to content

- - - - -

อ้าว..........สรุปคือ ?

• Please log in to reply
12 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 12:32

ผ่านการเลือกตั้งแล้ว นายกต้องสิ้นวาระสิครับ
นี่เลือกตั้งแล้วทำไมมันยังเป็นรักษาการอยู่อีกครับ :mellow:

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#2 idecon

idecon

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 12:37

ด้านครับ
ลงก็ยับซิ

#3 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 12:40

ผ่านการเลือกตั้งแล้ว นายกต้องสิ้นวาระสิครับ
นี่เลือกตั้งแล้วทำไมมันยังเป็นรักษาการอยู่อีกครับ :mellow:

เพราะการเลือกตั้งเป็นโมฆะครับ เลยต้องรักษาการต่อไปจนกว่าจะเลือกตั้งใหม่ 

ไอ้พวกแมลงวาปนี่เข้าอะไรยากจริง  -_-

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#4 เสือยิ้มยาก

เสือยิ้มยาก

เมพ

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 12:48

หน้าด้านซะอย่าง ใครจะทำไม ทั้งๆที่รู้ว่ามันเปิดสภาฯไม่ได้แน่ๆ

รอให้คำสั่งศาล  พอศาลสั่งก็ระดมคนไปด่าว่าศาลไม่มีอำนาจอีกที

จบ :lol:

shotgun.gif       d444.gif        cheesy.gif

#5 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:05

เพราะการเลือกตั้งเป็นโมฆะครับ เลยต้องรักษาการต่อไปจนกว่าจะเลือกตั้งใหม่ 

ไอ้พวกแมลงวาปนี่เข้าอะไรยากจริง  -_-

อย่ากดหัวประชาชน 20 ล้านเสียงสิครับ :angry:

เพราะมีอดีต เราจึงมีประสบการณ์ เพราะมีวันวาน เราจึงเติบโต   เพราะเคยโง่ เราจึงฉลาด เพราะเคยพลาด เราจึงแข็งแรง

#6 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:09

อย่ากดหัวประชาชน 20 ล้านเสียงสิครับ :angry:

ถ้างั้นก็ต้องรอ กกต ประกาศรับรองครับ

แต่นี่ไม่ยอมรับรองซักที ไอ้พวกสลิ่มแมงวาปขี้ข้าอำมาตย์เผด็จการทหาร  :angry:

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#7 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:12

นายกกำลังแสดงวิสัยทัศน์ให้นานาชาติได้เห็นว่า "ฉันไม่โง่" นะคะ คราวหน้าจะหย่อนให้ตรงกล่องให้ดู รอบหน้าขอแก้ตัวนะคร๊าาาา ...ฮิฮิ

B) B) B) B) B) B) B)

#8 จาฤก

จาฤก

ขาประจำ

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:16

อ้าว...เหรอครับ  เพิ่งรู้นะเนี่ย

ทำไมถึงเป็นอย่างนั้นล่ะ :D

เลือกตั้ง =ทางออก .......นายกฯเถื่อน  คือทางตัน

#9 temp

temp

ขาประจำ

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:18

รัฐบาลเลว จบม่ะ  :lol:

ควายตัวนี้สีขาว

#10 Emolution

Emolution

โคตรพ่อโคตรแม่ควายแดง

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:19

หน้าด้านยังไงล่ะ

#11 อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

อ่านตลอดล่ะ

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:48

อย่าคิดมาจากบ้านสิครับ

#12 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 13:50

ไอ้พวกแมลงวาปนี่เข้าอะไรยากจริง -_-

ถ้างั้นก็ต้องรอ กกต ประกาศรับรองครับ

แต่นี่ไม่ยอมรับรองซักที ไอ้พวกสลิ่มแมงวาปขี้ข้าอำมาตย์เผด็จการทหาร :angry:

บัตรประชาชน ในมือตรูสั่นนน!!!

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#13 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 7 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 16:08

เพื่อไทยไม่เคยแพ้

อย่าให้กูแพ้นะ ...ถ้ากูแพ้ กูพาล

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน