Jump to content

อยากให้เพิ่มจำนวนกระทู้ที่แสดงใน1หน้า ให้มากกว่านี้คับ

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
ยังไม่มีผู้แสดงความเห็นในกระทู้นี้

#1 GOD_satan

GOD_satan

ขาประจำ

ตอบ 18 ตุลาคม พ.ศ. 2554 - 22:44

อยากให้เพิ่มจำนวนกระทู้ที่แสดงใน1หน้า ให้มากกว่านี้คับ
คืออยากจะให้เพิ่มจำนวนการแสดงผลของกระทู้ใน 1 หน้าให้มากกว่านี้ครับ
ปัจจุบันน่าจะเป็นแบบ 30 กระทู้ต่อหน้า อยากให้มันมีมากกว่านี้

สาเหตุ
เนื่องจากเคยเห็นในหลายๆเว็บที่เล่น รวมถึงเว็บบอร์ดเก่า
ตั้งจำนวนการแสดงผลไว้น้อยเกินไป
ทำให้กระทู้บางกระทู้ที่สนใจ หรือที่ตามอยู่
ถูกฟลัดตกไปหน้าอื่นอย่างรวดเร็ว
บางกระทู้เป็นกระทู้ี่ดีวันสองวันก็หายไปแล้ว
บางทีก็ขี้เกียจเข้าไปค้นหน้าอื่นๆ
เชื่อเถอะ หลายๆก็ขี้เกียจเข้าไปค้นอ่ะครับ
อยากให้ปรับใน 1 หน้ามีแสดงสัก 100 กระทู้ กำลังดีครับ
ทำให้สามารถตามกระทู้ได้ง่าย
ดูยังในพันทิป ใน 1 หน้าเค้าแสดง 700 กระทู้โน้นอ่ะครับ
คิดว่า 1 หน้าแสดง 100 กระทู้ ไม่ทำให้โหลดช้าหรือดูรกครับ
ขอบคุณครับ