Jump to content

เก็บตกจากกรณีพิพาทแตงโม-ไผ่ วันพ้อยท์

• Please log in to reply
2 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 jingjai

jingjai

น้องใหม่

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 17:29

เหตุการณ์นี้เกิดขึ้นจากไอจีค่ะ
อยากขอความเห็นคนอื่นว่าเจ้าของไอจีนี้ทำเหมาะสมหรือไม่คะ?

#2 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 17:32

ช้อมูล? เอามาโชว์หน่อยครับ จะได้ช่วยด่าถนัดๆ :angry:

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#3 ชามู

ชามู

ขาประจำ

ตอบ 17 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2557 - 17:36

ทำไมหมู่นี้ ผมโคตรรำคาญพวกสมัครใหม่เรปน้อยๆจังเลย
ชามู ปลาวาฬตัวใหญ่ ใจดี

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน