Jump to content

- - - - -

แจ้งข่าวเตือนเวทีกองทัพธรรมด้วย

• Please log in to reply
4 replies to this topic

#1 White wing

White wing

น้องเก่า

Posted 26 February 2014 - 21:24

น้ำฝน รักในหลวง #ด่วนที่สุด !!!!!! รบกวนช่วยกระจายข่าวให้ด่วน สำคัญมากๆ ข่าวนี้ชัวร์และแน่นอน พวกเสื้อแดงได้เตรียมการป่วนทุกเวทีในคืนนี้ แต่จะไปจัดหนักที่กองทัพธรรม กองทัพธรรมจะโดนหนักที่สุด ให้ทุกคนและทุกเวทีเตรียมอาวุธที่สามารถป้องกันตัวเองได้ มันมากัน มอไซด์ 500 คัน กำลังออกมาจากลำลูกกาแล้ว... ขอให้ทุกคนเตรียมตัวรับมือและป้องกัน

โปรดเตรียมตัวป้องกันและระมัดระวังด้วย

#2 THE THIRD WAY

THE THIRD WAY

มาหาความจริง

Posted 26 February 2014 - 23:02

มาเล่นกับกองทัพธรรม

เสนาธิการมันคิดผิดแล้ว

ใครมีเวลา

ไปบอกพวกที่จะมาด้วยนะ

อยู่เฉยๆ แล้วบอกว่าเป็นกลางทีคนอื่นทำอีกอย่าง บอกว่าเอียง

#3 OSR

OSR

ขาประจำ

Posted 26 February 2014 - 23:17

กองทัพธรรม ระวังตัวด้วยนะครับ

เป็นห่วงจัง >>> เพิ่งโดนไปหยกๆ  :( 

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

#4 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

Posted 26 February 2014 - 23:21

เป็นห่วงจัง >>> เพิ่งโดนไปหยกๆ  :( 

ใครโดนเหรอครับ 

ผมตกข่าวอะไรไป

เบลอนิดหน่อย อ่ะครับ

• OSR likes this

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#5 OSR

OSR

ขาประจำ

Posted 26 February 2014 - 23:30

ใครโดนเหรอครับ 

ผมตกข่าวอะไรไป

เบลอนิดหน่อย อ่ะครับ

ขอโทษครับ ทำให้เข้าใจผิด ผมหมายถึงวันที่ 18 ก.พ.ที่ผ่านฟ้าน่ะ

กองทัพธรรม กับ เวที กปท. คือ กลุ่มเดียวกันที่โดยสลายการชุมนุมครับ

Edited by OSR, 26 February 2014 - 23:31.

หายจน ทั้งแผ่นดิน ด้วยการต่อต้าน นกม.ชั่ว และเอา ปตท กลับคืนมาเป็นของคนไทย

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users