Jump to content

- - - - -

เซ็นทรัลเลือกข้างแล้ว

กระทู้แก้ข่าวให้ถูกต้อง ข้อมูลเท็จ

• Please log in to reply
56 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:48

ข้อมูลจากเพจเสื้อแดง ให้ถือว่าเป็นเท็จไว้ก่อน จนกว่าจะพิสูจน์ได้ว่าจริงครับ  -_-

ถือหลักกาลามสูตร.....

ข้อมูลจากเพจเสื้อแดงเป็นความจริง 100 % ไม่มี....

น่าจะมีข้อมูลเป็น'น้ำกระสาย'เล็กน้อย....

นอกจากนั้น บิดเบือน เปลี่ยนแปลง เบี่ยงเบนเพื่อสร้างข่าวให้เข้าใจผิด....!

หากสุจริตชนอยากหาความจริงจากเพจเสื้อแดง....

เหนื่อยเปล่านะ จะบอกให้.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

• aya likes this

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#52 New Suraprasert

New Suraprasert

น้องใหม่

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:49

เห็นมะ ม็อบสลิ่มทำเซ็นทรัลเสียหาย ... ไม่เหมือนพี่น้องเสื้อแดง เข้ามาอุดหนุนกันคับคลั่ง 

ทั้งกระเป๋าแบรนด์เนม ไอโฟน เครื่องเพชร ทีวี ดีวีดี ฯลฯ  :wub:

แถมด้วยการ"เผาเลยพี่น้องป๋มรับผิดชอบเอง"

#53 เช never die

เช never die

มหาอำมาตย์แดง ชั้นที่ 1.(ระดับเดียวกับท่านตู่,ท่านเต้น)

ตอบ 2 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 23:02

เคยเห็นเพจ ควายแดง เอาความจริงมาพูดไหมละครับ

แค่นั้นเอง

อย่าดูถูกเพื่อนๆเสื้อแดงนักโพสท์รับจ้างของท่านทักษินแบบนีนะครับ ผมรับไม่ได้ บ่องตง..

เพราะเท่าที่ผมรู้ นักโพสท์รับจ้างขี้ครอกพวกนี้รับงานมาโกหกแค่สองวันครับ

วันที่ฝนตก กับวันที่ฝนไม่ตกครับ

มันผู้ได สนับสนุนการนิรโทษกรรม ไม่ลากคอไอ้ฆาตกรชั่วใจสัตว์ โหดอำมหิต ผู้บงการฆ่าพี่น้องเสื้อแดงของกู 91 ศพ และพี่น้อง กปปส.ของกูอีก 20 ศพ มาลงโทษลงทัณฑ์ตามกบิลเมือง กูขอสาปแช่งให้มันและทุกๆคนที่มันรัก จงประสพกับความวิบัติฉิบหายในชาตินี้ และต่อๆไปทุกภพทุกชาติ จนกว่าจะสิ้นกาล

#54 nomoreshin

nomoreshin

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:21

เราว่ามีเรื่องผิดพลาด เพราะน้องแพร พิมพิสา (ไม่รู้เขียนงี้ป่า) ทายาทเจ้าของเซ็นทรัลด์ ไปร่วมชุมนุมกปปสตลอดค่ะ ดูได้จากอินสตาแกรม นะคะ ไปหากันเองเน้อ
สิ่งที่นักการเมืองไทยไม่เคยรู้และประชาชนไม่จำเป็นต้องบอก

หากปกครองด้วยความลุแก่อำนาจ หยิบยื่นแต่ความอิ่มหนำสำราญให้แต่กับพวกพ้องของตน สร้างความคับแค้นให้กัดกินในใจผู้คนทั่วไป วันหนึ่งคนเหล่านั้นจะลุกขึ้นมาทำอะไรก็ได้ เพราะไม่มีอะไรที่จะเสีย..

#55 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:52

เคยเห็นเพจ ควายแดง เอาความจริงมาพูดไหมละครับ

แค่นั้นเอง

อย่าดูถูกเพื่อนๆเสื้อแดงนักโพสท์รับจ้างของท่านทักษินแบบนีนะครับ ผมรับไม่ได้ บ่องตง..

เพราะเท่าที่ผมรู้ นักโพสท์รับจ้างขี้ครอกพวกนี้รับงานมาโกหกแค่สองวันครับ

วันที่ฝนตก กับวันที่ฝนไม่ตกครับ

โหหหหหหหหหหหหหหหหหหห 

มามุขนี้ผมจะแถยังไงต่อละ ท่านเช

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#56 ลุงเท่ง ลำลูกกา

ลุงเท่ง ลำลูกกา

น้องเก่า

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 15:18

แค่นั้นเอง

โหหหหหหหหหหหหหหหหหหห 

มามุขนี้ผมจะแถยังไงต่อละ ท่านเช

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

:D

#57 kim

kim

ขาประจำ

ตอบ 3 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 19:52

ตรงกันข้ามด้วยซ้ำ เค้าด่าพวกเสื้อแดงที่ทำให้ห้างเค้าต้องปิดเกือบปี พังพินาศกว่านี้เยอะ

เสื้อแดงอ่านหนังสือไม่เกิน 3 บรรทัดจริงๆวะ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน