Jump to content

- - - - -

ผมพร้อมจะเป็นโล่ห์มนุษย์ ถ้าท่านนายกทักษิณจะกลับเข้ามาในประเทศไทย

This topic is in the process of being archived.
129 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:48

คนโบราณพูดเสมอว่า "สุนัขเห่า จะไม่กัด"
คิดว่า ตั้งกระทู้แต่ละกระทู้เพื่อยั่วให้ถูกด่าเท่านั้น หากวันไหนไม่ถูกด่า จะกินไม่ได้ นอนไม่หลับ

#52 mOOgrOb'pm'

mOOgrOb'pm'

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:48

เล่นไม่กี่มากน้อย จะล่อทักษิณ
มาติดคุกเสียแล้ว :D

ถามคำเดียวว่า ใครกล้้าจับ !! 555555555 เทือกรึ? หรือไอ้มาร์ค ก๊ากกกกกกกกกกกก

ในเมื่อไม่มีใครกล้าจับ ทำไมไม่กล้ากลับ ?!?!?! 55555555 ป๊อดนี่หว่า ใหนว่า เสียงปืนนัดแรก ผมจะพาพี่น้องเดินทางเข้ากรุงเทพ 5555555 กร๊วกกกกกกก

RED = Ready to use Enslaved Dumb

แดง = ทาสโง่ๆพร้อมใช้

youtube.com/watch?v=W5wOyorY3cM

youtube.com/watch?v=-DP5-tjgbck&list=PLC886308BCE409164

#53 พิฆาตอสูร

พิฆาตอสูร

พอจะทนเสื้อแดงได้นิดๆ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 13:52

คุณ yenฯ กลายเป็นแดงเที่ยมไปซะแล้ววววววววววว

ฟ้าสีทองผ่องอำไพ  ประชาชนจะเป็นใหญ่ในแผ่นดิน

#54 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:06

จขกท. น่าจะอายุเกินเกณฑ์อ่ะ....เค้ารับแต่อายุไม่ถึง 5 ขวบสำหรับโลห์มนุษย์อ่ะ... ^_^

สุดยอดครับ!

จขกท.ยังไม่เคยตอบแทนบุพการี แต่พร้อมพลีเพื่อทักษิณ
จขกท.ยังไม่เคยตอบแทนพระคุณแผ่นดิน แต่ยินดีเป็นโล่มนุษย์ให้ทักษิณ
ตอแหลว่ะครับ

ทีหลังถ้าจะเขียนอะไรเว่อร์ๆ ตอแหลตอแหล อย่าเขียน อีกนะ ผมทุเรศแทนคุณจริงๆ
gladiator 1.jpg

#55 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:06

เครือปูนซีเมนต์หรอ พี่เค้าบอกว่าไม่มีนะ ทุกค่ายเลย ขอการยืนยันหน่อย

นั่นเขาแนะนำ จขกท - -

แต่เครือ CP ได้แน่นอน 22000 เจ้าสั้วการันตีแล้ว Jaidee รีบลาออกไปสมัครได้เลย หากเขาไม่รับบอกแหมร่งไปเลย กรูเสื้อแดงนะเหว้ยยย รับรองได้ชัวววว

#56 AtheNa

AtheNa

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:07

อ่อ...ทักกี้เข้ามาพร้อมจะเป็นกระสุนสไนป๋เปอร์ และเป็นบิ๊กฟุตให้ค่า...

ปล. ป.ตรี 15,000 THB ทำไมต้องหวังจากคนอื่นด้วย...เก่งจรริงจบใหม่ให้มากกว่านี้ดิ...เหอๆ...

ไม่ได้จะอวดนะ แต่ตอนจบใหม่ได้เกินแล้วอ่ะ...มันอยู่ที่ตอนคุณเรียนสร้างคุณค่าให้ตัวเองแค่ไหน
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั่นก็คือ การที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " The only thing necessary for the Triumph of Evil is for Good Men to do Nothing "(Edmund Burke)

#57 wisary

wisary

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:11

ท่านนายกทักษิณทำเพื่อประชาชนมามากแล้ว ถึงเวลาแล้วที่ประชาชนอย่างพวกเราจะตอบแทนท่านบ้าง

ขอขอบคุณนโยบายป.ตรี 15000 ที่ทำให้ผมมีชีวิตความเป็นอยู่ดีขึ้นอย่างทุกวันนี้ได้

สรุปชีวิตของคุณjaidee20 มีค่าแค่เงินเดือนที่ปรับขึ้นจากเดิมเดือนละ 6000 บาท เท่านั้นหรือครับ
ถูกจังเลยนะนี่

#58 อึ่งอ่างไชโย

อึ่งอ่างไชโย

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:13

ต่างคนต่างความคิด
jaidek: ผมยินดีเป็นโล่ห์มนุษย์ให้ไอ่หน้าตัวม. ตั๊กกี้ครับ เพื่อตอบแทนนโยบาย 15,000.- ที่ทั่นทำให้พวกเราครับ ตั้งแต่แบกปูนมา 20 ปี ไม่เคยได้เงินมากขนาดนี้เลย คืนนี้เอาไปแดร่กเหล้า กะเที่ยวหญิงให้หมดเลยดีกว่า เดี๋ยวตายค่อยให้ลูกกะเมียใช้ 7.7 ล้าน ทำเพื่อลูกเมียนะเนี่ย ตอนนี้ก็สานไม้กวาดขายกันไปก่อนนะลูกจ๋าเมียจ๋า ขอพ่อมีฟามสุขก่อน

เถ้าแก่: แม่ม! ราคาสินค้า น้ำมัน แก๊ส เงินเดือนตัวเอง ขึ้นได้ขึ้นดี แล้วลูกน้องตรูจะกินอยู่ยังไง เพิ่งปรับให้เป็น 15,000.- เมื่อวาน หวังว่าคงจะอยู่รอดกับรัฐบาลชุดนี้นะ

ตั๊กกี้: เสียงปืนนัดแรกดังขึ้นเมื่อไหร่ ป๋มจะเอาศพไอ่ jaidek ไปหาแดร่กกับ UN ครับพี่น้อง

สิ่งศักดิ์สิทธิ์ขรี้ (ปล.ไม่ใช่พระไทยนะจ๊ะ อย่าคิดมาก): อาตมาจะนำศพอุจาดไปประจานเอง ว่าแต่ม่ามาที่สั่งไป เอาไว้ในกุฏิอาตมาเลยนะ อาตมาจะเอาไว้ดับทุกข์ตอนกลางคืน

#59 The Pock

The Pock

แพงทั่งแผ่นดิน

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:16

ครม.ยังไม่อนุมัติหมื่นห้า ไม่ทราบว่าได้ล่วงหน้าหรือ?
แก๊งค์น้ำปู

#60 P2iUSz

P2iUSz

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:19

ท่านนายกทักษิณทำเพื่อประชาชนมามากแล้ว ถึงเวลาแล้วที่ประชาชนอย่างพวกเราจะตอบแทนท่านบ้าง

ขอขอบคุณนโยบายป.ตรี 15000 ที่ทำให้ผมมีชีวิตความเป็นอยู่ดีขึ้นอย่างทุกวันนี้ได้

ถ้าจะให้ถูกต้องเรียกว่าอดีตนายกทักษิณ และถ้าจะให้ถูกกว่าต้องเรียกว่า "นักโทษชายทักษิณ"
"หากคุณทำผิดพลาด คุณก็แค่ทำให้มันถูกต้อง ไม่ใช่เรื่องยากอะไรเลย"" สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้รับชัยชนะ นั่นคือการที่คนดีๆ นิ่งดูดาย " - Edmund Burke & Zen

#61 MOD X

MOD X

Moderator

• Moderators

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:25

ก็ดีนะ อย่ามีลูกหลานเลยสงสารประเทศน่ะ

---------------------------------------

#62 sanskrit_shower

sanskrit_shower

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:28

กระทู้ลักษณะนี้เฮนไตจะไม่เข้ามา เพราะเฮนไตก็อายแทน จขกท เช่นกัน :lol: :lol: :lol:

Edited by sanskrit_shower, 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:28.

#63 redfrog53

redfrog53

เกิดที่รัสเซีย มาโตที่ สรท.

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:30

อ่อ...ทักกี้เข้ามาพร้อมจะเป็นกระสุนสไนป๋เปอร์ และเป็นบิ๊กฟุตให้ค่า...

ปล. ป.ตรี 15,000 THB ทำไมต้องหวังจากคนอื่นด้วย...เก่งจรริงจบใหม่ให้มากกว่านี้ดิ...เหอๆ...

ไม่ได้จะอวดนะ แต่ตอนจบใหม่ได้เกินแล้วอ่ะ...มันอยู่ที่ตอนคุณเรียนสร้างคุณค่าให้ตัวเองแค่ไหน

การันตี เด็กยังไม่จบ ป.ตรี มีผลงานเด่น ขณะนี้เริ่มเงินเดือนที่ 25-30 000.-อัพ หากแบบที่อจ.แจ้งมีผลงานโชว์ เริ่มที่ 40 000.- อัพครับ
ไม่แน่ใจว่า jaidee20 เริ่มที่ 9 500.-หรือป่าวววว

#64 noslipme

noslipme

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:31

โล่ห์จากอะไรหว่า รับรุ้ไว้ด้วยนะ ประเทศนี้เมืองนี้ ไม่มีใครที่จะเถื่อนและถ่อยได้เท่ากับพวกควายแดง พวกสนับสนุนทักษิณ
หรือเพราะตัวเองเคยทำยำยำไว้ก็เลยคิดว่าคนอื่นจะทำตาม ขอประทานโทษ ต่ำแค่ไหนก็ไม่จัญ..เท่าพวกควายแดงหรอกครับ

#65 hinotori

hinotori

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:53

คน ตอหลด ตอแหล อย่าง จขกท.

แค่เปรี้ยงแรกก็วิ่งหางจุกตูดแล้วครับ :lol:

#66 blue

blue

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 14:53

ผมว่าเป็นอาการเหมือนเจ้าแพร่ดน่ะครับ คงเป็นเพราะ
ผิดหวังในตัวบุคคลที่เขาชื่นชมอย่างรุนแรงจนประสาทกลับ
อาการอย่างนี้สังเกตง่ายครับ พูดวนเวียนอยู่ไม่กี่ประโยค
แล้วจะวกวนเข้าไปหาคนที่ตนเคยรักเคยบูชา แต่จะแสดงออก
ในทางตรงข้าม คือแสดงอาการเกลียด ไม่ชอบ แต่ลึก ๆ
แล้วก็ยังคงนิยมชมชอบเขาอยู่ ไม่มียารักษาครับ แก้ไขได้
วิธีเดียว ใช้ไฟฟ้าช้อต ครับ

#67 คนสับปะหลี้

คนสับปะหลี้

สูงสุดแดนสยาม

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:10

ขอเอกสารหลักฐานหรือว่าอะไรด้วยครับ เห็นมีแต่ข่าว ผมเป็นข้าราชการไม่เห็นมีข่าวหรือว่าประกาศอะไรเลย ใครหาได้ช่วยเอามาลงด้วย โดยเฉพาะ จขกท.

"ดีใดไม่มีโทษ ดีนั้นชื่อว่าดีเลิศ" - หลวงปู่มั่น ภูริทัตโต

"คนเราสามารถเปลี่ยนต้นไม้ประหลาด ให้เป็นต้นไม้ศักดิ์สิทธิ์ เปลี่ยนคนผิดให้เป็นพระเจ้า เปลี่ยนสีขาวให้เป็นสีดำ เพียงเพราะความเชื่อของตัวเองเพียงเท่านั้น"

#68 budsaya

budsaya

น้องใหม่

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:19

ไม่มีใครกล้าจับหรอก..แต่มีคนกล้าทำปืนลั่นเพียบ..คอยดู

#69 Bomber_Man

Bomber_Man

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:24

มรึงเชิญทำไปเลยครับ ถ้าตายแทนได้กรูจะดีใจมาก ที่พวกควายโง่มันได้ตายๆไปจากชาติไทยกันเยอะๆ เสื่อมไปหมด
ไม่ต้องเป็นโล่มนุษย์ให้มันก็ได้ ไปทำหน้าที่ผัวแทน พอหายคัน ให้เมียมันไปเลย ถือว่า บุญคุณแบบนี้ ทำไรเเทนได้ ทำไปเลย 5555
ผมมีนามแฝงเดิมว่า ศรีระวี งดเสวนากับควายแดงทุกตัวเพราะรังเกียจเสนียดสังคมอย่างพวกมันสำหรับพวกเลวไม่ลืมหูลืมตาอย่าได้พูดดีด้วย ด่าอย่างเดียว เพราะเราเป็นคนไม่ใช่ควายแดง.....เบื่อรัฐบาลปูโง่ กระจอกยังไม่พอ แถมยัง กาก มากๆ

#70 wizard

wizard

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:27

อย่าเลยครับลุงเย็น ผมขอดูสลิปเงินเดือนมา 3 ทู้แล้ว สุดท้ายหางจุกตูดหนีมาตั้งกระทู้ใหม่

#71 wikkie

wikkie

โตขึ้นหนูจะเป็นนายก

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:28

อย่าลืมเลียเท้าให้ นช.ทากสิน ก่อนตายนะใจดี
รู้จักความหมายของ ประชาธิปไตย ดีพอแล้วหรอ

#72 PookLook

PookLook

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 15:53

ใครเอ่ย? คุณคิดถึงเขากันบ้างไหม? :wub:

#73 คนกลับใจ

คนกลับใจ

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:03

ใครเอ่ย? คุณคิดถึงเขากันบ้างไหม? :wub:

แค่เห็นด้านหลังของท่านผมก็จำได้แล้วครับ ใช่แล้วครับ ท่านนายกทักษิณ

ถึงแม้นตัวจะอยู่ไกลกัน แต่หัวใจของท่าน อยู่ใกล้ประชาชนเสมอ

ขอบคุณทุกกำลังใจที่ส่งมาให้ทางหลังไมค์ครับ

อย่าโทษใครเลยครับ ผมเองก็มีส่วนผิดอยู่ด้วยเหมือนกัน

ผมเชื่อว่าพวกเราทุกคนจะร่วมกันฟันฝ่าปัญหานี้ไปได้ด้วยกัน

#74 ดราม่า

ดราม่า

เมพ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:07

อย่าลืมเลียเท้าให้ นช.ทากสิน ก่อนตายนะใจดี

เน้นให้มันเห็นหน่อย
"หากท่านโกหกเรื่องใหญ่มากพอ, โกหกบ่อยครั้งเพียงพอ, เรื่องนั้นจะถูกเชื่อ" อดอล์ฟ ฮิตเลอร์ สนับสนุนกฎหมายเก็บภาษีที่ดินคนรวย สนันสนุนกฎหมายเก็บภาษีมรดก “ขอพูดอะไรแรงๆ สักครั้งในชีวิตค่ะ พูดแล้วจะร้องไห้...น้ำท่วมไม่กลัว กลัวอย่างเดียว...ผู้นำโง่ เพราะพวกเราจะตายกันหมด”หนูดี

#75 MuuSang

MuuSang

เมพ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:10

ทาสเงิน ก็แค่นั้น
แม้นใครรัก รักมั่ง ชัง ชังตอบ

#76 nnnn43

nnnn43

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:14

สลับกันดูไปมา :lol:

ผู้ที่ขาดคุณธรรม ย่อมไม่มีอุดมการณ์อันยิ่งใหญ่ ผู้ที่ขาดความรู้ ย่อมไม่มีสายตาอันกว้างไกล พูดคนฉลาดหนี่งคำ พูดคนโง่ร้อยคำ

#77 David_GinoLa

David_GinoLa

สมาชิกระดับไพร่

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:19

เราจะได้เห็นภาพประวัติศาตร์แบบนี้อีกแน่ หลังจากน้องสาวท่านเทพเจ้าของ jaidee20 ได้ทำมาครั้งหนึ่งแล้ว

ด่า มาร์ค ไข่แพง ..เจอ ปูแดง เข้าไป.. เหลือแต่..รังไข่ !! ..ชวนไปตามหาไข่กันครับ ..ทั่นนางยกหญิงและพรรคพวก เขาเอาไข่..ไปซ่อนที่ไหน ..ฮา ??!!.. :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

รัฐบาลนี้แก้ปัญหาราคาฮาร์ดดิสก์ตกต่ำได้ดีมาก ชาบูๆๆ

เมื่อ: 24, ตุลาคม 2011, 08:30:06 PM

http://www.justusers...hp?topic=8537.0

ไอ้พวกแมงสาปทำแบบนี้ได้หรือเปล่า ชิ!!!

Edited by David_GinoLa, 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:20.

"การเมืองต้องเป็นเรื่องการเสียสละ การเมืองคือภาระของทุกผู้การเมืองเรื่องส่วนรวมร่วมรับรู้ การเมืองต้องต่อสู้เพื่อส่วนรวม"เนาวรัตน์ พงษ์ไพบูลย์

#78 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:23

หมายถึงจขกทจะไปคอยรับเช็ค 7 ล้านห้าหรือเปล่า

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#79 yaister7

yaister7

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:36

ลืมไป ว่าจะถามหลายทีแล้ว

ท่านทำงานที่ไหนตำแหน่งอะไรครับ ทำไมรีบสนองนโยบาย รบ จังเลย ขอทราบหน่อย จะได้แนะนำคนอื่นคับ เพราะแม้แต่ราชการยังไม่ได้ปรับขึ้นเลยตอนนี้ :lol:

ข้าราชการเริ่มเดือนมกราคม ส่วนผมเอกชน เค้าปรับให้ล่วงหน้าแล้ว ขอขอบคุณเถ้าแก่ด้วยครับ อิอิ

ข้าราชการตอนนี้ก็เลื่อนอีกแล้วนี่...แล้วคุณได้เงินขึ้นทำไมไม่ตอบแทนเถ้าแก่ หรือเถ้าแก่ได้เงินจากเหลี่ยมมาจ่ายคุณครับ

#80 ryukendo

ryukendo

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:39

อยากรู้จริงๆมันมีเสื้อสีนี้ ลายนี้กี่ตัว :huh:

ปล.อยากเห็นภาพเคลื่อไหวแบบตัวเป็นๆบ้างครับ จัดให้หน่อย :wub:
บ้านเมืองไม่ใช่ของเล่นที่จะทำพังแล้วร้องไห้ขออันใหม่

#81 อมพระมาพูด

อมพระมาพูด

ไอ้มดแดง V 5 สู้ว้อย

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 16:41

เอ็งพร้อม "ตาย" แล้วใช่มั้ย ไอ่ใจดี เอ็งได้สิทธิ์นั้น เด๋วนี้ !!!!! :P อำมาตย์ใหญ่จะไปหาเอ็งหลังตรุษจีนนี้แร่ะ เตรียมน้ำมะพร้าวล้างหน้ารอ เลยนะ !!
The wise man doubts often, and his views are changeable.The fool is constant in his opinions, and doubts nothing,because he knows everything, except his own ignorance (Pharaoh Akhenaton, c.1250BCE)

#82 tu249cm

tu249cm

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 17:52

เมื่อไหร่แม้วมันจะกลับมาสักที นายjaideeจะได้ตายๆไปซะ น่ารำคาญสุดๆ

Edited by tu249cm, 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 17:53.

“People shouldn't be afraid of their government. Governments should be afraid of their people.”

#83 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:05

ก็ดีครับ ถ้าเงิน 15000 ต่อเดือนคุณยอมตายเพื่อทักษิณได้ ถ้าวันนึงทักษิณให้คุณ 30000 แลกกับชีวิตลูกเมีย คุณก็คงยอม
ถ้าไม่พอทักษิณจะให้อีก 45000 แลกกับชีวิต บุพการี และผู้มีพระคุณของคุณ คุณก็ยอม
และสุดท้ายทักษิณให้คุณ 60000 แลกกับประเทศชาติและราชบัลลังก์ คุณก็ยอม

ปล. เงินที่บอกมาทั้งหมดทักษิณไม่จ่ายเองหรอกครับ เอา "เงินภาษี" คนในชาติมาให้คนในชาติ ฆ่ากันเองดีกว่า ไม่เปลือง

คุณไม่ทันเซียนการตลาดอย่างทักษิณหรอก ไม่งั้นคุณคงไม่ "หลงงมงาย" กับทักษิณอย่างทุกวันนี้
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#84 Oh No

Oh No

น้องใหม่

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:07

โล่ห์มนุษย์ หรือ กากมนุษย์

#85 eAT

eAT

ผมเป็นเสื้อแดงฮับ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:10

โล่ ครับ ไม่ใช่ โล่ห์
โล่ห์ ในภาษาไทยไม่มี

#86 monin

monin

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:11

ราคาชีวิตคุณถูกเนอะแค่ 15,000 บาทที่ล่อซื้อไว้ คุ้มจริงๆ ยอมตายแม้ยังไม่ได้เงิน มันยังไม่จ่าย 15,000 ต่อเดือนสักที
อีปูขี้โม้ ล่อคนหิวเงินได้หัวปักหัวปำ

#87 monin

monin

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:13

ก็ดีครับ ถ้าเงิน 15000 ต่อเดือนคุณยอมตายเพื่อทักษิณได้ ถ้าวันนึงทักษิณให้คุณ 30000 แลกกับชีวิตลูกเมีย คุณก็คงยอม
ถ้าไม่พอทักษิณจะให้อีก 45000 แลกกับชีวิต บุพการี และผู้มีพระคุณของคุณ คุณก็ยอม
และสุดท้ายทักษิณให้คุณ 60000 แลกกับประเทศชาติและราชบัลลังก์ คุณก็ยอม

ปล. เงินที่บอกมาทั้งหมดทักษิณไม่จ่ายเองหรอกครับ เอา "เงินภาษี" คนในชาติมาให้คนในชาติ ฆ่ากันเองดีกว่า ไม่เปลือง

คุณไม่ทันเซียนการตลาดอย่างทักษิณหรอก ไม่งั้นคุณคงไม่ "หลงงมงาย" กับทักษิณอย่างทุกวันนี้

สวดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พวกขายชีวิตแค่ราคา 15,000 บาท อีกหน่อยคงขายลูกสาวให้พวกแดงยำเล่นได้อย่างไม่สะทกสะท้าน
ชีวิตราคาถูกกว่าปุ๋ยเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

#88 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:15

จขกท ทำไมเพิ่งอยากมาเป็นโล่ห์มนุษย์ เพราะถ้าตายได้ 7.5 ล้านหรือ :lol: ทำมาหากินปกติไม่ได้ เลยต้องการมาตาย เพื่อเอาตังค์ 7.5 ล้าน ทำตัวเหมือนขอทานพลีชีพเลยว่ะ

#89 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:16

สวดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
พวกขายชีวิตแค่ราคา 15,000 บาท อีกหน่อยคงขายลูกสาวให้พวกแดงยำเล่นได้อย่างไม่สะทกสะท้าน
ชีวิตราคาถูกกว่าปุ๋ยเจงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

มันคงส่งลูกสาวมันไปขายตัวแล้วก็ได้ครับ :lol: คนแบบนี้ ขายได้ทุกอย่าง เพราะมันเห็นเงินเป็นพระเจ้า

#90 antiseptic

antiseptic

น้องใหม่และซิง

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:19

เชื่อว่าคนอย่างไอ้แม้วก็พร้อมจะใช้คุณเป็นโล่ห์มนุษย์เช่นกันครับ
"We all make choices. But in the end, our choices make us."Andrew Ryan

#91 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:21

ไอ้ที่อ้างว่า ทำเพื่อไอ้แม้ว พอติดคุก แมม่งร้องไห้คร่ำครวญ ว่าไอ้แม้วและพรรคเผาไทย ไม่เห็นมาดูดำดูดี :D

#92 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 18:32

นี่คือชะตาของท่านในอนาคต เหมือนผู้หญิงในคลิปนี้ครับ อยากให้ดูเป็นอุทาหรณ์ของคนที่เชื่อในการตลาดของทักษิณ

ปล.คลิปเอามาจาก Youtube ครับ ถึงจะมาจาก ASTV แต่ไม่ฝักใฝ่แนวทางสีเหลืองนะครับ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#93 Skyline

Skyline

น้องใหม่

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:56

สงใสไอ่.....คนนี้มันโง่จริงวะ ยกเมียให้มันไปเลยไหม ? โอ้ยตายยย ยินดีด้วยถ้าเมิงเป็นโล่ กุขอเป้นมือปืนแล้วกัน ......สมาชิกใหม่ที่อ่านหนังสือ เสรีไทยพึ่งจบเลยตามหาเว็ป พอมาเจอพวกนี้เลยของขึ้น ขออภัย ชื่อตามนั้น อยุ่ขอนแก่น เมืองพล เจอได้ครับ

#94 Skyline

Skyline

น้องใหม่

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 19:58

สงใสไอ่.....คนนี้มันโง่จริงวะ ยกเมียให้มันไปเลยไหม ? โอ้ยตายยย ยินดีด้วยถ้าเมิงเป็นโล่ กุขอเป้นมือปืนแล้วกัน ......สมาชิกใหม่ที่อ่านหนังสือ เสรีไทยพึ่งจบเลยตามหาเว็ป พอมาเจอพวกนี้เลยของขึ้น ขออภัย ชื่อตามนั้น อยุ่ขอนแก่น เมืองพล เจอได้ครับ

อย่าใช้พวกเรานะ ใช้พวกเมิงง !!

#95 koong

koong

ใช้ชีวิตกลางดงแดง

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 20:10

ตอนแรกก็ว่าจะหัดยิงปืนให้แม่นๆ รอแม้วกลับมา

แต่ แหม มีคนเสียสละเป็นเป้าให้ยิง กราดยิง ซะ เปลืองกระสุนไปหน่อย ก็ไม่เป็นไร

ถือว่าเก็บกวาด ภาระสังคมไปในตัว 5555

#96 pochi

pochi

ขวัญใจพี่มาร์ค

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 20:12

พวกลงท้ายด้วย 20-21 อาการไม่ต่างกันเลย
โปจิ ไม่อยากทำบุญกับเสื้อแดง กลัวชาติหน้าเจอมันอีก

#97 vierzhn

vierzhn

น้องเก่า

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 20:13

ใหน ไอ้แมงสาป บอกจัดฉาก วันนี้ใครฟังคลื่นไอ้หมูตุ๋น 95.25 ช่วงเช้าบ้าง อ้างตัวเป็นนักข่าว แล้วบอก แม้วต้องจัดฉากให้คนมาชอบ เป็นการตลาดแน่ๆ ขำจริงๆๆๆๆๆ

#98 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 20:17

อ่านมาตั้งนาน แต่ไม่เข้าใจว่าจะไปเป็นโล่ห์มนุษย์ทำไม <_<
การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#99 human

human

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 20:18

ใหน ไอ้แมงสาป บอกจัดฉาก วันนี้ใครฟังคลื่นไอ้หมูตุ๋น 95.25 ช่วงเช้าบ้าง อ้างตัวเป็นนักข่าว แล้วบอก แม้วต้องจัดฉากให้คนมาชอบ เป็นการตลาดแน่ๆ ขำจริงๆๆๆๆๆ

ทีคนจังไรแบบนี้เสือกชอบ แต่กับสถาบันอยากลบหลู่

ไอ้เหียกเอ๊ย
ผีหลอกก็ยังพอทนแต่คนหลอกคนกูทนไม่ได้

#100 metaleka

metaleka

ขาประจำ

ตอบ 24 มกราคม พ.ศ. 2555 - 20:21

ขอแสดง ความยินดี
ว่าแต่ว่า
เอี็ยแม้ว
เป็นญาติฝ่ายไหน นิ