Jump to content

- - - - -

คะแนนนิยม อภิสิทธิ์ ดิ่งเหว หลังยอด กดLike facebook ยิ่งลักษณ์ นำห่าง

• Please log in to reply
109 ความเห็นในกระทู้นี้

#101 vnvankav

vnvankav

ขาประจำ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:33

รู้สึกดีนะ ที่ยังโดนว่า ว่าซื้อไลค์เพราะมันยังพิสูจน์ไม่ได้ ดีกว่าจะต้องมาไลน์น้อยกว่าอภิสิทธิ์

ท่านภูมิใจเหรอ ที่ อีโง่ ต้องซื้อไลค์ แต่มาร์ค มีแต่ตนพร้อมไลค์ให้ 

ลองคิดดูดีๆ สิครับ ท่าน ว่า มันควรจะภูมิใจไหม

( = .=) ทำไมท่านไม่สงสัยว่า อปิจิด ซื้อไลท์บ้างล่ะ

อภิสิทธิ์ จะซื้อ Like เพื่ออะไรครับ?? งง  เค้าไม่มีผลประโยชน์อะไรที่ต้องไปลงทุนแบบนั้น

ดูท่าทางจะเป็นเด็กใหม่เพิ่งติดตามการเมืองนะครับ ถึงได้ถามอะไรแบบคนไม่รู้ตื้นลึกหนาบางแบบนั้น

อ๋อ แสดงว่า ยิ่งลาก ซื้อได้คนเดียวชิมิครับ

ข้าพเจ้าเป็น ไอ้ร้อยล็อกอินเรียบร้อย :(

สามสิบลิขิตฟ้า เจ็ดสิบต้องฝ่าฟัน

#102 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:34

https://www.facebook...fanpage50satang

เด๋วไม่เชื่อหาว่าผมจิ้นอีก

เชิญซัมยอง..เข้าไปเปิดโลกทัศนืบ้างครับ....จะได้ "ทัน" สลิ่ม

พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#103 สายน้ำเชี่ยว

สายน้ำเชี่ยว

ขาประจำ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:36

รู้สึกดีนะ ที่ยังโดนว่า ว่าซื้อไลค์เพราะมันยังพิสูจน์ไม่ได้ ดีกว่าจะต้องมาไลน์น้อยกว่าอภิสิทธิ์

ท่านภูมิใจเหรอ ที่ อีโง่ ต้องซื้อไลค์ แต่มาร์ค มีแต่ตนพร้อมไลค์ให้ 

ลองคิดดูดีๆ สิครับ ท่าน ว่า มันควรจะภูมิใจไหม

( = .=) ทำไมท่านไม่สงสัยว่า อปิจิด ซื้อไลท์บ้างล่ะ

อภิสิทธิ์ จะซื้อ Like เพื่ออะไรครับ?? งง  เค้าไม่มีผลประโยชน์อะไรที่ต้องไปลงทุนแบบนั้น

ดูท่าทางจะเป็นเด็กใหม่เพิ่งติดตามการเมืองนะครับ ถึงได้ถามอะไรแบบคนไม่รู้ตื้นลึกหนาบางแบบนั้น

อ๋อ แสดงว่า ยิ่งลาก ซื้อได้คนเดียวชิมิครับ

ซื้อ Like นี่มันเด็กๆ พวกตระกูลชินวัตร มีแรงจูงใจให้ซื้ออะไรต่อมิอะไรมากมาย ไม่รู้อีกเหรอครับ ซื้อศพคนที่สนับสนุนตัวเองยังทำมาแล้วเลย 

#104 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:36

ว่าแต่แดงแพ้สงครามไซเบอร์
นี่ขนาดแพ้ยังได้เยอะเลยแฮะ

ภูมิใจกับยอดที่ซื้อมามั้ย

หมายถึงยอดซื้อฝั่ง อาปีจิด เหรอครับ

ที่หาซื้อได้น้อย

เครือว่า ในแง่ที่ ปชป.(อาปีจิด) ซื้อน้อยเพราะเค้าไม่มีเงินถุงเงินถังเหมือน พ.ท. (ดีออก) มั้งครับ

หรือซื้อไป ก็ไมไ่ด้ทำให้ ตัวเองดูฉลาดขึ้นครับ

พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#105 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:51

อยากรู้จังเลยว่า ถ้าแดงเก่าที่ค่อนข้างคุยภาษาคนรู้เรื่องอย่าง อะตอม บังมะแอฯ ยังเล่นอยู่

จะคิดยังไงกับคุณภาพของเสื้อแดงในปัจจุบันอย่างซัมยอง ??? 

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

#106 Moon

Moon

เมพ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:04

ไอ้พวกสลิ่ม แมงวาบ กปปส. ไอ้พวกใจดำอำมหิต นิสัยไม่ดี ใจร้าย

กะอีแค่ยอดไลค์ปลอมๆ ก็ปล่อยให้ควายแดงได้ดีอกดีใจกันบ้างเถอะ

ทุกวันนี้มันหาอะไรมาปลอบประโลมตัวเองก็ยากเต็มที่แล้ว ยังจะมาใจร้าย

เอาความจริงมาแฉมาตอกย้ำกันอีกทำไม

ปล่อยให้เขาได้ดีใจปลอมๆ เป็นครั้งคราวบ้างเถอะ ถือว่าเอาบุญ

[color=#000080;]จันทร์เอ๋ย จันทร์เจ้า ขอข้าวขอแกง[/color]

ผมเป็นกลางนะครับ[color=#000080;]  :)[/color]

#107 transformer

transformer

น้องเก่า

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:23

ไลค์มากไม่กลัว กลัวโง่มาก

#108 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:13

หมายถึงยอดซื้อฝั่ง อาปีจิด เหรอครับ

คิดไปเองมั้ง

#109 vnvankav

vnvankav

ขาประจำ

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:19

คิดไปเองมั้ง

;) ก็ว่างั้น

ข้าพเจ้าเป็น ไอ้ร้อยล็อกอินเรียบร้อย :(

สามสิบลิขิตฟ้า เจ็ดสิบต้องฝ่าฟัน

#110 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 5 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:43

อ้าวไอ้แม้ว หมาเช็ดแม่

มันมาปล้นไลค์ผมไปตอนไหน

ไอ้เปรตนี่ สันดานโกง ไลค์เฟสบุ๊คมันยังโกง

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน