Jump to content

- - - - -

ไอ้พวกเิกิดในบ้านเค้า แต่พอโต....

• Please log in to reply
5 replies to this topic

#1 Rise!

Rise!

น้องเก่า

Posted 7 March 2014 - 10:06

ไอ้พวกเกิดใน บ้าน เค้า เรียนในบ้านเค้า แดกข้าวบ้านเค้า กิน นอน ก็ในบ้านนี้ แต่พ่อโตดัน โวยวาย อยากยึดบ้านเอง ไม่ชอบกฎของบ้านนี่ ไม่ชอบผู้

ปกครอง  มันเรียกว่าอะไรได้บ้างครับ ทำไม มันไม่ย้าย ออกไปซื้อบ้านใหม่อยู่ละครับ ผม ละ งง *-*

Ps ไร้สาระนะครับ พอดี เห็น ไอ้พวก ลิเบอ มันออกมาเกยตื่นกันเยอะช่วงนี้ แต่ หงอก หายเงียบไปเลย นะ คิดถึงจัง อิอิ !

#2 สีนวล...สีนิล

สีนวล...สีนิล

ขาประจำ

Posted 7 March 2014 - 10:38

ตอนที่เกิดมา บังเอิญถุง__มันรั่ว

#3 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

Posted 7 March 2014 - 10:41

ไอ้พวกเกิดใน บ้าน เค้า เรียนในบ้านเค้า แดกข้าวบ้านเค้า กิน นอน ก็ในบ้านนี้ แต่พ่อโตดัน โวยวาย อยากยึดบ้านเอง ไม่ชอบกฎของบ้านนี่ ไม่ชอบผู้

ปกครอง  มันเรียกว่าอะไรได้บ้างครับ ทำไม มันไม่ย้าย ออกไปซื้อบ้านใหม่อยู่ละครับ ผม ละ งง *-*

Ps ไร้สาระนะครับ พอดี เห็น ไอ้พวก ลิเบอ มันออกมาเกยตื่นกันเยอะช่วงนี้ แต่ หงอก หายเงียบไปเลย นะ คิดถึงจัง อิอิ !

เพราะพวกมันหน้าด้านบวกกับขาดจิตสำนึกการเป็นมนุษย์ไงครับ

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#4 จอมยุทธตะเกียบคู่

จอมยุทธตะเกียบคู่

ขาประจำ

Posted 7 March 2014 - 10:47

ตอนที่เกิดมา บังเอิญถุง__มันรั่ว

หรือที่เรียกอีกอย่างนึงว่า ลูกนอกถุงยาง  :wub:

ทักษิณ พรรคเพื่อไทย คนเสื้อแดง และการเลือกตั้ง คือส่วนผสมที่ลงตัวของ ...

ประชาธิปไตยแบบทรราช

#5 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

Posted 7 March 2014 - 12:04

...... เขาเรียก....เด็ก ดื้อยาคุม.......

------------------------------------------------------------------------

..... หนีนรก ตกมา ชิงหมาเกิด....!!!!!

#6 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

Posted 7 March 2014 - 12:07

คนประเภทนี่อยู่ที่ไหนก็ขวางเขาไปทั่วนั่นแหละ

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

http://astv.mobi/AlgEYM7

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users