Jump to content

- - - - -

ปลักควายราดดำนา บอกว่าบอร์ดนี้รับจ้างโพสต์

• Please log in to reply
151 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 tommyrocker

tommyrocker

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:40

ตามนี้ครับ      http://pantip.com/topic/31782738 

#2 นายตัวเกร็ง

นายตัวเกร็ง

Monkey Godfather Lv.3

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:46

*
POPULAR

บอร์ดเสรีไทยเล็กๆจะมาจ้างให้โพสทำไมให้เสียเวลา
จ้างโพสเว็บบอร์ดใหญ่มีคนใช้เป็นล้านอย่างพันดริฟต์ดีกว่า
:lol:

เขียนเรื่องการเมือง : ดราม่า ,เขียนเรื่องสังคม : ดราม่า เขียนเรื่องบันเทิง : ดราม่า
แต่พอโพสเรื่องหื่น : มีความเห็นเป็นไปทางเดียวกันเสมอ >3<

#3 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:46

ในลากดำนา มีรับจ้างโพส ขี้ข้าเลียตีนอีปูแน่นอน 

#4 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:50

*
POPULAR

อ้าวพวกควายมันเพิ่งรู้หรือนี่  ว่าที่นี่เค้ารับจ้างโพสต์กัน :lol:

ว่าแต่ว่าตรูจะไปรับเงินจากใครว่ะนี่  ??

โพสต์มาก็พักนึงล่ะ  จะคิดค่าโพสต์ย้อนหลังได้ป่าวน้ออ  ? -_-

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#5 ประชาราบ

ประชาราบ

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:53

จริงครับ

รับจ้างโพสเข้าข้างฝ่ายต่อต้านรัฐบวมได้กระทู้ละล้าน  :lol: 

ป้อปปูล่าโหวตแจกเบนซ์  :lol: 

ไลท์ละหมื่น  :lol: 

เงินดีกว่าควายแดงนะจ้ะ..มะๆ รีบย้ายข้างมาโดยพลันทันใด  :D 

Edited by ประชาราบ, 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:53.

#6 นิจนิรันดร์

นิจนิรันดร์

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:54

ผมขอเบิกตังค์ ด้วยนะครับ เดี๋ยวจะแจ้งเลขบัญชีหลังไมค์ให้นะครับ

:D

#7 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:54

ตามนี้ครับ      http://pantip.com/topic/31782738 

ฝากไปโพสต์ในลากดำนาหน่อยซิ จะได้ตาสว่างซะที

คลิก ---> รมว.ก.พลังงานไม่รู้ว่าแก๊สหุงต้ม(แอลพีจี)ทำมาจากอะไร

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#8 นำ้ใบบัวบก

นำ้ใบบัวบก

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:56

ขอเบิกตังด้วยคนฮับ  :lol:

#9 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:00

ขอเบิกตังด้วยคนฮับ  :lol:

เชิญต่อคิวเลยครับ  ผมมาก่อน :D

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#10 คนอีสาน

คนอีสาน

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:10

5555555....บ้าไปแล้ว สมอง

#11 ทรงธรรม

ทรงธรรม

ต่อให้ต้องเรียนจนแก่ ก็จะเรียนต่อไป คนเราพัฒนาได้ทุกคน

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:13

*
POPULAR

ถ้ามีจ่ายค่าจ้าง จริง ๆ อะนะ

ผมขอ 1000 โพสต์ละ 10 บาท พอ

เดี๋ยวตั้งแต่ พรุ่งนี้ จะเริ่ม ปั๊มเลย

พูดเข้าไปนั่น ผมเงินเดือนน้อย ก็จริง

แต่มันก็พอกิน นะ 3 มื้อ เหลือให้พ่อแม่กินด้วย

ยังไม่อดอยากนะ

เค้าประหยัดเอาได้ ปั่นจักรยาน มาทำงาน

เอาข้าวกล่องมากิน ตัดผมโรงเรียนฝึกอาชีพ

คือมีตั้งหลายวิธี ประหยัด

แล้วผมก็ว่า ท่าน ริดคุน แกก็ประหยัดอยู่นะ

ไม่งั้น แกไม่ต้องถอด chat box ออก ให้ประหยัด

เนื้อที่เก็บข้อมูล หรอก แถม server

ก็ได้ยินว่า มีสมาชิก ของเรา เป็นคนให้มาด้วย

(ขอกราบงาม ๆ 3 ที)

เฮ้ออออ เวบบอร์ด เล็ก ๆ อย่างของเรา

ยังมีคน ไปจินตนาการ แบบนี้

สงสัย จะไม่มีอะไรจะคิด จริง ๆ นะ

ถ้าเป็น บอร์ด อย่าง mthai หรือ sanook

ก็ว่าไปอย่าง

ขอให้พวกเรา ชาวหลากสี และพันธมิตร จงมีชีวิตรอด จากภาวะเศรษฐกิจตกต่ำ ฝีมือปูนา ไปตลอดรอดฝั่งด้วยครับ

PEMDAS ย่อมาจาก ลำดับการคำนวณ Parentheses , Exponentials , Multiply , Divide , Add , Subtract

FWGHSO ย่อมาจาก ลำดับการประเมินผลของ query  FROM, WHERE, GROUP BY, HAVING, SELECT, ORDER BY

#12 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:15

*
POPULAR

ความคิดเห็นที่ 2

อย่างบางความเห็นเราเชื่อว่ารับจ้างโพสต์ค่ะ  เพราะตอบได้เหมือนกับเฝ้าจอทั้งวัน  เป็นคห. 1 ,2 แทบทั้งนั้น
ไม่รู้ว่าทำอาชีพอะไรถึงเฝ้าหน้าจอได้ขนาดนั้น

แต่บางส่วนก็มาๆ ไปๆ  เหมือนคนมีอาชีพอื่นทำค่ะ

เอ่อ ทำงานออฟฟิส ไม่อยู่หน้าคอม ให้อยู่หน้าหม้อก๊วยเตี๋ยวหรือไงว่ะ

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#13 Deadbird

Deadbird

น้องเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:17

ผมเข้ามาเป็นสมาชิก  เพราะเห็นว่าคนเว็บนี้ คิดเหมือนผมไม่มีใครมาจ้างเลยครับ

#14 pream

pream

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:20

เอ้อ งั้น 1000ฝ่าเรปนี่จะไปรับตังกะใครฟะเนี่ย  :P

#15 dragonworld

dragonworld

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:22

555 มีขอแรง 100 คนด้วยนะ

#16 Shariff

Shariff

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:24

ใครรับจ้างโพสต์ขอให้พ่อมันตายห่า

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#17 Shariff

Shariff

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:26

ใครรับจ้างโพสต์ขอให้พ่อมันตายห่า

แช่งเป็นเพื่อนผมหน่อยสิครับ

ใครรับจ้างโพสต์

ขอให้พ่อแม่ ปู่ย่าตาย ญาติพี่น้องมันชิบหาย

#18 butadad

butadad

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:27

ผมก็ได้ทุกเดือนนะ ใครไม่ได้บ้างครับ เงินพอจ่ายค่าเทอมลูกเลยละ

#19 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:27

*
POPULAR

ความแตกจนได้ ใครคาบไปบอกเขาครับ  :o

อุตส่าห์บอกแล้วว่าเป็นความลับสุดยอด ไอ้พวกนี้นิ  :angry:

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#20 Shariff

Shariff

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:30

ขอให้พ่อแม่ ปู่ย่าตาย ญาติพี่น้องมันชิบหาย

มาครับมา

เรามาร่วมกันแช่งพวกรับจ้างโพสต์กันดีกว่า

อูยยยยยยยยยยยยยยย  เงียบไปนานแล้วนะตัวเอง  :(

#21 dragonworld

dragonworld

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:46

ใครรับจ้างโพสขอไห้ตายห่าทั้งตระกูล
(พอใจยังครับเล่นอะไรไร้สาระ มีลูกสาวแล้วยังทำตัว ปัณญาอ่อน ระวังลูกไม่เคารพนะครัฟ)

#22 dragonworld

dragonworld

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:47

มาครับมา

เรามาร่วมกันแช่งพวกรับจ้างโพสต์กันดีกว่า

อูยยยยยยยยยยยยยยย  เงียบไปนานแล้วนะตัวเอง  :(
ใครรับจ้างโพสขอไห้ตายห่าทั้งตระกูล
(พอใจยังครับเล่นอะไรไร้สาระ มีลูกสาวแล้วยังทำตัว ปัณญาอ่อน ระวังลูกไม่เคารพนะครัฟ)

#23 Shariff

Shariff

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:50

มาครับมา

ทำไมต้องโมโหด้วยครับ ผมไปทำอะไรให้โมโห ผมยังไม่รู้ตัวเลย

#24 ควันหลง

ควันหลง

I am Royalist

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:53

กร้ากกก.....

Edited by ควันหลง, 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:53.

#25 ประชาราบ

ประชาราบ

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:58

สาธุ! สมพรปาก

#26 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:04

อ้าวพวกควายมันเพิ่งรู้หรือนี่  ว่าที่นี่เค้ารับจ้างโพสต์กัน :lol:

ว่าแต่ว่าตรูจะไปรับเงินจากใครว่ะนี่  ??

โพสต์มาก็พักนึงล่ะ  จะคิดค่าโพสต์ย้อนหลังได้ป่าวน้ออ  ? -_-

บริจาคเงินเป็นค่าใช้จ่ายบริหารเวบเสรีไทยก่อน........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

สมาชิกที่นี่ ช่วยเหลือค่าใช้จ่ายเวบฯ

ไปที่ กปปส. ช่วยเหลือค่าใช้จ่ายขับไล่ทักษิณ-ยิ่งลักษณ์....

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#27 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:07

สาธุ! สมพรปาก

สะดุ้งกันบ้างไหม....?

dragonworldคิดเอาอย่างไอ้เต้น......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#28 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:10

ตูโพสต์มาหลายปี เป็นหมื่นกว่าโพสต์ ตูยังไม่ได้ตังค์สักบาท

อย่ามโน อย่าคิดว่าคนอื่นจะเหมือนพวกเอ็ง 

Edited by อู๋ ฮานามิ, 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:10.

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#29 winwin191

winwin191

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:16

ถ้ารับจ้างโพสคงมีชุดความคิดเดียวแบบบางกลุ่ม
คนเก่งเป็นง่าย คนดีเป็นยาก

#30 แสงดาวแห่งศรัทธา

แสงดาวแห่งศรัทธา

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:22

เอ่อ เห็นแต่คนจะเบิก แล้วตกลงมีคนจ่ายรึยังคะนี่

#31 kaidum

kaidum

ขาดขา

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:22

บริจาคเงินเป็นค่าใช้จ่ายบริหารเวบเสรีไทยก่อน........ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

สมาชิกที่นี่ ช่วยเหลือค่าใช้จ่ายเวบฯ

ไปที่ กปปส. ช่วยเหลือค่าใช้จ่ายขับไล่ทักษิณ-ยิ่งลักษณ์....

ไอ้พวกบ้าสมองตื้น สมองตีบ ถ้างั้น

น้าปุ สองหมื่นกว่าโพสท์ รวยอื้อซ่าเลยล่ะ  ฮ่วยยย

สมาชิกที่นี่ทั้งเสียตังค์ซื้อเสื้อ ช่วยค่าโฮสท์

แถมต้องมานั่งไล่หมาแดงกันทุกวัน

อย่าเอามาตรฐานของคุณ มาคิดว่าคนอื่นเขาเป็นเหมือนคุณ 

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#32 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:24

ก็จริงนะ แต่มาจากที่ไหนหละ ถ้าไม่ได้มาจาก ราดดำนา บอร์ด ล้านล๊อคอิน

โพสเอง อวยเอง ด่ากันเอง ครื้นเครงในหมู่ควาย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#33 นิติรั่ว

นิติรั่ว

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:25

คำว่าขอแรงควายยังไม่เข้าใจอย่างอื่นไม่ต้องพูดถึง

ผมไม่ใช่คนเก่งกฎหมาย แค่รู้กฎหมาย แต่ไม่เคยคิดใช้ช่องว่างของกฎหมายมาทำให้กฎหมายขาดความเป็นธรรม

#34 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:31

ตอนนี้ไอ่ดรากอน คงไปกราบพระ ขอถอนคำพูดแล้วมั๊ง กร๊าก 

#35 Quezonla

Quezonla

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:31

เสื้อแดงมีลักษณะเฉพาะกลุ่มอยู่อย่างนึงคือ สามารถบิดเบือนเอาความอุบาทถ์ของตัวเองมากล่าวร้ายผู้อื่นได้ 

และยังย้อนกลับมาดูว่าการกล่าวร้ายของตนนั้นได้ผลหรือไม่ เหมือนพวกโจรร้าย ทำผิดแล้วยังไปแจ้งตำรวจ

ให้ร้ายคนอื่น แล้วยังมีหน้ามาดูการสอบสวน เผลอๆไปเป็นพยานอีก

#36 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:32

ถ้าตรุรับจ้างนะ ตรุรวยเละไปแล้ว

:lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

#37 Shariff

Shariff

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:37

คำว่าขอแรงควายยังไม่เข้าใจอย่างอื่นไม่ต้องพูดถึง

เอ่อ  เสื้อแดงไม่มีวัฒนธรรม ขอแรง ครับ ต้องเข้าใจ

เงินน่ะ มีมั้ย อย่ามาขอแรงฟรีๆ  :lol:  :lol:  :lol:

#38 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:46

ก็ใช่นะสิ  รับจ้างโพสชัว  เเถมยังเปิดรับสมัครทุกวัน  ถ้าลอกอินเข้ามาโพสเองได้ด้วย จะพิจจารณาโบนัสเป็นพิเศษด้วย   

หลายคนอยากสมัครเเต่ลอกอินเข้ามาก็ไม่ได้ ถือว่าตกรอบรับสมัคร  :lol:

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#39 ตะขบ

ตะขบ

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:03

โถๆๆๆ ตะขบกระมิ้ดกระเมี้ยนอยู่เป็นเดือนกว่าจะกล้ามาสมัคร ความรู้การเมืองสักหางอึ่งก็ไม่เคยมี
นี่ถ้าไม่สุดซอยเรื่องนิรโทษกรรมก็คงไม่ได้เฉียดเข้ามาหาอะไรๆ ดีๆในนี้อ่าน
ตัวลีบเวลาอยากจะกระแอมกระไอซักครั้ง กลัวโชว์โง่

ว่าแต่ว่า.... รับตังค์กะใครคะ

#40 gaiser

gaiser

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:09

แบบนี้รึเปล่าครับ

#41 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:20

คราวหน้าถ้าฟายมันมา เอาแบนเนอร์นี้ไปแปะดักมันเลยครัช

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#42 Binladong

Binladong

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:22

โถๆๆๆ ตะขบกระมิ้ดกระเมี้ยนอยู่เป็นเดือนกว่าจะกล้ามาสมัคร ความรู้การเมืองสักหางอึ่งก็ไม่เคยมี
นี่ถ้าไม่สุดซอยเรื่องนิรโทษกรรมก็คงไม่ได้เฉียดเข้ามาหาอะไรๆ ดีๆในนี้อ่าน
ตัวลีบเวลาอยากจะกระแอมกระไอซักครั้ง กลัวโชว์โง่

ว่าแต่ว่า.... รับตังค์กะใครคะ

เหมียนกันเลย อ่านใหม่3 รอบกว่าจะกล้าโพสต์แต่ละครั้ง แต่ไม่วายโชว์ไปบ้างแล้วละ  ทำไงได้เราไม่รู้จริงนี่

ตังค์ เหลือบ้างไหม ขอเปลี่ยนคอมตัวดิ  ใกล้พังแล้ว 55

"ถ้า คนในชาติยังไม่สำนึกว่า ความเจริญ ก้าวหน้าในปัจจุบันนี้ เกิดจากบรรพบุรุษช่วยกันสร้างสมเป็นมรดกตกทอดมา และยังขาดความรู้ความสนใจเรื่องของตัวเอง วัฒนธรรมของตนเองและสิ่งที่บรรพชนมอบให้ เท่ากับว่า ความเจริญที่เกิดขึ้นมานั้นจะไม่มั่นคงและถาวร"

พระโอวาท : สมเด็จพระเจ้าบรมวงศ์เธอ กรมพระยาดำรงราชานุภาพ

#43 ทองดี

ทองดี

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:28

คนละ 2000 ครับ ผมมีหลักฐาน(แต่เก่าแล้ว)

จ้างควายมาตายแทน

#44 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:31

มันเปรียบกับตัวมันเองน่ะ ไปคิดไรมาก

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#45 gaiser

gaiser

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:42

คราวหน้าถ้าฟายมันมา เอาแบนเนอร์นี้ไปแปะดักมันเลยครัช

จัดให้ครับ^ ^

#46 papa05

papa05

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:52

เอ้า มีรายได้ด้วยเหรอ   เขารับเงินที่ใคร

จะเอาทั้งสองสีเลย  ชอบนะตังส์    

เล่าฮิวอยากได้     คริ  คริ

ขอฝันใฝ่ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึกทุกเมื่อไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์รุกโรมโหมกายใจ ขอฝ่าฟันผองถัยด้วยใจทนง[b] http://www.facebook....me.php?sk=group

#47 gaiser

gaiser

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:54

เอ้า มีรายได้ด้วยเหรอ   เขารับเงินที่ใคร

จะเอาทั้งสองสีเลย  ชอบนะตังส์    

เล่าฮิวอยากได้     คริ  คริ

ไปถามมันดูซิครับ

นี่เพจมัน

https://www.facebook.../BugLor?fref=ts

ขอบคุณ คุณ ไทยไม่ทน มากครับมีของเล่นแล้ว^ ^

Edited by gaiser, 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:56.

#48 DoctorK

DoctorK

ช่างท.บ.กิ๊กก๊อก

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:55

ครับ ผมรับจ้างโพสครับ
ค่าจ้าง6หลัก ไพร่แดงสนมะ

ถุยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

รักที่สุดคือพ่อหลวง ห่วงที่สุดคือคนที่รักประชาธิปไตยจนเสียสติ

หากโพสไหนไม่เหมาะสม MODลบได้เลยนะครับ

#49 ทองดี

ทองดี

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:58

อย่าเลยครับป๋า   ผมว่าป๋าคงไม่กล้าใช้

#50 สัตยวาที

สัตยวาที

ขาประจำ

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:58

ถ้าข้าพเจ้าไม่ได้รับจ้างโพสท์  ขอให้คนด่าเหมา  เมียทิ้ง  ผัวทิ้ง  เดินไปให้ถูกหมากัด  ละกัน    :rolleyes: 

ขอสาบแช่งคนเลวร้ายทำลายชาติ ให้ไร้สุข มีแต่ทุกข์ ไร้คนรักดูแล อุดมด้วยคนเกลียดชังรังแก

เจ็บป่วย ทรมาน งานการไม่ก้าวหน้า ทำสิ่งใดให้ฉิบหาย วอดวาย อย่าได้พบความสุขใดในทุกชาติภพ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน