Jump to content

- - - - -

เอกภพ เหลือเดน หรือไอ้ตั้ง อัดคลิปเยาะเย้ย ไม่มีใครจับได้

• Please log in to reply
19 replies to this topic

#1 จอมยุทธตะเกียบคู่

จอมยุทธตะเกียบคู่

ขาประจำ

Posted 18 March 2014 - 23:12

https://www.facebook...206985692844611

ทักษิณ พรรคเพื่อไทย คนเสื้อแดง และการเลือกตั้ง คือส่วนผสมที่ลงตัวของ ...

ประชาธิปไตยแบบทรราช

#2 แสงธูป

แสงธูป

ขาประจำ

Posted 19 March 2014 - 00:29

อาการไอ้ตั้งมันเหมือนเด็กโดนพ่อแม่ตี แต่แกล้งพูดประชดว่า"ไม่เจ็บ" ทั้งที่จริง โคตรเจ็บเลย

อยากกับบ้านแทบตายแต่กลับไม่ได้ อาการเหมือนมีความสุขแต่ในใจทุกข์เต็มกลืน

#3 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

Posted 19 March 2014 - 01:59

ที่ทำคลิปผมว่าหาตัวช่วยมากว่า

ตอนนี้มันอยู่ไม่เป็นสุขแล้ว จะไปไหนมาไหนแบบคนปกติก็ไม่ได้

เป็นแค่คนชั่วปากเก่ง ปากกล้าขาสั่น

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#4 whiskypeak

whiskypeak

ขาประจำ

Posted 19 March 2014 - 02:27

ไอ้ตั้ง มึงมีผีเปรตเกาะคอ เกาะแขน หรือเกาะขามึงอยู่แน่ๆ..ในคลิปเลย..กูได้ยินเสียง! สัส แม่งชัดเจนมาก..บอกเลย..เรื่องจริง..

ถูกใจเสื้อแดง ของแพงไม่ว่า โดนโกงไม่ด่า ขอแค่ตระกูลชินนรกเป็น นายก พอ..

#5 KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว

ขาประจำ

Posted 19 March 2014 - 11:44

โลกใบนี้มัน กลมครับ

สักวัน ก็เจอ ครับ

แต่ระวัง เวรกรรม มันจะ

ไปกระทำกับคนที่คุณรักนะครับ

บางทีผมอยากให้กลับไปใช้กฏหมาย ตรา 3 ดวง นับขึ้น 7 นับลง 7 

ใส่ตะกร้อ ให้ช้างเตะ

ไม่ก็จับขึง ... แล้วเชือดเนื้อ ทอดต่อหน้าแล้วให้กิน

ไม่ก็เสียบไม้หลาว จากทวาร ให้ทะลุปาก

อาจจะดูโหดร้ายแล้วบอกว่า ตะวันตกเค้า ประนาม

อย่าได้แคร์ครับ ... เพราะตะวันตก ทำสิ่งชั่วๆ พวกเนี้ย

มาก่อนเราเสียอีก ไม่ว่าการล่าแม่มด , สงครามคูเสด

ไล่ล่าอาณานิคม , แขวนคอประจาน , ฆ่าล้างเผาพันธุ์

อะตอมมิคบอม

ของไทย จิ๊บๆ

Edited by KaTi รักพระเจ้าอยู่หัว, 19 March 2014 - 11:45.

#6 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

Posted 19 March 2014 - 11:47

:D ได้แค่เห่า...ถ้าจับไม่ได้ก็ให้มันหดหัวอยู่แบบนั้นแหล่ะครับ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#7 dr_m

dr_m

ขาประจำ

Posted 19 March 2014 - 11:48

มันสำคัญตัวเองผิดไปแล้ว ขนาดเสธแดงที่อยู่ต้นๆยังไปได้
นี้แค่เบี้ยตัวเล็กๆ พร้อมจะไปได้ทุกเมื่อ ขอให้มันทุรนทุรายก่อนจะไป
อย่าได้ไปง่ายๆ ถ้าเป็นไปได้อยากให้มีการประจานแล้วเสียบไว้ที่ตะแลงแกง

ผมคนกลางเอียงข้างความถูกต้อง

#8 ลุงเชย

ลุงเชย

ขาประจำ

Posted 19 March 2014 - 14:42

ตั้งเอ้ย  อาชีวะหลายสถาบันเขารอไฝ้วกับเอ็งอยู่  ระวังตัวให้ดีนะลุงเป็นห่วงกลัวเอ็งจะตายคาไม้ทีจริงๆ  

#9 notcomeng

notcomeng

สมาชิกขั้นสูง

Posted 19 March 2014 - 14:56

ถ้าพวกล้มเจ้าต้องการตัวจุดกระแสนะ มันน่าจะได้เป็นศพต้นๆแห่งการจุดกระแสแน่ๆ  -_-

#10 butadad

butadad

Posted 19 March 2014 - 15:00

งง  ว่ามันเอาเงินที่ไหนใช้อ่ะ ไม่ทำมาหากินแบบปกติแบบนี้

#11 Super@2

Super@2

ขาประจำ

Posted 19 March 2014 - 15:19

มันทำเหมือนเด็กๆ ที่ในใจกำลังงุ่นง่านเต็มที่

แต่แกล้งออกมาทำท่า ว่าไม่เป็นไร เข้าทำนองปากกล้า แต่ขาสั่น

แต่ใจจริงก็ไม่แคร์ซักนิด อยากหนีก็หนีไป เหนื่อยเมื่อไร พลาดเมื่อไรก็โดนเมื่อนั้น

มันจะหนีตลอดชีวิตเลยก็ได้ แต่คนไทยอีกเป็นล้าน ที่คอยสอดส่องดูมันอยู่ ว่ามันไปไหน

คอยส่งข่าวจี้ตำรวจ ให้ไปจับ ชีวิตมันหมดสิ้นแล้วซึ่งความสุข สักวันมันต้องพลาด

พาโล อปริณายโก แปลว่า คนโง่ไม่ควรเป็นผู้นำ

#12 Lektiger

Lektiger

น้องเก่า

Posted 19 March 2014 - 15:46

ตั้ง ซ่ามาก ระวังเค้าตีฝากไว้ที่บ้านนะ รู้จักป่ะ ตีฝากอ่ะ

#13 Lektiger

Lektiger

น้องเก่า

Posted 19 March 2014 - 15:47

ตั้ง ซ่ามาก ระวังเค้าตีฝากไว้ที่บ้านนะ รู้จักป่ะ ตีฝากอ่ะ

#14 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

Posted 19 March 2014 - 16:00

ตะกวดมันรู้เห็นเป็นใจครับ ไม่มีทางเลยที่จะจับไม่ได้ นังเมียมันเนี่ย ไปอยู่ด้วยกัน แถมมีกลุ่มคนไทยอยู่ด้วยกันตั้งหลายคน สืบจากบ้านมัน แป๊บเดียวก็เจอ แต่ตะกวดชั่วมันไม่ยอมจับ เพื่อให้มันเย้ยกระบวนการยุติธรรม แต่มันยิ่งเห็นถึงความไร้สติปัญญาขององค์กรตะกวดนี่แหละ ที่สารเลว

#15 varot_boy

varot_boy

น้องเก่า

Posted 19 March 2014 - 16:12

ยิ่งท้า คนยิ่งโมโห ถ้ารบ.แพ้หมดที่คุ้มกะลาหัวเตรียมตัวตายหรือหนีออกนอกประเทศได้เลย 

ผมไม่ได้ส่งเสริมให้ไปทำร้ายใครนะครับ

แต่มันเป็นไปตามก็แห่งกรรมครับ รู้อยู่แล้วว่าคนเกลียดยังเสนอหน้ามาอีก

ถ้าหนีออกนอกประเทศก็คงเป็นแค่พวกล้มเจ้าหลอกเอาเงินพวกเดียวกันเอง(แบบพวกล้มเจ้าหลายๆคน เช่นอีตาใจรันเป็นต้น) และคอยล้างสมองคนไทยในต่างประเทศแค่นั้น

#16 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

Posted 19 March 2014 - 16:39

ถ้าพวกล้มเจ้าต้องการตัวจุดกระแสนะ มันน่าจะได้เป็นศพต้นๆแห่งการจุดกระแสแน่ๆ  -_-

ขอให้จริงเถอะ กลัวพวกล้มเจ้า จะไม่เอาจริง เวลาตั้งตาย ก็เงียบเป็นเป่าสาก

กล้า ๆ หน่อยนะ  อย่าปอดเหมือน เสธแดง ( โดนป็อปคอร์น เข้าหัว 2 ที ) หายบ้าไปเลย

#17 varot_boy

varot_boy

น้องเก่า

Posted 19 March 2014 - 17:13

ขอให้จริงเถอะ กลัวพวกล้มเจ้า จะไม่เอาจริง เวลาตั้งตาย ก็เงียบเป็นเป่าสาก

กล้า ๆ หน่อยนะ  อย่าปอดเหมือน เสธแดง ( โดนป็อปคอร์น เข้าหัว 2 ที ) หายบ้าไปเลย

ตอนตายไม่เงียบครับ มันจะออกมาหากินกับศพแบบอากงครับ พอผ่านไปสักพักมันค่อยเงียบครับ (พวกนี้ถนัดกับการหากินกับศพครับ)

#18 นักรบ ชายขอบ

นักรบ ชายขอบ

น้องเก่า

Posted 19 March 2014 - 18:04

ให้มันซ่าไปก่อน ไม่นานหรอกครับ คนที่ผมรู้จักหลายคนแม้ผมจะไม่ค่อยเข้าใจพวกเค้ามากนัก พวกนี้เป็นมะเขือเทศนะ แต่กรณีนี้ยากที่จะรับเรื่องไอ้ตั้งได้ ถึงขนาดออกปากกันว่าอยากไปเยี่ยมมันเลย ผมเชื่อว่าเค้าสามารถไปเยี่ยมมันแล้วก็กลับโดยสวัสดิภาพ (แต่งงกับพวกนี้ที่ยังบูชาแม้วไม่แปรเปลี่ยน) ขนาดคนที่นับว่ามีความคิดคล้ายๆหรือถึงกับเหมือนมันยังรับไม่ได้ สำมะหาอะไรกับคนที่รักชาติ ลำบากแน่มึงไอ้ตั้ง  

#19 SeraphUriel

SeraphUriel

ขาประจำ

Posted 19 March 2014 - 18:16

ไอ้เด็กพวกนี้ pubic hair มันเพิ่งกำลังขึ้น ก็เลยเห่อ คันคะเยอ หาที่ไถให้หายคัน

พอๆ กับอีเด็กเปรตก้านธูป หรืออีอั้ม เนโกะ นั่นแหละค่ะ

พวก nobody ที่หาวิธีจะเป็น someone 

ได้ลูกยุหน่อย แล้วไปๆ มาๆ ก็หาทางลงไม่ได้

ต่อให้ทำหน้าระรื่นก็เถอะ คิดว่าทุกวันนี้มันนอนตาหลับเหรอคะ

ได้แต่หวาดผวา จะไปไหนมาไหนก็ไม่ได้ กลัวคนจะเข้ามาประเคนตีนให้

แค่นั้นก็ถือว่ามันรับกรรมของมันอยู่แล้วล่ะค่ะ ไม่ต้องไปสาปแช่งมันเพิ่มหรอก

#20 พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

พ่อไอ้ร้อยล็อคอิน

เมพ

Posted 19 March 2014 - 19:40

ตะกวดมันรู้เห็นเป็นใจครับ ไม่มีทางเลยที่จะจับไม่ได้ นังเมียมันเนี่ย ไปอยู่ด้วยกัน แถมมีกลุ่มคนไทยอยู่ด้วยกันตั้งหลายคน สืบจากบ้านมัน แป๊บเดียวก็เจอ แต่ตะกวดชั่วมันไม่ยอมจับ เพื่อให้มันเย้ยกระบวนการยุติธรรม แต่มันยิ่งเห็นถึงความไร้สติปัญญาขององค์กรตะกวดนี่แหละ ที่สารเลว

จับมือปืนป๊อบคอร์นได้ ... ทั้งที่ไม่เคยถ่ายคลิป โชว์ภาพตัวเองบน FB

จับตั้งไม่ได้ ... ทั้งที่เบาะแสเพียบ เต็มไปหมด  -_- 

อยากรู้ว่าประชาธิปไตยไทยเป็นแบบไหน ให้ดูการใช้รถใช้ถนนรู้จักกันแต่สิทธิ แต่ไม่เคยรู้จักหน้าที่ ในการปฏิบัติตามกฎระเบียบที่วางไว้

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users