Jump to content

มาอ่าน การ์ตูน บนหนังสือพิมพ์ กันบ้างน่ะ การ์ตูนดีมีข้อคิด สะกิดติ่งการเมือง อิอิ

การ์ตูน อ่านการ์ตูน การตูนการเมือง การ์ตูนหนังสือพิมพ์

This topic has been archived. This means that you cannot reply to this topic.
1 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 kritsakul

kritsakul

น้องใหม่

ตอบ 25 มกราคม พ.ศ. 2555 - 21:29

พอดีผมชอบอ่านการ์ตูนหนังสือพิมพ์อ่ะครับ เลย ทำ blog นี้มาเผยแพร่
-----------------------------------------------------------------------------------
newspapercartoon.blogspot รวบรวม อัพเดท การ์ตูน หนังสือพิมพ์ ในแต่ละวัน
จากหนังสือพิมพ์ต่างๆ อาทิ การ์ตูน หนังสือพิมพ์ ไทยรัฐ, เดลินิวส์, คมชัดลึก, ข่าวสด, แนวหน้า เป็นต้น
ผู้จัดทำจะอัพเดท การ์ตูน ในทุกๆ วันเพื่อให้ท่านได้อ่านได้ศึกษาข้อคิดดีดี
เรื่องราวบ้านเมือง ในสังคมไทยในปัจจุบัน สกุ๊ปดีดี ข้อคิดดีดีของสังคม ในปัจจุบัน
ผ่านทางลายเส็น ตัวการ์ตูน ... ฝากด้วยน่ะครับ
ฝากไว้ด้วยครับ อ่านการ์ตูนแล้ว อย่าลืม อ่านข้อคิด แนวคิดดีดี ในการ์ตูนด้วยครับ ^_^

http://www.newspaper...on.blogspot.com

#2 Guest_EIEI_*

Guest_EIEI_*
  • Guests

ตอบ 15 มีนาคม พ.ศ. 2555 - 11:27

ดันดัน