Jump to content

- - - - -

นายกคนกลางของ มหาเทพสุเทพพพ

• Please log in to reply
58 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:53

อยากรู้นายกคนกลางของคุณจริงๆ

ทักษิณ ชินวัตรครับ  :lol:

ผมนคกว่าเป็น แทน เทือกสุบรรณ ซะอีก
คงไม่ใช่หรอก เขาไม่เล่นการเมือง
อยากรู้ไปถามไอ้ตู่สิ

#52 หนูอ้อย

หนูอ้อย

นักเขียนหน่อมแน้ม

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:47

เอาแต่ชินวัตรไม่เอานายกคนกลาง

แต่แดงหน้าโง่ช่วยกันกระพือประเด็น

แทนที่จะเงียบๆให้เรื่องหายไป..

AMAZING  coup d'etat  , THAILAND ONLY ..  :ph34r:  

#53 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:59

แหม่ ถ้าเกิดเขาเสนอชื่อไอ้ตู่ไอ้เต้น มันยังจะบอกไม่เอานายกคนกลางไหมนะ

#54 dragonworld

dragonworld

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 16:01

แหม่ ถ้าเกิดเขาเสนอชื่อไอ้ตู่ไอ้เต้น มันยังจะบอกไม่เอานายกคนกลางไหมนะ

ผมไม่เอาอะครับ ผมเอาคนที่มาจากการเลือกตั้ง คุณก็คงอยากไห้มาร์คได้เป็นนายกจนตัวสั่น

#55 คนทุกที่

คนทุกที่

ชนชั้นกลาง

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 16:04

ผมไม่เอาอะครับ ผมเอาคนที่มาจากการเลือกตั้ง คุณก็คงอยากไห้มาร์คได้เป็นนายกจนตัวสั่น

เมาน้ำแข็งมาจากไหนอ่ะคุณ ใครเรียกร้องให้คุณอภิสิทธิ์เป็นนายกรักษาการเหรอ แล้ว "มัน" ที่ผึ้งอ้างถึงคือไอ้ตู่ไอ้เต้นนั่นล่ะ คุณเป็นใครถึงไปพูดแทนมัน

#56 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:51

มันต้องดูนะว่าเอาใครมา ถ้าอภิสิทนี้ ด่าได้เลยไม่ดลาง
ต้องดูที่ตัวบุคคลครับ ไม่ใช่เสียงเห่าหอนไร้สาระแบบนี้
เหมือนงานยังไม่ได้เริ่มทำ เมิงบอกทำไม่ได้ละ ฮ่าๆ

555 สุดท้ายก็ยอมรับแล้วสินะ ว่าฝักใฝ่นายก ม7

นายก ม7 ไม่เป็นไปตามรัฐธรรมนูญ 2540 ตรงไหนครับ? :lol:

รัฐธรรมนูญมาตรา 7 ไม่เป็นประชาธิปไตยครับ :angry: :angry: :angry:

ขอบคุณครับ ยังมีคนฉลาดอยู่บ้าง

จะให้ผมสรุปว่า รธน 2540 ไม่เป็นประชาธิปไตยใช่ไหมครับ?  :lol:

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#57 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:50

เลือกตั้งโกงๆไม่เอาครับ

#58 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:56

รู้ปะ ว่า เกาหลีเหนือ มีเลือกตั้งแล้วนะ

สรุปว่า มันเป็นประชาธิปไตย์ หรือว่า เผด็จการอ่ะ

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#59 คนในพื้นที่

คนในพื้นที่

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:07

อยากรู้นายกคนกลางของคุณจริงๆ

ทักษิณ ชินวัตรครับ  :lol:

ต้องแบบนี้สิครับถึงเป็นประชาธิปไตยที่แท้จริง สมาชิกทั่นอื่นๆ ดูเป็นตัวอย่างนะครับผมอยากเห็น สรท เป็น ประชาธิปไตยที่ถูกใจแบบนี้ตลอดไป ฮ่า ฮ่า ฮ่า

อย่าลืมนะครับ ปชต ที่แท้จริงต้องมาจากตระกูลชินวัตรเท่านั้น อย่างอื่นถือว่าผิด

• -3- likes this

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน