Jump to content

- - - - -

5เมษาจ้างหางแดงสามร้อยเข้ากรุงคุ้มใหมนี่

• Please log in to reply
30 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 ฟันธงคอนเฟริม์

ฟันธงคอนเฟริม์

น้องเก่า

ตอบ 25 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:45

จะมาทำไมกัน แค่สามร้อยยาทคุ้มใหมนี่เข้ากรุงเมาเจ็บตัวติดคุกฟรีตายฟรีคุ้มใหมนี่

แดงจากอีสานล้วนๆๆแบบที่เค้าว่าไร้การศึกษาบ้านนอกคอกนา ก็ยังมาซ้ำให้เค้าว่าอีก

เอาเวลาไปทำมาหากินอย่างอื่นคุ้มกว่าเยอะมั้ง

#2 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 25 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 23:36

*
POPULAR

เชื่อมั๊ย

ผมทำนายไว้ล่วงหน้านะครับ

ถ้าการชุมนุมครั้งนี้ เป็นการชุมนุมที่ใหญ่ได้จริง

คือมีควายมากันเป็นจำนวนมาก

ผมทำนายไว้เลย ว่าจะต้องมีความรุนแรงเกิดขึ้น

และความรุนแรงนั้น อาจนำพาการบาดเจ็บ หรือถึงแก่ความตาย

คราวนี้ จะเป็นการบาดเจ็บของคนเสื้อแดงเอง

เพราะคราวนี้ ถึงเวลาของความรุนแรงแล้วครับ

แต่เป็นความรุนแรงของการสร้างสถานการณ์

แน่นอน เมื่อมีคนเจ็บและความรุนแรง

จะต้องมีปัจจัยประกอบบางอย่าง

ที่สร้างขึ้นเพื่อชี้ว่าคนเสื้อแดงโดนคนฝ่ายตรงข้ามเล่นงาน

เพื่ออะไร

เพื่อสร้างความเป็นกลุ่มก้อน ยึดมั่นกับพวกกุ กลุ่มกุ เอาไว้

สถานการณ์ที่ต้องเลือกข้างจะมีอีกในไม่กี่วัน

ก็ต้องมีการกระตุ้นกันหน่อย

แถมยังจะเอาผิดโยนไปให้ฝั่งตรงข้ามได้ด้วย

เสื้อแดง เตรียมตัวไว้นะครับ

ถ้าโชคดี ก็แค่บาดเจ็บ

ถ้าโชคร้าย ก็อาจถึงแก่ชีวิต

แต่เชื่อผมเถอะ ตาย เพื่อเป็นเครื่องมือให้ประชาธิปไตยหาประโยชน์ให้ตนเอง

อย่างไรก็คุ้มครับ

อ้อ ผมทำนายไว้ ว่าจะไม่เจ็บหรือตายกันแค่คนสองคนนะครับ

คราวนี้ อาจถึงขั้นระเบิดกลางวง

เจ็บตายเท่าไหร่ ก้เดากันเองเอง

แนะนำครับ

ถ้าเป็นการชุมนุมของกลุ่ม กปปส ต้องแนะนำให้หลีกเลี่ยงบริเวณที่ลับหูลับตาคน

อาจโดนสุนัขลอบกัด

แต่ถ้าเป้นการชุมนุมของเสื้อแดง

ผมแนะนำว่า อย่าพยายามอยู่กลางวง ตรงที่มีคนหนาแน่น

ใหพยายามอยู่ไกล้แกนนำ โดยเฉาะไอ้ตู่ ไอ้เต้น รับรองปลอดภัยชัวร์

เอาไว้บาดเจ็บล้มตายกันเมื่อไหร่

เสื้อแดงในเสรีไทยจะตั้งกระทู้กราบทีนขอบคุณผมก็ได้นะครับ

ถ้าหากไม่มีดั่งผมว่า ก็แสดงว่า ไอ้คนวางแผนมันได้มาอ่านเสรีไทย

และเจอความเห็นผมดักทางมันถูก มันจึงไม่กล้าทำ

รอดูกันครับ ควายแดงแห่งเสรีไทย

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#3 เรื่อยๆเอื่อยๆ

เรื่อยๆเอื่อยๆ

There is a face beneath this mask, but it isn't me.

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:23

ดูจากการกดดันทหารให้ถอนบังเกอร์

ดูจากการยิง M79 รายวัน

ดูจากช่วงเวลาจับนักรบป๊อบคอร์นแล้ว

ผมก็เห็นเหมือนคุณโทนี่ ว่า เสื้อแดงมีสิทธิ์โดนบูชายัญสูง จำที่หัวหมากได้ไหม คราวนี้คงแรงกว่านั้น 

#4 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:44

ตอนนี้เริ่มมีการสร้างสถานการณ์ ยิงระเบิด ยิงปืน ใส่บ้านแกนนำนปช. เพื่อให้เห็นว่าเป็นผู้ถูกกระทำ.

ทั้งที่ก่อนหน้าเป็นเวลาหลายปี แกนนำนปช.ไม่เคยถูกทำร้ายเลย

ผมมั่นใจว่าสิ่งที่ทำเพื่อแก้ครหาว่ามือที่สามที่คอยทำร้ายม๊อบกปปส.เป็นฝีมือรัฐบาล

อีกทั้งเป็นการเตรียมความพร้อมสำหรับแผนขั้นต่อไป เพื่อจะสร้างสถานการณ์ฆ่ามวลชนตัวเองแบบปี 53

#5 วิท

วิท

ขาแพง

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 00:48

ดูจากการกดดันทหารให้ถอนบังเกอร์
ดูจากการยิง M79 รายวัน
ดูจากช่วงเวลาจับนักรบป๊อบคอร์นแล้ว

ผมก็เห็นเหมือนคุณโทนี่ ว่า เสื้อแดงมีสิทธิ์โดนบูชายัญสูง จำที่หัวหมากได้ไหม คราวนี้คงแรงกว่านั้น

คราวนั้นมีการ์ดเสื้อแดงโดนยิงตาย ผมเชื่อว่าเป็นฝีมือแกนนำ.เป็นคนสั่ง

เพื่อโยนความผิดว่า นักศึกษารามที่มาปิดล้อมเป็นพวกใช้อาวุทธและเข้ามาทำร้ายนปช.

#6 จอมยุทธตะเกียบคู่

จอมยุทธตะเกียบคู่

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 01:43

อย่าซีเรียส ถ้า E(พจ)มาร และลูก ๆ ยังไม่ตีตั๋วไปเมืองนอก แสดงว่าเหตุการณ์ยังไม่รุนแรง

ที่ผ่านมาทุกครั้งพวกนี้เหมือนนกรู้ พอรู้ว่าจะรุนแรงพวกนี้มันจะเหาะออกไปนอกประเทศก่อน  -_- 

ทักษิณ พรรคเพื่อไทย คนเสื้อแดง และการเลือกตั้ง คือส่วนผสมที่ลงตัวของ ...

ประชาธิปไตยแบบทรราช

#7 เสือยิ้มยาก

เสือยิ้มยาก

เมพ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 01:56

จขกท. จะเดิมพันกับผมไหม ว่าไม่ใช่อิสานล้วนๆ อย่างที่คุณมีอคติ ผมเชื่อว่าหลายคนในนี้มีอคติ คือมองคนอิสานเป็นภาพลบ ผมเจอบ่อยๆไอ้ที่ไปเม้นท์ในเว็บผู้จัดการ

ร้อยนึงผมเอาบาทเดียว กล้ารึเปล่า อย่าให้ผมรู้ว่ามีควายจากเหนือ กลาง และภาคใต้ เข้ามากรุงเทพนะ กุจะด่าให้เสียคนไปเลย

ผมอยากเตือนทุกคนรวมไปถึงนักการเมืองน้ำดีทุกท่าน ทำทุกอย่างดีแล้ว แต่คิดอะไรเชื่ออะไรบางทีเก็บไว้ในใจก็ได้ ระวังความคิดจะหลุดออกมาให้คนอื่นได้ยิน ตายน้ำตื้นเปล่าๆ

shotgun.gif       d444.gif        cheesy.gif

#8 IFai

IFai

รักในหลวง

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 04:20

ขายชีวิต แลกกับเงิน300 ...2ปีผ่านมา นางหนา ไม่ได้ทำให้ชีวิตความเป็นอยู่ของฐานเสียง ดีขึ้นเลยหรือ

ประวัติศาสตร์ การเปลี่ยนการปกครอง ...ต้องเสียเลือด ชีวิตทุกครั้ง

ครั้งนี้อาจมากกว่าทุกครั้งในประวัติศาสตร์ ...ถ้าผู้มีอำนาจ ไม่ยับยั้งก่อน

คำทำนายว่าหลังจากปี สองปี ถัดจากนี้ ไทยจะสงบสุข และเจริญขึ้น

**อาจหมายถึง คนชั่วหมดไปจากแผ่นดิน 

เอาเฉพาะคนชั่ว ในแผ่นดิน ไม่รวมลูกหาบ ...ก็มากมายแล้ว ที่จะถูกกำจัด

หวังว่าลูกหาบ คงจะไม่สูญเสีย สักเท่าไร

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

#9 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 06:49

เค้าจัดอิเวนท์หาเงินเล่นสงกรานต์กันน่ะ

#10 ชายน้ำ

ชายน้ำ

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:27

เชื่อว่าทุกอย่างข้างบนเป็นความจริง ยกเว้น300บาท

ผมว่างานนี้ต่ำกว่าวันละห้าร้อย ไม่มีควายแดงรับงาน

และต้องมีรถรับส่ง น้ำฟรี อาหารฟรีด้วยนะ

#11 อาวุโสโอเค

อาวุโสโอเค

เมพ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:35

นึกถึงชุมนุมรัชมังคลาเลยอ้ะ ให้แค่ 300 บอกว่าวันเดียว พอถึงเวลามีกักไม่ให้กลับอีก พอกลับเอาปืนมาไล่ยิง  -_-

การเมืองไม่ใช่เพื่อกลุ่มใด แต่เพื่อทุกคนในประเทศ

#12 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:40

นึกถึงชุมนุมรัชมังคลาเลยอ้ะ ให้แค่ 300 บอกว่าวันเดียว พอถึงเวลามีกักไม่ให้กลับอีก พอกลับเอาปืนมาไล่ยิง  -_-

ถ้าตายจริงคงน่าสงสาร

#13 SNTNBN

SNTNBN

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 08:56

ถ้าตายจริงคงน่าสงสาร

โอ้ว....300  ตายจริง  เจ็บจริง  แกนนำ เอี้ ย มันบอกว่า  "มาเที่ยวงานกาชาด"

โอ้ย..ไม่เอาหรอก.... 5 เมษา  มีนัดกับ อบต  จะมาส่งน้ำกินที่บ้าน  นะเจ้าค้าาาาา  อิ อิ อิ

#14 ซาเอบะ เรียว

ซาเอบะ เรียว

น้องใหม่

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:33

อาจจะได้ 7.5 ล้านบาท

แต่ถ้ามีการบูชายันกันเอง อยากให้แกนนำแดงโดนด้วย

#15 templar

templar

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:38

อย่ากลับบ้านมือเปล่า   :angry:

อย่ามาเห่าว่ากรูมาจากการเลือกตั้ง  เพราะการเลือกตั้งไม่ใช่ทุกอย่างของประชาธิปไตย

การตรวจสอบบ้านเมืองอย่างเข้มข้น  ทั้งฝ่ายนิติบัญญัติและตุลาการ  จำเป็นสำหรับประเทศไทย

สิ่งที่บ่งบอกว่าประเทศไหนพัฒนาแล้วไม่ได้ดูที่  มีตึกสูงมากเท่าไร  มีห้างเยอะไหม  มีจีดีพีสูงแค่ไหน

แต่ดูที่การศึกษา  และ คุณภาพของบุคลากรภายในประเทศ

#16 dragonworld

dragonworld

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:39

แสดงพลังตบหน้าสุเทพ

#17 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 09:55

แสดงพลังตบหน้าสุเทพ

แต่ทำไมโดนสุเทพตบกบาลตลอดเลยครับ งง
:D

#18 นักรบ ชายขอบ

นักรบ ชายขอบ

น้องเก่า

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:14

ถึงตอนนี้แล้ว ถ้าแรงมาก็แรงไป ผมคิดของผมง่ายๆแบบนี้แหละ อาจไม่ถูกใจใครหลายๆคน เพราะอาจขัดแนวทางที่ต่อสู้ที่ทำมาหลายเดือน แต่ไม่งอมืองอเท้าให้พวกมันมาทำอะไรมวลชนแน่ มันอะไรนักหนา เห็นต่างก็ข่มขู่ ไม่เคยเคารพกติกาสังคมกันเลย คิดหรือว่าเอ็งแรงได้คนเดียว มีกลุ่มคนที่ทำงานเพื่อชาติบ้านเมืองมาแม้จนถึงวันนี้ก็ยังทำอยู่ เค้าก็รอพวกเอ็งอย่างใจจดใจจ่อ สมรภูมิไหนๆ ถ้าเพื่อพ่อเพื่อชาติ เค้าก็พร้อมทั้งนั้น ยิ่งเป็นการต่อสู้ร่วมกับประชาชนที่รักชาติ มันจะเป็นเกียรติยศสำหรับนักรบอย่างสูง ฝากให้พวกแดงที่เข้ามาในนี้รู้กันไปเลย

#19 papa05

papa05

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:16

จขกท. จะเดิมพันกับผมไหม ว่าไม่ใช่อิสานล้วนๆ อย่างที่คุณมีอคติ ผมเชื่อว่าหลายคนในนี้มีอคติ คือมองคนอิสานเป็นภาพลบ ผมเจอบ่อยๆไอ้ที่ไปเม้นท์ในเว็บผู้จัดการ

ร้อยนึงผมเอาบาทเดียว กล้ารึเปล่า อย่าให้ผมรู้ว่ามีควายจากเหนือ กลาง และภาคใต้ เข้ามากรุงเทพนะ กุจะด่าให้เสียคนไปเลย

ผมอยากเตือนทุกคนรวมไปถึงนักการเมืองน้ำดีทุกท่าน ทำทุกอย่างดีแล้ว แต่คิดอะไรเชื่ออะไรบางทีเก็บไว้ในใจก็ได้ ระวังความคิดจะหลุดออกมาให้คนอื่นได้ยิน ตายน้ำตื้นเปล่าๆ

โดยมากก็ ควายแถวทุ่งรังสิต  เมืองนนท์ ยุทยา สมุดปาการ ก็มีแต่ควายแดงเยอะแยะ  แต่พอเวลาเป็นข่าว มักจะอ้างแต่ควายอิสาน

อ้อควายตะวันออกก็เยอะ   แต่ไม่มีใครยอมรับเป็นควาย   มักจะให้อิสานเป็นแชมควายอยู่ภาคเดียวครับท่าน

Edited by papa05, 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:17.

ขอฝันใฝ่ในฝันอันเหลือเชื่อ ขอสู้ศึกทุกเมื่อไม่หวั่นไหว ขอทนทุกข์รุกโรมโหมกายใจ ขอฝ่าฟันผองถัยด้วยใจทนง[b] http://www.facebook....me.php?sk=group

#20 55555

55555

มหาเมพ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:40

คงเป็นพวกสมุทรปราการ-นนทบุรี-ปทุมธานี เป็นหลัก

มีอีสานกับเหนือ และภาคอื่น มาเติมบ้าง แต่คงอยู่ไม่ได้หลายวัน ค่าใช้จ่ายมันสูง

ระยะหลังได้ยินว่าเกี่ยง ๆ กันจ่ายอยู่  แถมยังแจ้งยอดเกินกว่าความเป็นจริง แล้วอมเงินกันอีก

:lol: 

#21 พระฤๅษี

พระฤๅษี

มหาเมพ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:45

.... ค่าจ้างก็น้อยอยู่แล้ว...อย่าดัน หักหัวคิว...

.. บางทีมันอาจจะ หันกลับมา  กระทืบ แกนนำ

.. นี่เลย  น่าห่วง...!!!!!!!!!!!!!!!

#22 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 10:55

ไอ้ 300 นั่น…ผมว่าเป็นค่าขนม ค่าน้ำจิ้มน่ะครับ...

จริงๆแล้ว ผมเชื่อว่าเขาจัดให้ เป็น แบบเหมาจ่าย... B) 

ไม่สังเกตหรอกหรื๋อว่า ช่วงนี้มีข่าวแกนนำ

เดินสายให้เป็นข่าวขึ้นสื่อกัน ไม่เว้นแต่ละวัน...  ;)

ลึกๆก็คือ ไปบอกให้รู้ว่า "ได้รับแน่ๆ" ไม่มีเบี้ยว

ถ้าสำเร็จ.. -_- 

ชัยสิทธิ์ ชินวัตร

ชัยสิทธิ์ ชินวัตร.jpg

"พลเอกชัยสิทธิ์ ชินวัตร" ก็ร่วมตรวจกองกำลังเสื้อแดงด้วย

โดยเครื่องแบบของกองกำลังมีการดัดแปลง เลียนแบบ

ให้คล้ายเครื่องแบบของทหารพราน

https://www.facebook...&type=1

ไอ้กี้ร์

"ไอ้กี้-อริสมันต์ พงษ์เรืองรอง" โผล่ตรวจความพร้อมของ 'กองกำลังเถื่อน'

เมื่อวานนี้ ที่ อ.หนองหาญ จ.ศรีสะเกษ

https://www.facebook...&type=1

#23 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:16

ข่าวว่า... ทั่นผู้นำคกตู่...ประเมินไว้

ให้ได้ 5 แสน... :mellow: 

Screen Shot 2014-03-26 at 11.12.13.png

http://www.tnews.co....tml/news/85982/

เลียปากรอกันแพร็บๆ... ;) 

คิดว่าน่าจะเป็นเท่าไหร่

ก็คูณตัวเลขกันเข้าไป... :lol: 

#24 เกลียดคุณแม้วจังครับ

เกลียดคุณแม้วจังครับ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:00

มันไม่ใช่ คนอีสาน อย่างเดียหรอกครับ ที่มา พวก เหนือบ้าไอ้แม้ว ก็มา กลางบ้าแม้ว มันก็เยอะ  ต้องเอาหญ้าให้มันกิน

#25 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:06

เชื่อว่าทุกอย่างข้างบนเป็นความจริง ยกเว้น300บาท

ผมว่างานนี้ต่ำกว่าวันละห้าร้อย ไม่มีควายแดงรับงาน

และต้องมีรถรับส่ง น้ำฟรี อาหารฟรีด้วยนะ

ผมกังวลเรื่องอาหารฟรีนี่ละครับ

มันจะมาในรูปข้าวกล่อง

หลังจากอิ่มกันเรียบร้อยก็.....กลายเป็นกองขยะอย่างเคยๆ

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#26 SNTNBN

SNTNBN

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:19

ข่าวว่า... ทั่นผู้นำคกตู่...ประเมินไว้

ให้ได้ 5 แสน... :mellow: 

attachicon.gifScreen Shot 2014-03-26 at 11.12.13.png

http://www.tnews.co....tml/news/85982/

เลียปากรอกันแพร็บๆ... ;) 

คิดว่าน่าจะเป็นเท่าไหร่

ก็คูณตัวเลขกันเข้าไป... :lol: 

นี่เหลือไม่กี่วันจะถึง...ดีเดย์

จะเข็นไหวเร้อ....5 แสนตัว

น้ำลายเหนียวคอ...เชื่อกรูซิ

ระดมแต่ละทีแหม่งมา......ไหลกระปริบกระปรอยเหมือนลาวา...เลยว่ะเอ็ง

#27 Bourne

Bourne

สายลับ ๆ ล่อ ๆ หัดเกรียน

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:50

ขอเตือนเจ้าของร้าน 7 และเจ้าของร้านค้าทั่วไป ให้เอาของลงจาก shelves ให้หมด แล้วเอาหนังสือไปวางโชว์แทนสินค้า

เชื่อผม แล้วร้านท่านจะปลอดภัย ผมเตือนแล้วนะ

Edited by Bourne, 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:51.

ภาระกิจหลักของผมบนบอร์ดเสรีไทย คือ ด่าควายครับ เรื่องคิดต่างผมรับได้ แต่เรื่องคิดชั่วผมรับไม่ไหวครัช

#28 ฟันธงคอนเฟริม์

น้องเก่า

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:43

5 เมษามาแน่ เพราะรับเงินมาแล้วไม่ทำไม่ได้ ลงชื่อเกณควายแดงหางแดงมากันพรึบ ทำไมว่าอีสานเพราะว่าแถวบ้านที่เคยจ้างไอ้คนจ้างเองมันยังโดนเบี้ยวค่าเหนื่อยไปเยอะ

งานนี้จบแบบคราวราชประสงค์สุดท้ายแกนำหายหัวก่อนเหลือไอ้เต้นมอบตัวทิ้งควายแดงตายเพรียบเจ็บฟรีตายจริง

นี่ข่าวมีนัดแจกเสื้อกันอีกแล้วแถวรังสิต ในไม่กี่วันนี้ควายแดงหางแดงมาเพรียบต้นเดือนเมษาเจอกัน

#29 aumddd

aumddd

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:17

สมกับเป็นควายแดง มอบ กปปส เขาให้วันละ5000 

งด "โควเต้" พวกกระทู้รับจ้างโพส --> [สมาชิกช่วยๆ กันนะครับ]

#30 SNTNBN

SNTNBN

ขาประจำ

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:21

สมกับเป็นควายแดง มอบ กปปส เขาให้วันละ5000 

โอ้ว...มายก้อด

#31 ฟันธงคอนเฟริม์

น้องเก่า

ตอบ 26 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 23:48

ข่าวล่าสุดทักษิณจี้มาที่แกนนำให้ต้อนฝูงหางแดงมากันเยอะๆๆหว่านล้อมมาเยอะ ใครจะตายช่างแม่งมันขอให้ทักกี้นางปูได้บ้าอำนาจต่อไป

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน