Jump to content

- - - - -

น่าสมเพชอีโง่นะครับ ตอนนิรโทษกรรมหวังว่าจะชนะ ตอนนี้ยังไม่รู้ตัวอีกว่าคนเป็น 1,000,000 เกลียดมัน 555

• Please log in to reply
31 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 DZM

DZM

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 11:11

ก็อย่างที่บอกครับถ้ามันดื้อด้านก็สะสมความเกลียดชังไว้เป็นทุนตอนตายไปจากโลกนี้เถอะ!!!

#2 dragonworld

dragonworld

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:07

5555 เมายาจากไหนมาครับ สงสัยดมก้นสุเทพเยอะไปหน่ย

#3 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:07

:D ยังไม่รู้ครับ... ชั้นกระโหลกมันหนา

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#4 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:08

5555 เมายาจากไหนมาครับ สงสัยดมก้นสุเทพเยอะไปหน่ย

เอ๊งรู้หรือยังว่า เกาหลีมีเลือกตั้งแล้วนะ

ห้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#5 dragonworld

dragonworld

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:08

บอกคนมาเป็นล้าน บอกคนเยอะกว่าเค้า

แต่เลือกตั้งทีไร แม้งแพ้ทุกทีเลยฟ่ะ 555

#6 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:10

*
POPULAR

บอกคนมาเป็นล้าน บอกคนเยอะกว่าเค้า

แต่เลือกตั้งทีไร แม้งแพ้ทุกทีเลยฟ่ะ 555

ใช่ แพ้ทุกที

เลือกตั้งผู้ว่า ก้อแพ้

เลือกตั้งเขตดอนเมืองก้อแพ้

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#7 DZM

DZM

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:33

มาซักที! ถ้าเล่นการเมืองแบบสกปรกก็อย่าเอามาเปรียบเทียบ ได้คะแนนเสียงจากความเลวนะเขาไม่นับกันนอกจากพวกเลวชาติเท่านั้นแหละ ! สบายใจบ้างหรือยัง?

#8 zutto

zutto

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:36

ล้านคนเกลียด ไม่เท่าพี่แสนรักคนเดียว  :lol:  :lol:  :lol:

#9 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:36

ใช่ แพ้ทุกที

เลือกตั้งผู้ว่า ก้อแพ้

เลือกตั้งเขตดอนเมืองก้อแพ้

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ปทุมธานีถิ่นแดงแท้ๆ ยังแพ้เลย -_-

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#10 PHOENiiX

PHOENiiX

ปู 4ssโกงชาวนา

มาซักที! ถ้าเล่นการเมืองแบบสกปรกก็อย่าเอามาเปรียบเทียบ ได้คะแนนเสียงจากความเลวนะเขาไม่นับกันนอกจากพวกเลวชาติเท่านั้นแหละ ! สบายใจบ้างหรือยัง?

แปลกใจทำไมพวกแดงมันถึงดีใจที่พวกมันชนะ

จากการที่เผาไทยโกง จนโดนยุบพรรคไปแล้วถึงกี่ครั้ง

แถมยังมีนโยบายหลอกลวงโกงชาวนาจนชาวนาตายอีก

พวกนี้มันด้านเกินบรรยายจริงๆ

#11 Ballbk

Ballbk

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:42

อากาศร้อน ชักว่าว ระวังหัวใจวายตายนะ ไอ้หนู

"ความดี กับ ความเลว

ความจริง กับ คำโกหก

ความถูกต้อง กับ การทำผิดกฎหมาย"

ถ้าเกิดเป็น คน ไม่ได้เกิดเป็น ควาย มันไม่ต้องให้ทายหรอก ว่าจะเลือกอย่างไหน

#12 เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

เพื่อไทยทำได้ทุกอย่าง

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 12:47

แปลกใจทำไมพวกแดงมันถึงดีใจที่พวกมันชนะ

จากการที่เผาไทยโกง จนโดนยุบพรรคไปแล้วถึงกี่ครั้ง

แถมยังมีนโยบายหลอกลวงโกงชาวนาจนชาวนาตายอีก

พวกนี้มันด้านเกินบรรยายจริงๆ

สมองไม่มีมากพอที่จะคิดว่า รัฐบาลมันโกงภาษีเสื้อแดงด้วย เพราะบังเอิญไม่ได้ควักจากกระเป๋าใส่มือแบบเห็นๆไงคะ

ทักษิณเป็นเทพเจ้าจริงๆนะ ไม่เชื่อถาม เสื้อแดง ดูสิ

#13 แสงธูป

แสงธูป

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:08

คุณdragonworldอยากไปเที่ยว"โยโย่แลนด์ ซีคอนสแควร์" มั้ยครับพอดีว่าจะพาหลานๆไปเล่นบ้านลูกบอลจะได้เป็นเพื่อนเล่นกับหลานผมหน่อย นิสัยวอแวพูดเรื่อยเปื่อยเหมือนหลานๆผมเลยน่าจะเล่นกันได้

#14 ชายน้ำ

ชายน้ำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:15

^^^

ผมชอบแนวคิดคุณแสงธูปครับ

ตอนแรกๆผมมองเจ้ามังกือเป็นผู้ใหญ่คนหนึ่งก็รู้สึกหงุดหงิดว่าคนอะไรมันจะพูดไม่รู้เรื่องได้ขนาดนี้

พอมองว่ามันเป็นเด็กก็ลงตัวเลย และเป็นเด็กที่ขาดพัฒนาการทางสมองด้วย

#15 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:18

ในหัวก็มีวนเวียนอยู่แค่นี้แหละ  ภูมิใจเข้าไปเถอะน่ะ  ก่อนเตรียมตัวสูญพันธุ์

คนที่ฝักใฝ่เรื่องพรรคมากกว่าความถูกต้องอย่างคุณ มันไม่น่ามาแสดงความคิดเห็นในบอร์ดการเมืองเลยจริงๆ

เป้าหมาย/จุดยืนที่หวังดีต่อปะเทศชาติไม่มีเลยจริง  มาแบบตั้งใจมาอวยล้วนๆ

พอมีอะไรไม่ถูกใจเข้าหน่อย  ก็โยงเข้าแพ้เลือกตั้ง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ  แล้วก็มีความสุขไปแค่นั้นสิ

เสื้อแดงมันก็เป็นกันซะแบบนี้หล่ะ เอาเป็นว่าผมเข้าใจ  และก็เห็นใจนะครับ  สู้ตามประสาขรี้ข้าต่อไปน่ะครับ

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#16 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:19

บอกให้เอาหน้าออกมาก่อนพูด

ไปซุกตรงนั้น แล้วก็พูดไม่ค่อยจะเป็นภาษา

แป๊บเดียว แม่ปูเอ็งไม่ว่าหรอกน่า

เงยขึ้นมา!

Edited by tonythebest, 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:22.

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#17 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:20

คุณdragonworldอยากไปเที่ยว"โยโย่แลนด์ ซีคอนสแควร์" มั้ยครับพอดีว่าจะพาหลานๆไปเล่นบ้านลูกบอลจะได้เป็นเพื่อนเล่นกับหลานผมหน่อย นิสัยวอแวพูดเรื่อยเปื่อยเหมือนหลานๆผมเลยน่าจะเล่นกันได้

เริ่มต้นอย่างอ่อนโยน   แต่ปิดท้ายได้แสบบบบบบบบบบบบบบบบบ    55555555555  :D

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#18 tonythebest

tonythebest

สมาชิกขั้นสูง 178 เซนติเมตร

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 13:22

เนอะ!

ข อ ใ ห้ โ ช ค ดี ต่ อ ค ว า ม เ ชื่ อ ค รั บ

เราอยู่ด้วยกัน ยืนข้างกัน เดินไปด้วยกัน ด้วยเพราะเรามีมุมมองและเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน

จนกว่าจะถึงวันที่เราพบว่า เรามีจุดหมายปลายทางคนละตำแหน่งกัน

#19 สมชายสายชม

สมชายสายชม

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:45

ตั้งแต่ที่พวกมันสลายม็อบเสธอ้ายที่สะพานมัฆวานฯเมื่อปลายปี ๕๕ ได้อย่างง่ายดาย

พวกมันจึงได้ใจคิดว่า "เอาอยู่"  เลยลุยแก้ รธน.ที่มาของ ส.ว. และ นิรโทษฯเหมาเข่งแบบสุดซอย

โดยไม่มีความเกรงใจประชาชน  นายเกรียงกมล เลาหไพโรจน์ ที่ปรึกษาพรรคไทยรักไทย เคยพูด

ทางสื่อโทรทัศน์เมื่อช่้วงที่มีเหตุการณ์เผาบ้านเผาเมืองครั้งแรกปี ๕๒ ว่า  "ประชาชนไม่เคยแพ้"

...

ชาวนา เกษตรกร กรรมกร และประชาชน เป็นเจ้าของประเทศ
แต่ หลงจู๊ ผู้รับเหมา นายทุน และนักการเมือง เป็นเจ้าของโฉนด

คนชั่วที่ชอบใช้ประชาธิปไตยเป็นข้ออ้างว่า "มาจากการเลือกตั้ง"

ก็ไม่ต่างกับพระปลอมที่นำ "จีวร" มาห่มเพื่อหลอกชาวบ้าน

#20 DeathRoseTH

DeathRoseTH

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 14:53

เนอะ!

จะรื้อบังเกอร์ทหาร จะชุมนุมแบบนี้ อีก 20 จุด ทั่วกรุงเทพ ทักกี้มันจะดีใจไหม

ก็เห็นอยู่ว่าตรงจุดที่ปปช.อยู่นั้นทหารเปลี่ยนเป็นลาดตระเวนแทน

แล้ว ถ้าไปรื้อบังเกอร์ทหารหมด ทีนี้ทหารก็ลาดตระเวนตลอด รู้ช่องทางหลบหนีของผู้ก่อการเพิ่ม แถมยังได้ผลัดเปลี่ยนไปพักผ่อนได้ดีกว่าเดิม

ดีไม่ดีอาจมีรถป๊อบคอนมาลาดตระเวนเพิ่มด้วย เฮ้อฉลาดกันจริงๆ

ผืนแผ่นดินไทยมีไว้ให้คนไทยอยู่

คนเขารู้จากใจว่าแลกมาด้วยเลือดกษัตริย์และบรรพชนไทย

คนผิดอย่ามาโทษเกม

#21 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 15:16

จะบอกให้นะ

รัฐบาลที่่โดนน็อคเอาท์กลางเวที ไม่ว่าประเทศไหนๆ

ก็รัฐบาลทีี่่ชนะเลือกตั้งทั้งนั้นแหละ

แล้วไม่ว่าประเทศไหนๆ คนที่ล้มรัฐบาลได้ ก็พวกแพ้เลือกตั้งนั้นแหละ

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ถ้ายังฝันเฟื่องเรื่องเลือกตั้งแบบนี้

ก็ยืนไม่ถึงยก8 หรอก  :lol:  :lol:  :lol:

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#22 อู๋ ฮานามิ

อู๋ ฮานามิ

สมาชิกหน้าเก่า

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 15:28

ดมก้นสุเทพเหรอ สงสัยอีกคนคงดมขี้ทักษิณมั้ง 

ถึงผมจะเป็นคนหัวขบถ แต่ไม่คิดทรยศบุญคุณแผ่นดินเกิด

เสียงส่วนใหญ่ของประชาชน ไม่ใช่ใบอนุญาตทำร้ายประเทศชาติ

#23 แสงดาวแห่งศรัทธา

แสงดาวแห่งศรัทธา

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 17:24

อย่าน้าาาาาา อย่าให้เด็กหรือเยาวชนคนไหนไปใกล้อิตานี่ เดี๋ยวติดเชื้อ อย่างเจ้ามังกือต้องให้แม่มันมาดึงหูออกจากร้านเกมส์

#24 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 17:35

อย่าน้าาาาาา อย่าให้เด็กหรือเยาวชนคนไหนไปใกล้อิตานี่ เดี๋ยวติดเชื้อ อย่างเจ้ามังกือต้องให้แม่มันมาดึงหูออกจากร้านเกมส์

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#25 SeraphUriel

SeraphUriel

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 17:39

โมะๆๆๆๆ dragonworld กลับมากินข้าวบ้านเรานี่ อย่าไประราน เลียปากชาวบ้านเขา (เคาะกะละมังไปพลาง)

#26 Tad

Tad

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 18:08

ถ้าอีโง่รู้ว่าจะทำให้ม็อบจุดติดแล้วเล่นไม่เลิก ผมว่ามันคงไม่เสนอกฎหมายล้างผิดไอ้ชั่วหรอก มัน(พี่มัน)ประเมิณผิดจริงๆ

#27 Moo3storey

Moo3storey

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 18:45

ตอนที่คนออกมาต้านพ.ร.บ.นิรโทษกรรมแม้ว ยิ่งลักษณ์คงตกใจมาก โลกคุณหนูแตกสลาย

แต่ตอนนี้พวกลิ่วล้อจัดคนมาต้อนรับ มาตะโกนเชียร์ทุกวัน จัดให้ไปเที่ยวไปลั้ลลลา จัดหวยล็อคให้คนเชิดชู

ตอนนี้ยิ่งลักษณ์เลยกลับมามีสีหน้า อู้เย้! อีกครั้ง

#28 Sand

Sand

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 20:20

เห็นด้วยครับ. คิดให้หนักนะครับถ้าจะปล่อยให้หลานไปเล่นกับคนสันดานจรเข้เล็กอย่างนี้

#29 คนอีสาน

คนอีสาน

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 21:09

คุณก็เหมือนกันดม หอยหงาย นางดอกไม้จนสมองฝ่อไปหมดแล้ว...ออจนนางดอกไม้ล้มหมดแรงเลย

#30 แฮงค์แมน ศิษย์หุบเขาปิศาจ

แฮงค์แมน ศิษย์หุบเขาปิศาจ

ขาประจำ

ตอบ 27 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 22:38

อ่านๆดูแล้ว ไอ้โลกของเห้นี่มันขยันโพสปัญญาอ่อนได้ทุกวัน ให้กรูได้ขำความโง่เง่าดักดานในสมอง

ของมรึงได้ตลอดจริงๆ กรูล่ะขรรม :lol:

#31 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

ตอบ 28 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 05:44

กิ้งกือเป็นอะไรของมัน ต้องถูกผู้คนด่า เยาะเย้ย ถากถาง ดูถูก ได้ทุกวัน วันละหลายครั้งด้วย

#32 ม่านน้ำ

ม่านน้ำ

ผมเพิ่งมาครับ

ตอบ 28 มีนาคม พ.ศ. 2557 - 05:58

มีคนฝากมาชื่นชมนาง น ร ก คนนี้

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน