Jump to content

- - - - -

คุณกนกสารภาพแล้วครับ

แดงขัดจรวด

• Please log in to reply
52 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:38

*
POPULAR

สารภาพว่าเซ็กส์เสื่อม...

ออกมาแถลงเคลียร์ด้วยตัวเองแล้ว ในส่วนของนักข่าวชื่อดัง “กนก รัตน์วงศ์สกุล” กรณีที่เจ้าตัวถูกหญิงนิรนามที่อ้างว่าเป็นแฟนคลับ ตั้งไอจี “@liekanok” นำหลักฐานเป็นภาพถ่ายและคลิปออกมาแฉว่าโดนกนกหลอกฟันแล้วทิ้ง ซัดมีพฤติกรรมทางเพศ ทั้งบ้ากาม ชีกอ เคยโทร.มาคุย แล้วเฟซไทม์แก้ผ้า โชว์ของ ทั้งยังเอาคลิปของสาวๆ คนอื่นมาให้ตนดู ขณะเดียวกันก็เอาคลิปของตนไปให้คนอื่นดู ก่อนประกาศจะกระชากหน้ากากนักข่าวคนดังให้สังคมได้รู้ด้านมืด ทั้งนี้หลังมีข่าวออกมาทางด้านของกนกได้ออกมาปฏิเสธผ่านเฟซบุ๊กแล้วว่าเป็นภาพตัดต่อ ตนโดนแบบนี้มา 3 รอบแล้ว ล่าสุดในวันนี้(2 เม.ย.) เจ้าตัวได้เปิดแถลงข่าวด้วยตนเองระหว่างมาร่วมงานสัปดาห์หนังสือแห่งชาติ ครั้งที่ 42 ณ ศูนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิติ์ พร้อมยืนยันคำเดิมว่าภาพนิ่งโชว์จู๋โดนตัดต่อ แต่ยอมรับคลิปบอกรักผู้หญิงเป็นของจริง เตรียมแจ้งความพรุ่งนี้

โดยเจ้าตัวยอมรับว่าภาพนิ่งที่เห็นอวัยวะเพศช่วยตัวเองไม่ใช่ตน เพราะสรีระไม่ใช่ แต่คลิปที่บอกรักผู้หญิงเหมือนตนมาก แต่จำไม่ได้ว่าเคยไปพูดแบบนี้กับใครที่ไหน ภรรยาก็บอกว่าเหมือนตนมาก พยายามฟังเสียงว่าเป็นการเอาเสียงมาซิงค์ใส่กับปากหรือเปล่า ไม่น่าเป็นไปได้ว่าโดนมอมยา เพราะตนเป็นคนไม่ดื่ม ส่วนภาพนิ่งที่ตนนอนหลับยอมรับเป็นตนจริงเพราะปกติเป็นคนนอนเรี่ยราด และจำไม่ได้ว่าไปนอนที่ไหน เวลานอนเป็นคนไม่ชอบใส่เสื้ออยู่แล้ว หรือแม้แต่ไปนวดแผนไทยก็ไม่ใส่เสื่อจะใส่แค่กางเกงของที่ร้าน ส่วนภาพเล่นเฟซไทม์ช่วยตัวเองก็ไม่ใช่ตนแน่นอน ตนไม่เคยเฟซไทม์ทำแบบนี้กับใคร ถ้าเฟซไทม์ก็ต้องมีรูปผู้หญิงด้วย แต่นี่ไม่มี

อย่างไรก็ตาม นักข่าวคนดังยังบอกอีกว่า ก่อนหน้านี้มีภาพแบบนี้เกิดขึ้นที่เว็บเสื้อแดง ตนก็รออยู่ว่าจะมีภาพออกมาอีกมั้ย จริงๆ มี่คนพยายามที่จะทำเรื่องแบบนี้ตั้งแต่ตนทำงานอยู่ช่อง9 คิดว่าคงเป็นเรื่องการเมือง พร้อมยืนยันไม่เคยมีความสัมพันธ์กับผู้หญิงที่ กปปส. เพราะผู้หญิงที่ตนรู้จักมีแค่ 2 คน อายุ 50 แล้ว ฉะนั้นเป็นไปไม่ได้

ส่วนที่สาวคู่กรณีที่ออกมาแฉบอกว่าตนเองเป็นแฟนคลับของกนก เมื่อถามว่าเคยมีความสัมพันธ์ลึกซึ้งกับแฟนคลับของตัวเองหรือไม่ เจ้าตัวก็ยืนยันว่าไม่เคยมีพฤติกรรมแบบนั้น ไม่อยากจะพูด พูดไปแล้วก็อาย เพราะตอนนี้ตนไม่ค่อยมีความรู้สึกทางเพศ และยอมรับว่าตนเองเสื่อมสมรรถภาพทางเพศ อีกทั้งเหตุบ้านการเมืองเป็นแบบนี้ก็ยิ่งไม่ค่อยมีอารมณ์แบบนั้น แต่ยอมรับว่า 3 เดือนที่แล้วมีไปเที่ยวผู้หญิง เป็นความสัมพันธ์แบบชั่วคราว แต่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าเป็นนางนกต่อหรือไม่

พร้อมเผยพรุ่งนี้ เวลา 14.00 น. จะเดินทางไปแจ้งความกับ กองบังคับการปราบปรามการกระทำผิดเกี่ยวกับอาชญากรรมเทคโนโลยี (ปอท.) ที่แจ้งวัฒนะ เพื่อเตรียมดำเนินคดีสาวคู่กรณีในข้อหาหมิ่นประมาท รวมถึงทุกคนที่แชร์ภาพดังกล่าว ยินดีให้พิสูจน์คลิป ถ้าเป็นคลิปจริงยังไงผู้หญิงคนนี้ก็ผิดที่เอามาเผยแพร่ทำให้ตนเสื่อมเสียชื่อเสียง จริงๆ ไม่อยากแจ้งความแต่ต้นสังกัดอยากให้แจ้งความ และดำเนินคดีกับคนที่แชร์ภาพต่อด้วย

http://www.manager.c...Html=1

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

http://astv.mobi/AlgEYM7

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

#2 แสงดาวแห่งศรัทธา

แสงดาวแห่งศรัทธา

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:41

เงิร์บเจ้าค่ะ จขกท.เข้าใจตั้งชื่อมู้นะเนี่ย

#3 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:43

ต้องฟ้องครับ เชียร์สุดใจเลย 

#4 ธีรเดชน้อย

ธีรเดชน้อย

เมพ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:45

เงิร์บเจ้าค่ะ จขกท.เข้าใจตั้งชื่อมู้นะเนี่ย

ต้องอ่านแท็กด้วยครับ  :D

" จุดเริ่มของการรัฐประหาร 22 พ.ค. 2557 หลังจากรัฐบาลเพื่อไทยได้บริหารประเทศล้มเหลวมาตลอด 2 ปีเศษ มีการทุจริตคอรัปชั่นมากมาย มีการนำพรบ.นิรโทษกรรมมาอนุมัติผ่านสภาฯเพื่อช่วยเหลือ น.ช. ทักษิณ ทำให้มวลมหาประชาชนลุกขึ้นประท้วงต่อต้าน แม้จนกระทั่ง ศาลรัฐธรรมนูญและปปช. ได้ตัดสินและชี้มูลความผิดจนต้องพ้นออกจากตำแหน่งแล้วก็ตาม ทำให้ประเทศชาติต้องหยุดนิ่ง สุดท้ายเมื่อ พลเอก ประยุทธ ผบ.ทบ.ได้เรียกทุกฝ่ายเข้ามาคุยเพื่อหาทางออกแล้ว โดยขอให้ ครม.ที่ยังคงเหลือลาออกเพื่อตั้งนายกฯเพื่อการปฎิรูปประเทศ แต่ไร้ซึ่งการตอบสนองและการเสียสละ ทำให้พลเอกประยุทธ จันทร์โอชา จำเป็นต้องประกาศยึดอำนาจ   "

#5 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:47

คิคิคิ :D :P :D

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#6 RiDKuN_user

RiDKuN_user

มหาเมพ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:50

ไม่รู้ว่าของจริงหรือเปล่า สมมติถ้าจริง เชื่อได้ว่าคนถ่ายคลิปกับคนที่เอามาปล่อย คนละคนกันแน่นอน  -_-

" ชีวิตผมไม่เคยกลัวอะไรทั้งนั้น ผมกลัวอย่างเดียว...กลัวจะถูกมองว่า 'ขายชาติ' " - The Last Tycoon

~ ทักษิณตาย เสรีไทยไชโย ~

#7 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:54

ไม่รู้ว่าของจริงหรือเปล่า สมมติถ้าจริง เชื่อได้ว่าคนถ่ายคลิปกับคนที่เอามาปล่อย คนละคนกันแน่นอน -_-

น่าจะเป็นทีมแดง ได้คลิปมาจากหมอนวด

*ผมเชื่อว่าที่คนปล่อยบอกไม่ใช้แดงนี่ตอแหลครับ ดูจากhttps://www.facebook...18763606&type=1

ไอ้หมอนี้ตัวล้มเจ้าเลย มันบอกว่าได้ข่าวจากแดงด้วยกัน แสดงว่าแหล่งปล่อยข่าวแรกๆคือดงแดง

แล้วเข้าไปดูกนก แดงมาถล่มเพียบhttps://www.facebook...130660513618323

ผมว่างานนี้มาเป็นทีม เป้าใหญ่คือถล่มให้กนกถอย

ใครดื้อก็เจอลูกปืน ไม่กลัวลูกปืนก็สร้างข่าวมาทำลาย

Edited by แม้ว ถั่วต้ม, 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 23:18.

พ.ต.ท.ทักษิณ ยังได้พูดตัดพ้อกับคนที่เดินทางไปพบว่า “พรรคเพื่อไทยมีคนเก่งๆ เยอะ ทั้งนักวิชาการ ด็อกเตอร์ ทูต แต่ไม่กล้าออกมาสู้ คนหน้าตาดีไม่ออกมา พวกที่ออกมาหน้าตาไม่ค่อยดี ไม่เหมือนกับพรรคประชาธิปัตย์ ฝ่ายตรงข้าม คนมีความรู้ นักวิชาการออกมาเยอะแยะเลย คนจริงใจกับผมมันน้อย วางยาผม เพราะตัวเองอยากอยู่นานๆ เห็นว่านายกฯ ไม่แข็ง แต่ท่านนายกฯ ก็ดี แต่คนรอบข้างไม่เป็นการเมือง ผมส่งคนเป็นการเมืองไปนายกฯ ก็ไม่เอา ผมก็สงสารนายกฯ จึงไม่อยากจู้จี้ แต่คนที่เมืองไทยมันไม่ได้ดั่งใจ” 

แปลสั้นๆ เขาด่าไอ้เสร่อแกนนำแดงว่า"โง่แต่ขยัน"

#8 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 23:26

สงสัยคุณกนกจะพลาดท่า ไปสอยกาสรแดงเข้าเลยเป็นเยี่ยงนี้

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#9 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 23:32

สงสัยคุณกนกจะพลาดท่า ไปสอยกาสรแดงเข้าเลยเป็นเยี่ยงนี้

แย่หน่อยครับ ส่วนใหญ่แดงตัวเมีย ทำงานอย่างนี้เยอะซะด้วย  :D

#10 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 23:34

*
POPULAR

แดงตัวเมียที่่ขายบริการแล้วเอาความลับของลูกค้ามาแบ๊กเมล์แบบนี้ ถือว่าผิดจรรยาบรรณโสเภณีนะ  :lol:

#11 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 23:34

สมัยนี้มันมีไวอากร้านะคุณกนก

แต่ยังไงก็เถอะ ผมมองคนที่เล่นข่าวนี้ว่าเป็นแค่แดงกากๆ

" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#12 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 2 เมษายน พ.ศ. 2557 - 23:44

จริงๆ แดงควายมันก็ไม่คิดหรอกว่าผิดอะไร นี่ถ้าคุณกนกเป็นฝั่งเดียวกับแดงควาย ผู้หญิงที่เอาข้อมูลมาเปิดเผย มันตามไปลุยถึงซ่องแล้ว  :lol: นี่ถ้าสลิ่ม เอาภาพตอนนอนของพวกมันมาเผยแพร่ ผมว่าแดงควายมันจะบอกเลยว่า หยุมหยิม 

#13 voodoo

voodoo

ไม่เป็นกลาง

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 00:22

จริงๆ แดงควายมันก็ไม่คิดหรอกว่าผิดอะไร นี่ถ้าคุณกนกเป็นฝั่งเดียวกับแดงควาย ผู้หญิงที่เอาข้อมูลมาเปิดเผย มันตามไปลุยถึงซ่องแล้ว  :lol: นี่ถ้าสลิ่ม เอาภาพตอนนอนของพวกมันมาเผยแพร่ ผมว่าแดงควายมันจะบอกเลยว่า หยุมหยิม 

อืม คงเป็นเหมือน4ss

" สลิ่มที่ไม่กล้่าเปิดตัวต่อสาธารณชนเท่าไรนัก เนื่องจากไม่ได้ทำประกันอัคคีภัย "

#14 ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

ดูโอลิมปิก5ปีดีจุงเบย

สมาชิกชั้นสูงกว่าสูงลิบลิ่ว

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 00:36

แย่หน่อยครับ ส่วนใหญ่แดงตัวเมีย ทำงานอย่างนี้เยอะซะด้วย  :D

บางครั้งไม่ได้เงิน ได้กินน้ำประทังชีวิตก็ยังดี

เลือกใครก็ได้ ที่ไม่ใช่พรรคพวกแม้วPosted Image

#15 แม้ว ม.7

แม้ว ม.7

ขาประจำ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 01:00

ใครมีinstagramลองหาชื่อผู้ใช้laikanokดู

ผมว่ามันแปลกๆ แทนที่จะปล่อยภาพชัดๆมา กลับปล่อยแต่ภาพที่ดูแล้วยังไม่ใช้

แต่ใช้วิธีปล่อยข่าวที่ละนิด เหมือนต้องการชิงพื้นที่สื่อ

เออ รูปกนกขัดจรวด คนปล่อนเขาบอกว่าจับภาพขณะเฟสไทม์กับกนก อันนี้ก็โกหกเต็มๆ

เพราะเฟสไทม์คือการคุยแบบเห็นหน้า มันจะมีกรอบหน้าเราเล็กๆหัวมุม

แต่ภาพกนกขัดจรวดไม่มี อันนี้ชัดว่าตัดต่อแน่ๆ

รูปกนกที่โดนตัดต่อไม่มี https://www.facebook...18763606&type=1(ลิงค์รูปกนกเป็นแดงล้มเจ้านะครับ ถล่มมันได้เต็มที่)

Edited by แม้ว ถั่วต้ม, 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 01:14.

#16 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 04:24

รูป กนก ขัดจรวด ผมเคยเห็น ในเว็บหนัง AV เมื่อหลายปีก่อนนะครับ จำได้คลับคล้ายคลับคลา

(เป็นแบนเนอร์ หมวดเกย์ รึไงเนี่ยแหละ)

ปล.ไม่ค่อยมั่นใจนะ แต่มันคุ้นๆ

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#17 Bayonet

Bayonet

ขาประจำ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 04:51

*
POPULAR

รูป กนก ขัดจรวด ผมเคยเห็น ในเว็บหนัง AV เมื่อหลายปีก่อนนะครับ จำได้คลับคล้ายคลับคลา

(เป็นแบนเนอร์ หมวดเกย์ รึไงเนี่ยแหละ)

ปล.ไม่ค่อยมั่นใจนะ แต่มันคุ้นๆ

ผมว่าการที่ท่าน  ไทยไม่ทน  ออกมาแฉว่าตัวเอง  ดูหนังหมวดเกย์

ทำเอาหนาวยะเยือก และตกตะลึงยิ่งกว่า  คลิปพี่กนกซะอีก  :blink:

#18 นางเงือกน้อยตบหน้าตบหลัง

นางเงือกน้อยตบหน้าตบหลัง

น้องเก่า

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 05:23

ผมว่าการที่ท่าน  ไทยไม่ทน  ออกมาแฉว่าตัวเอง  ดูหนังหมวดเกย์

ทำเอาหนาวยะเยือก และตกตะลึงยิ่งกว่า  คลิปพี่กนกซะอีก  :blink:

กินน้ำอยู่ พุ่งออกจมูกเลยค่ะ 555
-- ดีใจได้บอร์ดคืน --

#19 ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ขาประจำ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 07:30

แดงตัวเมียที่่ขายบริการแล้วเอาความลับของลูกค้ามาแบ๊กเมล์แบบนี้ ถือว่าผิดจรรยาบรรณโสเภณีนะ  :lol:

อันนี้ต้องดูเจตนาที่ให้แทง... -_-

#20 BeastGuy

BeastGuy

ขาประจำ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 07:52

Facetime?!
ปัญญาอ่อนสิ้นดี
Web cam ยังน่าเช่ือถือกว่าเลย

#21 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 07:57

จริงๆเฮียไม่ต้องออกมาให้สัมภาษณ์ก็ได้นะครับ

แจ้งความอย่างเดียว ไม่ต้องพูดอะไรมากความ

แค่ตอบนักข่าวว่า "มีอะไรไปว่ากันที่ศาล" แล้วจบ-ไม่ต้องพูดอะไรอีก

gladiator 1.jpg

#22 ทองดี

ทองดี

ขาประจำ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 08:12

ถ้าแดงคิดให้ดี (ถ้าเรื่องนี้ถ้าเป็นเรื่องจริงนะครับ)

แล้วนางยกไม่เคยร่วมเพศหรือครับ แล้วหมอเหวงเองเห็นแก่ๆแบบนั้นก็น่าจะมีอารมณ์อยู่บ้างนะ

มันเป็นธรรมดาของมนุษย์นี่ครับ

หรือนักการเมืองหรือข้าราชการบางคนก็น่าจะเคยเที่ยวโสเภณี บางคนก็มีเมียน้อย ทำไมไม่ไปเล่นงานพวกนี้ที่ทำผิดศิลธรรม

มันเป็นการดิสเครดิต กันเฉยๆครับ

เมื่อเงินซื้อไม่ได้ เมื่อไม่กลัวลูกปืน   ก็ต้องทำแบบนี้หละครับ ที่จะทำลาย

ผมย้อนมองตูตัวเอง ดูเนื้อหนังแขนขา เอ้า!!!ผมก็เกิดมาจากกิจกรรมแบบนั้นนี่หว่า

#23 ธีรเดชน้อย

ธีรเดชน้อย

เมพ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 08:49

โชคดีนะได้มาอ่านก่อน ต่อไปจะได้ระมัดระวังตัวให้มาก  <_<

" จุดเริ่มของการรัฐประหาร 22 พ.ค. 2557 หลังจากรัฐบาลเพื่อไทยได้บริหารประเทศล้มเหลวมาตลอด 2 ปีเศษ มีการทุจริตคอรัปชั่นมากมาย มีการนำพรบ.นิรโทษกรรมมาอนุมัติผ่านสภาฯเพื่อช่วยเหลือ น.ช. ทักษิณ ทำให้มวลมหาประชาชนลุกขึ้นประท้วงต่อต้าน แม้จนกระทั่ง ศาลรัฐธรรมนูญและปปช. ได้ตัดสินและชี้มูลความผิดจนต้องพ้นออกจากตำแหน่งแล้วก็ตาม ทำให้ประเทศชาติต้องหยุดนิ่ง สุดท้ายเมื่อ พลเอก ประยุทธ ผบ.ทบ.ได้เรียกทุกฝ่ายเข้ามาคุยเพื่อหาทางออกแล้ว โดยขอให้ ครม.ที่ยังคงเหลือลาออกเพื่อตั้งนายกฯเพื่อการปฎิรูปประเทศ แต่ไร้ซึ่งการตอบสนองและการเสียสละ ทำให้พลเอกประยุทธ จันทร์โอชา จำเป็นต้องประกาศยึดอำนาจ   "

#24 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 08:54

โชคดีนะได้มาอ่านก่อน ต่อไปจะได้ระมัดระวังตัวให้มาก  <_<

อ้าว

:lol: :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#25 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 09:27

เรื่องนี้สอนให้รู้ว่า "ถ้าเป็นเรื่องใต้ถุงอัณฑะ คนเสื้อแดงจะศีลธรรมสูงส่งทันที"

เรียกได้ว่า "รักษาศีล รักษาธรรม ใต้อุ้งอัณฑะ" สมกับที่มี "ศาสดาแดกถั่งเช่า" เสียนี่กระไร ...คริๆ

#26 sigree

sigree

มหาเมพ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 09:47

สารภาพ ยังไม่ได้ดูภาพเต็มๆ ไม่แน่ใจมีคลิปไหม

ไม่สนใจจริงๆนะ

อาจเพราะนิสัยส่วนตัวผมแยกเรื่องงานกับเรื่องส่วนตัวขาดจากกันละมั้ง

แต่  ต่อให้จริงผมก็เฉยๆ ยุคสมัยปัจจุบันมันเกลื่อนไปหมด ปกติวิสัยของมนุษย์เพียงแต่ยุคนี้บันทึกเก็บไว้ได้  ตัดต่อได้

ฟ้องก็ดีครับ แต่บอกเลย จะใช่ หรือไม่ใช่ ผมก็ตามการทำงานคุณ กนก เพราะต่อให้เรื่องนี้จริงก็ไม่ได้เกี่ยวกับงานและผลงาน

#27 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 09:55

ไม่อยากจะพูด พูดไปแล้วก็อาย เพราะตอนนี้ตนไม่ค่อยมีความรู้สึกทางเพศ และยอมรับว่าตนเองเสื่อมสมรรถภาพทางเพศ

ป๋าหนกอายตรงนี้มากกว่า.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

ไม่จนตัว ไม่เปิดเผยให้เสียเกียรติชายชาตรี......ฮา

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#28 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 13:28

เอ่อ... ผมไม่ได้ดูหมวดเกย์ครับ แต่มันเป็แบนเนอร์ ที่ติดตามขอบๆเว็บ น่ะ

ขอโทษที่ต้องใช้ตัวใหญ่  :lol:  :D  :D  :D 

Edited by ไทยไม่ทน, 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 13:29.

#29 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 14:36

เอ่อ... ผมไม่ได้ดูหมวดเกย์ครับ แต่มันเป็แบนเนอร์ ที่ติดตามขอบๆเว็บ น่ะ

ขอโทษที่ต้องใช้ตัวใหญ่  :lol:  :D  :D  :D 

ไม่เชื่อ ขออนุญาตใช่ฟอนต์ใหญ่ๆบ้างครับ(ล้อเล่น5555+)

ปล.สมช.ที่กดไลน์ท่านไทยไม่ทน เอ่อ เปิดตัวด้วยหรือฮ้า......

พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#30 notcomeng

notcomeng

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 14:43

ไม่เชื่อ ขออนุญาตใช่ฟอนต์ใหญ่ๆบ้างครับ(ล้อเล่น5555+)

ปล.สมช.ที่กดไลน์ท่านไทยไม่ทน เอ่อ เปิดตัวด้วยหรือฮ้า......

นี่ถ้าผมเลื่อนมาอ่านเม้นของท่านก่อน ผมไม่กดไลค์ให้คุณไทยไม่ทนแน่ๆ  :lol:  :lol:  :lol:

#31 ชาวสวน

ชาวสวน

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 15:08

"กนก รัตน์วงศ์สกุล" ประกาศหยุดทำหน้าที่สื่อมวลชน 1 เดือน หลังเข้าแจ้งความ มีผู้โพสต์รูปตัดต่ออนาจารทางโซเชียลเน็ตเวิร์ค

#32 จีรนุช

จีรนุช

เมพ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 15:09

ความโง่ของขี้ข้าทักษิณที่ไม่รู้ว่ารูปลิงบนดาวอังคารเป็นรูปตัดต่อ   มันเลยคิดว่าจะตัดต่อรูปอะไรมาก็ได้ คนไทยพร้อมจะเชื่อมันทั้งหมด  ไอ้พวกวิศวกรขยะ 300  15000

รำคาญสลิ่มเที่ยมที่เข้ามาปล่อยสารพิษเรียกร้องความรุนเเรงเสดงออกถึงความคลั่งสงครามกลางเมืองยุเเยงสร้างภาพชั่วๆ

เอียนวะ   เห็นคนเเถวนี้ไอคิวต่ำกว่า 90 หรือไง

#33 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 15:16

"กนก รัตน์วงศ์สกุล" ประกาศหยุดทำหน้าที่สื่อมวลชน 1 เดือน หลังเข้าแจ้งความ มีผู้โพสต์รูปตัดต่ออนาจารทางโซเชียลเน็ตเวิร์ค

หยุดทำหน้าที่สื่อทำไมครับ???

#34 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 15:26

กรรม

ข้อความที่ผมพิมพ์ มัน ชี้นำว่าผมเข้าไปดูหมวดเกย์ เหรอเนี่ย T T

#35 แสงดาวแห่งศรัทธา

แสงดาวแห่งศรัทธา

ขาประจำ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 17:30

กรรม

ข้อความที่ผมพิมพ์ มัน ชี้นำว่าผมเข้าไปดูหมวดเกย์ เหรอเนี่ย T T

ดีค่ะ ถือว่าช่วยคุณกนกละกันเนอะ อิอิอิ ^_^

#36 lionidas

lionidas

ขาประจำ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 17:36

กรรม

เอาน่าท่าน สังคมสมัยนี้เปิดกว้างแล้วครับ ยอมรับเหอะ...

พี่เหนาะ คนตาบอดมันกลัวเสือเหรอ ถ้าเราไม่พูดแบบนี้เราจะได้เสียงเหรอ ...

#37 ธีรเดชน้อย

ธีรเดชน้อย

เมพ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 17:46

กรรม

เอาน่าท่าน สังคมสมัยนี้เปิดกว้างแล้วครับ ยอมรับเหอะ...

จริงครับ สมัยนี้ไม่ใช่เรื่องน่าอายแล้ว สมาชิกทุกท่านที่นี่เข้าใจครับ  ^_^  :lol:

#38 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 17:50

กรรม

ดีค่ะ ถือว่าช่วยคุณกนกละกันเนอะ อิอิอิ ^_^

กรรม

กรรม

จริงครับ สมัยนี้ไม่ใช่เรื่องน่าอายแล้ว สมาชิกทุกท่านที่นี่เข้าใจครับ  ^_^  :lol:

:lol: :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#39 Bookmarks

Bookmarks

มหาเมพ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 17:58

ผมกดไลก์ให้ เพราะผมแค่เชื่อคุณไทยไม่ทนเขียนแค่นั้นนะครับ  :D

#40 Bayonet

Bayonet

ขาประจำ

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:27

กรรม

อีกไม่นาน อาจจะมีกฏหมายให้เกย์ไทยจดทะเบียนกันได้นะครับ  ดีใจกับท่าน ไทยไม่ทน ล่วงหน้าเลย   :lol: 

#41 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 20:09

ไม่ได้อายครับ ผมพยายามพูดความจริง T T

2bd809d23b873a69fb30c7a9d02e7e14166af514

#42 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 20:34

สารภาพมาเถอะครับ ท่านไทยไม่ทน

เราคนกันเอง ผมเองก็มีเพื่อนเป็น ตุ๊ด เป็นเกย์ เป็นเพศที่ 3 ที่ 4 หลายคน 

ไม่ได้รังเกียจอะไรหรอกครับ

:D

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#43 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 3 เมษายน พ.ศ. 2557 - 20:41

หมดกัน T T

#44 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2557 - 01:50

^

^

#45 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2557 - 02:17

^

^

จะดันกันอย่างนี้หรื๋อ ปล่อยกระทู้ตกๆไปไม่ได้หรื๋อ T T

#46 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2557 - 02:47

^

^

จะดันกันอย่างนี้หรื๋อ ปล่อยกระทู้ตกๆไปไม่ได้หรื๋อ T T

ก็แซวกันน่าร้ากกกกกกกกกกกนิครับ

ขำแทบตายเลย

#47 Arctinurus

Arctinurus

ขาประจำ

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2557 - 06:57

หนกหนอนน้อย

#48 ant

ant

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2557 - 09:53

ผู้ ประกาศข่าวเนชั่นทีวี กนก รัตน์วงศ์สกุล เข้าแจ้งความกับ รองผบก.ปอท.แจ้งความกับผู้เผยแพร่ภาพคลิปที่ทำให้เสียชื่อเสียง พร้อมประกาศพักงาน 1 เดือน และหากผิดจริงของลาออก ‪#‎nationtv‬

ชมคลิป http://www.nationcha...cial/378401113/

ตราบที่สูอยู่-กิน..แผ่นดินไทย ตราบโคตรเหง้าสูใช้แผ่นดินนี้ตราบศพสูฝังใต้..ไทยปฐพี สูไม่มีสิทธิ์ยํ่ายี.." พระเจ้าแผ่นดิน "

#49 ธีรเดชน้อย

ธีรเดชน้อย

เมพ

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2557 - 10:50

^

^

นั่นสิครับ จะดันกระทู้กันทำไม ปล่อยตกเถอะครับสงสารคุณไทยไม่ทน  :angry:                                 :lol:  :lol:

ทีมงานข่าวข้นฯขอชักภาพกับคุณกนก หลังจากตัดสินใจยุติการปฏิบัติหน้าที่ในรายการ 1 เดือนเป็นการแสดงความรับผิดชอบจากกรณีภาพฉาว และไม่ต้องการใช้บทบาทสื่อส่งผลต่อคดี ‪#‎nationtv‬

1976906_10152304541187450_1546249746_n.j

ภาพสุดท้ายก่อนเว้นวรรค 1 เดือน 

#50 funnysun

funnysun

น้องเก่า

ตอบ 4 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:43

มันเสียหายตรงไหนว้าเนี่ย เรื่องนี้ ผมเห็นเด็กๆ มันทำกันแบบนี้ แล้ว ลงคลิปมาให้โหลดบิท กันทุกวี่ทุกวัน เรื่องส่วนตัวแท้ๆ ผมว่าถ้าจะเล่นกันจริงๆ ทั้งสภาแม ร่ ง โดนกันเกือบหมด แล้วแต่จะเอาแนวไหน คุณกนก ดันพลาดให้ อีสาวคนนี้ มันถ่ายคลิปแค่นั้นเอง คล้ายกับกรณี พระเอกหนวด ออกมาร้องไห้ตอนแถลงข่าว นั่นแหละ ไอ้พวกควายแดงนี่ก็เหลือเกินเล่นทุกทาง ระวังให้ดีเหอะ หัวหน้าควายของพวก ม รึ ง ทำเรือง Here ๆ ยิ่งกว่านี้เยอะ เพียงแต่มันยอมให้ถ่ายคลิป หรือ ตอนนี้ยังดีๆ กันอยู่้ ระวังให้ดีเหอะ

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน