Jump to content

- - - - -

ถ้าไม่ใช่ "กอ.รมน.หรือ เจ้าหน้าที่กองทัพ" จะตอบคำถามได้อ๊ะป่าว ?...

• Please log in to reply
6 replies to this topic

#1 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

Posted 7 April 2014 - 09:53

ไปเจอเอาโพสต์นี้ ที่เว็บบอร์ดแดง...

อ่านไป อ่านมา ชักงงว่า มันจะเล่า

จะถาม จะมโน หรือจะอะไรกันแน่

และจริงๆแล้ว ต้องการถามใคร ?...

ถาม ?.png

http://forum.banrasd...d.php?tid=36213

ที่สำคัญคือ มันประเมินตัวเองสูง

ถึงขั้นมโนเอาว่า เขาให้ราคามันถึงขั้น

เข้าไปสอดส่องในบอร์ดมันเชียวหรือ ? :lol:  :lol:  :lol: 

เอาเป็นว่า...

เพื่อนๆ จะลองตอบคำถามเขาดูกันหน่อยมั๊ย ? ;)

Edited by Suraphan07, 7 April 2014 - 09:56.

#2 sudthorn

sudthorn

ขาประจำ

Posted 7 April 2014 - 10:21

แล้วโกวตี๋ มีมวลมหาประชาชนหนุนหลัง เหมือนลุงเขาหรือเปล่าละ
เรียกเมื่อใด ประชาชนเป็นล้าน ๆ ก็สนับสนุนเมื่อนั้น ไม่มีสภาพ
นับเงินแจกให้เห็น แถมวันนี้บอกว่าเงิน 1,000 บาทปลอมระบาด

สรุปนะครับผม
ลุงกำนัน มีมวลมหาประชาชนหนุนหลังครับผม เงินที่ใช่เป็นส่วนของ
มวลมหาประชาชนพอสมควร มีไหมครับผมขายผ้าขาวม้าผืนละ
2,000 บาทก็เอาเงินล้านให้ลุงกำนันได้แล้ว เสื้อ ที่เชิตท์ 300 บาท
แล้วเอาเงินให้ลุงกำนันเป็นสิบ ๆ ล้าน ลุงเดินทีมีคนเอาเงินมาให้
มากมาย อยู่กันมาได้ 159 วัน แล้วครับผม

โกวตี๋ ใครให้ทุนครับผม นักโทษหนีคุกที่โกงเงินบ้านเมือง ตระกูล
โกงชาวนา โกงประเทศนี่นะ

คิดว่าประชาชน โง่หรือจะยอมให้พวกขี้ข้า ทำเพื่อคนหนีคุก คนโง่
แบบน้องสาวหน้าโง่นะ หกล้มก้นกระแทก แต่ดันเจ็บขา นี่นะ

กรูละมึน ครับผม !!!!!
คนพูดเท็จ ไม่ทำชั่ว นั้นไม่มี

#3 blue

blue

ขาประจำ

Posted 7 April 2014 - 10:46

ถ้า โกวตี้ ประกาศอย่างสามข้อนั้น กองทัพเขาจะไปทำอะไรละครับ เขาทำได้

อย่างมากก็แค่ นั่งหัวเราะ ถ้าบางคนเส้นตื้นหน่อย ก็อาจหัวเราะจนตกเก้าอี้ไปเลย

ที่สำคัญ อย่าไปประกาศว่าจะแบ่งแยกดินแดนก็แล้วกัน เพราะมันผิดกฎหมาย

แต่กองทัพเขานั่งหัวเราะ ก็ใช่ว่า โกวตี๋ จะปลอดภัยนะ  เพราะ เขาจะถูกรัฐบาล

ของนางยิ่งลักษณ์ ตบกะโหลก ฐาน มีมวลชนอยู่ร้อยกว่าคนคิดแข็งข้อกับกูหรือ

กำนันเขาพูดถึง รัฐฐาธิปัตย์ เขาไม่ได้หมายถึงตัวเขาเองนะครับ แต่เขาหมายถึง

มวลมหาประชาชน ที่ ทวงคืนอำนาจ ตามมาตรา 3 ที่ยกมานั่นแหละ มันผิดกฎหมาย

หรือขัด รัฐธรรมนูญ ตรงไหนหรือครับ ถึงไปถามทหารใหญ่

#4 Lektiger

Lektiger

น้องเก่า

Posted 7 April 2014 - 11:58

เอาเลยโก ผมเชียร์ให้ประกาศ มาึถึงขั้นนี้แล้ว อย่าถอย โกดังกว่าตุุ๊ดตู่ นปช.อยู่แบ้ว เคยประกาศจะเข้าไปจับผบ.พลมาแล้วนี่ ทำอะไรใจต้องถึง ผมเชียร์ครับ เด๋วมวลชนจะเลิกรักทักขี้ มารักโกแทน ลุยยยยยย

#5 kaidum

kaidum

ขาดขา

Posted 7 April 2014 - 12:31

ไม่ต้องไปตอบมันหรอกครับ

แค่ถามกลับว่าถ้า ปปช ตะเพิดนังยก

พวกเอ็งจะทำยังไง ที่เหลือก็เป็นคำตอบ

กปปส ยังไงๆเราก็ไล่ระบอบทักษิณกันอยู่แล้ว

จะช้าจะเร็ว เสื้อแดงต่างหาก ที่เป็นผู้รับผิดชอบ

ประชาธิปไตยของผม ไม่ได้เกิดจากอารมณ์และการอุปถัมป์ โดยใคร

#6 แฮงค์แมน ศิษย์หุบเขาปิศาจ

แฮงค์แมน ศิษย์หุบเขาปิศาจ

ขาประจำ

Posted 7 April 2014 - 12:47

ไปเจอเอาโพสต์นี้ ที่เว็บบอร์ดแดง...

อ่านไป อ่านมา ชักงงว่า มันจะเล่า

จะถาม จะมโน หรือจะอะไรกันแน่

และจริงๆแล้ว ต้องการถามใคร ?...

attachicon.gifถาม ?.png

http://forum.banrasd...d.php?tid=36213

ที่สำคัญคือ มันประเมินตัวเองสูง

ถึงขั้นมโนเอาว่า เขาให้ราคามันถึงขั้น

เข้าไปสอดส่องในบอร์ดมันเชียวหรือ ? :lol:  :lol:  :lol: 

เอาเป็นว่า...

เพื่อนๆ จะลองตอบคำถามเขาดูกันหน่อยมั๊ย ? ;)

ไอ้โกเต๊กมันมีราคาขนาดนั้นเชี่ยวรึ กรูละขรรม :lol:

แค่เอาตัวรอดไปวันๆ รับเงินไปเรื่อยๆ ไม่ดีกว่ารึ คุณกาสรแดงสายลมรัก (รู้ว่าไปไม่ถึงมันแน่ๆแต่ขอถามมันหน่อย)

#7 SeraphUriel

SeraphUriel

ขาประจำ

Posted 7 April 2014 - 12:48

สองตัวที่หมั่นไส้*** อยากให้โดนจัดหนักๆ คือไอ้โก๊ะตี๋ กับไอ้หมาขี้เรื้อนลายด่าง
เห็นเห่าเก่งกันอยู่เสมอ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users