Jump to content

* - - - - 1 votes

คําพูดของสุเทพเรื่องแก้ตัวให้ประยุทธ์พูดไป ยิ่งหมดความน่าเชื่อถือ

• Please log in to reply
90 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Ricebeanoil

Ricebeanoil

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2557 - 18:41

ในเมื่อ งานนี้ สุเทพ นำ  ไม่ใช่ แป๊ะ 

ในเมื่อ งานนี้ สุเทพ เสียตัง  ไม่ใช่ แป๊ะ 

ในเมื่อ งานนี้ สุเทพ เสี่ยง  ไม่ใช่ แป๊ะ 

จะยุติธรรมกว่าไหม ที่ สุเทพ ควรเป็นคน ตัดสินใจ 

คนอื่น ที่ไม่มีความเสียง ควรจะ หุบปาก นั่งขายน้ำด่าง ต่อไปดีกว่าไหม 

หราถ้าแพ้ อย่าร้องไห้ ละ   นิสัย ปชปผลักมิตรให้เป็นศัตรูเพียงแค่ผลประโยชน์ส่วนตนชาติมีแต่จะเสียหายต้องรอให้ประยุทธ์ ว 5 กับปูเน่าถึจะเลิกไว้ใจประยุทธ์เหรอวะ

ถ้า ปชป. แพ้ ก็เรื่องของ ปชป. ไม่ใช่เรื่องของ "แป๊ะ" เพราะฉะนั้น อย่า "แส่" เรื่องของ ปชป. 

Edited by Ricebeanoil, 8 เมษายน พ.ศ. 2557 - 18:42.

เถียงกับความจริง เถียงให้ตายก็ไม่มีทางชนะ

#52 gass

gass

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2557 - 20:36

พอเรื่องเป็นการเป็นงาน แพร่ด ตอบไม่ไ้ดสักอย่าง

อนาถ

:mellow:

#53 พอล คุง

พอล คุง

มหาเมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:09

แพต เอ่ย ขอเตือนนะว่า อย่าตาม สนธิให้มากนะ

ด้วยความที่เป็นพธม เก่า ขอเตือนเลยว่า จริงอยู่ สมัย พธม นะ สนธิมันสู้ทักษิณจริง ๆ

แต่ตอนนี้ มันเปลี่ยบนไปแล้ว สนธิ ไม่ได้สู้กับ ทักษิณจริง ๆ

ลอง ๆ ตั้งสติดูนะว่า สิ่งที่สนธิทำนะ มันต่างอะไรกับเสื้อแดง

ลอง ๆ คิดดูนะ

ถึงตรูจะเลวยังไง ตรูก้อไม่ได้ขายชาติ เหมือนเสื้อแดงว่ะ เข้าใจนะ

#54 ตุ๊ ต่องแต่ง

ตุ๊ ต่องแต่ง

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:23

พี่จขกท.นี่ตกลงเป็นแดงใช่ป่าวฮะ พี่ทำผมงงนะเนี่ย

ทำตัวเหมือนไม่อยากล้มระบอบทักษิณเลย

#55 ctpk05

ctpk05

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:27

เจาะยาง เจาะยาง เจาะยาง อึช!!!!

"ข้าพระพุทธเจ้า จักยอมตาย เพื่อดำรงไว้ซึ่งพระบรมเดชานุภาพแห่งพระมหากษัตริย์เจ้า"

#56 sayapon

sayapon

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:34

จขกท.คนนี้เป็นคนประหลาดอยากให้เลิกไว้ใจทหาร ถ้าไม่มีทหาร.....ตำรวจก็ของเขา มวลชนมันก็มี..นักการเมือง....อัยการ..สื่อก็นะ........และถ้าทหารยังเป็นเขาอีก ยังคิดไม่ออกเลยว่าจะเป็นยังไง 555  ขอบคุณจขกท.ครับที่สร้างความสุขให้ชาวเสรีไทยมาตลอด

"Imagination is more important than knowledge"

"จินตนาการสำคัญกว่าความรู้"

#57 สัตยวาที

สัตยวาที

ขาประจำ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:40

คนบางคนตามด่าทุกเม็ด  แขวะ  พาล  หางานให้ทุกกระทู้

ไว้ใจยากกว่าอีกนะ   <_< 

ขอสาบแช่งคนเลวร้ายทำลายชาติ ให้ไร้สุข มีแต่ทุกข์ ไร้คนรักดูแล อุดมด้วยคนเกลียดชังรังแก

เจ็บป่วย ทรมาน งานการไม่ก้าวหน้า ทำสิ่งใดให้ฉิบหาย วอดวาย อย่าได้พบความสุขใดในทุกชาติภพ

#58 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 8 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:58

ใครๆว่า phat21 เป็นเด็กน้อย...

แต่เด็กน้อยโง่เง่ากว่าเด็กน้อยทั่วไป....

ใครๆจะสงสารว่ะ.......ฮ่า ฮ่า ฮ่า ฮ่า

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#59 phat21

phat21

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 07:33

สมเพช สาวก ปชปหรือสาวก ปชปสนับสนุนพรรคแม้วบอกว่าคลิปถั่งเช่าเป็นคลิปตัดต่อทางอ้อมชัดๆ      พวกเอ๊งก็ยังโดนไอ้ประยุทธ์หลอกไม่เลิกทุเรศว่ะ       แล้วที่สุเทพซื้อใจมันหมายถึงกลุ่มโกงชาติกลุ่มอื่นด้่วยไหม   สมัยปชปเป็นรัฐบาลยอมซื้อใจพรรคร่วมจนไม่สามารถใช้อํานาจขุดรากถอนโคนระบอบทักษิณในสมัยรัฐบาลอภิสิทธิ์ได้ยิงคิดยิ่งเจ็บใจ                    กลุ่มการเมืองอื่นพร้่อมที่จะเป็นแม้วสองแม้วสามได้  และอาจหนักกว่าเดิมสุเทพซื้อใจไปทําไม 

หาไอ้ประยุทธ์พูดเปรียบเปรยว่าตัวเองเป็นลูกจ้างรัฐบาล   พวกเอ๊งก็ยังงมงายประยุทธ์

สิ่งพวกเอ๊งช่วยแก้ตัวประยุทธ์เหมือนช่วยพรรคแม้วแก้ตัวว่าคลิปมันตัดต่อจริง

Edited by phat21, 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 07:34.

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#60 phat21

phat21

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 07:52

เจาะยาง เจาะยาง เจาะยาง อึช!!!!

พวกเอ๊งนั้นแหละโดนประยุทธ์เจาะยาง   ไม่ได้ด่า ปชปหรือสุเทพสักคําแค่สงสัยในพฤติกรรมประยุทธ์ที่ส่อเป็นขีข้้าแม้ว แต่สาวก ปชปกลับดิ้นพล่านแก้ตัวให้ถ้าประยุทธ์ไม่มายืนข้าง ปชช      ก็สมนําหน้าแทนที่จะสู้อย่าเดียวไม่ต้องสนทหารเอาให้ชนะมันไปเลยไม่ต้องมาอ้อนขอทหาร

Posted Image Posted Image Posted ImagePosted Image Posted Image Posted Image Posted Imageไอ้สนธิบังเละ ไอ้ขิงเน่า+ไอ้มาร์คไอ้เทพเทือกคือตัวการให้ระบอบทักษิณยังลอยนวล

#61 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 08:15

:D สำหรับ phat21 ตอนนี้...

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#62 pooyong

pooyong

สมาชิกขั้นไม่สูง แต่สูงอายุ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 08:21

สมเพช สาวก ปชปหรือสาวก ปชปสนับสนุนพรรคแม้วบอกว่าคลิปถั่งเช่าเป็นคลิปตัดต่อทางอ้อมชัดๆ      พวกเอ๊งก็ยังโดนไอ้ประยุทธ์หลอกไม่เลิกทุเรศว่ะ       แล้วที่สุเทพซื้อใจมันหมายถึงกลุ่มโกงชาติกลุ่มอื่นด้่วยไหม   สมัยปชปเป็นรัฐบาลยอมซื้อใจพรรคร่วมจนไม่สามารถใช้อํานาจขุดรากถอนโคนระบอบทักษิณในสมัยรัฐบาลอภิสิทธิ์ได้ยิงคิดยิ่งเจ็บใจ                    กลุ่มการเมืองอื่นพร้่อมที่จะเป็นแม้วสองแม้วสามได้  และอาจหนักกว่าเดิมสุเทพซื้อใจไปทําไม 

หาไอ้ประยุทธ์พูดเปรียบเปรยว่าตัวเองเป็นลูกจ้างรัฐบาล   พวกเอ๊งก็ยังงมงายประยุทธ์

สิ่งพวกเอ๊งช่วยแก้ตัวประยุทธ์เหมือนช่วยพรรคแม้วแก้ตัวว่าคลิปมันตัดต่อจริง

เรื่องที่พ่อน้องแพท แพ้เลือกตั้งให้แก่ สส.ปชป.

กลายเป็น สส.สอบตก มันก็นานมาแล้ว

น้องแพท ยังไม่หายโกรธ ปชป.อีกเหรอ

การรับใช้แผ่นดิน คือความเบิกบาน

#63 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 08:22

พวกเอ๊งนั้นแหละโดนประยุทธ์เจาะยาง   ไม่ได้ด่า ปชปหรือสุเทพสักคําแค่สงสัยในพฤติกรรมประยุทธ์ที่ส่อเป็นขีข้้าแม้ว แต่สาวก ปชปกลับดิ้นพล่านแก้ตัวให้ถ้าประยุทธ์ไม่มายืนข้าง ปชช      ก็สมนําหน้าแทนที่จะสู้อย่าเดียวไม่ต้องสนทหารเอาให้ชนะมันไปเลยไม่ต้องมาอ้อนขอทหาร

พูดจาเอ็งข้า เมิงๆ กรูๆ ไม่ได้รับการอบรมหรือยังไง

แล้วที่เราถามว่า จะไปพบกำนันสุเทพ กับแกนนำเมื่อไรให้บอกมาจะนัดให้ ว่ายังไง จะไปเมื่อไร

-_-

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#64 phoebus

phoebus

คณะรักษาความสงบแห่งชาติ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 09:48

ก็บอกแร้วไง หลวงปู่ยังเชื่อใจเรย

แร้วมรึงเป็นใคร ไอ้แป๊ะ อีปานเป็นใคร ?

เก่งกว่าพ่อแม่ครูอาจารย์ท่านนี้แร้วหรือ ?

ได้อ่านที่หลวงปู่ท่านว่าหรือเปล่าเนี่ย ? หือออออออออออออออออออ

ข้าจักล้มล้าง ระบอบทักษิณ ให้หมดสิ้นไปจากแผ่นดินไทย 

#65 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 10:10

ตกลงชีวิตนี้จะไร้เหตุผลกันแล้วใช่มั้ยครับ

#66 ma_ya

ma_ya

น้องเก่า

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 11:24

ผมขอฝากนิดนึงถ้าเป็นสมัยก่อนชนะศัตรูแล้วจะเป็นการฆ่าล้างบางพวกต่อต้านใครแพ้ตาย ใครชนะอยู่

ถ้าเป็นแบบนั้นจะทำอะไรก็ทำไปเหอะ

แต่มันหมดยุคสมัยนั้นไปแล้วคนแพ้คนชนะก็ยังต้องอยู่ร่วมกันมองให้ไกลๆจะจบแบบสวยหรู

หรือจบแบบแค่ได้ยินเสียงระฆังรอยกใหม่...... :)

#67 Tommy

Tommy

น้องเก่า

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 17:17

สำหรับ phat21 แป๊ะนรกคือเทพเจ้าครับ เพราะแป๊ะนรกเคยบอกตอนชุมนุมว่า ขณะนี้สิ่งศักสิทธิทั่วประเทศ (ดีที่มันไม่บอกว่าทั่วโลก) มาอยู่ที่เวทีนี้แล้ว (รวมทั้งตัวแป๊ะนรกตัวนี้ด้วย) ไหว้แป๊ะนรกแล้วเหมือนไหว้สิ่งศักสิทธิทั่วประเทศ ไม่ต้องเหนื่อยเดินทางไปหลายๆที่

มุขหากินนี้เหมือนของวัดจานบิน เพราะในจานบินมีพระพุทธรูปล้านองค์ ไหว้จานบินหนึ่งครั้งเท่ากับไหว้พระล้านองค์นะจ๊ะ :lol:

#68 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 18:16

ผมไม่ใช่ ปชป ยังไม่ชอบไอ้แป๊ะได้เลยครับใครจะทำไม

คับแคบไปล่ะมั้ง ที่จะบอกว่า สาวก ปชป ต้องไม่ชอบแป๊ะ

และ ถ้าแป๊ะมานำเอง ก็เชิญสู้ไปเลยครับ สู้แบบที่อยากสู้เลยครับ

แต่ผมไม่ตามไปสู้ด้วยหรอกครับ เพราะเล่นผลักทุกคนเป็นศัตรูแบบนี้ใครจะเอาด้วย

ก็เชิญเก่ง แต่โดเดี่ยวไปเถอะครับ ไอ้ลิ้มน่ะ

Edited by ไทยไม่ทน, 9 เมษายน พ.ศ. 2557 - 18:18.

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#69 susu

susu

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2557 - 16:40

ในเมื่อ งานนี้ สุเทพ นำ  ไม่ใช่ แป๊ะ 
ในเมื่อ งานนี้ สุเทพ เสียตัง  ไม่ใช่ แป๊ะ 
ในเมื่อ งานนี้ สุเทพ เสี่ยง  ไม่ใช่ แป๊ะ 

จะยุติธรรมกว่าไหม ที่ สุเทพ ควรเป็นคน ตัดสินใจ 
คนอื่น ที่ไม่มีความเสียง ควรจะ หุบปาก นั่งขายน้ำด่าง ต่อไปดีกว่าไหม 

หราถ้าแพ้ อย่าร้องไห้ ละ   นิสัย ปชปผลักมิตรให้เป็นศัตรูเพียงแค่ผลประโยชน์ส่วนตนชาติมีแต่จะเสียหายต้องรอให้ประยุทธ์ ว 5 กับปูเน่าถึจะเลิกไว้ใจประยุทธ์เหรอวะ

สำหรับผม คุณไม่ใช่มิตร ครับ แค่พวกพ่อไม่อุ้ม ขี้อิจฉา ประสา เด็ก

#70 zeus

zeus

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2557 - 16:56

ออกมานำม็อบเองไป เตะตัดขาอยู่นั้นแหละ ทำเพื่ออะไร

#71 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2557 - 17:04

สำหรับผม คุณไม่ใช่มิตร ครับ แค่พวกพ่อไม่อุ้ม ขี้อิจฉา ประสา เด็ก

แป๊ะลิ้ม เคยทำอะไรที่เป็นมิตรกับ ปชป. หรือ กปปส. หรือ คปท. ด้วยหรือครับ?

ถึงจะมาบอกว่าเป็นมิตร

ฮะ ฮะ

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#72 Sys_Secure

Sys_Secure

ขาประจำ

• Banned

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2557 - 17:13

แหม...ขำดีกับการทะเลาะกันของสองนิกายนี้ จุดประสงค์เหมือนกันล้มทักษิณ แต่ก็ยังทำไม่ได้ วันนี้มาฟัดกันเองอีก
ผมเสื้อแดงอ่านแล้วโคตรฮา 555

#73 SeraphUriel

SeraphUriel

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2557 - 18:35

สำหรับ phat21 แป๊ะนรกคือเทพเจ้าครับ เพราะแป๊ะนรกเคยบอกตอนชุมนุมว่า ขณะนี้สิ่งศักสิทธิทั่วประเทศ (ดีที่มันไม่บอกว่าทั่วโลก) มาอยู่ที่เวทีนี้แล้ว (รวมทั้งตัวแป๊ะนรกตัวนี้ด้วย) ไหว้แป๊ะนรกแล้วเหมือนไหว้สิ่งศักสิทธิทั่วประเทศ ไม่ต้องเหนื่อยเดินทางไปหลายๆที่

มุขหากินนี้เหมือนของวัดจานบิน เพราะในจานบินมีพระพุทธรูปล้านองค์ ไหว้จานบินหนึ่งครั้งเท่ากับไหว้พระล้านองค์นะจ๊ะ :lol:

ฮก ลก ซิ่ว น่ะรึ 

#74 แสงดาวแห่งศรัทธา

แสงดาวแห่งศรัทธา

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2557 - 18:57

แหม...ขำดีกับการทะเลาะกันของสองนิกายนี้ จุดประสงค์เหมือนกันล้มทักษิณ แต่ก็ยังทำไม่ได้ วันนี้มาฟัดกันเองอีก

อย่างน้อยก็ไม่ได้ฆ่าใคร ไม่ได้เผาใคร และไม่ได้ลอยแพลิ่วล้อตอนมันซวย ใช่ปะจ๊ะ

#75 oatzahahaha

oatzahahaha

น้องใหม่

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2557 - 20:44

ไอ้แพรดดดดถามจริงมึงโพสให้คนมาด่าเล่นมึงไม่อายบ้างหรอ

#76 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:03

เมื่อไหร่เสื้อแดงที่คึกดั่งม้าศึกจะออกมาครับ  :D  :D

หรือว่าน้ำลายฟูมปากตายไปแล้ว

#77 Mr.Best

Mr.Best

ขาประจำ

ตอบ 10 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:25

PHAT ชื่อนี้ ไร้มิตร ตลอดกาล  :P  :P

#78 newtypex0

newtypex0

น้องเก่า

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 07:49

เออ มองดูเหมือน2นิกายจริงๆนะ   สำหรับแป๊ะลิ้ม ใครไม่เชื่อท่าน ท่านก็ด่าอยู่แล้ว  ตอนแป๊ะปิดสนามบิน แต่งชุดขาวเดินสาดน้ำมนต์  ผมว่ามันหลุดโลกเกินแล้ว      

ส่วนสุเทพ ผมมองว่าไปปักใจว่าทหารจะออกมา มากเกินไป    

#79 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 07:57

จะยกให้เป็นนิกายก็ไม่ถูกนะ อย่างจับกังเหลิม กับ นปช.ก็กัดกันประจำ ต่างช่วยเหลือกปปส.กันทั้งสองฝั่ง แข่งกันช่วยเรียกแขกให้กปปส.โดยแท้ :lol:  :lol:  :lol:  :lol:  :lol:

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

#80 Bayonet

Bayonet

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 09:06

ไอ้ phat หน้าขนอ่อน  เช็งเม็งที่ผ่านมา  ได้กลับบ้านไปไหว้บรรพบุรุษ และรับการสั่งสอนเพิ่มเติมจากพ่อแม่บ้างหรือยัง

อย่าเอาแต่มุดลงรู อ้าปากรอแด๊กน้ำเหลวไอ้ลิ้มแล้วโพสจั ญไรไปวัน ๆ  มันไม่มีประโยชน์ต่อประเทศชาติหรอกนะ ขอบอก!!!

แพต เอ่ย ขอเตือนนะว่า อย่าตาม สนธิให้มากนะ

ด้วยความที่เป็นพธม เก่า ขอเตือนเลยว่า จริงอยู่ สมัย พธม นะ สนธิมันสู้ทักษิณจริง ๆ

แต่ตอนนี้ มันเปลี่ยบนไปแล้ว สนธิ ไม่ได้สู้กับ ทักษิณจริง ๆ

ลอง ๆ ตั้งสติดูนะว่า สิ่งที่สนธิทำนะ มันต่างอะไรกับเสื้อแดง

ลอง ๆ คิดดูนะ

ให้คนอย่างไอ้ phat  ไปคิดดู  เท่ากับไล่ให้ไปตายแล้วไปเกิดใหม่.....ชัด ๆ

ก็มันปวารณาตัวเข้าลัทธิ  "สมองไม่ต้อง(ใช้)" กับไอ้แป๊ะไปแล้ว สมองก็ควักทิ้งไปแล้ว จะให้  คิด  ได้ไงล่ะ  -_-

#81 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 10:09

เรื่องจริงที่ "สนธิ" ไม่กล้าพูด

"ผมไม่มีวัน..เดินมาได้ไกลเท่าสุเทพ เทือกสุบรรณ"

#82 zodiacwar12

zodiacwar12

น้องเก่า

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 11:58

ทำไมขี้ข้าแป๊ะไม่ลองไปทำอะไรเองมั่ง

วันๆมีปัญญาทำแค่ติคนอื่นเท่านั้นเอง

555 แค่เค้าเห็นต่างก็ด่าขีข้าแป้ะ เอ็งก็หน่วยเลียก้นสุเทะแหละว้า. โตมาลูกมันจะโง่เหมือนพ่อมั้ยนะ ลูกมันจะรู้มั้ยนะ ว่าพ่อมันเป็นได้แค่นักเลงคีย์บอร์อด

#83 Tommy

Tommy

น้องเก่า

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 11:59

เรื่องจริงที่ "สนธิ" ไม่กล้าพูด

"ผมไม่มีวัน..เดินมาได้ไกลเท่าสุเทพ เทือกสุบรรณ"

เมื่อเดินไกลไม่ได้เท่าสุเทพ ผมเลยตีกินเตะตัดขาเอาคร๊าบ อิอิ

ลงชื่อ แป๊ะเอง

#84 Shariff

Shariff

สมาชิกหน้าตาดี

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 12:38

ทำไมขี้ข้าแป๊ะไม่ลองไปทำอะไรเองมั่ง

วันๆมีปัญญาทำแค่ติคนอื่นเท่านั้นเอง

555 แค่เค้าเห็นต่างก็ด่าขีข้าแป้ะ เอ็งก็หน่วยเลียก้นสุเทะแหละว้า. โตมาลูกมันจะโง่เหมือนพ่อมั้ยนะ ลูกมันจะรู้มั้ยนะ ว่าพ่อมันเป็นได้แค่นักเลงคีย์บอร์อด

สุดยอดเลยครับ ผมด่า phat21 แล้วคุณเจ็บจี๊ด

ใครด่าผมว่าโง่ผมไม่รู้สึกเจ็บครับ 555+

แล้วผมก็ไม่ได้เป็นขี้ข้าเทพเทือกหรือคุณหมูมาร์คครับ

อย่าเอาความเป็นขี้ข้าทักษิณมาตัดสินว่าคนอื่นเป็นขี้ข้าแบบคุณ

กร๊ากกกกกกกกกกกกก

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#85 Shariff

Shariff

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 12:40

โง่หรือเปล่าไม่รู้ครับ

แต่นายจ้างเค้าก็กล้าจ้างผมเดือนละ 2หมื่น

คุณมีรายได้เดือนละเท่าไหร่เหรอครับ

เปิดเผยได้หรือเปล่าทำมาหากินอะไร  :D

"การปลดปล่อยตัวเองออกจากความเป็นทาสทางความคิดมิใช่ใครอื่น, มีแต่เราเท่านั้นที่จะต้องกระทำ "จากเพลง Redemption song.

#86 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 12:50

กระทู้ละบาทห้าสิบ คอมเม้นต์ละห้าสิบสตางค์ ผมตอบให้เลย ...ฮ่าๆ

บทความละสามร้อย ย้ำว่าต้องเขียนเอง

Edited by kritz, 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 12:50.

#87 กระต่ายหมายจันทร์

กระต่ายหมายจันทร์

รู้ดินรู้ฟ้า หรือจะสู้รู้คน

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 13:42

แล้ววันข้างหน้า(เร็วๆนี้)ผมเสื้อแดงจะฮาไม่ออก  เมื่อต้องแพ้ทั้งกระดาน

แต่คนอย่างผมสลิ่ม คงไม่ฮาหรอก  จะแต่งดำไว้ทุกข์ให้ทักษิณสัก 7 วัน

แล้วพิจารณาถึงความไม่เที่ยงของสรรพสิ่งทั้งหลายในโลกที่ไม่เที่ยง(ตอนบ่ายหรือเช้า)

อย่าให้ความชั่วร้ายครอบงำเรา  จนไม่รู้จักผิดชอบดีชั่ว

#88 RTASF91

RTASF91

ขาประจำ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 13:45

พระสมุทรสุดลึกล้น..........คณนา

สายดิ่งทิ้งทอดมา..............หยั่งได้

เขาสูงอาจวัดวา..................กำหนด

จิตมนุษย์นี้ไซร้.............................ยากแท้หยั่งถึง

พิธีกระทำสัตย์ปฏิญาณตนต่อธงชัยเฉลิมพล  

ทหารทุกนายผ่านพิธีนั้นแล้ว  พึงเพียรปฏิบัติให้ครบตามคำสัตย์ปฏิญาณทุกข้อนั้น

#89 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 13:59

นักเลงคีย์บอร์ดแบบคุณยังหัวหดไม่ตอบคำถามผมซักที

#90 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 14:21

นักเลงคีย์บอร์ดแบบคุณยังหัวหดไม่ตอบคำถามผมซักที

คำถามที่เราถามก็ไม่ยอมตอบ

:huh:

สลิ่มไม่ชอบลือกตั้ง ชอบนายก ม7 ที่สุเทพเเลือกให้

มีใครคนไหนบอกว่าไม่ชอบหรือไม่อยากเลือกตั้ง

ประเด็นตรงนี้คือ อยากให้มีการปฏิรูปการเมืองก่อนการเลือกตั้ง

เพื่อป้องกันนักการเมืองเลวๆ ประเภทชอบซื้อเสียงเสียเงินเพียงจำนวนน้อย เข้ามากอบโกยหาผลประโยชน์

และป้องกันพวกเห็นแก่เงิน 200 - 300 - 500 ถึง 1,000 บาท แล้วออกเสียงให้คนเข้ามาโกงกินชาติ

หรือว่าชอบ 2 บรรทัดสุดท้ายข้างบน

Edited by กีรเต้, 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 14:21.

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#91 Shariff

Shariff

ตอบ 11 เมษายน พ.ศ. 2557 - 14:39

คำถามที่เราถามก็ไม่ยอมตอบ

:huh:

สลิ่มไม่ชอบลือกตั้ง ชอบนายก ม7 ที่สุเทพเเลือกให้

มีใครคนไหนบอกว่าไม่ชอบหรือไม่อยากเลือกตั้ง

ประเด็นตรงนี้คือ อยากให้มีการปฏิรูปการเมืองก่อนการเลือกตั้ง

เพื่อป้องกันนักการเมืองเลวๆ ประเภทชอบซื้อเสียงเสียเงินเพียงจำนวนน้อย เข้ามากอบโกยหาผลประโยชน์

และป้องกันพวกเห็นแก่เงิน 200 - 300 - 500 ถึง 1,000 บาท แล้วออกเสียงให้คนเข้ามาโกงกินชาติ

หรือว่าชอบ 2 บรรทัดสุดท้ายข้างบน

ผมเองครับที่เป็นคนบอกว่าไม่ชอบเลือกตั้ง  :lol:  :lol:

อธิบายให้ไอ้นี่ฟังมันเสียเวลาไหมครับ

มันเชื่อที่ไหนว่าเพื่อแม้วโกงเลือกตั้ง

ที่ผ่านมายุบพรรคมากี่รอบ มันก็อ้างโดนกลั่นแกล้งทั้งนั้น

ไม่มีหรอก ไม่มีเคยโกง ไม่เคยซื้อเสียง

พูดกับไอ้นี่ เกรียนใส่สนุกดี

สุดท้ายมันก็ไปโน่น ไปออกเรื่องลูกผมโน่น

ป.ล. ลูกผม ผมสอนให้ภูมิใจในความเป็นไทยครับ เช้าเย็นต้องเปิดทีวีช่วงเคารพธงชาติให้ลูกฟัง

2ขวบ ร้องเพลงชาติมั่วๆได้แล้วนะ

แต่ดูช่องแดงตอนชุมนุมราชมังคลา 6โมงไม่เคารพธงชาตินะครับ นี่ละเสื้อแดงของแท้

ต้องไม่ภูมิใจในความเป็นไทย

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน