Jump to content

- - - - -

คุณจาฤกและคุณหมาต๋ากล้าสาบานไหม​ว่าคุณ​ไม่ได้ค่าตอบแทนใดๆทั้งสิ้น

• Please log in to reply
24 ความเห็นในกระทู้นี้

#1 AntiRedBuffalo

AntiRedBuffalo

น้องเก่า

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 18:35

คุณจาฤกและคุณหมาต๋า, คุณทั้งสองกล้าสาบานไหม​ว่าคุณ​ตั้งกระทู้ในเสรีไทยนะ คุณ​ไม่ได้ค่าตอบแทนใดๆทั้งสิ้น คุณตอบในเสรีไทยเพราะคุณเป็นเสื้อแดง๑๐๐% ไม่ใช่เพราะถูกจ้างมาเขืยน 

#2 ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:13

เข้ามานั่งรอคำตอบเป็นเพื่อนเจ้าของมู้ เพราะดูแล้วน่าจะเหงา :P

#3 garn

garn

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:21

ผมตอบแทนครับ อุดมการณ์ล้วนลว้น อย่าใช้ความคุ้นเคยและสิ่งที่ปฏิบัติมา มาตัดสินคนอื่นซิครับ

Edited by garn, 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:22.

#4 เส้นใหญ่ไม่งอก

เส้นใหญ่ไม่งอก

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:31

ผมตอบแทนครับ อุดมการณ์ล้วนลว้น อย่าใช้ความคุ้นเคยและสิ่งที่ปฏิบัติมา มาตัดสินคนอื่นซิครับ

สงสัยจะนั่งอยู่โต๊ะติดกัน ถึงเข้าอกเข้าใจกันขนาดนั้น :lol:  :lol:

#5 ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ที่บ้านเคร่งเรื่องมารยาท

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:31

ไปเผือกอะไรกับเค้า หรือเมริงเป็นเมียเค้า....

#6 Familie

Familie

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:39

คุณบอกว่า
อย่าใช้ความคุ้นเคยและสิ่งที่ปฏิบัติมา มาตัดสินคนอื่น
แล้วทำไมคุณมาตัดสินแทนสองคนนี้ได้ละครับ
ผมงงกะตรรกะคุณจัง
จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา

#7 garn

garn

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:40

เหอฯฯ ใจเย็นฯฯ สงกรานต์เดย์ ควรจะมีแต่ความชุ่มฉ่ำของหัวใจ
สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ

#8 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:44

เหอฯฯ ใจเย็นฯฯ สงกรานต์เดย์ ควรจะมีแต่ความชุ่มฉ่ำของหัวใจ
สุขสันต์วันสงกรานต์ครับ

:D ถ้าปี 53 คิดได้แบบนี้... หลายๆที่คงไม่โดนเผาให้ร้อนระอุ

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#9 garn

garn

น้องใหม่

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:45

ใครเผาครับ สร้างสถานการณ์หริอเปล่า

#10 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:46

ใครเผาครับ สร้างสถานการณ์หริอเปล่า

:D ควายเผา... หมารับผิดชอบเอง

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#11 Lektiger

Lektiger

น้องเก่า

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 19:58

เข้าใจผิดแล้วไม่ใช่หมารับผิดชอบ แต่เป็นสัตว์อะไรไม่รู้ ที่กล้าสาบาน กล้าบอกว่าตัวเองไม่ได้พูด ปล่อยให้ควายโง่ๆ ติดคุกอยู่ตอนนี้อ่ะครับ

#12 DeathRoseTH

DeathRoseTH

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 20:16

อย่าใส่ใจมากเลยครับ ผมว่าการที่มีคนอีกฝ่ายมาโพสขัด ก็เป็นเรื่องที่ดี หากโพสแบบมีเหตุผลและดึงlinkหลักฐานหรือภาพมาโต้แย้ง

บอร์ดเสรีโพส แบบมีหลักการ

ผืนแผ่นดินไทยมีไว้ให้คนไทยอยู่

คนเขารู้จากใจว่าแลกมาด้วยเลือดกษัตริย์และบรรพชนไทย

คนผิดอย่ามาโทษเกม

#13 สีนวล...สีนิล

สีนวล...สีนิล

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 20:23

ได้ใจจริงๆครับ กล้ามากๆเลยนะ

ที่ถามกลับมาแบบนี้ว่า ปี 53 ใครเป็นคนเผา

ถ้าไม่ Hereeee....จริงๆ คงทำไม่ได้อย่างนี้หรอก

#14 BeastGuy

BeastGuy

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 20:49

เขาให้สาบาน

ไม่ใช่มาตอบมู้

#15 ปุถุชน

ปุถุชน

มหาเมพ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:06

คุณจาฤกและคุณหมาต๋า, คุณทั้งสองกล้าสาบานไหม​ว่าคุณ​ตั้งกระทู้ในเสรีไทยนะ คุณ​ไม่ได้ค่าตอบแทนใดๆทั้งสิ้น คุณตอบในเสรีไทยเพราะคุณเป็นเสื้อแดง๑๐๐% ไม่ใช่เพราะถูกจ้างมาเขืยน 

คิดว่าสอง'เขา'เป็น'บัตรเติมเงิน' หรือ 'ปลาร้าเก่าในไหใหม่'.....?

เคียงข้างลุงกำนัน ปฏิรูปการเมืองไทย กำจัดระบอบทักษิณ ขับไล่มวลหมู่ขี้ข้า วันที่ 26 พฤษภาคม 2557...

#16 Bayonet

Bayonet

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 21:10

แล้วเสือกอะไรกับเค้าล่ะ ถึงสะแหล๋นมาโพสตอบแทน

ย้ำว่า เสือกอะไรกับเค้าล่ะ

#17 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:15

ไม่มีใครคุ้นเคยครับ

#18 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:16

เผาเลยครับพี่น้อง ผมรับผิดชอบเอง ใครพูดหว่า

#19 usa

usa

ขาประจำ

ตอบ 13 เมษายน พ.ศ. 2557 - 22:21

อ้าวเฮ้ย ไอ้ลึก *** หายหัวไปไหนวะ ปล่อยให้ควายตัวที่ 3 ออกมาเห่าอยู่ได้ ทั้ง ๆ ที่เขาไม่ได้ถามมัน

#20 ไทยไม่ทน

ไทยไม่ทน

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 เมษายน พ.ศ. 2557 - 06:22

เผาเลยครับพี่น้อง ผมรับผิดชอบเอง ใครพูดหว่า

ดูคำสาบานไอ้เต้นตอนหาเสียงให้ไอ้จูดี้ก็ได้

ฮ่าๆๆ ชิบหา ย วาย วอด

llllllllllllllllllllllllllllll

llllllllllllllllllllllllllllll

#21 ผู้พิทักษ์ความดี

ผู้พิทักษ์ความดี

ขาประจำ

ตอบ 14 เมษายน พ.ศ. 2557 - 07:02

ก็นั่นหละครับ มาในอีกร่าง สะดวกกว่าแต่ก็เงิบออกไปแล้ว

#22 G.Maniac

G.Maniac

สมาชิกขั้นสูง

ตอบ 14 เมษายน พ.ศ. 2557 - 09:28

ว่าจะมาเล่นด้วยซะหน่อย ลากหางลงน้ำไปซะแล้ว :D

อีกสองตัวก็ยังไม่กล้าแหวกกอหญ้าขึ้นบกมาตอบอะไร

:P

#23 SeraphUriel

SeraphUriel

ขาประจำ

ตอบ 14 เมษายน พ.ศ. 2557 - 09:52

เงิบที่ไหนคะ dragonworld ไม่เคยตาย (ดิฉันจำกลิ่นได้นะ อย่ามาตอแหล)
ไม่เคยฟังเหตุผลใครด้วย
พูดได้แค่คำเดียวคือไหนหลักฐาน ไหนใครทำ
นอกนั้นไม่ได้พูด แต่ผายลมตลอด
พอเค้าหาหลักฐานมาให้อ่านก็ไม่เชื่อ ทั้งคลิป ทั้งอะไร
แต่ฝั่งตัวเองมีแต่ข้อความจากเฟซควายมั่ง จากทีวีแดงมั่ง ตลอด...

#24 AntiRedBuffalo

AntiRedBuffalo

น้องเก่า

ตอบ 14 เมษายน พ.ศ. 2557 - 10:34

คุณจาฤกและคุณหมาต๋าหายไปไหนครับ ผมรอมาวันนึงแล้วนะ เงิบเลยตู
ตกลงคุณทั้งสองไม่กล้าสาบานว่าคุณ​ไม่ได้ค่าตอบแทนใดๆทั้งสิ้น
คุณตอบในเสรีไทยเพราะคุณเป็นเสื้อแดง๑๐๐% ไม่ใช่เพราะถูกจ้างมาเขืยน  

เด๋วไปทำงานก่อน ผมก็ไพร่ลูกจ้างเหมือนคนอื่น ไม่รับรองว่าไม่ใช่บัตรเติมเงินนักโต้เหมือนใครบางคน

#25 หลวงประดิษฐ ดูมันทำ

หลวงประดิษฐ ดูมันทำ

ขาประจำ

ตอบ 14 เมษายน พ.ศ. 2557 - 12:28

ก่อนตอบใช้สมองคิดก่อนครับ อย่าพึ่งเอาส้นตีนคิด 

คนที่อยากเลือกตั้ง ก็ไม่ต่างอะไรกับ คนที่ต้องการมี เพศสัมพันธ์ ????? ต่อให้เค้ารู้ว่าเมื่อเลือกไปก็เกิดปัญหา

ซึ่งก็ไม่ต่างอะไรกับกับการที่มีเพศสัมพันธ์ทั้ง ๆ ที่รู้ว่า กำลัง อึ๊-บ ปี๊ กับคนที่เป็นเอดส์

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน