Jump to content

- - - - -

กองเชียร์ กปปส มีแต่พวกฆาตกร มือเปื้อนเลือด ใครอย่าไปอยู่ไกล้เชียว

• Please log in to reply
50 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 28 เมษายน พ.ศ. 2557 - 14:31

คหสต. ผมเชื่ออยู่เสมอว่า คนเสื้อแดง คือ ความโสมมและสันดานดิบของสังคมไทย

ความเชื่อทางการเมือง ก็อยู่ส่วนความเชื่อทางการเมือง แต่สันดานดิบที่คนเสื้อแดง

แสดงออกมาทั้งจากหน้าสื่อทุกสื่อ หรือแม้แต่การรวมตัวกันเพื่อแสดงกิจกรรมทางการเมือง

เพื่อต่อต้านฝ่ายตรงข้ามนั้น ไม่มีคนดีๆ หรืออารยธรรมที่เจริญแล้วที่ไหน "ลงมือกระทำ"

ปล. ผมไม่โลกสวย ผมรังเกียจคนพวกนี้ ผมก็บอกกันตรงๆ ไม่ประนีประนอม ผมตายมันก็สมน้ำหน้า มันตายผมก็สมน้ำหน้า เท่าเทียม!!!

ผู้ใช้ 0 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 0 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน