Jump to content

- - - - -

สรุปยอดผู้ชุมนุม ม็อบโจรกบฏ "กปปส." ทุกเวที

• Please log in to reply
60 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:02

ชุมนุมในเมือง ฐานเสียงตัวเองแท้ๆ ยิ่งอยู่ยิ่งเสื่อม คนมองออกว่าเป็น ของเก๊ :lol:
แหม กว่าจะรู้ตัว ล่าสุด เตี้ยสาทิตย์ เรียกระดมพล ไปทุกช่อง อ้าว ??? คนเยอะแล้วจะระดมทำไม
:D :D :D

ไปห่วงรูปไม่รู้ที่มาก่อนมั้ย

#52 litlewing

litlewing

น้องใหม่

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:03

ขอบคุณครับเพื่อนสมาชิกระดับสถุน หรือพวกใต้ถุน ขอบคุณจากใจอีกครั้ง ขอให้สนุกกับระบอบกบฎ

#53 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:04

ชุมนุมในเมือง ฐานเสียงตัวเองแท้ๆ ยิ่งอยู่ยิ่งเสื่อม คนมองออกว่าเป็น ของเก๊ :lol:

แหม กว่าจะรู้ตัว ล่าสุด เตี้ยสาทิตย์ เรียกระดมพล ไปทุกช่อง อ้าว ??? คนเยอะแล้วจะระดมทำไม 

:D  :D  :D

อิอิ เสื้อแดงน่ากลัวจัง 230 คน ตัดต่อได้แค่ 10000 ยังกล้าเอามาลง อายมั้ย กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#54 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:04

ขอบคุณครับเพื่อนสมาชิกระดับสถุน หรือพวกใต้ถุน ขอบคุณจากใจอีกครั้ง ขอให้สนุกกับระบอบกบฎ

ระบอบเดียวกับระบอบทักษิณนี่
พวกบัวใต้คอนกรีตอย่างคุณก็เหมาะสมแล้ว

#55 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

อิอิ ขอบคุณตัวเองทำไม โง่รึ? ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

....................................................

#56 litlewing

litlewing

น้องใหม่

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:05

ผมยอมยกให้จริงๆ เสรีไทยจริงหรือปลอม ของจริงเขาไม่ทําเรื่องสถุนระยําตําบอน อย่างนี้แหละพี่ๆสมาขิกระดับสถุน

#57 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:07

ผมยอมยกให้จริงๆ เสรีไทยจริงหรือปลอม ของจริงเขาไม่ทําเรื่องสถุนระยําตําบอน อย่างนี้แหละพี่ๆสมาขิกระดับสถุน

ไปทำอะไรยังไงรึ วานบอก ไม่มีหลักฐานนี่ สถุนกว่านะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

#58 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:08

ไปทำอะไรยังไงรึ วานบอก ไม่มีหลักฐานนี่ สถุนกว่านะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:lol: :lol: :lol:

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#59 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:11

:lol: :lol: :lol:

รอลุ้นครับหลวงพี่ ไม่มีนี่เสียเสื้อแดงสถุนๆๆ ไปตัวเลยนะครับ

#60 JSN

JSN

เมพ

ตอบ 10 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 20:13

ไปดูคำพูดที่คุณด่าผมหลังไมค์ก่อนเถอะ แค้นนักเหรอไอ้สถุลชาติหมาทรราช

#61 Stargate-1

Stargate-1

SG-1

ตอบ 12 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 19:47

Tam-mic-ra ฟันธง!  คำว่า "โดนพริกไทยมั๊ง" น่ะ แค่นี่เอามาเป็นหลักฐาน ได้ยังไงครับ .....  คิดครับคิด  :lol:   จากกระทู้แก้ข่าวหน้า 2 qoute #96  ใครยิงวสันต์-ภู่ทอง   แอลพีจีทำมาจากซี2ซี3

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน