Jump to content

- - - - -

ถ้าคุณคิดว้า กปปส มีมากกว่าจริง เสื้อแดงคนน้อยลงทุกวัน ก็เลือกตั้งสิครับ แต่ถ้าคุณไม่กล้าผมก็ไม่ได้ว่าอะไร อิอิ

• Please log in to reply
54 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 Thip

Thip

น้องเก่า

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 17:37

ผมว่า พวกท่านๆ กำลังยกน้ำตกมาเทใส่ถ้วยชานะ

ถ้วยชาที่คว่ำซะด้วย 

#52 Pisek_sing

Pisek_sing

ขาประจำ

ตอบ 13 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 19:30

อยากเลือกตั้ง แล้วทำไมเสื้อแดงต้องบุกสนามบินไล่กกต.ที่ภาคเหนือล่ะ
อิสานไม่ใช่นักการเมือง เป็นนักร้องที่อยู่ฝั่งตรงข้ามก็โดนไล่ แล้วถ้าเป็นนักการเมืองล่ะจะโดนอะไรบ้าง
แล้วอย่างนี้จะมีเลือกตั้งได้อย่างไร อยากให้พี่น้องเสื้อแดงช่วยกันคิดหาทางออกให้ด้วยครับ
ขอบคุณครับ

#53 คนดื่มเบียร์

คนดื่มเบียร์

พอจะทนแดงได้หน่อยๆ

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 12:09

ไม่เสวนากับพวก REP น้อย -_-

ช่วงนี้ คนเป่านกหวีดเสียงดังกันเยอะ ปีนี้เลยกลายเป็น " ปี แสบ หู "

#54 DarkSwan

DarkSwan

Reporter Activated

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 13:08

ถ้าไม่มีเลือกตั้งนี่จะมีใครไปผูกคอตายไหมครับ?

ผมอยากรู้

<_<

ถ้าอยากได้ความเท่าเทียม

ก็ปีนป่ายขึ้นไปให้อยู่เทียบเท่ากับคนอื่นเค้า

อย่าได้กระชากฉุดให้คนอื่นเขาลงมาตกต่ำเท่ากับตน

#55 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

ตอบ 14 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 13:34

การเลือกตั้งของประธาน คิม จอง อึน ถือว่าเป็นประชาธิปไตยไหมครับ จขกท.?!?!?!

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน