Jump to content

- - - - -

คืนวานนี้มีคนตาย เห็นควายแดงแห่แชร์ภาพนี้ จริงรึเปล่าคะ

• Please log in to reply
50 ความเห็นในกระทู้นี้

#51 spartacus

spartacus

ขาประจำ

ตอบ 16 พฤษภาคม พ.ศ. 2557 - 01:23

อย่าใส่ร้ายคนอื่นสิ มันเป็นเรื่องคอขาดบาดตายนะ ให้นึกบ้างว่า ถ้าเกิดอยู่ดีๆ มีใครมาบอกว่าเราเป็นคนปาระเบิดอนุเสาวรีย์ ดูซิหน้าเหมือนกันเลย แล้วมันจะเป็นยังไง

อยากให้สมาชิกทุกท่านใช้เหตุผลอธิบายแบบที่คุณ QueZonla ทำ การไปแดกดันเขามากโดยไม่แสดงหลักฐานประกอบก็เท่ากับเราไม่ต่างอะไรจากพวกเสื้อแดง คือ ใครแหลมมากูด่าอย่างเดียว ไม่ฟัง (เขียนแบบนี้ถ้าทำให้ท่านใดไม่พอใจ ขออภัยด้วยครับ)

ก็มีทั้งอธิบายด้วยดี และ ก็มีที่ด่าด้วยดีนะครับ..ปะปนกันไปครับ
บางทีนะครับ ผมก็อยากจะบอกว่า เสื้อแดงที่เข้ามาใน เสรีไท นั้นไม่ได้ตั้งใจเข้ามาแลกเปลี่ยนความคิดเห็น หรือค้นหาความจริง แต่ส่วนใหญ่เข้ามาด้วยจริต อันไม่บริสุทธิ์ครับ..
ผมเคยพยายามอธิบายดีๆมาหลายคนหลายกระทู้...แต่ป่วยการจริงๆครับ...

ผู้ใช้ 1 ท่านกำลังอ่านกระทู้นี้

สมาชิก 0 ท่าน, ผู้เยี่ยมชมทั่วไป 1 ท่าน และไม่เปิดเผยตัวตน 0 ท่าน