Jump to content

- - - - -

เมื่อไหร่เว็บ pantip มันจะปิดห้องราชดำเนินครับ

pantip ราชดำเนิน

• Please log in to reply
11 replies to this topic

#1 lorem ipsum

lorem ipsum

น้องใหม่

Posted 20 May 2014 - 13:41

ปล่อยให้มาเห่าหอนกันอยู่นั่นรำคาญ

#2 9JJ

9JJ

ขาประจำ

Posted 20 May 2014 - 13:43

พันทิพ เก็บไม่ยากครับ .. 

เอางานใหญ่ก่อน

Edited by 9JJ, 20 May 2014 - 13:44.

#3 HiddenMan

HiddenMan

Long Live The King

Posted 20 May 2014 - 13:44

:D จะไม่มีมีที่ให้ยืนกันเลยหรือ?

“Live as if you were to die tomorrow. Learn as if you were to live forever.”  - Mahatma Gandhi

สนใจบ้านพักคนชราเสรีไทย (FB Secret Group) ติดต่อ (PM) เว็บบอร์ด

https://www.facebook...denman.serithai

#4 ห่วยแมน

ห่วยแมน

ขาประจำ

Posted 20 May 2014 - 14:53

ทุกวันนี้รายได้หลักก็มาจากราชดำนา จะไปทุบหม้อข้าวตัวเองได้ไงครับ?

ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ = ประเทศไทย

#5 best

best

ขาประจำ

Posted 20 May 2014 - 14:58

ที่นี่ยังเปิดได้เลย ทำไมไม่โดนปิดล่ะ

#6 -3-

-3-

ตัวละครลับ

• Moderators

Posted 20 May 2014 - 15:01

*
POPULAR

ที่นี่ยังเปิดได้เลย ทำไมไม่โดนปิดล่ะ

ก็ที่นี่ไม่ใช่ที่นั่นนี่ครับ  :lol:

"I want you to form a contract with me and become magical girls!" - kyubey

/人 ‿‿ ◕人\

#7 อิสระเสรีชน

อิสระเสรีชน

ทักษิณ เมื่อไหร่ตาย 5555

Posted 20 May 2014 - 15:06

ก็ที่นี่ไม่ใช่ที่นั่นนี่ครับ  :lol:

55555555555555555555555555555555555

"ไม่มีพระราชาองค์ใด ยิ่งใหญ่เทียบเท่าเสมอเหมือน พระราชาของพวกเราปวงชนชาวไทย"

Long Live My King

....................................................

#8 กระต่ายหมายจันทร์

กระต่ายหมายจันทร์

รู้ดินรู้ฟ้า หรือจะสู้รู้คน

Posted 20 May 2014 - 15:08

ก่อนที่นี่จะโดนปิด  คุณโดนแบนก่อนดีไหม

อย่าให้ความชั่วร้ายครอบงำเรา  จนไม่รู้จักผิดชอบดีชั่ว

#9 สมชัย พิชัย

สมชัย พิชัย

ขาประจำ

Posted 20 May 2014 - 15:49

เคยปิดแล้วครับช่วงหนึ่ง กลายเป็นว่าเดือดร้อนห้องอื่นๆเค้า เดือนร้อน รำคาญเป็นอย่างยิ่ง

ก็เลยต้องมีไว้ รวบรวมเห็บหมา เด๋วไปก่อกวนคนอื่น

Edited by สมชัย พิชัย, 20 May 2014 - 15:49.

#10 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

Posted 20 May 2014 - 15:52

เก่งน่ะ  ตอดนิดตอดหน่อยจนได้มา 700 กว่าโพสต์แล้ว 

.

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#11 อย่าหลอกตัวเอง

อย่าหลอกตัวเอง

ขาประจำ

Posted 20 May 2014 - 15:55

ก่อนที่นี่จะโดนปิด  คุณโดนแบนก่อนดีไหม

เก็บไว้ดูเล่นสักรายครับ   เดี๋ยวจะมาดราม่าเรื่องคิดต่างไม่ได้อีก  รำคาญ 

ปล่อยมันผลุบๆโผล่  ตอดไปตอดมาแบบเสียวไปวันๆแบบนี้แหละดี  

เพ้อเจ้อมากๆเข้าเมื่อไร  โดน report บ่อยๆเมื่อไร ก็ถือว่าเค้าทำตัวเองแล้วกันครับ

.

แดงกลายพันธุ์  แดงลอยคอกลางทะเล  กำลังดิ้นเฮือกสุดท้าย  อาการจะเป็นอย่างไร  รอดูกันไปครับ

#12 อิอิ

อิอิ

น้องเก่า

Posted 20 May 2014 - 16:44

บางครั้งรุมประนาม กปปส ถ้ามีข่าวทำร้ายใคร โดยไม่สนว่าจริงหรือเท็จ โลกสวย ถามหาสิทธิ เสรี ภาพกันทันที แต่ พอมีเหตุระเบิด กปปส เสียชีวิต เปลี่ยนอารมย์ ดีใจ สมน้ำหน้ากันทันที ตัดแปะ บิดเบือน ร่วมกันรุมต่อว่าฝั่งตรงข้าม โดยไม่สนว่าจริงไม่จริง แต่แปลก ตอนนี้กลับถามคนเห็นต่างว่า ขอหลักฐานหน่อยสิ ทักษิณ โกงอะไร เอาไว้ขำเถอะครับ กับพวกที่เปิด ถังขยะ กทม ไม่เป็น กับพวกที่โดนเด็กนักเรียนถอนหงอก หาว่ากรี๊ดกำนัน แลกเกรด เครียดๆ ก็เข้าไปดูสังคม คุณภาพ ที่ห้อง ลากดำนา 

ปล ลองเข้าไปตั้งกระทูหรือดูกระทู้เก่าๆสิครับว่า ทำไม ห้องลากดำนาถึงมีแต่เสื้้อแดง  คุณจะได้รับคำตอบประเภทที่ว่า โลกนี้ ยังมีคนที่มีความคิดงดงาม สุดๆเหมือน ในลากดำนา อยู่อีกรึเปล่านี่ อิอิอิ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users