Jump to content

- - - - -

วันนี้เป็นอีกวันแห่งความสุขของผม..

• Please log in to reply
No replies to this topic

#1 TFEX

TFEX

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 21:00

*
POPULAR

วันนี้เป็นอีกวันแห่งความสุขของผม..

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่สู้ร่วมกันมา เริ่มตั้งแต่ หน้ากากขาว กปท. กองทัพธรรม คปท. จนมาถึง กปปส..

ภูมิใจที่มีโอกาสได้เป็นส่วนหนึ่งของมวลมหาประชาชน

ถ้าไม่มีการต่อสู้ของฝ่ายต่อต้านรัฐบาล คงจะไม่มีรัฐประหารในวันนี้ และประเทศคงจะถึงหายนะในที่สุด

ไม่รู้จะร้องไห้หรือเสียใจดี เพราะการต่อสู้เหมือนสิ้นสุดลงแล้ว มันกลายเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตประจำวันไปแล้ว

แม้จะมีอีกหลายๆอย่างที่ต้องทำต่อเพื่อกำจัดระบอบทักษิณ แต่ก็คงไม่ต้องลำบากตรากตรำกันเหมือนที่ผ่านๆมา

หลังจากนี้ไปหวังว่าประเทศชาติจะดีขึ้น ประชาชนจะมีความสุขมากขึ้น

สุดท้ายนี้ขอขอบคุณแกนนำการต่อสู้ทุกคน ทุกกลุ่ม ขอบคุณจากใจจริงๆ

ขอพระเจ้าอวยพรประเทศไทยและเพื่อนๆทุกคนครับ

1 user(s) are reading this topic

0 members, 1 guests, 0 anonymous users