Jump to content

- - - - -

กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน คนรูปหล่อ และ คณะปลอดภัยดี ได้รับการรับรองเป็นอย่างดี

• Please log in to reply
33 replies to this topic

#1 โจโฉ นายกตลอดกาล

โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 22 May 2014 - 21:52

*
POPULAR

กำนัน ผู้ใหญ่บ้าน คนรูปหล่อ และ คณะ ปลอดภัยดี

ได้รับการดูแลอย่างสมเกียรติ ในบรรยากาศผ่อนคลาย

ปล.พูดถึงกำนัน ผู้ใหญ่บ้าน และ คนรูปหล่อ ที่มาพักกินมื้อค่ำที่บ้านเพื่อนผมนะครับ

เผื่อเพื่อนสมาชิกอยากทราบ จะได้หมดห่วง ว่าคนกรุงจะดูแลคนบ้านนอกอย่างไร

ปล.สอง เนื้อหากระทู้ไม่เกี่ยวกับการเมือง ต้องขออภัย

คิดซะว่าคุยกันเรื่องไร้สาระ ช่วงพักร้อนแล้วกัน เบื่อๆหาข้าวอบเป๋าฮื้อกินกับเพื่อนๆน้องๆดีกว่าพรุ่งนี้ ไม่รู้จะว่างกันหรือเปล่า 5555
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#2 กีรเต้

กีรเต้

เราเป็นอย่างไร เรารู้ตัวเอง

• Validating

Posted 22 May 2014 - 21:54

:) :)

ถึงสูงศักดิ์อัครฐานสักปานไหน.ถึงวิไลเลิศฟ้าสง่าศรี..ถึงเก่งกาจฉลาดกล้าปัญญาดี..ถ้าไม่มี "คุณธรรม" ก็ต่ำคน.... พระราชนิพนธ์ในล้นเกล้า รัชกาลที่ ๕ "   https://www.facebook...akwarakfromyala   https://www.facebook.com/NARAPEACE

#3 ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ถั่งเช่า ตรา ควายธนูแดง

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 21:55

ท่านตู่ของ นปช ของสหายแม้วแดงสบายดีไหมท่านโจ

#4 อาบังคนเหนือ

อาบังคนเหนือ

สมาชิกระดับรากหญ้า

Posted 22 May 2014 - 21:55

แล้วพวกไพร่และขี้ข้าเป็นอย่างไรบ้างขอรับ ได้มาแวะกินมื้อค่ำที่บ้านเพื่อนของท่านโจโฉหรือไม่

Edited by อาบังคนเหนือ, 22 May 2014 - 21:56.

"ดาบวิเศษแสนคมอยู่ในมือลิงย่อมไร้ประโยชน์_กลับกัน_ยอดฝีมือที่บรรลุแล้ว ใช้กิ่งไม้ไผ่ก็ฆ่าคนได้ "

#5 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 22 May 2014 - 21:58

*
POPULAR

ท่านตู่ของ นปช ของสหายแม้วแดงสบายดีไหมท่านโจ

ใครเหรอครับไม่รู้จัก รู้แต่ว่ามีเสียงคางคกดังระงมที่บ้านเพื่อนผม

เพื่อนผมเลยจับขังใส่ไหไว้ ให้เสียงมันดังตัวเดียวในไหนั่นแหละ
เชื่อเถอะ อีกไม่ช้า นายเวร จะเสียฉายา "ร้อยล๊อกอิน" ไปในไม่กีอึดใจนี้

#6 9JJ

9JJ

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 21:58

*
POPULAR

ยึดโทรศัพท์แกนนำ น่าจะมีข้อมูลดีๆ เยอะ

จิ๊กซอร์ต่อได้เต็มพอดี

อิอิ

#7 gass

gass

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 21:59

ข้าวอบเป๋าฮื้อ หน้าตาเป็นอย่างไรครับไม่เคยเห็น

#8 anchalin

anchalin

น้องเก่า

Posted 22 May 2014 - 22:00

ห่วงก็แต่นกแสก ยาแก้วัยทองก้ไม่ได้เอาติดไป

#9 Suraphan07

Suraphan07

เมพ

Posted 22 May 2014 - 22:00

อูยยย...เหล่าสหาย...

ยามสุข ต่างเอื้อเฟื้อนึกถึง เหล่าไพร่ ข้าทาส บริวาร

กันมากมายถึงเพียงนี้เชียว... :lol:  :D  :P 

น่านับถือน้ำใจ ยิ่งนัก... :) 

ท่านใดพอมีลิงค์ที่ซุกซน ของเหล่าไพร่ ข้าทาส บริวาร เก็บไว้...

ช่วยหลังไมค์ด้วยเด้อ... ;)

#10 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 22 May 2014 - 22:03

*
POPULAR

ใครเกเร เมาแล้วโวยวาย เพื่อนผมจับไปนอนเดี่ยวตากยุงเล่น

ใครนิสัยดี พูดจารู้เรื่องก็ดูแลดีๆ อาหารดี ดนตรีเพราะ

มีเด็กในบ้านเพื่อนผม คอยดูแลจดบันทึกพฤติกรรมอย่างละเอียด จะได้มีข้อมูลในการดูแลต่อไป

#11 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 22 May 2014 - 22:06

ข้าวอบเป๋าฮื้อ หน้าตาเป็นอย่างไรครับไม่เคยเห็น

ขอติดค้างรูปไว้ก่อน ไว้จะถ่ายมาให้ชม

อธิบายได้คร่าวๆ เป็นข้าวอบกับเป๋าฮื้อเม็กซิโกลูกใหญ่ หั่นสไลด์บางๆ อบในหม้อดิน ทานพร้อมน้ำซุปร้อนๆ พูดแล้วหิวเลย

#12 TaaY26

TaaY26

น้องใหม่

Posted 22 May 2014 - 22:07

ใครเหรอครับไม่รู้จัก รู้แต่ว่ามีเสียงคางคกดังระงมที่บ้านเพื่อนผม

เพื่อนผมเลยจับขังใส่ไหไว้ ให้เสียงมันดังตัวเดียวในไหนั่นแหละ

ขังไหเลยรึท่านโจ ระวังเพื่อนท่านจะโดนข้อหา ทารุณกรรมสัตว์นะครับ

#13 kritz

kritz

เกรียนบอร์ด

แวะมาให้กำลังใจครับ ผมไปดู Arrow SS2 ต่อดีกว่า ตามข่าวเป็นระยะพอ

ปล. หลวงปู่จำวัดที่ไหนขอรับ

#14 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

ห่วงก็แต่นกแสก ยาแก้วัยทองก้ไม่ได้เอาติดไป

ไม่เป็นไรครับ ยาไม่มี แต่ได้ "หมอ" แล้ว คงพอช่วยได้

#15 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 22 May 2014 - 22:12

ขังไหเลยรึท่านโจ ระวังเพื่อนท่านจะโดนข้อหา ทารุณกรรมสัตว์นะครับ

ข้อหง ข้อหาอะไรไม่มีๆ ไม่ใช่สัตว์สงวน แถมเสียงดังซะไม่น่าสงวนด้วย ขังไหไว้ตัวเดียวนะดีแล้ว

#16 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 22 May 2014 - 22:18

แวะมาให้กำลังใจครับ ผมไปดู Arrow SS2 ต่อดีกว่า ตามข่าวเป็นระยะพอ

ปตอ.พัน 5

#17 อาบังคนเหนือ

อาบังคนเหนือ

สมาชิกระดับรากหญ้า

Posted 22 May 2014 - 22:19

แล้วมีทีท่าว่าจะรักกัน เหมือนดังประสงค์ของเจ้าของบ้านหรือไม่ขอรับ

"ดาบวิเศษแสนคมอยู่ในมือลิงย่อมไร้ประโยชน์_กลับกัน_ยอดฝีมือที่บรรลุแล้ว ใช้กิ่งไม้ไผ่ก็ฆ่าคนได้ "

#18 โจโฉ นายกตลอดกาล

น้องใหม่

Posted 22 May 2014 - 22:21

*
POPULAR

แล้วมีทีท่าว่าจะรักกัน เหมือนดังประสงค์ของเจ้าของบ้านหรือไม่ขอรับ

นอนหลายๆคืน ฟังการอบรมขัดเกลาจิตใจบ้าง เดี๋ยวก็ดีเองครับ

พักผ่อนกันเยอะๆ ทุกๆท่านในนี้ด้วย

#19 foyfon

foyfon

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 22:22

ขออย่างนึงท่าน  ฝากเพื่อนท่านช่วยดูแลไอ้คนที่ให้ปลดรูปลงให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้  ได้ไหมครับ

#20 ผักเหลียง

ผักเหลียง

น้องเก่า

Posted 22 May 2014 - 22:29

ท่านโจครับ  แล้วคนที่เคยพูดว่า  เผาเลยฟี่น้องผมรับผิดชอบเองล่ะครับ เป็นอย่างไรรือ  ขอรับ :D 

อย่าเบื่อการเมือง

#21 bonnerr

bonnerr

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 22:32

พรุ่งนี้ตื่นขึ้นอยากได้ฟังข่าว แกนนำ นปช เครียดจัด ผูกคอตาย

#22 9JJ

9JJ

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 22:33

ขออย่างนึงท่าน  ฝากเพื่อนท่านช่วยดูแลไอ้คนที่ให้ปลดรูปลงให้ดีที่สุดเท่าที่จะทำได้  ได้ไหมครับ

ถ้าโวยวายก็ให้นอนตากยุง แล้วให้ทหารถือทราโว่คอยยิงไล่ยุงให้ด้วยนะครับ

ยุงจะได้ไม่กัด

#23 9JJ

9JJ

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 22:35

ท่านโจครับ  แล้วคนที่เคยพูดว่า  เผาเลยฟี่น้องผมรับผิดชอบเองล่ะครับ เป็นอย่างไรรือ  ขอรับ :D 

น่าจะให้ท่านนั่งบนยางราดน้ำมัน ให้ทหารถือน้ำมันคนละขวด แล้วบอกว่าเคยพูดอะไรไว้ จะให้ทหารปฏิบัติทันที

#24 ter162525

ter162525

มหาอำมาตย์ใต้พระบาทตลอดกาล

Posted 22 May 2014 - 22:36

เพื่อนท่านโจโฉแสบมากเลยนะครับ บล็อกเนียน เลย โดยอัยการ เข้าไปอีกฝ่ายก็ซ็อคอึ่งไปพักหนึ่ง ขยับไม่ได้ ประกบ ล็อกเก็บเลย ตั้งตัวไม่ทันเลย งานนี้ ผมว่าแม้ววิ่งฝุ่นตลบ ต่อรอง กับเพื่อนท่านโจโฉแน่ๆ แต่ผมว่า ลูกกระจ็อกบางตัวที่ Want เรื่องสถาบัน งานนี้ไม่มีเงาหัว แม้วอาจจะเก็บตัวเงียบ

เพื่อลูกน้อยจะได้อยู่ดี แต่ลูกกระจ๊อก ที่Wantเรื่องสถาบัน งานนี้มัน เพราะเรื่องนี้เท่านั้นที่เพื่อนท่านโจโฉไม่ยอมแน่

Edited by ter162525, 22 May 2014 - 22:38.

บรรพชนเป็นพยาน ข้าลูกหลานแผ่นดินท่าน ขอสาปส่ง มันผู้ใด ทรยศ คดโกงชาติ ขายแผ่นดิน ขอให้มันบรรลัย อย่าได้มีสุขในแผ่นดินนี้ เดินเหยียบไปในถิ่นใด ขอให้มันร้อนรนดังถูกเพลิงเผา มันผู้ใด คิดล้มล้างกษัตริย์ผู้ทรงทศพิธ ของให้มันผู้นั้นเกิดเป็นคนอนาถทุกชาติไป

#25 คนอีสาน

คนอีสาน

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 22:44

ส่งมามันนี่ครับผมจะตัดหัวเอาเส้นพิษออกแล้วย่างให้หมากิน  ไม่รู้หมาจะกล้ากินหรือเปล่านะขอรับ

#26 ผักเหลียง

ผักเหลียง

น้องเก่า

Posted 22 May 2014 - 22:50

น่าจะให้ท่านนั่งบนยางราดน้ำมัน ให้ทหารถือน้ำมันคนละขวด แล้วบอกว่าเคยพูดอะไรไว้ จะให้ทหารปฏิบัติทันที

อิอิ :D

อย่าเบื่อการเมือง

#27 สมชายสายชม

สมชายสายชม

สมาชิกขั้นสูง

Posted 22 May 2014 - 23:11

อาจจะกำลังนวดฝ่าเท้าอยู่

ป.ล. เป็นภาพเก่า นำมาให้จินตนาการกันเล่น :rolleyes:

ชาวนา เกษตรกร กรรมกร และประชาชน เป็นเจ้าของประเทศ
แต่ หลงจู๊ ผู้รับเหมา นายทุน และนักการเมือง เป็นเจ้าของโฉนด

คนชั่วที่ชอบใช้ประชาธิปไตยเป็นข้ออ้างว่า "มาจากการเลือกตั้ง"

ก็ไม่ต่างกับพระปลอมที่นำ "จีวร" มาห่มเพื่อหลอกชาวบ้าน

#28 jimmydna95

jimmydna95

ขาประจำ

Posted 22 May 2014 - 23:17

ป.ล. เป็นภาพเก่า นำมาให้จินตนาการกันเล่น :rolleyes:

ผมจินตนาการเป็น  ฝ่าเท้ากำลังนวด งะ

#29 นักรบ ชายขอบ

นักรบ ชายขอบ

น้องเก่า

Posted 22 May 2014 - 23:19

ท่านครับ มีใครเป็นพระเอกเรื่อง หน้ากากโซโร มั้ยครับ

#30 ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

ผึ้งน้อยตุหรัดตุเหร่

หน้าตาดี มีอุดมการณ์

Posted 23 May 2014 - 01:21

ดูจากไหนง่า

วันนี้ผมอดดู Law&Order กับ Bones เลยครับ

gladiator 1.jpg

#31 paknam

paknam

ขาประจำ

Posted 23 May 2014 - 02:04

อัยย่ะ มีบริการนวดกลีบเท้าเหรอครับ

#32 ปูผิดหีบ

ปูผิดหีบ

ขาประจำ

Posted 23 May 2014 - 08:45

10406551_4192165699559_44343416710436418

ไม่ต้องห่วงหลวงปู่นะคะ คุณ สิริ เจนจาคะ ลูกศิษย์ และทหาร ดูแลหลวงปู่อย่างดีค่ะ

https://www.facebook...47160106&type=1

โกงชาวนา ฆ่าเด็กตาย ขายแผ่นดิน โคตรชั่วตระกูลชิน...!

#33 storm

storm

ขาประจำ

Posted 23 May 2014 - 09:10

หรือว่ากำลังนวดหน้าด้วยฝ่าเท้า

ทำไมไม่ขายข้าว?                              ข้าวไม่มีขาย              คำตอบจาก ศรเพขร ศรสุพรรณ  

#34 IFai

IFai

รักในหลวง

Posted 23 May 2014 - 09:56

ขอนำเสนอภาพ อนาคต

Attached Images

ประโยชน์สูงสุดของประชาชน คือกฏหมายสูงสุดของประเทศ ...วิชา มหาคุณ

0 user(s) are reading this topic

0 members, 0 guests, 0 anonymous users